หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้
iMan

ชื่อเล่น: แมน

เข้าร่วม: 04 สิงหา 2008
ตอบ: 2838

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 12149
ให้คำขอบคุณ: 3080

ปี: 2005
สี: ขาว ทาฟเฟต้า (NH-578)
อังคาร, 1 กันยา 2009 15:27 - เชิญสมาชิก ES เสนอชื่อประธานคนใหม่!
Civic ES Group เราจะมีการเลือกตั้งประธานใหม่ทุกๆ 2 ปี ซึ่งเดือน ตุลาคม นี้ก็จะครบวาระที่ต้องเลือกประธานใหม่ และครบรอบ 6 ปี ES ด้วย

ก็อยากให้สมาชิก ES เสนอชื่อคนที่คิดว่าเหมาะสมกับประธาน ES คนใหม่ แต่คนที่ถูกเสนอ หรือคนที่จะสมัครต้องมีเลขที่สมาชิกแล้วนะครับ (เลขที่สมาชิกคือเลขที่อยู่กับสติ๊กเกอร์คลับ) ถึงจะถือว่ามีคุณสมบัติ

ถ้ามีคนเสนอชื่อที่จะเสนอไปแล้ว ไม่ต้องเสนออีกนะครับ

แน่นอนว่าผมคงขอสละสิทธิ์การได้รับเสนอชื่อนะครับ แต่ผมก็จะขออยู่ช่วยดูแลกิจกรรมต่างๆของคลับต่อไปครับ

การเลือกตั้ง จะจัดในวันมิตติ้ง วันที่ 17-10-52 คนที่มามิติ้งเท่านั้นนะครับที่จะมีสิทธได้ลงคะแนนเลือกตั้งประธานนะครับ

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ส่วนผมก็ขอบคุณเพื่อนๆ ที่ให้โอกาศผมมาดูแลคลับ ใน 2 ปีที่ผ่านมา อาจจะมีเรื่งดีและไม่ดีในคลับบ้าง แต่ทุกเรื่องก็จบลงด้วยดีเพราะทุกๆคนในคลับเป็นหนึ่งเดียวกัน ระยะหลังผมติดภาระกิจผู้นำครอบครัวเลยอาจจะทำงานได้ไม่เต็มที่ และถ้าสิ่งไหนที่ผมทำไม่ดีหรือขาดตกบกพร่องไปก็ขอโทษด้วยนะครับ

สุดท้ายขอขอบคุณ เพื่อนๆที่ช่วยทำให้บ้านเราอบอุ่น ผู้ดูแลบอร์ดทุกท่าน และที่ขาดไม่ได้คือ นายโช๊ค ขอบคุณมากๆๆๆๆด้วยที่เป็นทั้ง Addmin, Webmaster นายทำหน้าที่ได้สุดๆจริงๆ

แก้ไขล่าสุดโดย เมื่อ จันทร์, 12 ตุลา 2009 15:01, ทั้งหมด 6 ครั้ง (ดูทั้งหมด)
jedsada777

ชื่อเล่น: เจษโคราช

เข้าร่วม: 30 กันยา 2008
ตอบ: 1012

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 2839
ให้คำขอบคุณ: 1102

สี: น้ำเงิน วิวิด (มุก) (B-502P)
อังคาร, 1 กันยา 2009 16:12 - เชิญสมาชิก ES เสนอชื่อประธานคนใหม่!
แมนก็ดีอยู่แล้วน้า.อิอิ ...ผลงานที่ผ่านมาพี่ให้แมน 5 กระโหลก.........
ได้รับคำขอบคุณจาก: iMan  hacker  chengg  psYchosis  kaisuh  YINDEE  <Mies>  TumGolok  BEER_CIVIC ES  parman 
Hamster@Yamabuchi

ชื่อเล่น: เบิร์ด

เข้าร่วม: 27 มีนา 2009
ตอบ: 2005

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 5433
ให้คำขอบคุณ: 3267

อังคาร, 1 กันยา 2009 16:15 - เชิญสมาชิก ES เสนอชื่อประธานคนใหม่!
หนุ่มหล่อ ชื่อ แมน ขับ ES สีขาว หมายเลข 67 ครับ

เสนอแล้วนะครับ อิอิอิอิอิ
ได้รับคำขอบคุณจาก: iMan  hacker  chengg  psYchosis  YINDEE  TumGolok 
~ สเตฟาน ~

ชื่อเล่น: สเตฟาน

เข้าร่วม: 01 ตุลา 2008
ตอบ: 2023

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 7729
ให้คำขอบคุณ: 4939

อังคาร, 1 กันยา 2009 16:38 - เชิญสมาชิก ES เสนอชื่อประธานคนใหม่!
ขอบคุณ แมน ที่เสียสละ ทั้งเวลา ทั้งร่างกาย ทั้งสมอง และทุกๆอย่างเพื่อคลับของเรามาตลอดการดำรงตำแหน่ง

ซึ่งผมคิดว่า แมนได้ทำหน้าที่..ได้ดีที่สุดเท่าที่ลูกผู้ชายคนนึง..มีโอกาสได้ทำแล้ว เยี่ยมยอด ขอปรบมือให้เลยครับ จากใจจริง

และเมื่อวาระใหม่มาถึง ผมขอเสนอชื่อ พี่เอก Login : ES21_fatboy เข้าประกวดครับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: iMan  chengg  ES21_fatboy  "ASIMO"  hacker  kachapop  ahingrace  psYchosis  YINDEE  Saka  TumGolok  BEER_CIVIC ES  Dam_RX7 
ES21_fatboy

ตอบ: 1563

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 11901
ให้คำขอบคุณ: 4229

ปี: 2004
สี: น้ำเงิน วิวิด (มุก) (B-502P)
อังคาร, 1 กันยา 2009 16:57 - เชิญสมาชิก ES เสนอชื่อประธานคนใหม่!
ขออนุญาต เสนอ ชื่อ แมน Log-In : iMan อีกคนคับ

"แมน" เป็นผู้ที่มีคุณสมบัติเหมาะสม เป็นผู้มีจิตใจดี ได้รับการยอมรับในวงกว้าง

เป็นที่รู้จักของสมาชิกชาว ES Group เป็นอย่างดีอยู่แร้วคับ

นอกจากนี้ เพื่อนๆทุกคนเข้าใจแมนดีคับ เรื่องภารกิจที่ยิ่งใหญ่

จึงไม่อยากให้ "แมน" ต้องกังวลไปคับ

ว่าหากได้รับเลือก ให้ดำรงตำแหน่งอีกสมัยนึงแล้วนั้น จะทำหน้าที่ได้ไม่ดี

หากเป็น "แมน" แล้ว ขอให้แค่ "คิด" และ "บอก" เพื่อนๆ ได้เลยคับ

ทุกคนยินดีให้ความร่วมมืออย่างเต็มที่ด้วยความยินดียิ่งครับ

~ สเตฟาน ~ พิมพ์ว่า:
ขอบคุณ แมน ที่เสียสละ ทั้งเวลา ทั้งร่างกาย ทั้งสมอง และทุกๆอย่างเพื่อคลับของเรามาตลอดการดำรงตำแหน่ง

ซึ่งผมคิดว่า แมนได้ทำหน้าที่..ได้ดีที่สุดเท่าที่ลูกผู้ชายคนนึง..มีโอกาสได้ทำแล้ว เยี่ยมยอด ขอปรบมือให้เลยครับ จากใจจริง

และเมื่อวาระใหม่มาถึง ผมขอเสนอชื่อ พี่เอก Login : ES21_fatboy เข้าประกวดครับ

ยังงัยก็ขอบคุณพี่ก้องนะคับ รู้สึกได้รับเกียรติเป็นอย่างสูงคับพี่ ที่ได้รับการเสนอชื่อจากพี่คับ ^__^

แต่ป๋มก็ว่า ที่ผ่านมา ทั้ง หนทาง และ เวลา ได้พิสูจน์แล้วคับว่าชั่วโมงนี้คงหาคนเหมาะสมเท่า "แมน" ยากอ่าพี่

จริง จริง นะ เหงด้วยกะป๋มหน่อยดิ๊พี่ น่า นะ

แก้ไขล่าสุดโดย เมื่อ อังคาร, 1 กันยา 2009 17:04, ทั้งหมด 2 ครั้ง (ดูทั้งหมด)
ได้รับคำขอบคุณจาก: chengg  ~ สเตฟาน ~  Shoke  "ASIMO"  Kaka '  kachapop  ahingrace  hacker  battery3k  iMan  zaemza  YINDEE  <Mies>  TumGolok  BEER_CIVIC ES  Dam_RX7  parman 
beeladin

ชื่อเล่น: บี

ตอบ: 1221

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 2558
ให้คำขอบคุณ: 4839

ปี: 2001
อังคาร, 1 กันยา 2009 17:15 - เชิญสมาชิก ES เสนอชื่อประธานคนใหม่!
ใจจริงอยากจะเลือก ประทานคนเดิมอะครับ iMan

เพราะเท่าที่ผ่านมาท่านแมนทำหน้าที่ได้ยอดเยี่ยมมากเลยครับ

ถึงแม้ว่าอาจจะมีผิดพลาดไปบ้าง แต่ก็ใช่ว่าจะสำคัญอะไร ถ้าเป็นพวกเราจะทำได้อย่างเขาไหม

แต่ว่าตอนนี้ผมก็ เห็นใจท่านประทานมาก เพราะตอนนี้มี iMan น้อยแล้ว เกรงว่าจะลำบากท่านจนเกินไป

ถ้าต้องแบ่งเวลามาดูแลอีก

ปล. ถ้าท่านแมนไม่ไหว จริงๆ ผมก็อยากจะของเลือก พี่เอก Login : ES21_fatboy

เพราะเหมาะสมทั้ง วัยวุฒิ /คุณวุฒิ และ อาวุธประจำกาย

อิอิไม่ต้องสืบ พร้อมม๊ากๆ ทั้ง ขนาดและกำลัง +5555 ( ล้อเล่นนะพี่เอก )

แก้ไขล่าสุดโดย เมื่อ พุธ, 2 กันยา 2009 10:23, ทั้งหมด 1 ครั้ง (ดูทั้งหมด)
ได้รับคำขอบคุณจาก: "ASIMO"  kachapop  chengg  ahingrace  psYchosis  hacker  PAE KUNG  iMan  YINDEE  Saka  TumGolok  BEER_CIVIC ES  Dam_RX7  parman 
BOY_PeTiTe

ชื่อเล่น: บอย

ตอบ: 1312

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1696
ให้คำขอบคุณ: 3110

สี: ดำ ไนท์ฮอว์ก (B-92P)
อังคาร, 1 กันยา 2009 17:22 - เชิญสมาชิก ES เสนอชื่อประธานคนใหม่!
ได้รับคำขอบคุณจาก: psYchosis  hacker  iMan  YINDEE 
Tinkky

ชื่อเล่น: โอ๋หลังวัง

เข้าร่วม: 02 ตุลา 2008
ตอบ: 985

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 655
ให้คำขอบคุณ: 667

สี: เทา ซิลเวอร์สโตน (NH-630M)
อังคาร, 1 กันยา 2009 17:27 - เชิญสมาชิก ES เสนอชื่อประธานคนใหม่!
คุณสมบัติ พี่เอก น่าสนใจครับ (ไม่เกี่ยวกับ วรรคสุดท้ายนะครับ)
ผมขอลงคะแนนให้อีก 1 เสียงครับ
หากโอกาสอำนวย จะมาร่วมงานครั้งนี้ด้วยครับ
(เป็นสมาชิกอยู่นาน ไม่เคยมาร่วมกิจกรรมเลย)
ได้รับคำขอบคุณจาก: chengg  psYchosis  hacker  iMan 
YINDEE

ชื่อเล่น: ต๊อด

ตอบ: 1516

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 3233
ให้คำขอบคุณ: 3684

สี: ม่วง วินเทจพลัม (RP-32P)
อังคาร, 1 กันยา 2009 18:46 - เชิญสมาชิก ES เสนอชื่อประธานคนใหม่!
ขอบคุณครับแมน สำหรับ ที่ผ่านมา นายได้แสดงให้โลกได้รู้ว่า ES GROUP เจ๋งแค่ไหน

นายเก่งมาก ที่สามารถ ปั่ม - ปั๊ม ไอเอิ้น ไปด้วย ขณะ ดำรงตำแหน่งประธาน

จิงๆ แล้ว ก้อยากเสนอให้ ไอเอิ้น สืบทอดบัลลังก์ต่อไป (ไร้สาระแล้วไอ้นี่) แต่ก็เด็กไป เดี๋ยวหาว่าเกรียน

ใจอยากให้แมนทำหน้าที่นี้อีกสักครั้ง แต่จากการที่ได้คุยๆกัน แมนป๊อด! อ่ะ อิอิ

อาจจะด้วยหน้าที่และความรับผิดชอบอันสูงส่งต่อครอบครัว(อกเดียวกัน) อาจจะไม่ดวก

ผมเลยขอเสนอพี่เอก
ES21_fatboy ให้เพื่อนๆได้ลองโหวตกันนะครับ

ทั้งวัยวุฒิ และ คุณวุฒิ และหน้าตาอันหล่อเหลา ผมว่าเหมาะนะครับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: chengg  ahingrace  psYchosis  hacker  jk2475  iMan  HaMon_ES02  Dam_RX7  parman 
ES2.0

ชื่อเล่น: ปาล์ม

เข้าร่วม: 17 เมษา 2009
ตอบ: 1013

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1027
ให้คำขอบคุณ: 1000

ปี: 2003
สี: ทอง เดเสิร์ท มิสท์ (เมทัลลิก) (YP-538M)
อังคาร, 1 กันยา 2009 18:52 - เชิญสมาชิก ES เสนอชื่อประธานคนใหม่!
#1 ปาทานแมน
#2 เลือก biki dc5
ได้รับคำขอบคุณจาก: chengg  psYchosis  hacker  iMan 
"ASIMO"

ชื่อเล่น: เอก

เข้าร่วม: 14 ตุลา 2008
ตอบ: 2382

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 5477
ให้คำขอบคุณ: 1463

สี: เงิน ซาติน (เมทัลลิก) (NH-623M)
อังคาร, 1 กันยา 2009 19:35 - เชิญสมาชิก ES เสนอชื่อประธานคนใหม่!
ขอบคุณท่านแมนมากครับที่ทุ่มเท ทุกสิ่งทุกอย่าง ทั้งกายและใจให้กับ ES GROUP ครับ เท่าที่ผมได้ดูจากการทำหน้าที่ของท่านแมนแล้ว ผมก็ว่าตำแหน่งนี้ก็เหมาะสมกับท่านแมนที่สุดแล้วครับ........ส่วนพี่เอก ES21_fatboy จริงๆแล้วตำแหน่งประธานก็เหมาะสมกับพี่เอกเหมือนกันครับ แต่ผมว่ามันยังดูน้อยไปสำหรับพี่เอกอ่ะครับ ทั้งวัยวุฒิ และ คุณวุฒิ และความรู้ความสามารถที่พี่เอกมี แต่ยังไงผมก็ยังอยากให้โอกาสท่านแมนอีกซักครั้งนึงอ่ะครับ.........

แก้ไขล่าสุดโดย เมื่อ อังคาร, 1 กันยา 2009 21:08, ทั้งหมด 1 ครั้ง (ดูทั้งหมด)
ได้รับคำขอบคุณจาก: chengg  psYchosis  beeladin  hacker  iMan  parman 
PongpanG

ชื่อเล่น: ป๋องแป๋ง

เข้าร่วม: 11 สิงหา 2008
ตอบ: 3254

Moderator
Moderator

ได้รับคำขอบคุณ: 12524
ให้คำขอบคุณ: 3239

สี: เทา ซิลเวอร์สโตน (NH-630M)
อังคาร, 1 กันยา 2009 19:57 - เชิญสมาชิก ES เสนอชื่อประธานคนใหม่!
เยี่ยมมากครับ แมน
โอกาสต่อไป ขอเสนอ พี่เอก รถน้ำเงิน อีก เสียง ค้าบบบ เหมาะสมด้วยประการทั้งปวง
ได้รับคำขอบคุณจาก: chengg  psYchosis  beeladin  hacker  iMan 
Hamster@Yamabuchi

ชื่อเล่น: เบิร์ด

เข้าร่วม: 27 มีนา 2009
ตอบ: 2005

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 5433
ให้คำขอบคุณ: 3267

อังคาร, 1 กันยา 2009 20:01 - เชิญสมาชิก ES เสนอชื่อประธานคนใหม่!
"ASIMO" พิมพ์ว่า:
ขอบคุณท่านแมนมากครับที่ทุ่มเท ทุกสิ่งทุกอย่าง ทั้งกายและใจให้กับ ES GROUP ครับ เท่าที่ผมได้ดูจากการทำหน้าที่ของท่านแมนแล้ว ผมก็ว่าตำแหน่งนี้ก็เหมาะสมกับท่านแมนที่สุดแล้วครับ........ส่วนพี่เอก ES21_fatboy จริงๆแล้วตำแหน่งประธานก็เหมาะสมกับพี่เอกเหมือนกันครับ แต่ผมว่ามันยังดูน้อยไปสำหรับพี่เอกอ่ะครับ ทั้งวัยวุฒิ และ คุณวุฒิ และความรู้ความสามารถที่พี่เอกมี แต่ยังไงผมก็ยังอยากให้โอกาสท่านแมนอีกซักครั้งนึงอ่ะครับ.........

ขอโทษนะครับ ผมขออนุญาตชี้แจงซักเล็กน้อยครับ ในส่วนของการเปรียบเปรยซักเล็กน้อยครับ ในส่วนของคำที่เกี่ยวข้องกับ
สถาบันฯอ่ะครับ ผมเห็นว่าไม่ควรดึงบุคคลที่เกี่ยวข้องกับสถาบันฯลงมาเปรียบเทียบกับพลเมืองทั่วไปครับ มันไม่น่าจะ
เหมาะสมครับ อาจเข้าข่ายที่ไม่เหมาะได้ครับ ผมเตือนด้วยความเป็นห่วงและในฐานะทหารของในหลวงนายหนึ่งเท่านั้นครับ ถ้าทำให้
ไม่พอใจขออภัยด้วยครับ ถึงจะเปรียบแบบไม่คิดอะไร ผมก็ว่าไม่ควรครับ หวังว่าคงจะเข้าใจและไม่โกรธกันนะครับ ผมไม่ได้ซีเรียส
อะไรหรอกครับ แค่เห็นว่ามันหมิ่นเหม่แค่นั้นเอง คงเข้าใจนะครับ อิอิอิอิ
ได้รับคำขอบคุณจาก: "ASIMO"  ES21_fatboy  YINDEE  ahingrace  beeladin  hacker  iMan 
"ASIMO"

ชื่อเล่น: เอก

เข้าร่วม: 14 ตุลา 2008
ตอบ: 2382

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 5477
ให้คำขอบคุณ: 1463

สี: เงิน ซาติน (เมทัลลิก) (NH-623M)
อังคาร, 1 กันยา 2009 20:57 - เชิญสมาชิก ES เสนอชื่อประธานคนใหม่!
Hamster@Yamabuchi พิมพ์ว่า:
"ASIMO" พิมพ์ว่า:

ขอโทษนะครับ ผมขออนุญาตชี้แจงซักเล็กน้อยครับ ในส่วนของการเปรียบเปรยซักเล็กน้อยครับ ในส่วนของคำที่เกี่ยวข้อง
กับสถาบันฯอ่ะครับ ผมเห็นว่าไม่ควรดึงบุคคลที่เกี่ยวข้องกับสถาบันฯลงมาเปรียบเทียบกับพลเมืองทั่วไปครับ มันไม่น่าจะ
เหมาะสมครับ อาจเข้าข่ายที่ไม่เหมาะได้ครับ ผมเตือนด้วยความเป็นห่วงและในฐานะทหารของในหลวงนายหนึ่งเท่านั้นครับ
ถ้าทำให้ไม่พอใจขออภัยด้วยครับ ถึงจะเปรียบแบบไม่คิดอะไร ผมก็ว่าไม่ควรครับ หวังว่าคงจะเข้าใจและไม่โกรธกันนะครับ
ผมไม่ได้ซีเรียสอะไรหรอกครับ แค่เห็นว่ามันหมิ่นเหม่แค่นั้นเอง คงเข้าใจนะครับ อิอิอิอิ
ขอบคุณพี่เบิร์ดมากครับ และต้องขอโทษด้วยครับ ถ้าข้อความผมมันดูแล้วไม่สมควรหรือไม่เหมาะสม ด้วยความรู้เท่าไม่ถึงการณ์ ส่อแววจะทำให้บอร์ดเสื่อมเสีย แจ้งผู้ดูแลลบข้อความผมได้เลยครับ........ขอบคุณครับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: Hamster@Yamabuchi  ES21_fatboy  YINDEE  ahingrace  beeladin  hacker  iMan 
black_boy

ชื่อเล่น: โบ๊ต

ตอบ: 2031

นายทะเบียน
นายทะเบียน

ได้รับคำขอบคุณ: 1969
ให้คำขอบคุณ: 706

อังคาร, 1 กันยา 2009 21:09 - เชิญสมาชิก ES เสนอชื่อประธานคนใหม่!
ถึงผมจะเข้ามาในบอร์ได้ไม่นาน แต่ได้รับารต้อนรับที่ดีจากเพื่อนๆและ
ทั่นประธาน แมน รู้สึได้เลยว่าตลดเวลาที่ แมน ได้อยู่ในตำแหน่ง ประธาน แมน ทำได้ดี
ถึงจะมีตกหล่นไปบ้างในบางครั้ง แต่ถือว่าเป็นเรื่องเล็กน้อยเมื่อเปรียบเทียบับสิ่งที่แมนได้ทำ

จริงๆแล้วไม่อยาให้ แมน ออกจาตำแหน่งนี้เลย

แต่ทั้งนนี้ทั้งนั้นผมว่าไม่ว่าแมนจะอยู่หรือไม่อยู่ในตำแหน่งก็ตาม แมนก็คงทำหน้าที่ฃ่วยเหลืเพื่อนในบอร์ดอย่างเต็มที่เหมือนเดิม

สุดท้ายถ้าแมนมีเหตุจำเป็นที่ต้องออกจากตำแหน่งนี้จริงผมก็ว่าคนที่เหมาะต่อจาก แมน ก็คือ พี่เอกอิม ครับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: beeladin  hacker  iMan 
Turngkung P 11

ชื่อเล่น: เติ้ง

เข้าร่วม: 02 ตุลา 2008
ตอบ: 1656

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 2557
ให้คำขอบคุณ: 3623

อังคาร, 1 กันยา 2009 22:44 - เชิญสมาชิก ES เสนอชื่อประธานคนใหม่!
เนื่องด้วยวาระสมัยนะครับ

แมน ทำมาดี และดีมาโดยตลอด ไม่แปลกที่จะให้ครองตำแหน่งต่อ

พี่เอก ผมว่าดีพร้อม แต่สำหรับพี่เอก ผมว่าต้อง ตำแหน่ง ประธานอาวุโส และให้คงสถานะไว้

คงอยู่ตลอดไปเรย

อันนี้ตามความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ

ได้รับคำขอบคุณจาก: chengg  hacker  iMan 
K_series

ตอบ: 3032

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 22059
ให้คำขอบคุณ: 6045
อังคาร, 1 กันยา 2009 23:30 - เชิญสมาชิก ES เสนอชื่อประธานคนใหม่!
ขอเสนอชื่อ ES21_fatboy ดิวะ

ส่วนแมนเราเข้าใจว่านายคงจะเหนื่อยกับภาระหน้าที่ในการเป็นทั้งประธานคลับและหัวหน้าครอบครัว

หากแมนจะต้องการจะพักก้อไม่ว่ากันเราเข้าใจ และถึงแมนจะไม่รับตำแหน่งต่อก้อใช่ว่าแมนจะหายไปไหนซะหน่อย

แต่ขอบอกด้วยใจจริงว่าแมนทำหน้าที่ที่ผ่านมาได้ดีมากๆเพื่อน :D

ES2.0 พิมพ์ว่า:
#1 ปาทานแมน
#2 เลือก biki dc5

ขอบคุณที่ไว้ใจผมนะครับ

แต่ผมคงไม่เหมาะสมกับตำแหน่งนี้ เพราะเนื่องจากปัจจุบันก้อไม่ได้ใช้รถEsแล้ว (ถึงจะแถๆว่าเป็นคูเป้ก้อเหอะ)

แต่จะขออยู่ช่วยคลับช่วยประธานคนใหม่ในด้านอื่นๆอย่างเต็มที่ครับ

ปล.ขออยู่คลับนี้ต่ออีกหลายๆสมัยนะ แต่ถึงไล่เก๊าก้อไม่ไปหรอกเก๊าชอบครอบครัวES GROUP ที่ซู๊ดดดดดดดดดด
ได้รับคำขอบคุณจาก: chengg  YINDEE  ahingrace  hacker  PAE KUNG  iMan 
naponghp

ชื่อเล่น: หนึ่ง

เข้าร่วม: 27 พฤษภาคม 2009
ตอบ: 782

Moderator
Moderator

ได้รับคำขอบคุณ: 1032
ให้คำขอบคุณ: 1318

ปี: 2002
สี: น้ำเงิน อิเทอนอล (B-96P)
อังคาร, 1 กันยา 2009 23:55 - เชิญสมาชิก ES เสนอชื่อประธานคนใหม่!
อาจจะเข้ามาในคลับได้ไม่นานนะครับ

แต่เท่าที่ได้เข้า k.Man ก็ทำงานได้อย่างดีไม่มีข้อสงสัยตรงไปตรงมาครับ

และช่วยเคลียร์ปัญหาท่เกิดขึ้นได้เป็นอย่างดี

ซึ่งถ้าเป็นไปได้ก็อยากให้ Man ทำงานในหน้าที่นี้ต่อไปถ้าไม่เหนื่อยจนเกินไปนะครับ

งั้นเสนอ K.Man คนเดิมแล้วกันครับ

ส่วนพี่เอก นี้ถ้าทำงานตรงตำแหน่งนี้ OK แน่นอน แต่อย่าง K.เติ้ง บอกให้เป็นผู้อาวุโส เห้ย ประธานอาวุโส

หรือเป็นที่ให้คำปรึกษาของสมาชิกดีกว่าครับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: chengg  hacker  iMan 
autonice

ชื่อเล่น: ฝาย

ตอบ: 1124

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1322
ให้คำขอบคุณ: 32

พุธ, 2 กันยา 2009 00:57 - เชิญสมาชิก ES เสนอชื่อประธานคนใหม่!
ถึงผมจะเข้ามาในบ้าน es ไม่นาน
P แมน....... ก็ทำหน้าที่ได้ สุดยอด!!!!!!!!!!!! นับถือครับ..
ได้รับคำขอบคุณจาก: chengg  beeladin  hacker  iMan 
Rangsit 33

ตอบ: 2276

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 3688
ให้คำขอบคุณ: 1582

พุธ, 2 กันยา 2009 02:01 - เชิญสมาชิก ES เสนอชื่อประธานคนใหม่!
..... แมน......นายทำดีที่สุดแล้ว.......เยี่ยมยอด...นายได้ทำชื่อเสียงให้ชาวรังสิต มานัก ต่อนัก....เราภูมิใจในตัวนายจิงๆ...
..... จิงๆ.....อยากให้ เป็นต่ออะ.......แต่เข้าใจ ไหนจะต้องเรื่องตัวเล็ก...คงเหนื่อย

..... ผมให้ พี่เอก... ES21_fatboy slim คับ..... ครบๆ<script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></
duke_es

ชื่อเล่น: ดุ๊ก

เข้าร่วม: 12 สิงหา 2008
ตอบ: 289

มีใบอนุญาตขับขี่

ได้รับคำขอบคุณ: 348
ให้คำขอบคุณ: 248

พุธ, 2 กันยา 2009 02:30 - เชิญสมาชิก ES เสนอชื่อประธานคนใหม่!
ที่ผ่านมา พี่แมน ทําได้ดีมากครับ ทั้งความรับผิดชอบเรื่องงานส่วนตัว ครอบครัว ไหนยังต้องสละเวลามาดูแล ES Group อีก ผมว่าการที่จะทําได้แบบนี้ ไม่ใช่เรื่องที่ง่ายเลยนะครับ คือจะต้องเป็นคนที่ใจรักจริงๆ แล้วพร้อมที่จะทุ่มเทสิ่งดีๆ ให้กับคลับ ตลอด 2 ปีที่ผ่านมา ผมจึงเข้าใจว่าตอนนี้คงเหนื่อยแล้ว พักบ้าง แต่พี่แมนคงไม่ได้หายไปไหน คงจะต้องรับหน้าที่เป็นที่ปรึกษาประจําคลับกันต่อไป

ผมจึงขอเสนอชื่อ พี่เอก ครับ น่าจะพร้อมที่สุดในขณะนี้ ทั้งวัยวุฒิ ความรับผิดชอบ ความรู้ และความเป็นกันเอง ที่สามารถดิลกับคนได้ทุกเพศ ทุกวัย แถมยังมีแฟนที่เป็นมือขวาคอยช่วยเหลืออยู่ใกล้ๆ จะได้ดูแลได้ทั้งผู้หญิงผู้ชาย จึงอยากเสนออยากให้พี่เอกได้ลองทํางานในฐานะประธานคลับคนต่อไปครับ

อีก 2 ปีคลับนี้จะเป็นอย่างไร จะพัฒนาเป็นรูปแบบไหน ขอฝากไว้กับประธานคนต่อไปด้วยครับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: chengg  YINDEE  ahingrace  beeladin  hacker  iMan 
DRINK

เข้าร่วม: 04 ตุลา 2008
ตอบ: 3857

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 5219
ให้คำขอบคุณ: 1708

พุธ, 2 กันยา 2009 03:02 - เชิญสมาชิก ES เสนอชื่อประธานคนใหม่!
^^ แมน คงไม่ต้องพูดอะไรนะ มีคนพูดไปหมดแล้ว
งั้นคนต่อไป รุ้สึกว่าจะเปนคนเดิมไม่ได้แล้วใช่ไหม
ถ้าได้ก็จัดไปนายคนเดิม
ถ้าให้เสนอ ก็แน่นอนครับ พี่เอกอิม
เหตุผลคงไม่ต้องบอกหนุ่มใหญ่ ใจดี อิ อิ ^^
ได้รับคำขอบคุณจาก: chengg  ahingrace  beeladin  hacker  iMan 
VOICEMAN

ชื่อเล่น: ตั้ม

ตอบ: 1188

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1621
ให้คำขอบคุณ: 3177

พุธ, 2 กันยา 2009 07:21 - เชิญสมาชิก ES เสนอชื่อประธานคนใหม่!
ถึงผมจะได้เข้ามาเป็นสมาชิกในบ้าน Civic ES Group ได้ไม่นาน คงเข้ามาพร้อมตอนที่ คุณแมน ได้เป็นประธาน เมื่อ 2 ปีที่แล้ว ต้องยอมรับเลยครับว่า แมน ทำให้ ES พัฒนาขึ้นไปอย่างมากเลยครับ ทำให้ ES ได้มีสมาชิกเพิ่มขึ้น ได้รู้จักสมาชิกเพิ่มมากขึ้น ได้มีเพื่อนๆ เพิ่มมากขึ้น ถ้าใจจริงก็อยากจะให้ แมน เป็นประธานคนต่อไปครับ แต่ถ้าต้องมีการเลือกประธานขึ้นมาใหม่ขึ้นมารับหน้าที่ต่อจากประธานคนเก่า ผมก็ขอเสนอ พี่เอก (อิม) ES21_fatboy หนุ่มใหญ่ใจดี ผมว่าพี่เอกมีคุณสมบัติพร้อมที่จะมารับหน้าที่นี้ต้อจาก แมน ครับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: chengg  ahingrace  beeladin  hacker  iMan 
หยวน

ชื่อเล่น: ต้น

เข้าร่วม: 13 กรกฎา 2009
ตอบ: 314

ได้รับคำขอบคุณ: 794
ให้คำขอบคุณ: 465

พุธ, 2 กันยา 2009 08:32 - เชิญสมาชิก ES เสนอชื่อประธานคนใหม่!
พี่แมน ก็ ok อยู่แล้วคับ
por

เข้าร่วม: 01 เมษา 2009
ตอบ: 760

Guru ES
Guru ES

ได้รับคำขอบคุณ: 977
ให้คำขอบคุณ: 913

ปี: 2002
สี: เทา ซิกเน็ต (เมทัลลิก) (RP-31M)
พุธ, 2 กันยา 2009 09:41 - เชิญสมาชิก ES เสนอชื่อประธานคนใหม่!
ยังไม่เสนอได้ไหม๊ครับ . . ผมยังไม่ค่อยรู้จักใครเลย

แค่ยากมาบอกว่า ES Gpoup นี้ชั่งอบอุ่นเหลือเกิน . .
*~Pink DeviL~*

ตอบ: 332

ได้รับคำขอบคุณ: 282
ให้คำขอบคุณ: 231

พุธ, 2 กันยา 2009 10:33 - เชิญสมาชิก ES เสนอชื่อประธานคนใหม่!
ใจ ยัง อยาก หั้ย เปน ปาทานแมน เหมียน เดิม อ่ะ ...
hacker

ชื่อเล่น: เซียนจ๊อบ

เข้าร่วม: 03 ตุลา 2008
ตอบ: 4046

ผู้ชนะเลิศการแข่งขัน ES Drag war 2011
ผู้ชนะเลิศการแข่งขัน ES Drag war 2011

ได้รับคำขอบคุณ: 10965
ให้คำขอบคุณ: 22797

พุธ, 2 กันยา 2009 10:57 - เชิญสมาชิก ES เสนอชื่อประธานคนใหม่!
ใครเป็นก็ได้

ขอให้สมาชิก ES ของเรายังคงความอบอุ่น และมีมิตรภาพที่ดีต่อกัน แค่นี้ก็ดีใจมากๆแล้ว

"ทำเพื่อเวปดิว่ะ"
ได้รับคำขอบคุณจาก: chengg  ahingrace  iMan  Turngkung P 11  Kaka '  Lee_ES_turbo  por 
Kaka '

ชื่อเล่น: กล้า

เข้าร่วม: 11 ตุลา 2008
ตอบ: 1138

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 871
ให้คำขอบคุณ: 551

พุธ, 2 กันยา 2009 11:05 - เชิญสมาชิก ES เสนอชื่อประธานคนใหม่!
hacker พิมพ์ว่า:
ใครเป็นก็ได้

ขอให้สมาชิก ES ของเรายังคงความอบอุ่น และมีมิตรภาพที่ดีต่อกัน แค่นี้ก็ดีใจมากๆแล้ว

"ทำเพื่อเวปดิว่ะ"

ตามที่พี่นอยด์ว่าเลยครับ -
ได้รับคำขอบคุณจาก: hacker  iMan 
ahingrace

ชื่อเล่น: หนึ่ง

ตอบ: 2984

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 6506
ให้คำขอบคุณ: 11382

พุธ, 2 กันยา 2009 12:21 - เชิญสมาชิก ES เสนอชื่อประธานคนใหม่!
ขอบคุณครับมาถึงวาระอีกแล้วซินะ..แมนทำหน้าที่ได้ดีน่ะครับในสายตาผมที่เข้ามาร่วม 2 ปีเศษ
คนเราดีบ้างตกหล่นบ้าง..เป็นเรื่องธรรมดาครับผมว่า es เรารักกันมากดูแลช่วยเหลือกันไม่ว่ายังไง
แมนทำดีในสายตาผมน่ะ..แต่สุดท้ายใครเป็นผมก้อยินดีด้วยครับเพราะถึงยังไงพวกเราทุกคน..ช่วยเหลือ
กันอยู่แล้วครับ..อบอุ่นมาก ๆ
ได้รับคำขอบคุณจาก: chengg  beeladin  hacker  jk2475  iMan  Turngkung P 11  KUSA 
oil_nirun

ชื่อเล่น: ออย

ตอบ: 746

Guru ES
Guru ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1338
ให้คำขอบคุณ: 535

พุธ, 2 กันยา 2009 12:27 - เชิญสมาชิก ES เสนอชื่อประธานคนใหม่!
ที่อ่านมา....เสนอมาคนเดียวเอง
ลองเสนอคนอื่นมาเปงทางเลือกหน่อยนะคับ....
ส่วนตัวผมตอนนี้ยังคิดไม่ออกว่าคัย...
แต่ผมอยากให้คนที่จะมาทำหน้าที่ประธานใหม่...มีกิจกรรมดีๆในทุกๆด้าน....พาคลับเราไปให้คนอื่นและคลับอื่นๆได้รู้จักบ้าง....ว่า ES GROUP เราเจ๋งทุกๆเรื่องนะคับ....

ส่วนประธานแมน..ผมเห็นด้วยกับความคิดประธานแมนนะคับ.....เพราะมีครอบครัวต้องรับผิดชอบแล้ว....ส่วนเรื่องรถไว้ว่างๆจากภาระกิจดีกว่าคับ...การดูแลบอร์ดและจัดหาสถานที่มิตติ้งและอื่นๆตอนนี้อาจจะดูหนักไปสำหรับพ่อลูกอ่อน.....
*****คนรักครอบครัว..ดีใจด้วยนะครับแมน***** ที่ผ่านมาแมนทำได้ดีที่สุดเลยล่ะจะบอก..(เพราะวันนั้นพี่ก็เลือกแมนนี่แหละคับ)

ปล.ความคิดเห็นส่วนตัวนะคับ....
ได้รับคำขอบคุณจาก: chengg  iMan  hacker 
หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้
หน้า 1 จาก 4
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.