ตอบ

เข้าร่วม: 09 พฤศจิกา 2020
ตอบ: 3

น้องใหม่
น้องใหม่

ได้รับคำขอบคุณ: 0
ให้คำขอบคุณ: 0
จันทร์, 12 เมษา 2021 14:45 - ขอสอบถามพี่ๆหน่อยครับ รถผมมีปัญหาคือ พอเปิดแอร์แล้วรอบตกรถจะดับ เกิดจากอะไรหรือครับ
ก็ รถผมมีปัญหา เปิดแอร์แล้วรอบตกจนเครื่องสั่นและเมื่อไม่นานนี้รถผมก็มีปัญหาเรื่องความร้อน(ปัจจุบันก็ยังเป็น) คือล่าสุดผมก็เพิ่งไปใส่วาล์วน้ำมาครับแล้วก็ล้างปีกผีเสื้อ มีรูปเครื่องขึ้นด้วย ผมก็เลยอยากสอบถามว่าผมต้องแก้ตรงไหนอะไรยังไง ผมขอความกรุณาด้วยครับ
ตอบ
หน้า 1 จาก 1
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.