ตอบ
POP_ES05

ชื่อเล่น: ป๊อบ

เข้าร่วม: 13 ธันวา 2011
ตอบ: 679

Guru ES
Guru ES

ได้รับคำขอบคุณ: 350
ให้คำขอบคุณ: 1909

ปี: 2005
สี: ดำ ไนท์ฮอว์ก (B-92P)
อังคาร, 25 กันยา 2012 10:50 - ช่วยตอบนู๋ทีคร๊า..เครื่องรถสั่นอ่ะทำยังไงดี T T
Kikkii2k พิมพ์ว่า:
ช่างแก็ส..แจ้งว่าจูนตั้งใหม่...ล้างปีกผีเสื้อ..แล้วก็ตรวจเช็คทั่วไปค่ะ..(ฟรีคร๊า..^^")

เปลี่ยนยางใหม่ด้วยเลย..ตอนนี้เสียงเวลารถวิ่ง เบามากเป็นปกติดีแล้วค่ะ..นิ่งเลยค่ะ... ก็คงมีแค่เสียงเครื่องปกติกับเสียงตอนเกียร์เปลี่ยน..(อันนี้มันเป็นเรื่องปกติใช่มั๊ยค่ะ..)

ส่วนเรื่องอื่นๆ..อาจจะยังไม่พบค่ะ..แต่ถ้าพบแล้วจะมาขอคำปรึกษาจากพี่ๆใน ES อีกทีน่ะค่ะ..รบกวนด้วยค่ะ..ขอบคุณมากๆค่ะ

หายซะทีดีจัยด้วยค๊าบบ
ตอบ
หน้า 2 จาก 2
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.