ตอบ
kobon

ชื่อเล่น: เอก คร้าบ

เข้าร่วม: 01 ตุลา 2008
ตอบ: 4945

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1061
ให้คำขอบคุณ: 2469

ปี: 2005
สี: เทา ซิลเวอร์สโตน (NH-630M)
พุธ, 20 พฤษภาคม 2009 16:54 - รถกินซ้ายครับแก้ไม่หาย ร้านไหนแก้ไขได้บ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
เมื่อวันจันทร์ไปเปลี่ยนยางมาใหม่ครับ ตั้งศูนย์ถ่วงล้อ ลองวิ่งแล้วมันกินซ้าย

วันนี้เลยเข้าไปให้ตั้งใหม่กลับมาก็ยังเป็นอยู่ครับ ร้านบอกว่ามุม Camber ไม่พอ เลยไม่รู้จะทำไงดี

ใครพอทราบทางแก้ไข และร้านไหนที่แก้ไขได้บ้างครับ

ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: tur 
Rangsit 33

ตอบ: 2276

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 3688
ให้คำขอบคุณ: 1582

สี: ดำ ไนท์ฮอว์ก (B-92P)
พุธ, 20 พฤษภาคม 2009 17:08 - รถกินซ้ายครับแก้ไม่หาย ร้านไหนแก้ไขได้บ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
.... ว่าแต่ยางที่เปลี่ยนยี่ห้ออะไรอะคับ.....

.... ถ้าคุณเอกมีเวลา....อยากแนะนำ 2 ร้านคับ

- ร้านนี้จำชื่อมะได้คับ......แต่อยู่ตรงลำลูกกาคลอง 3 ... วิ่งตรงมาจากคลอง 1 มาถึงคลองสาม...เลยคลอง 3 จะ เข้าคลอง 4
ร้านอยู่ซ้ายมือ...ร้านใหญ่ๆ มีอยู่ร้านเดียว ตั้งอยู่ก่อนถึงเซเว่น ก่อนข้ามสะพาน คลอง 4 นิดเดียว ... ตรงแด๋ว...แต่แพงหน่อย 600 บาทถ้วน ...........ถ้าอยากปรับแคมเบอร์ไม่ให้ล้อแบะ..เค้าก็ทำได้ด้วยนะครับ รู้สึกพันนึง...ทำเกลียวให้ใหม่เลย

- อีกร้าน Auto Check Point ...วิ่งวิภา.....ทางเข้า ม. รังสิต หรือ หมู่บ้านเมืองเอกอะคับ...เลี้ยวเข้ามา ประมาณ 100 เมตร อยู่ซ้ายมือ
อันนี้ร้านประจำผม....
ได้รับคำขอบคุณจาก: battery3k  kobon  honeybeex7 
kobon

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

สี: เทา ซิลเวอร์สโตน (NH-630M)
พุธ, 20 พฤษภาคม 2009 17:46 - รถกินซ้ายครับแก้ไม่หาย ร้านไหนแก้ไขได้บ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
Rangsit 33 พิมพ์ว่า:
.... ว่าแต่ยางที่เปลี่ยนยี่ห้ออะไรอะคับ.....

.... ถ้าคุณเอกมีเวลา....อยากแนะนำ 2 ร้านคับ

- ร้านนี้จำชื่อมะได้คับ......แต่อยู่ตรงลำลูกกาคลอง 3 ... วิ่งตรงมาจากคลอง 1 มาถึงคลองสาม...เลยคลอง 3 จะ เข้าคลอง 4
ร้านอยู่ซ้ายมือ...ร้านใหญ่ๆ มีอยู่ร้านเดียว ตั้งอยู่ก่อนถึงเซเว่น ก่อนข้ามสะพาน คลอง 4 นิดเดียว ... ตรงแด๋ว...แต่แพงหน่อย 600 บาทถ้วน ...........ถ้าอยากปรับแคมเบอร์ไม่ให้ล้อแบะ..เค้าก็ทำได้ด้วยนะครับ รู้สึกพันนึง...ทำเกลียวให้ใหม่เลย

- อีกร้าน Auto Check Point ...วิ่งวิภา.....ทางเข้า ม. รังสิต หรือ หมู่บ้านเมืองเอกอะคับ...เลี้ยวเข้ามา ประมาณ 100 เมตร อยู่ซ้ายมือ

ยาง yokohama ES 501 ครับ

ขอบคุณมากๆครับ

จะลองไปครับ

หวังว่าน่าจะหายนะครับ เซ็งจริงๆ
Rangsit 33

ตอบ: 2276

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 3688
ให้คำขอบคุณ: 1582

พุธ, 20 พฤษภาคม 2009 18:09 - รถกินซ้ายครับแก้ไม่หาย ร้านไหนแก้ไขได้บ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
คุณเอก....ถ้าเป็นร้านตรงลำลูกกาเวลาตอนเค้าเอาเครื่องจับล้อให้เค้าระวังหน่อยนะครับ....

คือร้านนี้อะ ฝีมือ....แต่เค้าจะแบบกวนๆ นิดนึง คนหัวหน้าอะนะคับ...แก่ๆ หัวหงอก ไว้ผมยาวติสๆ หน่อย
เค้าจะเหมือนแบบ เน้นตั้งดี...แต่ไม่ได้สนใจจุกจิก แบบระวัง ขอบแม็กอะไรเงี้ย...ต้องบอกเค้าหน่อย...

ถ้าไปแล้วไม่เจอ โทรมาก็ได้คับ 081 820 0375 ... ยินดีคับ :D

""" กำพิมพ์เบอร์ผิด...แก้แล้วคับ

แก้ไขล่าสุดโดย เมื่อ พุธ, 20 พฤษภาคม 2009 18:20, ทั้งหมด 1 ครั้ง (ดูทั้งหมด)
ได้รับคำขอบคุณจาก: kobon 
kobon

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

พุธ, 20 พฤษภาคม 2009 18:16 - รถกินซ้ายครับแก้ไม่หาย ร้านไหนแก้ไขได้บ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
ขอบคุณมากๆครับ คุณแบงค์
Ton-

เข้าร่วม: 02 ตุลา 2008
ตอบ: 1397

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 5467
ให้คำขอบคุณ: 1471
พุธ, 20 พฤษภาคม 2009 18:46 - รถกินซ้ายครับแก้ไม่หาย ร้านไหนแก้ไขได้บ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
คุณเอก....ถ้าเป็นร้านตรงลำลูกกาเวลาตอนเค้าเอาเครื่องจับล้อให้เค้าระวังหน่อยนะครับ....

คือร้านนี้อะ ฝีมือ....แต่เค้าจะแบบกวนๆ นิดนึง คนหัวหน้าอะนะคับ...แก่ๆ หัวหงอก ไว้ผมยาวติสๆ หน่อย
เค้าจะเหมือนแบบ เน้นตั้งดี...แต่ไม่ได้สนใจจุกจิก แบบระวัง ขอบแม็กอะไรเงี้ย...ต้องบอกเค้าหน่อย...

ถ้าไปแล้วไม่เจอ โทรมาก็ได้คับ 081 820 0375 ... ยินดีคับ :D

""" กำพิมพ์เบอร์ผิด...แก้แล้วคับ

ร้านนี้เคยไปตั้งครับ แต่เค้าตั้งของผมไม่หายอ่ะ แต่ผมไปร้านไหนก็ตั้งของผมไม่หาย ไม่รู้เป็นอะไรเหมือนกัน พึ่งมาเป็นปีนี้เอง
YINDEE

ชื่อเล่น: ต๊อด

ตอบ: 1516

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 3233
ให้คำขอบคุณ: 3684

ปี: 2001
สี: ม่วง วินเทจพลัม (RP-32P)
พุธ, 20 พฤษภาคม 2009 21:36 - รถกินซ้ายครับแก้ไม่หาย ร้านไหนแก้ไขได้บ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
อืม.... จิงๆแล้ว ร้านเกรียงเนี่ย ตั้งศูนย์ได้สุดยอดแล้วนะครับ ผมใช้บริกรที่นี่ประจำ

แต่ผมลืมบอกไปว่า ช่างมือ1 ที่นี่ เค้าลาออกไปอยู่ที่ไหน อันนี้ เฮีย เค้าไม่บอก

ก็เลย เหลือร้านที่ สามารถไว้วางใจได้อีกที่นึง ก็ชื่อเดียวกัน แต่อยู่ตรง กม.14 ตรงข้ามแฟชั่น (สาขา2)

ไกลกว่าเดิมเย๊อะเลย.....

เห็นวิธีแก้ บางร้านเค้าสั่งแหวนรองน๊อตแคมเบอร์มาอีกตัว ซึ่งมันเป็นวิธีลัด ที่ช่างทั่วๆไปแก้งานกัน

แต่ช่างที่ผมบอก เค้าจะปรับที่บริเวณช่วงคอพวงมาลัย ด้านใกล้ๆกับกระปุกน้ำมันเบรคอ่ะครับ (ในห้องเครื่องนะครับ)

หายกริ๊บเลยครับ

อีกอย่างนึงนะครับ ยางแต่ละชนิด จะมี มุมองศา ที่เรีกว่า มุมเซฟตี้

บางประเทศขับด้านขวา บางประเทศ ขับซ้าย

ถนนแต่ละประเทศ จะเอียงลาดลงไปทางฝั่งช้า อย่างไทย ถนน มักจะเอีกลงซ้าย เพื่อ ระบายน้ำ

ยางโยโก หลายตัวเลยครับ จะผลิตเพื่อความเซฟตี้ด้วย คือ จะปรับให้ยางกินซ้ายไว้ก่อนอ่ะครับ

ฉะนั้นช่างมีหน้าที่ ต้องปรับให้เหมาะกับถนน แต่ละประเทศนั้นๆเอง

เพราะฉะนั้น เมื่อเปลี่ยนยางใหม่ทุกครั้ง ผมแนะนำควรจะตั้งศูนย์ใหม่นะครับ เพื่อความปลอดภัยนะครับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: kobon  cisco  battery3k  jk2475  soloshot  honeybeex7  soda_get  Jameskab 
vee_ACC-ES-S

ชื่อเล่น: วี

เข้าร่วม: 02 ตุลา 2008
ตอบ: 558

แซงซ้าย ปาดขวา

ได้รับคำขอบคุณ: 814
ให้คำขอบคุณ: 235

พุธ, 20 พฤษภาคม 2009 21:56 - รถกินซ้ายครับแก้ไม่หาย ร้านไหนแก้ไขได้บ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
ความรู้แน่นจริง ๆ ครับ พี่ อัสนี สมแล้วที่เป็น กูรู เรื่องยาง ครับ

ปล. ถ้าใครใกล้ ซีค่อน ผมแนะนำร้าน ก.เจริญ Cockpit ฝั่งตรงข้ามซีค่อน เลยมาทางแยกอ่อนนุช ฝีมือ เยี่ยมครับ
kobon

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

พุธ, 20 พฤษภาคม 2009 22:24 - รถกินซ้ายครับแก้ไม่หาย ร้านไหนแก้ไขได้บ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
ขอบคุณมากๆครับ ทุกท่าน
cisco

ชื่อเล่น: เต้น

เข้าร่วม: 25 พฤศจิกา 2008
ตอบ: 3557

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 5197
ให้คำขอบคุณ: 9940
พุธ, 20 พฤษภาคม 2009 22:30 - รถกินซ้ายครับแก้ไม่หาย ร้านไหนแก้ไขได้บ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
vee_ACC-ES-S พิมพ์ว่า:
ความรู้แน่นจริง ๆ ครับ พี่ อัสนี สมแล้วที่เป็น กูรู เรื่องยาง ครับ

ปล. ถ้าใครใกล้ ซีค่อน ผมแนะนำร้าน ก.เจริญ Cockpit ฝั่งตรงข้ามซีค่อน เลยมาทางแยกอ่อนนุช ฝีมือ เยี่ยมครับ

วีครับ ผมพึ่งเปลี่ยนยางมาไม่ถึงเดือน ร้านมันบอกว่าไม่จำเป็นต้องตั้งศูนย์ ถ่วงล้อ

ตกลงแล้วถ้าเปลี่ยนยางเส้นใหม่ควรตั้ง 0 ถ่วงล้อใหม่ใช่ไหมครับ

ปล.ระหว่างร้าน Cockpit 103 กับ ร้าน ก.เจริญ Cockpit ร้านไหนดีกว่ากันครับ ผมว่ามันใกล้กันนะ 2 ร้านเนี่ย

แต่ร้านที่วีแนะนำอ่ะเป็นญาติผมเอง
AGENT

ชื่อเล่น: เอ

เข้าร่วม: 16 เมษา 2009
ตอบ: 394

มีใบอนุญาตขับขี่

ได้รับคำขอบคุณ: 202
ให้คำขอบคุณ: 144

ปี: 2002
สี: เงิน ซาติน (เมทัลลิก) (NH-623M)
พุธ, 20 พฤษภาคม 2009 22:48 - รถกินซ้ายครับแก้ไม่หาย ร้านไหนแก้ไขได้บ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
ผมก็เป็นอาการเดียวก่ะคุณเอก เนี้ยครับ

ที่ร้านบอกว่าปรับไม่ได้ บอกว่า Camber พี่ไม่ขยับเลยอะครับ พี่รองขับดูก่อนแล้วกัน มันจะออกซ้ายตามถนนอะพี่

มันพูดเงี้ย ผมก็ งงอะดิครับ พูดไม่ออก จะแก้ยังไงอะครับเนี้ย ตอนนี้ขับก็ออกซ้ายนิดๆอะครับ ไม่หนักหนามากนัก

แต่อยากใัห้มันนิ่งๆตรงๆ กริ๊ปๆ อะครับผม แนะนำหน่อยเต๊อะ
Tee No3933

เข้าร่วม: 30 เมษา 2009
ตอบ: 129

มือใหม่หัดขับ

ได้รับคำขอบคุณ: 170
ให้คำขอบคุณ: 52

ปี: 2003
พฤหัส, 21 พฤษภาคม 2009 16:22 - รถกินซ้ายครับแก้ไม่หาย ร้านไหนแก้ไขได้บ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

ตอนไปทำช่วงล่างที่พรเทพ ขากลับก็จะแวะตั้งศูนย์ที่นี่เหมือนกันครับ
kobon

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

พฤหัส, 21 พฤษภาคม 2009 16:54 - รถกินซ้ายครับแก้ไม่หาย ร้านไหนแก้ไขได้บ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
Tee No3933 พิมพ์ว่า:

ตอนไปทำช่วงล่างที่พรเทพ ขากลับก็จะแวะตั้งศูนย์ที่นี่เหมือนกันครับ

ทำมากี่บาทครับ
ES8892

เข้าร่วม: 03 ตุลา 2008
ตอบ: 176

ได้รับคำขอบคุณ: 444
ให้คำขอบคุณ: 0

พฤหัส, 21 พฤษภาคม 2009 18:38 - รถกินซ้ายครับแก้ไม่หาย ร้านไหนแก้ไขได้บ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
kobon พิมพ์ว่า:

ตั้ง ศูนย์ 400 คับ ในกรณีที่ไม่หาย .บางที อาจจะต้องไสลค์ รูโช๊คให้สามารถปรับ แคมเบอร์ได้เพิ่ม น่ะคับ เพราะอย่างพวก อิม หรือ อีโว ก็. จะทำแนวๆนี้ อีกอย่าง คัมรี่ และ อีเอส ผมก็.ทำ แบบนี้เหมือนกัน เพราะว่าน๊อต มันจะพอดีกับรู แต่เราจะสไลค์ รูให้ ใหญ่ขึ้นกว่าเดิม ราว1-2 มิล เพื่อให้ ปรับได้มากขึ้น ส่วนร้านก. เจริญ นี้ก้อ ดีคับ เพราะผมเองก็. ..เข้าร้านนี้มา 15-16 ปี แล้วคับตั้งแต่ สมัย มีแต่ ที่กล้วยน้ำไท อย่างเดียวคับ ..เพราะ รถที่บ้าน 10 กว่าคันก็.เข้าที่นี้หมด คับ .รถ แต่ง รถ บ้าน ปรับได้หมด .. หาคน ชื่อวิต ที่ใส่แว่น มีคนเดียว คับ ยังงัยก็.ลองไปดู คับ ..ตอนนี้ก็.มีเครื่อง ตัวใหม่ มาให้ใช้.. Hunter Dsp 600 ก็.. ละเอียดกว่าเดิมเยอะคับ .. โดยส่วนตัว ..ผมก็.แวะไปแทบจะทุกอาทิตย์เหมือนกัน เพราะชอบที่จะเอารถไปเช็ค ศูนย์ ทุกเดือน เพื่อเช็ค ช่วงล่าง และ ดู การกินของยางด้วย ...โดยส่วนตัว ผม ก็ชอบที่จะขับรถ .พวกมลัย นิ่ง ไม่สั่น ไม่กินซ้าย ขวา หนืดๆหน่อย ที่สำคัญ ขับ ปล่อยมือได้ในบางช่วงของถนน
ได้รับคำขอบคุณจาก: kobon  Jameskab 
dmesg

เข้าร่วม: 19 ตุลา 2008
ตอบ: 387

ได้รับคำขอบคุณ: 185
ให้คำขอบคุณ: 31

ปี: 2004
สี: แดง รอยัล รูบี้ (มุก) (R-522P)
พฤหัส, 21 พฤษภาคม 2009 21:24 - รถกินซ้ายครับแก้ไม่หาย ร้านไหนแก้ไขได้บ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

ล่าสุดตั้งร้านนี้เหมือนกันครับ เนียนดีครับแต่ไกลบ้านมากๆ ถ้าไม่ได้ไปร้านพี่ใหม่ก็คงไม่ขับไปล่ะครับ
pimniyoum

ชื่อเล่น: เค

เข้าร่วม: 06 ธันวา 2008
ตอบ: 414

ได้รับคำขอบคุณ: 306
ให้คำขอบคุณ: 11

สี: เงิน ซาติน (เมทัลลิก) (NH-623M)
พฤหัส, 21 พฤษภาคม 2009 22:12 - รถกินซ้ายครับแก้ไม่หาย ร้านไหนแก้ไขได้บ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
ES8892 พิมพ์ว่า:

ตั้ง ศูนย์ 400 คับ ในกรณีที่ไม่หาย .บางที อาจจะต้องไสลค์ รูโช๊คให้สามารถปรับ แคมเบอร์ได้เพิ่ม น่ะคับ เพราะอย่างพวก อิม หรือ อีโว ก็. จะทำแนวๆนี้ อีกอย่าง คัมรี่ และ อีเอส ผมก็.ทำ แบบนี้เหมือนกัน เพราะว่าน๊อต มันจะพอดีกับรู แต่เราจะสไลค์ รูให้ ใหญ่ขึ้นกว่าเดิม ราว1-2 มิล เพื่อให้ ปรับได้มากขึ้น ส่วนร้านก. เจริญ นี้ก้อ ดีคับ เพราะผมเองก็. ..เข้าร้านนี้มา 15-16 ปี แล้วคับตั้งแต่ สมัย มีแต่ ที่กล้วยน้ำไท อย่างเดียวคับ ..เพราะ รถที่บ้าน 10 กว่าคันก็.เข้าที่นี้หมด คับ .รถ แต่ง รถ บ้าน ปรับได้หมด .. หาคน ชื่อวิต ที่ใส่แว่น มีคนเดียว คับ ยังงัยก็.ลองไปดู คับ ..ตอนนี้ก็.มีเครื่อง ตัวใหม่ มาให้ใช้.. Hunter Dsp 600 ก็.. ละเอียดกว่าเดิมเยอะคับ .. โดยส่วนตัว ..ผมก็.แวะไปแทบจะทุกอาทิตย์เหมือนกัน เพราะชอบที่จะเอารถไปเช็ค ศูนย์ ทุกเดือน เพื่อเช็ค ช่วงล่าง และ ดู การกินของยางด้วย ...โดยส่วนตัว ผม ก็ชอบที่จะขับรถ .พวกมลัย นิ่ง ไม่สั่น ไม่กินซ้าย ขวา หนืดๆหน่อย ที่สำคัญ ขับ ปล่อยมือได้ในบางช่วงของถนน
พี่เอกคับที่นี่ชัวเพราะว่าผมกะes8892(พี่ผมเอง)ไปทำบ่อยหาคนชื่อวิทย์คับที่ใส่แว่นแต่อีกคนที่ตั้ง0ที่ชื่อหนึ่งไม่ค่อยเท่าไรคับตั้งกับคนชื่อวิทย์โอเคสุดคับ
kobon

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ศุกร์, 22 พฤษภาคม 2009 15:06 - รถกินซ้ายครับแก้ไม่หาย ร้านไหนแก้ไขได้บ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
pimniyoum พิมพ์ว่า:
ES8892 พิมพ์ว่า:

พี่เอกคับที่นี่ชัวเพราะว่าผมกะes8892(พี่ผมเอง)ไปทำบ่อยหาคนชื่อวิทย์คับที่ใส่แว่นแต่อีกคนที่ตั้ง0ที่ชื่อหนึ่งไม่ค่อยเท่าไรคับตั้งกับคนชื่อวิทย์โอเคสุดคับ

ขอบคุณมากครับ ท่านเค และทุกๆท่าน
soloshot

ชื่อเล่น: แฟลช

เข้าร่วม: 17 มิถุนา 2009
ตอบ: 1243

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 2428
ให้คำขอบคุณ: 1275

สี: ทอง ไทเทเนียม (เมทัลลิก) (YR-525M)
ศุกร์, 11 กันยา 2009 12:58 - รถกินซ้ายครับแก้ไม่หาย ร้านไหนแก้ไขได้บ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

ยาง yokohama ES 501 ครับ

ขอบคุณมากๆครับ

จะลองไปครับ

หวังว่าน่าจะหายนะครับ เซ็งจริงๆ

ผมก็ใช้ YOKO ES501 (215/45R17)
วิ่งกินซ้ายเหมือนกันเลย
aut_es

ชื่อเล่น: อัฎ

เข้าร่วม: 02 พฤศจิกา 2008
ตอบ: 1114

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1260
ให้คำขอบคุณ: 1333

สี: ขาว ทาฟเฟต้า (NH-578)
ศุกร์, 11 กันยา 2009 13:15 - รถกินซ้ายครับแก้ไม่หาย ร้านไหนแก้ไขได้บ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
มาตั้งที่เพชรบุรีมั้ย อิอิ
NeaT ES.

เข้าร่วม: 10 ตุลา 2008
ตอบ: 1247

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 4530
ให้คำขอบคุณ: 1984

สี: ขาว ทาฟเฟต้า (NH-578)
ศุกร์, 11 กันยา 2009 14:14 - รถกินซ้ายครับแก้ไม่หาย ร้านไหนแก้ไขได้บ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
ของผม TOYO DRB กินซ้ายด้วยอะคราบ....เศร้า
Panic_Mode

ชื่อเล่น: โป้ง

เข้าร่วม: 10 มิถุนา 2009
ตอบ: 165

ได้รับคำขอบคุณ: 101
ให้คำขอบคุณ: 13

ปี: 2003
ศุกร์, 11 กันยา 2009 23:30 - รถกินซ้ายครับแก้ไม่หาย ร้านไหนแก้ไขได้บ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

ร้านที่เข้าทาง ม.รังสิต ที่อยู่ ซ้านมือ ที่ซ่อม แม็ก หรือ เปล่า ครับ ผมก็ ผ่านประจำ ....รถผมก็ จาตั้ง ศูนย์ เหมือน กันครับ กิน ขวา ประจำเลย ครับ
Juris

ชื่อเล่น: เม

ตอบ: 780

Guru ES
Guru ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1697
ให้คำขอบคุณ: 1333

เสาร์, 12 กันยา 2009 00:06 - รถกินซ้ายครับแก้ไม่หาย ร้านไหนแก้ไขได้บ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
NeaT ES. พิมพ์ว่า:
ของผม TOYO DRB กินซ้ายด้วยอะคราบ....เศร้า

ยางตัวเดียวกันเลยครับ กินซ้ายเหมือนกันอ่ะ ถ้าไปตั้งที่ร้านข้างบนว่าจะหายอ่ะเปล่าอ่ะครับ
ตอบ
หน้า 1 จาก 1
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.