ตอบ
น้าเชฐ zab track

ชื่อเล่น: เชฐ

เข้าร่วม: 22 กุมภา 2015
ตอบ: 730

Guru ES
Guru ES

ได้รับคำขอบคุณ: 0
ให้คำขอบคุณ: 0
เสาร์, 4 เมษา 2015 15:41 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
         อย่าพลาดกันขโมยดีๆ แบบนี้ไปนะครับ
     ใช้งานได้จริง ช่วยได้จริง สบายใจจริงๆครับ

Guru ES
Guru ES

พุธ, 8 เมษา 2015 18:29 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
ติดตั้งก่อนสงกรานต์ อุ่นใจ ปลอดภัย  สบายใจ ไปได้ทุกที่

Guru ES
Guru ES

ศุกร์, 10 เมษา 2015 14:40 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
  เตรียมตัวเดินทางกันรึยังครับ
    เช็ครถ เช็คชัวร์ กันด้วยนะครับ

แต่ถ้า จอดที่ไหน อยากมี ยามส่วนตัว เฝ้ารถ
          ก็ให้นึกถึง ZB-NET นะครับ

Guru ES
Guru ES

เสาร์, 11 เมษา 2015 14:31 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
อย่าลืมนะ กันขโมยดีๆ ที่เสมือนมีคนเฝ้าจริง
      ต้อง ZB-NET เท่านั้น เกิดอะไรกับรถ รู้หมด

วันนี้ แว๊ปๆเข้าวัด แถวชัยนาท อีกซักวันนะครับ อิอิ

Guru ES
Guru ES

อังคาร, 14 เมษา 2015 15:26 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
      วันหยุดปีใหม่ไทย ทั้งที พาพ่อแม่ ญาติพี่น้อง ตระเวนทำบุญกันครับ

ขับรถ ระมัดระวังกันด้วยนะครับ เราไม่เมา เขาเมาหรือเปล่าเราไม่รู้

ยังไงก็ระวังเป็นพิเศษด้วยครับ สหรับเทศกาล สงกรานต์ ก็ขอให้ชื่นมื่น ทุกถ้วนหน้านะครับ

Guru ES
Guru ES

พฤหัส, 16 เมษา 2015 17:29 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
    เข้าสู่โหมด ทำงานปกติ จะติดตั้งวันไหน ก็นัดคิวได้เลยนะครับ
        เศรษฐกิจแบบนี้ โจรดุ เผลอไม่ได้ รถ เก่าใหม่ พวกเอาหมด
            ช่องข่าว เดี๋ยวนี้ ก็ไม่ได้สนใจเป็นข่าวใหญ่
                       ป้องกันตัวเองดีที่สุดครับ

Guru ES
Guru ES

ศุกร์, 17 เมษา 2015 14:47 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
    เข้ามาได้อย่างต่อเนื่องนะครับ
     รถหาย ไม่รอใคร...ป้องกัน ให้สมควรกับราคารถหน่อย
         เอาก๊องๆแก๊งๆไม่กี่ร้อยกี่พันไปป้องกัน....ไม่รักรถ เลยอ่ะ อิอิ

รักรถจริง ไม่อยากให้รถ โดนลัก ต้อง ZB-NET เท่านั้นครับ
            ไม่ต้องจ่าย รายเดือน

Guru ES
Guru ES

เสาร์, 18 เมษา 2015 18:31 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
พรุ่งนี้ อยู่ที่ร้าน ตั้งแต่ บ่ายโมง เลยนะครับ

Guru ES
Guru ES

อังคาร, 21 เมษา 2015 12:55 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
วันก่อนมีป๋า มาจากกำแพงเพชร มาติดตั้ง ZB-NET
     ป๋าบอกต้องติดตั้งด่วน  เพราะรถป๋าโดนมาแล้ว ดีมีคนมาจอดรถข้างๆ
    โจรมันเลยหนี ทางห้าง ต้องประกาศ หาตัวเจ้าของรถ ป๋าก็งง ไม่ได้จอดขวางใครนี่นา

พอไปถึง โอ้ววว เฉียดไปแล้ว ดียังมีบุญ ป๋าเลยถาม รปภ และคน แถวนั้น
       เขาบอก ฟอร์จูนเนอร์ หายไป 3 คัน ปาเจโร่ 2 คัน รถป๋าโชคดีที่มีคนมาเจอก่อน
     ไม่งั้นก็เพิ่มสถิติ ให้คนลักรถ สายกำแพงเพิ่มอีกคัน  เอิ่มมม ดุจริงๆ กำแพงเพชร

Guru ES
Guru ES

พุธ, 22 เมษา 2015 14:12 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
   ตอนนี้ ZB-NET ของหมด สั่งโรงงานแล้ว บินมาถึงไทยวันเสาร์

พ่อค้าว่าง ใกล้วันเกิดซะด้วย  งั้นพ่อค้า ขออนุญาติไปปฏิบัติธรรม ที่วัดตาลเอน
       เนื่องในวันคล้ายวันเกิด 23 เมษา ซัก 3-4 วัน กลับวันเสาร์นะฮร๊าฟฟฟฟฟ อิอิ

โทรได้ตลอด ถ้าไม่รับสาย เดี๋ยวโทรกลับเองครับ
                        หรือ จะ sms แจ้งโทรกลับก็ได้นะครับ
             เผื่อใคร อยากให้ ของขวัญ วันเกิด หรือนัดคิว อ่ะ อิอิ

Guru ES
Guru ES

อังคาร, 28 เมษา 2015 18:08 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
  วันปกติ ก็อยู่ เข้ามาได้เลย
      ทั่วไป รถหาย ไม่มีแจ้งเตือนนะครับ
   ของเรา ไม่ต้องรอหาย แจ้งเตือน ทุกรายการผิดปกติ

Guru ES
Guru ES

พุธ, 29 เมษา 2015 18:13 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
รถตู้ VIP หรือ รถ VIP ที่ต้องการป้องกันสูง
       เลือกใช้ ZB-NET เท่านั้นนะครับ
  สั่งงานรถผ่านมือถือได้ ใครทำอะไรรถ รถแจ้งเข้ามือถือทันที

สายด่วน 0888-4-55529 เชฐ ครับ
     คันนี้ผลงานติดตั้ง จากร้าน A One Auto Sound กำแพงเพชร นะครับ

"มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้

"มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้

Guru ES
Guru ES

พฤหัส, 30 เมษา 2015 16:36 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
   พรุ่งนี้ ร้านเปิด ปกตินะครับ

วันหยุดคนทำงาน แต่ทางร้าน ก็ทำงานไม่หยุดนะคร้าบบบ

Guru ES
Guru ES

เสาร์, 2 พฤษภาคม 2015 12:14 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
     ป๋าโทรมาบอกลูกค้าเก่าแถวเซียร์รังสิต แนะนำมา

ป๋าถาม 6 ล้อ ติดนานไหม มาติดให้ได้ไหม ผมก็เข้าใจว่า รถเล็ก 6 ล้อ
      ระบบไฟทั่วไป ไม่น่าจะเกิน 2 ชั่วโมง  แต่ช่างไม่อยากออกข้างนอกอ่ะ  

ป๋าเลยให้คนรถ เอารถมาร้าน พอมาถึง เห็นรถติดแต่ไกล โอ้วววว นี่มันนนนนน  เอิ่มมม
   วิ่งมาลำสาลี ตอนบ่ายโมงเนี่ยนะ  เล่นเอาช่าง อึ้ง ไม่ได้เตรียมตัวล่วงหน้า..ไฟ24V
   ....แต่ ก็จัดปายยยยย       Happy ป๋า ได้สมประสงค์ การลงทุนเพื่อธุรกิจ
                       ลูกน้องเอาไปใช้ไหน เช็คได้
                ไม่รับจ๊อบนอก รับม่ะไหร่ ดับเครื่องเลย เอิ้กๆ

วันหยุดที่ร้าน ไม่ได้หยุดนะครับ
              เปิดทำการปกติครับโผ้มมมมมม

Guru ES
Guru ES

จันทร์, 4 พฤษภาคม 2015 17:52 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
   รถหายกันเยอะมาก ป้องกัน กันไว้ด้วย
                                      อย่าชะล่าใจครับ
                     คันนี้ ขนาดจอดอยู่ "หลัง สถานีตำรวจ" ยังหาย

Surat Kaewdongdee ได้เพิ่มรูปภาพใหม่ 5 ภาพ

ช่วยหน่อยคับรถหายประมาณ22.00ทุ่ม จอดไว้หลัง สภ.หนองขาม คัยพบเบาะแส รบกวนแจ้งที่เฟสผมเลยคับ โทร0924080213

Guru ES
Guru ES

อังคาร, 5 พฤษภาคม 2015 17:56 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
    ยุคนี้ความประมาท.....นำไปสู่...การรถหาย
    แล้ว...ถ้าไม่ประมาทหล่ะ.....ก็นำไปสู่...การรถหาย.....
                  ถ้าเลือกใช้กันขโมยไม่ดี
            ต้อง ZB-NET เท่านั้นครับ....เอาอยู่

Guru ES
Guru ES

พุธ, 6 พฤษภาคม 2015 19:17 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
  เป็นรถที่ถูกโจรกรรม และแจ้งหายตั้งแต่มีนาคม58 ใครว่าแจ๊สไม่หาย ตามข่าวเลยครับ
     ยินดีกับเจ้าของรถด้วยครับที่ได้รถคืน.....
            น่าจะสืบต่อนะ...เจ้าคนที่ชนหน่ะ ไปเอารถมาจากไหน
                       เผื่อสาว จับขบวนการโจรกรรมรถได้

http://www.thairath.co.th/clip/17568

คดีอุบัติเหตุรถเก๋งฮอนด้า รุ่นแจ๊ส พุ่งชนกลุ่มนักปั่นรถจักรยาน 3 คน จนได้รับบาดเจ็บสาหัส และนางสาวธัญญกร เด่นสิริมงคล อายุ 31 ปี  เสียชีวิตหลังเข้ารักษาตัวในโรงพยาล โดยเหตุเกิดขึ้นที่  หมู่บ้านบางกอกบูเลอวาร์ด ถนนรัชดา-รามอินทรา แขวงรามอินทรา เขตคันนายาว

แต่เมื่อช่วงค่ำที่ผ่านมาวัน พี่สาวของ นายแพทย์พิพัฒน์ บุญสนอง แพทย์ประจำ โรงพยาบาลเอกชนแห่งหนึ่งย่านมีนบุรี ซึ่งมีชื่อเป็นเจ้าของรถ ได้เดินทางมาพบเจ้าหน้าที่ แทนน้องชาย โดย

นำหลักฐานมาแสดงว่า ในวันเกิดเหตุน้องชายไม่ได้เป็นคนขับ
 และรถคันดังกล่าวได้ถูกแจ้งหายไว้ที่ สถานีตำรวจภูธร เมืองนนทบุรี
                ตั้งแต่วันที่ 17 มีนาคมที่ผ่านมา

ทำให้คดีนี้มีความซับซ้อนยิ่งขึ้นไปอีก

แต่โชคดีที่กลุ่มนักปั่นจักรยานที่ตามมาภายหลัง ถ่ายภาพชายผู้ขับขี่รถฮอนด้า และหญิงสาวที่มาด้วยไว้ได้อย่างชัดเจน เจ้าหน้าที่จึงจะใช้เป็นหลักฐานในการยื่นศาลขอออกหมายจับบุคคลในภาพวันนี้ และฝ่ายหญิงสาวที่นั่งมาในรถ ได้ติดต่อเจ้าหน้าที่มาแล้วว่า จะนำชายผู้ขับขี่รถมามอบตัวในวันนี้( 6 พ.ค.)  คาดว่าคงไม่กล้าหลบหนี

ด้านนายอมรเทพ (ขอสงวนนามสกุล) นักปั่นจักรยานที่ได้รับบาดเจ็บ เล่าว่า ก่อนเกิดเหตุว่า ขับจักรยานมาพร้อม นายนิคม และนางสาวธัญญกร ผู้เสียชีวิต โดยนางสาวธัญญกร ขับขี่อยู่ตรงกลาง และนายนิคม ขับขี่อยู่คันแรก เมื่อมาถึงจุดเกิดเหตุ ซึ่งขับขี่มาจักรยานคันท้ายสุด ได้ยินเสียงดังมาจากทางด้านหลัง เมื่อหันไปดูพบว่ารถเก๋งคันดังกล่าวพุ่งเข้ามาชนอย่างจัง ส่งผลให้ทุกคนกระเด็นไปคนละทิศทาง ไม่นึกว่านางสาวธัญญกร ซึ่งอยู่ตรงกลางจะได้รับบาดเจ็บจนเสียชีวิต

ขณะที่ กลุ่มเฟซบุ๊ก "ชมรมจักรยานประชาชื่น" มีการโพสต์ข้อความไว้อาลัย ระบุ ขอเรียนเชิญพี่น้องชาวชมรมฯ ร่วมไว้อาลัยให้ "น้องกิ๊ฟ ธัญญกร" ที่เสียชีวิตจากอุบัติเหตุ ตอนปั่นจักรยาน เมื่อคืนวันที่ 4 พฤษภาคม และเรียนเชิญสมาชิกไปงานสวด ที่วัดสร้อยทอง ศาลา 72 ปี ในวันนี้ (6 พ.ค.)  ใครอยากร่วมช่วยปัจจัย ในการจัดทำหรีด ติดต่อมาได้ทางเฟซบุ๊กชมรม หากมียอดเกิน จะทำบุญใส่ซองช่วยงานในนามชมรมฯ ให้ทางครอบครัวน้องกิ๊ฟ  ซึ่งน้องกิ๊ฟเพิ่งเข้าร่วมกับชมรม เมื่อวันที่ 9 เมษายนที่ผ่านมา

Guru ES
Guru ES

พฤหัส, 7 พฤษภาคม 2015 16:34 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
 มาดูน้องแชมป์กันมั่ง  ก็บอกแล้ว ช่วงนี้ รถหายเยอะ มว๊ากๆๆๆ
   ก็ป้องกัน กันไว้ให้เยอะๆ หน่อย อย่าตระหนี่ เหนียว เรื่องความปลอดภัย

พลาดมามันไม่คุ้ม รถ ราคาเกือบล้านกันแล้วทั้งนั้น
      ติดกันขโมยราคาไม่กี่พัน เหนียวกันนัก เอาอยู่ที่ไหนหล่ะ ถ้าไม่ใช้ ZB-NET

คันนี้หายเมื่อวันที่ 3 เมษา ที่ผ่านมา
       เจ้าของรถบอก เก็บเงินมาทั้งชีวิต กว่าจะซื้อรถคันนี้ได้
    หมดสิ้นแล้วชีวิตนี้ ใครพบเจอ ติดต่อเจ้าของรถ ด่วนเลยครับ

" Chatchawan Noikerd

ไม่เหลืออะไรแล้วใช่ไหม..ชีวิตนี้..ไม่คิดเลยว่าจะเจอกับตัวเอง...ระยำจริงๆ
เพื่อนๆครับฝากแชร์..ด้วยนะครับ..รถผมหายเมื่อคืน..จอดไว้หน้าโรงเรียน ยินดีวิทย์..หายเมื่อคืน..
ทะเบียน(กง 6517 ชัยนาท)ฝากหน่อยครับ!..หาทั้งชีวิตกว่าจะได้! "

Guru ES
Guru ES

ศุกร์, 8 พฤษภาคม 2015 16:31 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
พรุ่งนี้ จัดหนัก จัดเต็มที่ร้านได้เลยนะครับ
    ใครจะเข้ามา แจ้งเวลาได้เลยครับ

" ติดกันขโมย ต้อง ZB-NET เท่านั้นครับ เชื่อได้จริง "

Guru ES
Guru ES

อาทิตย์, 10 พฤษภาคม 2015 13:39 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
 พร้อมจัดปายยยย  ปลอดภัยหายห่วง ต้อง ZB-NET เท่านั้นครับ

Guru ES
Guru ES

จันทร์, 11 พฤษภาคม 2015 18:07 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
 ร้านนี้ ไม่ชอบทำให้ใครผิดหวังครับ
     ได้ของดี ของถูกใจ สมราคาแน่นอนครับ
  เทียบไม่ได้เลย กับราคารถ ถูกกว่ามั๊กๆๆๆๆ

Guru ES
Guru ES

จันทร์, 11 พฤษภาคม 2015 18:09 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
ร้านนี้ ไม่ชอบทำให้ใครผิดหวังครับ
     ได้ของดี ของถูกใจ สมราคาแน่นอนครับ
  เทียบไม่ได้เลย กับราคารถ ถูกกว่ามั๊กๆๆๆ

Guru ES
Guru ES

อังคาร, 12 พฤษภาคม 2015 16:23 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
  รถใครหายไปดูได้ที่กาบเชิง... ด่วนมาก.....

แจ้งเพื่อให้พี่น้องประชาชนทุกท่านทราบ ครับ....

วันนี้ 22/4/58 ตั้งแต่เวลา 06.00 น. ชุดสืบสวน สภ. กาบเชิง ร่วมกับ ชุเฉก.ภ.จว. สุรินทร์
เจ้าหน้าที่ ตม.กาบเชิง เจ้าหน้าที่ทหาร เจ้าหน้าที่ฝ่ายปกครอง
ภายใต้การอำนวยการของ พ.ต.อ.วีรพันธ์ นาคสุข ผกก.สภ.กาบเชิง และพ.ต.อ.ยศวัช งามสง่า ผกก. สส.ภ.จว. สุรินทร์

ได้ร่วมกันนำหมายค้นของศาลจังหวัดสุรินทร์ ที่ ค 17/2558 ลง 21 เม.ย. 58 ทำการตรวจค้นบ้านเลขที่ 52 ม.5 ต.ด่าน อ.กาบเชิงจ.สุรินทร์
และ หมายศาลจังหวัดสุรินทร์ ที่ ค 18 /2558 ลง 21 เม.ย. 58 ทำการตรวจค้นบ้านเลขที่ 200 ม.5 ต.ด่าน อ.กาบเชิง จังหวัดสุรินทร์

ผลการตรวจค้นตรวจยึด รถยนต์หลายยี่ห้อและรุจักรยานยนต์หลายยี่ห้อ นำมาไว้เพื่อตรวจสอบหลักฐานดังนี้....

1.รถยนต์ จำนวน 25 คัน

2.รถจักรยานยนต์ 14 คัน
3.ทำการจับกุม พ.ร.บ.ป่าไม้
จำนวน 1 ราย

ท่านใดหรือญาติพี่น้อง รถพรรคพวกเพื่อนๆเราที่แจ้งหายหนือหาย
ให้รีบนำหลักฐานคู่มือรถ มาตรวจสอบและแสดงหลักฐาน
 ไปตรวจสอบได้ครับ ที่ทสถานนีตำตรวจภูธรกาบเชิง ด่วนครับ

Guru ES
Guru ES

พุธ, 13 พฤษภาคม 2015 17:46 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
     วันอาทิตย์นี้ คิวติดตั้ง ที่นครปฐมนะครับ
    ใครจะนัดคิวเพิ่มเติม แจ้งได้เลยครับ

Guru ES
Guru ES

ศุกร์, 15 พฤษภาคม 2015 18:09 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
เปลี่ยนแปลงเล็กน้อย นครปฐม อยู่พรุ่งนี้ ตั้งแต่ 13.00 นะครับ
   มาเยี่ยมชม มาลองเทสด้วยกันได้ครับ
     0888-4-55529 เชฐ ครับ

Guru ES
Guru ES

อังคาร, 19 พฤษภาคม 2015 16:57 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
นครปฐม มาติดตั้งร้านนี้ได้นะครับ

ช่างเก่ง ติดได้ทุกรุ่น ปาเจ๊ะ ก็เข้าได้ ผ่านครับร้านนี้ ติดตั้งกันขโมย เจ๋งเลยครับ

Guru ES
Guru ES

พุธ, 20 พฤษภาคม 2015 18:52 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
 ผลงานติดตั้งจริง ผู้ใช้ การันตี ให้จริง
      ปากต่อปาก ZB-NET ป้องกันได้จริง
    ช่วยได้หลากหลาย รูปแบบ
  ZB-NET มุ่งมัน จะปกป้องรถ ทุกคนครับ

Guru ES
Guru ES

พฤหัส, 21 พฤษภาคม 2015 13:34 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
        วันอาทิตย์ พบกับงานติดตั้ง ZB-NET
                 ที่ร้าน Magic sound ได้
                 ตั้งแต่ 09.00 เลยนะครับ
   มาดู รถเทพ ถือกำเนิดขึ้นอีกคัน โทรสั่งโชว์เลย
             K.วิชาญ โชว์เอง อิอิ

Guru ES
Guru ES

ศุกร์, 22 พฤษภาคม 2015 12:20 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
        ใช่ครับ ติดชุดกันขโมย ZB-NET ไปแล้ว รถยังไม่เคยหายจริงๆครับ
                   แต่..โดนลองของ หรือ เกือบหาย เคยมี

แต่ ที่ไม่หาย เพราะได้รับการแจ้งเข้ามือถือ และรถโทรตามก่อน
         เสมือน มี รปภ ส่วนตัว คอยเฝ้ารถให้ ทั้ง กลางวัน กลางคืน 24 ชั่วโมง
   ไม่หลับ ไม่นอน  อยากมี การ์ดป้องกันดีๆ แบบนี้ ต้อง ZB-NET เท่านั้นครับ
                  0888-4-55529 น้าเชฐ ครับ

Guru ES
Guru ES

เสาร์, 23 พฤษภาคม 2015 11:17 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
  วันนี้ช่าง อยู่ที่ร้าน บ่ายๆนะครับ
    จะเข้ามาตอนไหน โทรบอกได้เลย

บริการถึงค่ำหล่ะครับวันนี้
ตอบ
หน้า 2 จาก 25
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.