ตอบ
น้าเชฐ zab track

ชื่อเล่น: เชฐ

เข้าร่วม: 22 กุมภา 2015
ตอบ: 730

Guru ES
Guru ES

ได้รับคำขอบคุณ: 0
ให้คำขอบคุณ: 0
อาทิตย์, 18 ตุลา 2015 16:20 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
บอกแล้ว มาร้านนี้ ไม่ผิดหวัง
     มีลูกค้าเก่า มาบ่นให้ฟัง
   ว่าเพื่อนโดน!!! สั่งจากในเน็ทไปติดที่บ้าน
    เข้าใจว่าเหมือนกัน กะ ZB-NET ที่เพื่อนใช้อยู่

สรุป ไม่ถึงปี เช็คดาวเทียมไม่ได้ No GPS ตลอด
    ตามช่างให้มาดูให้ ตอนนี้ ไม่รับสายแหละ
  เจ้าไหน อย่าให้เซ่ด ....เช็คประวัติ ก่อนซื้อขายกันด้วยนะครับ

Guru ES
Guru ES

จันทร์, 19 ตุลา 2015 16:21 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
งานเนียน  งานดี ถนอมรถที่คุณรักสุดๆ

ป้องกันหายได้สุดๆ  ที่สำคัญฟังค์ชั่นเทพ สุดๆ

Guru ES
Guru ES

พุธ, 21 ตุลา 2015 08:20 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
วันปกติ ไม่รอคิวนาน  จัดเวลาได้ เชิญที่ร้านเลยครับ
      ได้ของดี กันขโมย ที่ปลอดภัย ที่สุดของยุคนี้หล่ะครับ

ZB-NET 0888 4 55529  น้าเชฐ จัดเต็ม

Guru ES
Guru ES

ศุกร์, 23 ตุลา 2015 12:17 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
วันนี้ บ่ายเย็น มีงานแถวรังสิตนะครับ มีไรเรียกได้เลย
     จะนัดหมายติดตั้ง   โทรด่วนเลย วันนี้ทำงานถึงค่ำหล่ะครับ

Guru ES
Guru ES

เสาร์, 24 ตุลา 2015 14:15 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
    ZB-NET กันขโมย ที่ครบวงจรที่สุด  ดีที่สุดในยุคนี้ครับ

จอดได้สบายใจทุกที่ หลับได้สบายใจทุกคืน

ต่างจังหวัด สามารถติดตั้งได้  ในหลายจังหวัดเลยครับ

Guru ES
Guru ES

พฤหัส, 5 พฤศจิกา 2015 16:47 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
 รถป้ายแดง ออกมาเยอะมากช่วงนี้
     อาจไม่ค่อยได้มาอัพ....

ด่วนๆ โทรสอบถาม หรือ นัดหมาย  ง่ายกว่าครับ

Guru ES
Guru ES

ศุกร์, 6 พฤศจิกา 2015 10:27 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
วันนี้ทำงาน อยู่แถว กรมวิทย์ ทบ  
    สอบถาม นัดหมาย ดูงาน โทรเอาจะดีกว่านะครับ

ถ้าอยู่หน้างาน ไม่สะดวกตอบแชทนะครับ...
                เกรงใจเขาอ่าาาา

Guru ES
Guru ES

เสาร์, 7 พฤศจิกา 2015 12:52 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
   วันนี้พ่อค้าไปถวายกฐิน (ร่วมสร้างหลวงพ่อทา องค์ใหญ่ )
    ที่วัดพะเนียงแตก  นครปฐมนะครับ กลับมาเย็นๆ

เจอหน้าแวะทักทาย อนุโมทนา อิ่มบุญด้วยกันครับ

"มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้

Guru ES
Guru ES

พฤหัส, 12 พฤศจิกา 2015 14:37 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
  คันนี้ ป๋า US ย่านรัชดา ให้ไปติดตั้งตัวท๊อป 2.8 สีบราวน์คันนี้ให้หน่อย

ข้างใน จี๊ดจ๊าด  สีสรรวัยรุ่นมั๊กๆ....รถล้ำสมัยแบบนี้
       ต้องสั่งงานรถจากโทรศัพท์ได้ด้วยสิ.....จัดให้ครับ

จ่ายตังส์เสร็จ พ่อค้ากำลังจะกลับ งานเข้า
   พี่เขาลืมรีโมท ไว้ในรถ "ได้ลองจากชีวิตจริง" เลยครับ ป๋าชอบใจใหญ่.....
                     ขอบคุณพี่ US มากๆครับ
   รูปชุดเต็มหน้าแรกนะครับ

"มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้

Guru ES
Guru ES

เสาร์, 14 พฤศจิกา 2015 12:58 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
วันนี้อยู่ชลบุรีนะครับ
     เผื่อติดตั้งแถวนี้ก็บอกได้เลย

0888455529 ZB-NET ปลอดภัย ไม่ต้องห่วง

Guru ES
Guru ES

อาทิตย์, 15 พฤศจิกา 2015 09:10 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
วันนี้พ่อค้า ไปถวายกฐิน ที่วัด หัวคุ้ง ภาชี อยุธยานะครับ
     อยากร่วมทำบุญด้วย...ติดต่อมาด่วน....

อาทิตย์หน้าสุดท้ายหล่ะ....มีอีก 2 กอง
   ที่วัด โฆสิตาราม หลวงพ่อกวย  ชัยนาท

ใครมาติดตั้งช่วงนี้ รับบุญไปเต็มๆ อิอิ
    รายได้ หักไว้ทำบุญ หลายพันอยู่น๊าาาา

Guru ES
Guru ES

อังคาร, 17 พฤศจิกา 2015 15:07 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
  ช่วงนี้หาเงินทำบุญกฐิน....ใครมาติดตั้งช่วงนี้
      ได้บุญด้วยกันเต็มๆ  จัดให้ครับ
    ไปทัวร์ด้วยกันก็ได้นะครับ กัลยาณมิตร ชอบเลย

Guru ES
Guru ES

พุธ, 18 พฤศจิกา 2015 14:30 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
 ของดีๆ จัดกันได้เลยครับ
      จะขับ หรือ จะจอด ก็ไม่ต้องห่วง

"เหมือนมี ร.ป.ภ. ส่วนตัว เฝ้ารถให้ 24 ชั่วโมงเลยครับ"

จ่ายครั้งเดียว นิดเดียว ไม่ต้องมีภาระรายเดือน  บานปลาย

Guru ES
Guru ES

พฤหัส, 19 พฤศจิกา 2015 11:57 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
ค่ำๆนี้ งานติดตั้งแถวนวมินทร์นะครับ
     ติดตั้งนอกสถานที่ได้ แต่เป็นค่ำๆไปแล้วนะครับ

ถ้าสะดวกกลางวัน ก็มาที่ร้านได้เลยครับ
     งานเนี๊ยบ เหมือนเดิม  โทร 0888455529

Guru ES
Guru ES

ศุกร์, 20 พฤศจิกา 2015 13:18 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
รอบบ่าย รอบค่ำวันนี้ ยังมีโอกาส มาติดตั้งกันขโมย
       แล้วได้ร่วมทำบุญกฐิน ได้ถึงเย็นๆวันเสาร์นะครับ
            ....ได้ของดีด้วย  ได้บุญด้วย

ถึงเสาร์ที่ 21 พ.ย. นี้เท่านั้นนะครับ
          0888 4 55529 น้าเชฐ นำเหนอครับ

Guru ES
Guru ES

เสาร์, 21 พฤศจิกา 2015 13:44 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
พรุ่งนี้ มีทอดกฐิน ที่วัด(หลวงพ่อกวย) โฆสิตาราม  ชัยนาท
    กะวัดตาลเอน บางประหัน อยุธยา
       ใครมีโอกาส ก็ไปร่วมงานบุญกันนะครับ..
         ..นาบุญอันดีทั้ง 2 ที่เลย

Guru ES
Guru ES

จันทร์, 23 พฤศจิกา 2015 12:12 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
กฐินปีนี้ 2 กองสุดท้าย จัดไปหล่ะ
ช่วงนี้ ทำงาน ทำงาน อยู่ร้านทุกวัน

เช้าถึงค่ำ หรือ ชอบรอบมิดไนท์ แจ้งมาได้เลยครับ

มีของดีแจกทุกเจ้าครับ

Guru ES
Guru ES

อังคาร, 24 พฤศจิกา 2015 15:23 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
วันนี้ ช่างไม่เข้าร้าน..รับงานนอก
      ใครอยากให้ไปติดตั้งถึงบ้าน....ทักมาได้เลยครับ

วันนี้มาโชว์ แนวร่วมคนไทยมีน้ำใจหน่อยครับ
  งานขึ้นเขา หาของไปบริจาคน้องๆที่เหน็บหนาว หรือสร้างวัดสร้างวา
 สร้างสิ่งจำเป็นให้คนที่อยู่ห่างไกล  คุณตูน น้อยหน้าใครที่ไหน
  เปลี่ยนจากวีโก้ขับ2 มาเป็น 4X4 เพื่องานกุศลนี้โดยเฉพาะ
 แต่มีบ่นว่าห่วงรถมั๊กๆ เพราะโจรเดี๋ยวนี้ชุมเหลือเกิน
   จัดปลอดภัยแบบสุดๆให้ครับ  คนไทยมีน้ำใจ ต้องบริการดีๆให้เลย

Guru ES
Guru ES

พุธ, 25 พฤศจิกา 2015 16:03 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
 ลอยกระทงที่ไหน  จอดยังไงก็สบายใจ
     ZB-NET มีไว้ใช้อุ่นใจ แน่นอน
  ของดีจริง  งานเนี๊ยบจริง ป้องกันรถหายได้จริงๆ

Guru ES
Guru ES

พฤหัส, 26 พฤศจิกา 2015 16:28 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
ติดตั้งก่อน ได้ใช้ก่อน ของดีๆ นำไปใช้กันครับ
    ZB-NET กันขโมยขั้นเทพ 0888-4-55529

Guru ES
Guru ES

ศุกร์, 27 พฤศจิกา 2015 17:08 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
ไม่ผิดหวังครับ กันขโมยเจ้านี้
สมราคา ฟังค์ชั่นล้ำอนาคตจริงๆ
แอดไลน์ หรือโทรมาถามจนกว่าจะพอใจได้เลยครับ
ZB-NET ...... 0888-4 55529

Guru ES
Guru ES

จันทร์, 30 พฤศจิกา 2015 16:16 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
คุ้มค่ากับการลงทุน
     ติดตั้ง ZB-NET  เพื่อ รถที่คุณรัก...เพื่อคนในครอบครัว

แจ้งทันที ที่รถโดนทำร้าย.....เหมือนจ้างยามเฝ้ารถ
      จ่ายครั้งเดียว  แต่ดูแลกันยาวนาน....
          หลายปีเลยหล่ะ ....คุ้มม๊ากกกกก

Guru ES
Guru ES

อังคาร, 1 ธันวา 2015 16:37 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
ยิ้มรับทรัพย์ต้นเดือน กันถ้วนหน้า
ขอให้ถูกหวย ขอให้ก้าวหน้า เลื่อนตำแหน่ง ทุกท่านครับ

Guru ES
Guru ES

พุธ, 2 ธันวา 2015 15:17 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
รุ่นใหม่ๆ ก็ติดตั้งได้นะครับ
     วันปกติ คนน้อย ไม่ต้องรอคิวนาน
   หรือจะติดตั้งเวลาเลิกงาน ที่บ้าน  ก็นัดหมายได้เลยครับ

Guru ES
Guru ES

ศุกร์, 4 ธันวา 2015 20:44 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
มาบ้านนี้ คุ้มค่าแน่นอนครับ
ตรงจุด รถไม่หาย ป้องกันได้ครบวงจรที่สุด
ดีที่สุด ของยุคนี้แล้วครับ ZB-NET

Guru ES
Guru ES

จันทร์, 7 ธันวา 2015 17:07 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
  ตอนนี้ยังมีคิวติดตั้งอยู่ที่ร้านนะครับ

วันนี้สะดวก เย็น ค่ำ ก็เชิญที่ร้านได้เลยครับ

Guru ES
Guru ES

อังคาร, 8 ธันวา 2015 15:49 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
ช่วงนี้รถใหม่ๆ ออกมาเยอะ

"แต่ปัญหารถหาย กลายเป็นเรื่อง เงียบๆ"

หายป้ายแดง เห็นกันประจำ สูญเงินดาวน์ แถม ภาระ ผ่อนฟรี อีกต่างหาก

ต้องป้องกันด้วย ZB-NET เท่านั้นครับ
ถึงจะเอาอยู่

Guru ES
Guru ES

พุธ, 9 ธันวา 2015 15:20 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
 วัวหายแล้วล้อมคอก....เป็นเรื่องที่ไม่ดี

ป้องกันไว้ก่อนครับ....ของแต่ง  พอรอได้
   แต่ถ้ารถหาย  จะเอาอะไรมาแต่ง...เงินที่จ่ายไป สูญหมด

ZB-NET ช่วยให้รถ อยู่กับคุณไปนานๆ ได้นะครับ

Guru ES
Guru ES

พฤหัส, 10 ธันวา 2015 12:46 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
ZB-NET กันขโมยดีๆแบบนี้ได้ใช้แน่นอน

ไม่ต้องรอวันสาย....ไม่ต้องรอขโมย....

เทคโนโลยี ล้ำสมัยแบบนี้...."โทรศัพท์>>>สั่งงานรถ" ...แบบโชว์ล้ำ

แบบผู้นำก็ ง่ายๆ....ครบเครื่องเรื่อง Hi-tec ZB-NET

Guru ES
Guru ES

ศุกร์, 11 ธันวา 2015 15:24 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
คิวว่าง วันหยุดว่างๆ รีบจัดเลยครับ
อย่ารอให้รถหายก่อน....

เรียงลำดับความสำคัญ ในการแต่งรถ

>>>"ความปลอดภัย First ต้องมาก่อน"<<<

แต่งสวย " แต่รถหาย" แต่งไป>>แถมโจร ทำไม

ZB-NET ปกป้องได้จริงๆ น้าเชฐ เบอร์นี้เลย 0888455529
ตอบ
หน้า 6 จาก 25
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.