ตอบ

เข้าร่วม: 09 พฤศจิกา 2020
ตอบ: 3

น้องใหม่
น้องใหม่

ได้รับคำขอบคุณ: 0
ให้คำขอบคุณ: 0
จันทร์, 9 พฤศจิกา 2020 01:53 - สอบถามปัญหาหน่อยคับเรื่องจอดรถไว้น้ำมันเครื่ิิองหาย
คือว่าผมจอดรถไม่ได้ใช้งานประมาณ2-3เดือนแล้วมาอีกทีรูปน้ำมันเครื่องโชว์เปิดดูน้ำมันเหลือเครื่องเหลืออยู่แค่หนึ่งข้อนิ้วก้อยอะครับแล้วไม่มีรอยรั่วหรือซึมเลยนะคับไม่มีหยด ผมควรแก้อย่างไรดีขอความช่วยเหลือทีนะคับ รบกวนแนะนำอู่หรือศูนย์แถวแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ดหน่อยนะครับ ขอบคุณคับ
ตอบ
หน้า 1 จาก 1
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.