ตอบ
juslege

เข้าร่วม: 02 เมษา 2012
ตอบ: 4

น้องใหม่
น้องใหม่

ได้รับคำขอบคุณ: 0
ให้คำขอบคุณ: 0
จันทร์, 2 เมษา 2012 10:48 - ลำโพงไซเรนกันขโมย (แตรไซเรน) เสียครับ ขอคำแนะนำครับ
รบกวนสอบถามหน่อยครับ
รถผม es ปี 02 ลำโพงกันขโมยที่ติดมากับรถเสีย เพราะโดยน้ำบ่อยเกิน
ช่างที่ศูนย์ถอดออกไปให้แล้วครับ

อย่างนี้แล้ว เราจะหาซื้อแต่เฉพาะลำโพงไซเรน มาใส่เองได้ไหมครับ
แล้วจะหารุ่นที่ให้เสียง ต๊อก ต๊อก เวลากดรีโมทล็อค ปลดล็อครถ ให้คล้ายของเหมือนเดิม

จะต้องดูรายละเอียดยังไง เวลาที่จะไปหาซื้อครับ เพื่อให้มาใส่แล้วใช้งานได้
momo0101

ชื่อเล่น: เบิร์ด

เข้าร่วม: 01 ตุลา 2008
ตอบ: 1112

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 3057
ให้คำขอบคุณ: 1628

ปี: 2001
สี: แดง ไฟร์เปปเปอร์ (R-507P)
จันทร์, 2 เมษา 2012 12:12 - ลำโพงไซเรนกันขโมย (แตรไซเรน) เสียครับ ขอคำแนะนำครับ
juslege พิมพ์ว่า:
รบกวนสอบถามหน่อยครับ
รถผม es ปี 02 ลำโพงกันขโมยที่ติดมากับรถเสีย เพราะโดยน้ำบ่อยเกิน
ช่างที่ศูนย์ถอดออกไปให้แล้วครับ

อย่างนี้แล้ว เราจะหาซื้อแต่เฉพาะลำโพงไซเรน มาใส่เองได้ไหมครับ
แล้วจะหารุ่นที่ให้เสียง ต๊อก ต๊อก เวลากดรีโมทล็อค ปลดล็อครถ ให้คล้ายของเหมือนเดิม

จะต้องดูรายละเอียดยังไง เวลาที่จะไปหาซื้อครับ เพื่อให้มาใส่แล้วใช้งานได้

ซื้อเปลี่ยน ได้เลย ครับ
ล่าสุดเพิ่งเปลี่ยนมา ลำโพงอย่างเดียว
240 บาท ประมาณนี้
-เสียง ต๊อกๆ ผมก็หาเหมือน กัน หาไม่เจอ
ให้ร้าน เทส แล้วไม่เอา ประมาณ3ร้าน เลยได้เสียง อ๊อย ๆ แทน
ใช้ไปก่อน
juslege

เข้าร่วม: 02 เมษา 2012
ตอบ: 4

น้องใหม่
น้องใหม่

ได้รับคำขอบคุณ: 0
ให้คำขอบคุณ: 0
จันทร์, 2 เมษา 2012 16:08 - ลำโพงไซเรนกันขโมย (แตรไซเรน) เสียครับ ขอคำแนะนำครับ
ขอบคุณครับ คุณ momo0101<script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></
ตอบ
หน้า 1 จาก 1
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.