ตอบ
npcnpc

เข้าร่วม: 16 กุมภา 2015
ตอบ: 3

น้องใหม่
น้องใหม่

ได้รับคำขอบคุณ: 3
ให้คำขอบคุณ: 0
อาทิตย์, 26 เมษา 2015 03:14 - กดรีโมท lock ประตูแล้ว...กันขโมยร้องไม่หยุด
สวัสดีค่ะ....รบกวนสอบถามใครเคยมีประสบการณ์อาการแบบนี้กันบ้างคะ

กดรีโมท central lock แล้วสักประมาณ 1 นาทีถัดมากันขโมยร้องไม่หยุดเลยค่ะ.....ต้องกด unlock ถึงจะหยุดร้อง.....

ตอนแรกคิดว่าเป็นปัญหาเกี่ยวกับตัวดึงกลอน แต่ไปเปลี่ยนมอเตอร์มาใหม่แล้ว ตัวดึงกลอนประตูปิดสนิทดีแต่ก็ยังร้องค่ะ....

ตอนนี้แกชั่วคราวโดย....เปิดประตูด้านคนนั่งแล้วกดล๊อกด้วยมือที่ประตูคนขับ แล้วปิดประตู ทำแบบนี้แล้วไม่ร้องไม่ค่ะ....

พอจะมีใครทราบบ้างไหมค่ะ ว่าอาการนี้ต้องแก้ที่ส่วนไหนคะ....

Attached File :
กดรีโมท lock ประตูแล้ว...กันขโมยร้องไม่หยุด
ได้รับคำขอบคุณจาก: karnmotocross01 
karnmotocross01

ชื่อเล่น: กานต์

เข้าร่วม: 01 กันยา 2012
ตอบ: 1477

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 814
ให้คำขอบคุณ: 34349

ปี: 2004
สี: ดำ ไนท์ฮอว์ก (B-92P)
จันทร์, 27 เมษา 2015 09:25 - กดรีโมท lock ประตูแล้ว...กันขโมยร้องไม่หยุด
เป็นที่กุญแจประตูฝั่งคนขับครับ..
ตอบ
หน้า 1 จาก 1
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.