ตอบ
tokykung

ชื่อเล่น: ต๊อก

เข้าร่วม: 27 ตุลา 2008
ตอบ: 2490

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 2660
ให้คำขอบคุณ: 5788

ปี: 2002
จันทร์, 18 มิถุนา 2012 16:15 - รบกวนคนเชียงใหม่หน่อย...จูนเนอร์ ที่เชียงใหม่ มีไหมเนี่ย........*-*!
พอดีอยากจะจูนกล่อง E-manage ที่ได้มาตั้งแต่ปลายปีที่แล้ว แต่ยังหาจูนเนอร์ไม่ได้สักที (ไอ้ที่ได้.....ก็ไม่ได้มาตามนัด)........ใครพอรู้จักบ้างไหมเอ่ย....ที่เชียงใหม่นะครับ....ขอบคุณล่วงหน้าก่อนเลยนะครับ...
tokykung

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

จันทร์, 18 มิถุนา 2012 22:22 - รบกวนคนเชียงใหม่หน่อย...จูนเนอร์ ที่เชียงใหม่ มีไหมเนี่ย........*-*!
ท่าทางจะไม่มีเลยมั้งเนี่ย....เฮ้อ..... @!@......
catsteal

ชื่อเล่น: อ๋อง

เข้าร่วม: 08 เมษา 2010
ตอบ: 3841

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 3145
ให้คำขอบคุณ: 124

ปี: 2004
สี: น้ำเงิน วิวิด (มุก) (B-502P)
จันทร์, 18 มิถุนา 2012 23:32 - รบกวนคนเชียงใหม่หน่อย...จูนเนอร์ ที่เชียงใหม่ มีไหมเนี่ย........*-*!
น๊อทจีพี พี่บอยจูนเน้อ อู่พี่สิง sg racing พี่จายการาจ

แต่e manage  กล่องฟ้า จูนได้ไม่เยอะนะคับ จูน เกียรออโต้ ไม่มีไรดีขึ้นเลยคับ เพียงแต่สามารถจูน e85 ได้ เหมือนจะโดนecuบล๊อกไว้แต่ถ้า mt จัดไปเลยคับ 

อันนี้กลองผม ส่งจูนในแจ๊สไปแล้ว เติม e85 แรงๆน้ำมันถูกๆ
รบกวนคนเชียงใหม่หน่อย...จูนเนอร์ ที่เชียงใหม่ มีไหมเนี่ย........*-*!
ได้รับคำขอบคุณจาก: tokykung 
ohmz1541

ชื่อเล่น: โอม

เข้าร่วม: 05 ธันวา 2008
ตอบ: 1977

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 2324
ให้คำขอบคุณ: 529

ปี: 2003
สี: ขาว ทาฟเฟต้า (NH-578)
จันทร์, 18 มิถุนา 2012 23:34 - รบกวนคนเชียงใหม่หน่อย...จูนเนอร์ ที่เชียงใหม่ มีไหมเนี่ย........*-*!
catsteal พิมพ์ว่า:
น๊อทจีพี พี่บอยจูนเน้อ อู่พี่สิง sg racing พี่จายการาจ

แต่e manage  กล่องฟ้า จูนได้ไม่เยอะนะคับ จูน เกียรออโต้ ไม่มีไรดีขึ้นเลยคับ เพียงแต่สามารถจูน e85 ได้ เหมือนจะโดนecuบล๊อกไว้แต่ถ้า mt จัดไปเลยคับ 

อันนี้กลองผม ส่งจูนในแจ๊สไปแล้ว เติม e85 แรงๆน้ำมันถูกๆ
รบกวนคนเชียงใหม่หน่อย...จูนเนอร์ ที่เชียงใหม่ มีไหมเนี่ย........*-*!

รถเฮียต๊อก ทำมาจนไม่ทำมะดาแล้วครับ MT ด้วย   จูนอีกหน่อย ซัดจนนักศึกษางง
ได้รับคำขอบคุณจาก: tokykung 
tokykung

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

อังคาร, 19 มิถุนา 2012 06:20 - รบกวนคนเชียงใหม่หน่อย...จูนเนอร์ ที่เชียงใหม่ มีไหมเนี่ย........*-*!

แต่e manage  กล่องฟ้า จูนได้ไม่เยอะนะคับ จูน เกียรออโต้ ไม่มีไรดีขึ้นเลยคับ เพียงแต่สามาไปรถจูน e85 ได้ เหมือนจะโดนecuบล๊อกไว้แต่ถ้า mt จัดไปเลยคับ 

North gp เค้าจูนแต่กล่องเดิมครับ กล่องของเราเค้าไม่รับทำ....ส่วนอู่อื่น ๆ ยังไม่เคยติดต่อเลย....ท่ายังไงคงต้องรบกวนน้องอ๋องหน่อยนะครับ....ขอบคุณมากเลยครับ....^^
tokykung

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

อังคาร, 19 มิถุนา 2012 06:23 - รบกวนคนเชียงใหม่หน่อย...จูนเนอร์ ที่เชียงใหม่ มีไหมเนี่ย........*-*!
ohmz1541 พิมพ์ว่า:

อันนี้กลองผม ส่งจูนในแจ๊สไปแล้ว เติม e85 แรงๆน้ำมันถูกๆม

รถเฮียต๊อก ทำมาจนไม่ทำมะดาแล้วครับ MT ด้วย   จูนอีกหน่อย ซัดจนนักศึกษางง

ไม่หรอกโอม....แค่อยากทำให้มันครบ ๆ เท่านั้นแหละ....ไม่ได้หวังแรงอะไรมากมาย....ขอแรงบิดรอบกลางอีกสักนิดก็พอครับ....^^
ตอบ
หน้า 1 จาก 1
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.