ตอบ
toolpak163

เข้าร่วม: 18 กันยา 2021
ตอบ: 2

น้องใหม่
น้องใหม่

ได้รับคำขอบคุณ: 0
ให้คำขอบคุณ: 0
อังคาร, 7 ธันวา 2021 16:43 - ปิดสวิตช์ไฟหน้า แต่ไฟต่ำยังติดแบบหรี่ๆ ออกจางๆ ครับ
รถผมปี 2004 ปกติใส่แต่หลอดฮาโลเจน พอเปลี่ยนมาใส่หลอด LED ก็ไม่เคยสังเกตเลย
จนมีวันหนึ่งพ่อผมมาทัก ว่าเปิดไฟหน้ารถทิ้งไว้ตลอดเลยหรอ ถ้าไม่ใช่ตอนกลางคืนมืดสนิทก็มองไม่เห็นครับ
เพราะแสงไฟมันออกจางๆ ไม่ทราบว่ารถท่านอื่นเคยเจออาการแบบนี้ไหมครับ
ไม่ทราบว่ามันเป็นเพราะอะไร พอจะแก้ไขได้ไหมครับ กลางคืนผมจะถ่ายรูปให้ชมครับ ว่าปริมาณแสงไฟที่ส่องออกมาประมาณไหน

รูปถ่ายตอนใช้แฟลช
รูปถ่ายตอนใช้แฟลช
รูปถ่ายตอนปิดแฟลช
รูปถ่ายตอนปิดแฟลช
ตอบ
หน้า 1 จาก 1
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.