ตอบ
Geller

เข้าร่วม: 10 มกรา 2013
ตอบ: 295

มีใบอนุญาตขับขี่

ได้รับคำขอบคุณ: 0
ให้คำขอบคุณ: 0
พฤหัส, 10 มกรา 2013 01:01 - ล้อ HONDA ES9 HYBRID 4 วง เดิมๆ ล้อประมูล,ชุด KIT THULE ES ชุดสุดท้าย,VDO การใช้รถ
ขาย ชุด KIT ขาจับ ยี่ห้อ THULE สำหรับรถ ฮอนด้า ซีวิค ไดเมนชั่น หรือ ES ใช้ได้ตั้งแต่ ปี 01-05 เป็นของใหม่ สั่งมา 4 กล่อง ก่อนที่คานแร็คจะขายไปหมด ผมจะเก็บไว้เอง 2 กล่อง และขอแบ่งขาย 2 กล่องครับ (ตอนนี้เหลือ 1 กล่องสุดท้าย) ท่านใดสนใจซื้อเก็บไว้ หรือ ใช้คานแร็คของ THULE ในรถรุ่นอื่นอยู่แล้ว และต้องการนำมาใส่ ไดเมนชั่น และหาขาจับตรงรุ่นอยู่โทรมานะครับ เป็นของใหม่สั่งมาไม่เคยแกะกล่องครับ ราคากล่องละ 2,800.- ส่วนอีกชุด เป็น ชุด KIT ของ THULE อีกเช่นกัน สำหรับรถ ฮอนด้า แจ๊ส หรือ GE โฉมปัจจุบัน ใส่ได้ทั้งตัวธรรมดา และ ไฮบริด เป็นของใช้แล้ว แต่สภาพดีเพราะซื้อใหม่มาใช้เอง ขอขายที่ราคา 2,000.-

มาใหม่อีกชุด เป็นของ ของ แจ็ส เช่นกันครับ แต่กล่องนี้ เป็นแจ็ส ตัวแรก ครับ (GD) ราคา 2,300.-

ชุด KIT สำหรับ ฮอนด้า ซีวิค ไดเมนชั่น ปี 01-05 ตอนนี้เหลือกล่องสุดท้ายแล้วครับ หากหมดจะไม่ได้สั่งเข้ามาแล้วนะครับ จะเน้นไปทำรุ่นอื่นๆครับ

ล้อ HONDA ES9 HYBRID 4 วง เดิมๆ ล้อประมูล,ชุด KIT THULE ES ชุดสุดท้าย,VDO การใช้รถ

ชุดคานขาจับก็มีของเข้ามาแล้วครับ ใช้รุ่นไหนอยู่โทรสอบถามได้ครับ ของ THULE มือ 2 จากนอก สภาพดี มีสั่งได้นะครับ เข้ามาเรื่อยๆ หลายสภาพ ตามราคาที่เข้ามาปัจจุบันครับ

ล้อ HONDA ES9 HYBRID 4 วง เดิมๆ ล้อประมูล,ชุด KIT THULE ES ชุดสุดท้าย,VDO การใช้รถ

ของตรงรุ่นแท้ครับ ไม่มีดัดแปลง สนใจหาไปใช้งานอยู่ จะรับแต่ชุด KIT หรือ จะรับแบบครบชุดใส่ได้เลย โทรมานะครับ 0914403362.

แก้ไขล่าสุดโดย เมื่อ พุธ, 19 เมษา 2017 23:58, ทั้งหมด 23 ครั้ง (ดูทั้งหมด)
Geller

พฤหัส, 10 มกรา 2013 14:35 - ล้อ HONDA ES9 HYBRID 4 วง เดิมๆ ล้อประมูล,ชุด KIT THULE ES ชุดสุดท้าย,VDO การใช้รถ
สนใจนำไปใช้งาน ต้องการชุดไหน โทรมาได้ครับ เป็นของซื้อใหม่มาทั้งคู่ ใส่อยู่ไม่เคยบรรทุกครับ ตรงรุ่นของรถทั้ง 2 รุ่นที่ลงครับ
Geller

ศุกร์, 11 มกรา 2013 18:51 - ล้อ HONDA ES9 HYBRID 4 วง เดิมๆ ล้อประมูล,ชุด KIT THULE ES ชุดสุดท้าย,VDO การใช้รถ
สวัสดีครับ ตอนนี้ชุดแร็คหลังคา THULE ของ CIVIC ไดเมนชั่น 01-05 ตรงรุ่น สภาพดี  ได้ขายไปแล้วนะครับเมื่อช่วงเย็นที่ผ่านมา  ขอบคุณทุกท่านที่สนใจโทรเข้ามาทุกสายครับ

และตอนนี้เหลือ แร็คหลังคา THULE ของ JAZZ และ CITY โฉมปัจจุบัน สภาพใหม่ เพียงชุดเดียวเท่านั้น หากท่านสนใจแร็ค โทรหาได้ครับ ขอบคุณครับ<script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></
Geller

ศุกร์, 11 มกรา 2013 19:09 - ล้อ HONDA ES9 HYBRID 4 วง เดิมๆ ล้อประมูล,ชุด KIT THULE ES ชุดสุดท้าย,VDO การใช้รถ
มีอีกรายการทึ่เก็บไว้ ขอนำออกมาขายใรกระทู้นี้ด้วยครับ เป็น ที่บังแดดกระจกบังลมหน้า ในห้องโดยสาร เป็นของ HONDA แท้ๆ (จากญี่ปุ่น) หายากครับ และเป็นของใหม่ เป็นลายครอบครัวการ์ตูน มีประโยชน์ไว้ป้องกันแดดเผาคอนโซลหน้าและพวงมาลัยได้ดี และได้ความแปลกเก๋ๆ สีสันสดใสและน่ารักครับ พับเก็บง่าย ราคา 1,000.บาทครับ

**************เหลือ 1 อัน สุดท้ายครับ****************

พับเก็บได้เหลืออันแค่นี้ครับ

สนใจซื้อไว้บังแดดหน้ารถ ก็โทรมาได้ครับ

แก้ไขล่าสุดโดย เมื่อ จันทร์, 25 มีนา 2013 17:02, ทั้งหมด 1 ครั้ง (ดูทั้งหมด)
Geller

เสาร์, 12 มกรา 2013 18:44 - ล้อ HONDA ES9 HYBRID 4 วง เดิมๆ ล้อประมูล,ชุด KIT THULE ES ชุดสุดท้าย,VDO การใช้รถ
พอดีว่างๆ รื้อห้องเก็บของแล้วเจออีกรายการครับ เป็น บังแดดในห้องโดยสารคู่หน้า สีเทา เป็นของ ฮอนด้า ตัวนอก หรือ สเป็คญี่ปุ่นครับ ทั้งคู่จะมีคำเตือน เป็นภาษาญี่ปุ่น ตามรูปที่ลงครับ ไม่แน่ใจว่าเป็นของ ซีวิค ไดเมนชั่น 01-05 หรือเปล่า จำไม่ได้ แต่ขายึดทุกอย่างตามรูป ถ่ายไว้ให้แล้วครับ แต่คิดว่าจะต้องเป็นรุ่นตั้งแต่ ปี 2001 ขึ้นมาครับ เพราะขายึดแบบรุ่นใหม่แล้ว โดยรวมสภาพดีครับ ไม่แตก ไม่งอให้เสียทรงครับ ขายคู่ละ 1,500.   ขายแล้ว 1 พันบาทครับ

สภาพตามรูปนะครับ สวยอยู่ หรือ ท่านชอบรายละเอียดพวกนี้ แปลงใส่ ฮอนด้าได้หลายรุ่นครับ

คำเตือน AIR BAG เป็นภาษาญี่ปุ่น

อีกข้างก็มีพิมพ์ไว้เหมือนกัน และมีช่องเสียบนามบัตร ที่ยังไม่ผ่านการใช้งาน เพราะยังดี และผิวเรียบอยู่

ขายึดกับตัวถังบนหลังคาแบบนี้ครับ ดูกัน

ด้านหลังครับ เนื้อยังดีอยู่

แก้ไขล่าสุดโดย เมื่อ อังคาร, 10 กุมภา 2015 03:25, ทั้งหมด 4 ครั้ง (ดูทั้งหมด)
Geller

จันทร์, 14 มกรา 2013 13:48 - ล้อ HONDA ES9 HYBRID 4 วง เดิมๆ ล้อประมูล,ชุด KIT THULE ES ชุดสุดท้าย,VDO การใช้รถ
สนใจชิ้นไหน โทรสอบถามนะครับ จะสะดวกกว่า

แก้ไขล่าสุดโดย เมื่อ พฤหัส, 20 เมษา 2017 00:00, ทั้งหมด 3 ครั้ง (ดูทั้งหมด)
tone_SRC

เข้าร่วม: 27 กุมภา 2012
ตอบ: 4

น้องใหม่
น้องใหม่

จันทร์, 14 มกรา 2013 17:04 - ล้อ HONDA ES9 HYBRID 4 วง เดิมๆ ล้อประมูล,ชุด KIT THULE ES ชุดสุดท้าย,VDO การใช้รถ
มีของ แร็ค honda stream มั้ยครับ
Geller

อังคาร, 15 มกรา 2013 14:29 - ล้อ HONDA ES9 HYBRID 4 วง เดิมๆ ล้อประมูล,ชุด KIT THULE ES ชุดสุดท้าย,VDO การใช้รถ
tone_SRC พิมพ์ว่า:
มีของ แร็ค honda stream มั้ยครับ

คานแร็คใช้ด้วยกันได้ครับ แต่ขาเกาะต้องมีการแปลงบ้าง ถ้าหากไม่หาของตรงรุ่น แต่เดี๋ยวจะเช็คดูขาจับตรงรุ่นสตรีมให้อีกทีครับ สนใจโทรมาพูดตุยได้ครับ ขอบคุณครับ
Geller

พุธ, 16 มกรา 2013 02:39 - ล้อ HONDA ES9 HYBRID 4 วง เดิมๆ ล้อประมูล,ชุด KIT THULE ES ชุดสุดท้าย,VDO การใช้รถ
บังแดดลายการ์ตูน เหลือ 2 อันนะครับ สนใจซื้อเก็บไว้ ก็มารับได้ครับ ขอบคุณครับ

ตอนนี้เหลือ 1 อันสุดท้ายนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดย เมื่อ เสาร์, 17 พฤษภาคม 2014 01:32, ทั้งหมด 1 ครั้ง (ดูทั้งหมด)
Geller

พฤหัส, 17 มกรา 2013 13:44 - ล้อ HONDA ES9 HYBRID 4 วง เดิมๆ ล้อประมูล,ชุด KIT THULE ES ชุดสุดท้าย,VDO การใช้รถ
ชุด KIT ขาจับหลังคา ผมมีสั่งมา 4 กล่อง เป็นของใหม่ ขอแยกแบ่งขาย 1 กล่อง ราคา 2,800. เป็นของ ซีวิค ไดเมนชั่น  หากท่านซื้อแร็คชุดที่ลงขายของ แจ๊สโฉมปัจจุบันไป  ก็สามารถนำขาจับ ของ ซีวิค มาใส่ ได้ครับ เท่ากับว่า ท่านสามารถ ใส่ได้ทั้ง แจ๊ส และ ไดเมนชั่นครับ 
Geller

ศุกร์, 18 มกรา 2013 12:10 - ล้อ HONDA ES9 HYBRID 4 วง เดิมๆ ล้อประมูล,ชุด KIT THULE ES ชุดสุดท้าย,VDO การใช้รถ
ชุดแร็คหลังคา THULE ของ แจ๊ส มีท่านนึงนัดดูแล้วครับ ช่วงเที่ยง เปลี่ยนแปลงจะมาลงให้ทราบครับ
Geller

ศุกร์, 18 มกรา 2013 17:03 - ล้อ HONDA ES9 HYBRID 4 วง เดิมๆ ล้อประมูล,ชุด KIT THULE ES ชุดสุดท้าย,VDO การใช้รถ
Geller พิมพ์ว่า:
ชุดแร็คหลังคา THULE ของ แจ๊ส มีท่านนึงนัดดูแล้วครับ ช่วงเที่ยง เปลี่ยนแปลงจะมาลงให้ทราบครับ

ชุดแร็คหลังคา ชุดสุดท้าย ของ แร็คหลังคา THULE ของ JAZZ และ CITY โฉมปัจจุบัน สภาพใหม่ เพียงชุดเดียวเท่านั้น หากท่านสนใจแร็ค โทรหาได้ครับ ขอบคุณครับ

ได้ขายไปแล้วให้กับท่านที่นัดมาดู เรียบร้อยแล้วครับ  ขอบคุณทุกท่านที่แวะเข้ามาชม และขอบคุณท่านที่สนใจครับ  หากผมสั่งมาใช้ใหม่ในวันหน้า และเบื่อจะถอด จะนำมาลงใหม่ครับ 
Geller

จันทร์, 21 มกรา 2013 00:26 - ล้อ HONDA ES9 HYBRID 4 วง เดิมๆ ล้อประมูล,ชุด KIT THULE ES ชุดสุดท้าย,VDO การใช้รถ
สอบถามได้ครับ บังแดดเหลือ 2 อันอยู่ครับ เก๋ๆ

หมายถึงบังแดดลายการ์ตูนนะครับ เหลือ 1 อันสุดท้าย

แก้ไขล่าสุดโดย เมื่อ เสาร์, 17 พฤษภาคม 2014 01:33, ทั้งหมด 1 ครั้ง (ดูทั้งหมด)
Geller

พฤหัส, 24 มกรา 2013 17:54 - ล้อ HONDA ES9 HYBRID 4 วง เดิมๆ ล้อประมูล,ชุด KIT THULE ES ชุดสุดท้าย,VDO การใช้รถ
ชิ้นนี้เป็นของ ประมูล มานานแล้วครับ เลยนำออกมาให้ท่านที่ชอบ รถ Q สะสมกันต่อนะครับ

/////////////////รถ Q ขายแล้วนะครับ จัดส่งถึงมือท่านที่ชื่นชอบสะสมรถQ เรียบร้อยครับ///////////////////

แก้ไขล่าสุดโดย เมื่อ อาทิตย์, 21 เมษา 2013 15:21, ทั้งหมด 2 ครั้ง (ดูทั้งหมด)
Geller

อังคาร, 29 มกรา 2013 01:08 - ล้อ HONDA ES9 HYBRID 4 วง เดิมๆ ล้อประมูล,ชุด KIT THULE ES ชุดสุดท้าย,VDO การใช้รถ
สนใจ ชุด KIT ของ THULE สำหรับ ซีวิค ไดเมนชั่น ปี 01-05 ใส่ได้หมด เป็นของใหม่ มี 2 กล่อง โทรหาได้ครับ  และอีกชุดเป็นของใหม่ซื้อมาใช้เอง เป็นของรถแจ๊ส และ ซิตี้ โฉมปัจจุบัน ใช้มาไม่นานครับชุดนี้ ขอขาย ที่ 2 พันครับ 

สนใจชุดไหนโทรหาได้ครับ ของเริ่มหายากครับ ขอบคุณครับ
Geller

อาทิตย์, 3 กุมภา 2013 13:51 - ล้อ HONDA ES9 HYBRID 4 วง เดิมๆ ล้อประมูล,ชุด KIT THULE ES ชุดสุดท้าย,VDO การใช้รถ
สนใจซื้อ จัดส่งไปรษณีย์ ได้ครับ กล่องไม่ใหญ่ 1 วันถึงครับ
Geller

อังคาร, 5 กุมภา 2013 02:23 - ล้อ HONDA ES9 HYBRID 4 วง เดิมๆ ล้อประมูล,ชุด KIT THULE ES ชุดสุดท้าย,VDO การใช้รถ
ตอนนี้ มีชุด KIT THULE เข้ามาใหม่อีดชุดครับ เป็นของ แจ็ส (GD) ตัวแรก ครับ มาพร้อมกล่องครบๆ  ราคา  2,300.-  ท่านใดซื้อคานไปแล้ว หรือ มีคานอยู่ และ ใช้รถแจ็ส ตัว แรก หรือ ตัวปัจจุบัน ซื้อชุด KIT ไปสลับใส่ได้ครับ คุ้มค่า จะได้ไม่ต้องซื้อคานแร็ค 2 ชุด ครับ
Geller

พุธ, 6 กุมภา 2013 22:52 - ล้อ HONDA ES9 HYBRID 4 วง เดิมๆ ล้อประมูล,ชุด KIT THULE ES ชุดสุดท้าย,VDO การใช้รถ
สอบถามได้ครับ ต้องการใช้ก็มารับไปได้ครับ มีของอยู่จริงพร้อมขาย และ จัดส่งให้ครับ ขอบคุณครับ
Geller

ศุกร์, 8 กุมภา 2013 01:15 - ล้อ HONDA ES9 HYBRID 4 วง เดิมๆ ล้อประมูล,ชุด KIT THULE ES ชุดสุดท้าย,VDO การใช้รถ
ตอนนี้ ชุดคานแร็ค THULE สภาพสวยๆ สำหรับ ซีวิค ไดเมนชั่น ของมาถึงคลังสินค้าสนามบินสุวรรณภูมิแล้วครับ ท่านใดสนใจรับไปใช้งาน มารับของได้ตั้งแต่พรุ่งนี้เป็นต้นไปครับ  ชุดนี้พิเศษครับ สนใจจริงโทรสอบถามละกัน ขอบคุณครับ
Geller

เสาร์, 9 กุมภา 2013 00:29 - ล้อ HONDA ES9 HYBRID 4 วง เดิมๆ ล้อประมูล,ชุด KIT THULE ES ชุดสุดท้าย,VDO การใช้รถ
ตอนนี้ ชุดคานแร็ค THULE สภาพสวยๆ สำหรับ ซีวิค ไดเมนชั่น ของมาถึงคลังสินค้าสนามบินสุวรรณภูมิแล้วครับ ท่านใดสนใจรับไปใช้งาน มารับของได้ตั้งแต่พรุ่งนี้เป็นต้นไปครับ ชุดนี้พิเศษครับ สนใจจริงโทรสอบถามละกัน ขอบคุณครับ

ของมาถึงเรียบร้อย ท่านใดสนใจ มารับได้ครับ ใส่ ซีวิค ไดเมนชั่น ปี 01-05 ครับ สภาพใหม่ๆสุดสวย ถ้าสักพักยังไม่มีท่านใดมารับ จะแกะกล่องออกมาประกอบให้ชมกันครับ

Geller

อาทิตย์, 10 กุมภา 2013 19:23 - ล้อ HONDA ES9 HYBRID 4 วง เดิมๆ ล้อประมูล,ชุด KIT THULE ES ชุดสุดท้าย,VDO การใช้รถ

ตอนนี้ ชุดคานแร็ค THULE สภาพสวยๆ สำหรับ ซีวิค ไดเมนชั่น ของมาถึงคลังสินค้าสนามบินสุวรรณภูมิแล้วครับ ท่านใดสนใจรับไปใช้งาน มารับของได้ตั้งแต่พรุ่งนี้เป็นต้นไปครับ ชุดนี้พิเศษครับ สนใจจริงโทรสอบถามละกัน ขอบคุณครับ

ของมาถึงเรียบร้อย ท่านใดสนใจ มารับได้ครับ ใส่ ซีวิค ไดเมนชั่น ปี 01-05 ครับ สภาพใหม่ๆสุดสวย ถ้าสักพักยังไม่มีท่านใดมารับ จะแกะกล่องออกมาประกอบให้ชมกันครับ

ขาจับเป็นของใหม่ๆ ครับ หาได้ยากแล้วที่ตรงรุ่น ซีวิคไดเมนชั่น ในชุดมีครบทั้งหมด ประกอบเสร็จใช้งานได้จริงทันที

Geller

จันทร์, 11 กุมภา 2013 22:45 - ล้อ HONDA ES9 HYBRID 4 วง เดิมๆ ล้อประมูล,ชุด KIT THULE ES ชุดสุดท้าย,VDO การใช้รถ
เน้นพูดถึงแต่ชุดคานแร็คและชุดขาจับ ลืมบอกครับ ว่าบังแดดลายการ์ตูนยังมีอยู่ครับ สนใจอะไรโทรมาได้ครับ
Geller

อังคาร, 12 กุมภา 2013 12:31 - ล้อ HONDA ES9 HYBRID 4 วง เดิมๆ ล้อประมูล,ชุด KIT THULE ES ชุดสุดท้าย,VDO การใช้รถ
สอบถามได้ครับ สภาพคานแร็คชุดนี้ไม่ผิดหวังครับ
Geller

พุธ, 13 กุมภา 2013 14:13 - ล้อ HONDA ES9 HYBRID 4 วง เดิมๆ ล้อประมูล,ชุด KIT THULE ES ชุดสุดท้าย,VDO การใช้รถ
VDO การใช้รถ สำหรับ HONDA CIVIC ไดเมนชั่น ปี 01-02 ตอนเปิดตัวรถรุ่นนี้ใหม่ๆ มี 1 ม้วน เก็บอย่างดี สภาพกล่อง และตัวม้วน VDO คงสภาพดีครับ ราคา ม้วนละ 500.฿

ท่านใดอย่างเก็บไว้ หรือชอบมน CIVIC ไดเมนชั่นบอดี้นี้ ซื้อเก็บไว้นะครับ น่าสะสม

แก้ไขล่าสุดโดย เมื่อ จันทร์, 8 เมษา 2013 22:03, ทั้งหมด 2 ครั้ง (ดูทั้งหมด)
Geller

อังคาร, 19 กุมภา 2013 17:17 - ล้อ HONDA ES9 HYBRID 4 วง เดิมๆ ล้อประมูล,ชุด KIT THULE ES ชุดสุดท้าย,VDO การใช้รถ
หมวก ฮอนด้า สีดำ ของใหม่ ไม่เคยใส่ครับ  ราคา 500.฿    รวมจัดส่ง ฟรี

หาหมวกใส่เล่น แนว ฮอนด้า โทรมาได้ครับ

แก้ไขล่าสุดโดย เมื่อ จันทร์, 8 เมษา 2013 23:30, ทั้งหมด 1 ครั้ง (ดูทั้งหมด)
Geller

ศุกร์, 22 กุมภา 2013 17:53 - ล้อ HONDA ES9 HYBRID 4 วง เดิมๆ ล้อประมูล,ชุด KIT THULE ES ชุดสุดท้าย,VDO การใช้รถ
ชุดคานแร็คหลังคา THULE ชุดนี้สภาพสวยมากๆครับ สภาพประมาณ 98%  ชอบแร็คหลังคาสำหรับ ไดเมนชั่น แล้วต้องการซื้อเก็บ หรือ ใช้งาน ชุดนี้ล่าสุดคุ้มค่า และ ได้เหมือนของใหม่ครับ  สนใจ หาอยู่โทรมาคุยได้ครับ

ชุดนี้ขายไปแล้วนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดย เมื่อ เสาร์, 17 พฤษภาคม 2014 01:35, ทั้งหมด 1 ครั้ง (ดูทั้งหมด)
OUM

เข้าร่วม: 26 มิถุนา 2011
ตอบ: 2313

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 2141
ให้คำขอบคุณ: 1465

ปี: 2003
สี: เทา ซิลเวอร์สโตน (NH-630M)
ศุกร์, 22 กุมภา 2013 19:12 - ล้อ HONDA ES9 HYBRID 4 วง เดิมๆ ล้อประมูล,ชุด KIT THULE ES ชุดสุดท้าย,VDO การใช้รถ
แหล่มๆๆ
Geller

เสาร์, 23 กุมภา 2013 14:55 - ล้อ HONDA ES9 HYBRID 4 วง เดิมๆ ล้อประมูล,ชุด KIT THULE ES ชุดสุดท้าย,VDO การใช้รถ
OUM พิมพ์ว่า:
แหล่มๆๆ

ขอบคุณครับ
Geller

จันทร์, 25 กุมภา 2013 15:03 - ล้อ HONDA ES9 HYBRID 4 วง เดิมๆ ล้อประมูล,ชุด KIT THULE ES ชุดสุดท้าย,VDO การใช้รถ
สำหรับท่านที่สนใจ ถาดใส่ของบนหลังคาของ THULE สีดำแบบอลูมิเนียม ตอนนี้ ของจะถึง กลางเดือน มีนา คือเดือนหน้านี้นะครับ เป็นของมือ 2 จากนอกสภาพดีครับชุดนี้  ท่านใดซื้อแร็คไปแล้ว หรือ ท่านเข้ามาดูในกระทู้ และต้องการเฉพาะถาด ก็ได้ครับ  สนใจโทรมาคุย สั่งมามีชุดเดียวครับ
Geller

อังคาร, 26 กุมภา 2013 14:44 - ล้อ HONDA ES9 HYBRID 4 วง เดิมๆ ล้อประมูล,ชุด KIT THULE ES ชุดสุดท้าย,VDO การใช้รถ
สนใจแร็คหลังคา THULE สภาพของใหม่ แต่ราคา มือสอง โทรมาได้ครับ ชุดนี้สวยจริงสำหรับ ของมือ 2 ครับ มีทั้งรุ่น ไดเมนชั่น  แจ็ส โฉมแรก และ แจ๊ส โฉมปัจจุบัน และมาเพิ่ม ของ CITY โฉมปัจจุบัน  มาใหม่ครับ
ตอบ
หน้า 1 จาก 11
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.