ตอบ
2สิงห์

เข้าร่วม: 21 พฤศจิกา 2014
ตอบ: 2

น้องใหม่
น้องใหม่

ได้รับคำขอบคุณ: 0
ให้คำขอบคุณ: 0
ศุกร์, 21 พฤศจิกา 2014 10:46 - ร้านซ่อมล้อ อ.ศิริชัย วัดหนามแดง กับความห่วยแตกสุดๆ
 รถผมออกป้ายแดงมาไม่ถึง 3 วัน ปีนขอบฟุตบาทตอนเลี้ยว เอาไปทำที่ร้านนี้เมื่อวาน วันเขานัดให้ไปรับ ชักกลัวซะแล้วว่าจะเหมือนกับรถเพื่อนสมาชิก ถ้าออกมาดีก็ถือว่าโชดดี ที่ไปทำเพราะใกล้บ้าน ถ้าจะไปศูนย์ทำมันก็ต้องส่งมาให้ที่อื่นทำอยู่ดี

Attached File :
ร้านซ่อมล้อ อ.ศิริชัย วัดหนามแดง กับความห่วยแตกสุดๆ
sophan.voratus

ชื่อเล่น: เม้ง

เข้าร่วม: 18 พฤศจิกา 2014
ตอบ: 76

สมาชิกสับสน
สมาชิกสับสน

ได้รับคำขอบคุณ: 61
ให้คำขอบคุณ: 98

ปี: 2005
สี: เทา ซิลเวอร์สโตน (NH-630M)
ศุกร์, 21 พฤศจิกา 2014 19:17 - ร้านซ่อมล้อ อ.ศิริชัย วัดหนามแดง กับความห่วยแตกสุดๆ
โห...ห่วยจนน่ากลัวมาก
nagamura

ชื่อเล่น: ธัน

เข้าร่วม: 08 กุมภา 2011
ตอบ: 447

แซงซ้าย ปาดขวา
แซงซ้าย ปาดขวา

ได้รับคำขอบคุณ: 1803
ให้คำขอบคุณ: 815

ปี: 2004
สี: เทา ซิลเวอร์สโตน (NH-630M)
ศุกร์, 21 พฤศจิกา 2014 22:13 - ร้านซ่อมล้อ อ.ศิริชัย วัดหนามแดง กับความห่วยแตกสุดๆ
โหพี่ใจเย็นสุดฯเป็นผมนะไปกระทืบใอ้คนทำตั้งนานแล้ว ใอ้เงินทองมันไม่เท่าใหร่หรอกแต่ใอ้หอก นี่มันชีวิตรกรูกับครอบครัวเลยนะเมิง
Ooh Yesh

เข้าร่วม: 06 พฤษภาคม 2015
ตอบ: 1

น้องใหม่
น้องใหม่

ได้รับคำขอบคุณ: 0
ให้คำขอบคุณ: 0
พุธ, 6 พฤษภาคม 2015 21:58 - ร้านซ่อมล้อ อ.ศิริชัย วัดหนามแดง กับความห่วยแตกสุดๆ
ร้าน อ.ศิริชัย นี้เลย พอดี แม็กไปขูดมาหน่อย ทำสีแค่ขอบ ล้อแม็กใหม่ดูแล เป็นพิเศษ สีนี้ หาเลียนแบบยาก มาก สุดท้าย ช่างแม้งเอา ไปสาด สีทั้งวง ดูเอาคับ ชุ้ยมากมาย ผมเทียบดูผมบอกไม่ใช้ ล้อผม ล้อผม ไม่ใช่ สีนี้ ฝาปิด ตรงกลางแม้งก้ไม่เอาออก ผู้หญิงแม้งก้เถียงใจขาด ของผม สรุปมันก้เป็นของผมแหล่ะ แต่ดูทำ เหมือนของผมมั้ย จะเปิดกล้องให้ดูอีกนะ แถมเหมือนว่าจะเอาเรื่องผมที่ผม พูดเหมือน เอาแม็กคนอื่นมาใส่ให้ ขอบแม็กด้านในถลอก ยับ ไม่รักษาของลูกค้า พูดจาไม่ดี เหมือนไม่รับผิดชอบ สรุปแล้ว เอาไปแก้ให้ใหม่ทั้งวง แต่สีคงไม่กลับมาเหมือนเดิม บอกได้คำเดียว เน่า บอกต่อนะคับ หรือ สามารถฟ้องร้อง หรือ อะไรได้มั้ยคับ ถ้าสีแค่ขอบ แต่ทำของผมเสียทั้งวงมันจะได้เข็ด ขออภัยลงรูปไม่เปน
ตอบ
หน้า 3 จาก 3
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.