ตอบ
jayz

ชื่อเล่น: เจ เจ

เข้าร่วม: 25 มีนา 2009
ตอบ: 186

มือใหม่หัดขับ

ได้รับคำขอบคุณ: 120
ให้คำขอบคุณ: 132

ปี: 2004
สี: ดำ ไนท์ฮอว์ก (B-92P)
พุธ, 8 เมษา 2009 23:52 - ถามเรื่องสติ๊กเกอร์คลับหน่อยครับ
อยากได้เหมือนกันครับ...
waramate

เข้าร่วม: 25 กุมภา 2009
ตอบ: 164

ได้รับคำขอบคุณ: 73
ให้คำขอบคุณ: 57

ปี: 2005
สี: ทอง แซทเทิลไลท์ (NH-663M)
พฤหัส, 9 เมษา 2009 02:21 - ถามเรื่องสติ๊กเกอร์คลับหน่อยครับ
แล้วสติ๊กเกอร์เวปต้องทำไงครับถึงจะได้
ไม่ได้สติ๊กเกอร์คลับก็ไม่เป็นไรครับ
PongpanG

ชื่อเล่น: ป๋องแป๋ง

เข้าร่วม: 11 สิงหา 2008
ตอบ: 3254

Moderator
Moderator

ได้รับคำขอบคุณ: 12524
ให้คำขอบคุณ: 3239

สี: เทา ซิลเวอร์สโตน (NH-630M)
พฤหัส, 9 เมษา 2009 05:21 - ถามเรื่องสติ๊กเกอร์คลับหน่อยครับ
waramate พิมพ์ว่า:
แล้วสติ๊กเกอร์เวปต้องทำไงครับถึงจะได้
ไม่ได้สติ๊กเกอร์คลับก็ไม่เป็นไรครับ

สติกเกอร์ เวป มี จำหน่าย ครับ แต่ตอนนี้ ของหมด

หรือ สามารถนำแบบ ไปให้ ร้านตัดให้เองหรือ ตัด เอง เลยก็ได้ครับ ผม เดี๋ยว ลงประกาศ ให้ ครับ สำหรับ แบบ สติ๊กเกอร์ URL

รอแป้บนะครับ เดี๋ยว เอามาลงให้จ้าาา
ได้รับคำขอบคุณจาก: cisco  chengg 
chengg

เข้าร่วม: 17 ธันวา 2008
ตอบ: 609

Treasurer
Treasurer

ได้รับคำขอบคุณ: 3641
ให้คำขอบคุณ: 6263

พฤหัส, 9 เมษา 2009 08:46 - ถามเรื่องสติ๊กเกอร์คลับหน่อยครับ
ขออนุญาตแสดงความคิดเห็น อีกมุมมองนึงนะคะ (อีกแล้ว)

ครอบครัว Civic ES Group เป็นครอบครัวที่ใหญ่และน่ารักมากๆ

ฝนว่า ครอบครัวนี้ ไม่ได้รังเกียจหรือจะไม่ต้อนรับคนนอก

กลับดีใจเสียด้วยซ้ำที่มีสมาชิกใหม่ๆเพิ่มเข้ามาทุกๆวัน

แต่การที่จะมีใครสักคนเข้ามาอยู่เป็น "ครอบครัว"

คงต้องมีการรู้จัก พบปะ พูดคุย มีน้ำใจไมตรีต่อกัน

เช่นเดียวกับ การที่คุณจะให้ใครสักคนเอาชื่อมาฝากอยู่ในทะเบียนบ้านคุณ

คุณก้อต้องรู้จักน้ำใสใจจริงเค้ามาบ้าง ไม่ใช่อยู่ๆก้อให้ใครเอาชื่อเข้ามาฝากได้หมด

เช่นเดียวกับ Civic ES Group

ครอบครัวนี้ อาจจะไม่เหมือนครอบครัวอื่นๆ ตรงที่สมาชิกขอให้มาร่วมพบปะกันบ้าง

ถ้ามีโอกาสหรือเวลา ก่อนที่จะเอาชื่อมาไว้ในทะเบียนบ้านหรือการได้สติ๊กเกอร์คลับนั่นเอง

แต่ไม่ใช่ว่า ถ้าคุณไม่มีสติ๊กเกอร์ เราจะไม่อยากรู้จัก พูดคุยหรือช่วยเหลือ

ดังที่จะเห็นได้ในเว็บบอร์ดนี้ ทุกๆคนช่วยกันแชร์ประสบการณ์ แชร์ความคิดเห็น แม้จะไม่เคยรู้จักเห็นหน้าค่าตากันเลย

ฝนเชื่อว่า พี่ๆหลายๆคน ก้อคิดหนักกันเรื่อง สติ๊กเกอร์คลับ ถ้าเป็นไปได้ ก้ออยากแจกให้กับทุกคนเหมือนกัน

แต่ก้อยังมีความเชื่อร่วมกันอยู่อย่างหนึ่งว่า หากทุกคนได้มาเจอกัน ร่วมพบปะกัน ซัก 2-3 ครั้ง จะทำให้คุณรู้สึกว่า

ได้ครอบครัว ได้เพื่อน ได้บ้าน เพิ่มขึ้นมา จึงยังคงรักษากติกาในการแจกสติ๊กเกอร์คลับอยู่

แต่ก้อเข้าใจผู้ที่ไม่สามารถมาร่วมมิตติ้งได้ อาจจะด้วยระยะทาง เวลาหรือเหตุผลอื่นๆ จึงคิดทำสติ๊กเกอร์เว็บ URL ขึ้นมา

เพื่อให้เรา "ใกล้"และ"สัมผัส" กันได้ง่ายขึ้นอีกนิด

ฝนเชื่อว่า สติ๊กเกอร์ มันก้อเป็นแค่กระดาษชิ้นหนึ่ง ที่สื่อถึงสังคมๆหนึ่งเท่านั้น

มีสติ๊กเกอร์ไป แต่ไม่มีใจ ก้อไม่มีความหมาย

สำหรับฝน ไม่ต้องพูดถึง Civic เลย รถ Honda ที่บ้านยังไม่มีซักคัน

แต่ก้อมีโอกาสได้เข้ามาอยู่ในนี้ มีพี่ๆเพื่อนๆที่น่ารักมากๆ อนุญาตให้มาเป็นครอบครัวเดียวกัน

จะมีหรือไม่มี Honda ไม่มี Civic ES ก้อไม่มีความหมาย

เพราะบ้านนี้ ทุกคน ติดสติ๊กเกอร์คลับที่หัวใจ ไม่ใช่ที่รถค่ะ

^_____^

ปล. ใจเย็นๆนะคะ เอาสติ๊กเกอร์ URL ไปก่อน แบบสวยมากๆด้วย แล้วค่อยเจอกันที่มิตติ้งและในบอร์ดค่ะ
ได้รับคำขอบคุณจาก: K_series  l3oatZ  ahingrace 
cisco

ชื่อเล่น: เต้น

เข้าร่วม: 25 พฤศจิกา 2008
ตอบ: 3557

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 5197
ให้คำขอบคุณ: 9940
พฤหัส, 9 เมษา 2009 09:00 - ถามเรื่องสติ๊กเกอร์คลับหน่อยครับ
chengg พิมพ์ว่า:
ขออนุญาตแสดงความคิดเห็น อีกมุมมองนึงนะคะ (อีกแล้ว)

ครอบครัว Civic ES Group เป็นครอบครัวที่ใหญ่และน่ารักมากๆ

ฝนว่า ครอบครัวนี้ ไม่ได้รังเกียจหรือจะไม่ต้อนรับคนนอก

กลับดีใจเสียด้วยซ้ำที่มีสมาชิกใหม่ๆเพิ่มเข้ามาทุกๆวัน

แต่การที่จะมีใครสักคนเข้ามาอยู่เป็น "ครอบครัว"

คงต้องมีการรู้จัก พบปะ พูดคุย มีน้ำใจไมตรีต่อกัน

เช่นเดียวกับ การที่คุณจะให้ใครสักคนเอาชื่อมาฝากอยู่ในทะเบียนบ้านคุณ

คุณก้อต้องรู้จักน้ำใสใจจริงเค้ามาบ้าง ไม่ใช่อยู่ๆก้อให้ใครเอาชื่อเข้ามาฝากได้หมด

ครอบครัวนี้ อาจจะไม่เหมือนครอบครัวอื่นๆ ตรงที่สมาชิกขอให้มาร่วมพบปะกันบ้าง

ถ้ามีโอกาสหรือเวลา ก่อนที่จะเอาชื่อมาไว้ในทะเบียนบ้านหรือการได้สติ๊กเกอร์คลับนั่นเอง

แต่ไม่ใช่ว่า ถ้าคุณไม่มีสติ๊กเกอร์ เราจะไม่อยากรู้จัก พูดคุยหรือช่วยเหลือ

ดังที่จะเห็นได้ในเว็บบอร์ดนี้ ทุกๆคนช่วยกันแชร์ประสบการณ์ แชร์ความคิดเห็น แม้จะไม่เคยรู้จักเห็นหน้าค่าตากันเลย

ฝนเชื่อว่า พี่ๆหลายๆคน ก้อคิดหนักกันเรื่อง สติ๊กเกอร์คลับ ถ้าเป็นไปได้ ก้ออยากแจกให้กับทุกคนเหมือนกัน

แต่ก้อยังมีความเชื่อร่วมกันอยู่อย่างหนึ่งว่า หากทุกคนได้มาเจอกัน ร่วมพบปะกัน ซัก 2-3 ครั้ง จะทำให้คุณรู้สึกว่า

ได้ครอบครัว ได้เพื่อน ได้บ้าน เพิ่มขึ้นมา จึงยังคงรักษากติกาในการแจกสติ๊กเกอร์คลับอยู่

แต่ก้อเข้าใจผู้ที่ไม่สามารถมาร่วมมิตติ้งได้ อาจจะด้วยระยะทาง เวลาหรือเหตุผลอื่นๆ จึงคิดทำสติ๊กเกอร์เว็บ URL ขึ้นมา

เพื่อให้เรา "ใกล้"และ"สัมผัส" กันได้ง่ายขึ้นอีกนิด

ฝนเชื่อว่า สติ๊กเกอร์ มันก้อเป็นแค่กระดาษชิ้นหนึ่ง ที่สื่อถึงสังคมๆหนึ่งเท่านั้น

มีสติ๊กเกอร์ไป แต่ไม่มีใจ ก้อไม่มีความหมาย

สำหรับฝน ไม่ต้องพูดถึง Civic เลย รถ Honda ที่บ้านยังไม่มีซักคัน

แต่ก้อมีโอกาสได้เข้ามาอยู่ในนี้ มีพี่ๆเพื่อนๆที่น่ารักมากๆ อนุญาตให้มาเป็นครอบครัวเดียวกัน

จะมีหรือไม่มี Honda ไม่มี Civic ES ก้อไม่มีความหมาย

เพราะบ้านนี้ ทุกคน ติดสติ๊กเกอร์คลับที่หัวใจ ไม่ใช่ที่รถค่ะ

^_____^

ปล. ใจเย็นๆนะคะ เอาสติ๊กเกอร์ URL ไปก่อน แบบสวยมากๆด้วย แล้วค่อยเจอกันที่มิตติ้งและในบอร์ดค่ะ

กินใจสุด ๆ
ได้รับคำขอบคุณจาก: chengg 
krit.com

เข้าร่วม: 26 พฤศจิกา 2008
ตอบ: 131

ได้รับคำขอบคุณ: 19
ให้คำขอบคุณ: 0

สี: เทา ซิลเวอร์สโตน (NH-630M)
พฤหัส, 9 เมษา 2009 10:04 - ถามเรื่องสติ๊กเกอร์คลับหน่อยครับ
เพราะบ้านนี้ ทุกคน ติดสติ๊กเกอร์คลับที่หัวใจ ไม่ใช่ที่รถค่ะ WOWWWWWW ซึ้งกินจายยยยยยยยยยยย มากกกกมายยยยยย
ahingrace

ชื่อเล่น: หนึ่ง

เข้าร่วม: 01 ตุลา 2008
ตอบ: 2984

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 6506
ให้คำขอบคุณ: 11382

พฤหัส, 9 เมษา 2009 10:20 - ถามเรื่องสติ๊กเกอร์คลับหน่อยครับ
เอ้อไอ้ฝนมันพูดดี...เอาไป 1 ใจ
por

เข้าร่วม: 01 เมษา 2009
ตอบ: 760

Guru ES
Guru ES

ได้รับคำขอบคุณ: 977
ให้คำขอบคุณ: 913

ปี: 2002
สี: เทา ซิกเน็ต (เมทัลลิก) (RP-31M)
พฤหัส, 9 เมษา 2009 10:48 - ถามเรื่องสติ๊กเกอร์คลับหน่อยครับ
การที่เราได้อาไรมายากๆ

มันทำให้เราเห็นคุณค่าของสิ่งๆนั้นเสมอครับ

ว่าแต่ ครั้งต่อไปที่ไหนหรือคับ . . .

แล้วรถเดิมไปได้ป่ะ . . .

อิอิ . . .ผมก้อยังไม่มี
zaemza

เข้าร่วม: 02 ตุลา 2008
ตอบ: 555

แซงซ้าย ปาดขวา

ได้รับคำขอบคุณ: 225
ให้คำขอบคุณ: 180

ปี: 2001
พฤหัส, 9 เมษา 2009 11:31 - ถามเรื่องสติ๊กเกอร์คลับหน่อยครับ
ลอง รวม กลุ่ม มา สิ ครับ ได้ สัก 3 คัน ขึ้นไป แล้ว ก้อ ติดต่อกับทางประธาน เลย ครับว่า ทางนี้มี กลุ่ม อยู่ ประมาณ กี่ คัน แล้ว อยากได้ สติกเกอร์ คลับ และ ก้อ จัก นอกรอบหรือ มิตติ้ง ใน กลุ่ม เล็กๆ ไปก่อน ถ้า มี โอกาศ ทางเราจะ ไปร่วม แจม ด้วย

เมื่อ คุณ มาไม่ถึง เราจะไป ถึงคุณเอง ดู ตัวอย่างได้ จาก 3 จังหวัด ที่ได้ รับการ ตอบ รับ อย่างดี
1.ชลบุรี
2.ระยอง
3.โคราช

สติกเกอร์ บอกได้ แค่ เป็นสมาชิก

แต่เพื่อน ไม่ต้องมีอะไร มา ชี้เฉพาะ เพื่อบอกว่า คนนี้เป็นเพื่อน แค่เห็น หน้ากัน ก้อรู้แล้วว่า คนนี้ เพื่อนกู
Pla_E...S14...!!!

เข้าร่วม: 14 สิงหา 2008
ตอบ: 349

มีใบอนุญาตขับขี่

ได้รับคำขอบคุณ: 438
ให้คำขอบคุณ: 12
พฤหัส, 9 เมษา 2009 12:36 - ถามเรื่องสติ๊กเกอร์คลับหน่อยครับ
"เพราะบ้านนี้ ทุกคน ติดสติ๊กเกอร์คลับที่หัวใจ ไม่ใช่ที่รถค่ะ"

โอ๊ย โดนใจมากมายเลยน้องสาว ถ้ามาแต่ตัวไม่เอาใจมาด้วยอย่ามาเลย

แก้ไขล่าสุดโดย เมื่อ พฤหัส, 9 เมษา 2009 20:28, ทั้งหมด 1 ครั้ง (ดูทั้งหมด)
~ สเตฟาน ~

ชื่อเล่น: สเตฟาน

ตอบ: 2023

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 7729
ให้คำขอบคุณ: 4939

สี: ขาว ทาฟเฟต้า (NH-578)
พฤหัส, 9 เมษา 2009 14:47 - ถามเรื่องสติ๊กเกอร์คลับหน่อยครับ
โห... กะลังจะโพสเลย แบบเดียวกันกับฝนเลย แบบเหมือนกันเป๊ะๆ

ฝน ดันโพสก่อนฟานซะอีก เฮ้ออออ เซ็ง
DELL

ชื่อเล่น: หนุ่ม

เข้าร่วม: 12 ธันวา 2008
ตอบ: 2245

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1831
ให้คำขอบคุณ: 5795

สี: น้ำเงิน วิวิด (มุก) (B-502P)
พฤหัส, 9 เมษา 2009 16:19 - ถามเรื่องสติ๊กเกอร์คลับหน่อยครับ
กินใจสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆคับ
ถึงยังไม่มีติกเกอร์ติด ใจก็ยังอยู่ใน ES และรักใน ES GROUP คับ
~ สเตฟาน ~

ชื่อเล่น: สเตฟาน

ตอบ: 2023

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 7729
ให้คำขอบคุณ: 4939

พฤหัส, 9 เมษา 2009 22:21 - ถามเรื่องสติ๊กเกอร์คลับหน่อยครับ
เฮ้อออออ ทำไมพูดกันรุนแรงจัง

รักษาน้ำใจกันหน่อยวุ๊ย ทั้งใหม่และเ้ก่าอะ
Rangsit 33

ตอบ: 2276

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 3688
ให้คำขอบคุณ: 1582

พฤหัส, 9 เมษา 2009 22:41 - ถามเรื่องสติ๊กเกอร์คลับหน่อยครับ
......ใจเย็นๆๆๆๆ....ครับพี่น้อง.....รักกันๆๆๆ นะ..จุ้บบๆๆๆ.......
K_series

ตอบ: 3032

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 22059
ให้คำขอบคุณ: 6045
พฤหัส, 9 เมษา 2009 23:32 - ถามเรื่องสติ๊กเกอร์คลับหน่อยครับ
หุหุ แหมมาไม่ทัน
เก๋ค่ะ

ตอบ: 14

น้องใหม่
น้องใหม่

ได้รับคำขอบคุณ: 6
ให้คำขอบคุณ: 35

พฤหัส, 9 เมษา 2009 23:35 - ถามเรื่องสติ๊กเกอร์คลับหน่อยครับ
biki พิมพ์ว่า:

พี่เซฟไว้อยากอ่านม่ะ 555
npcm2008

ชื่อเล่น: โหน่ง

ตอบ: 939

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 499
ให้คำขอบคุณ: 483

พฤหัส, 9 เมษา 2009 23:47 - ถามเรื่องสติ๊กเกอร์คลับหน่อยครับ
อย่าเถียงกันเลยครับ ผมก็คนหนึ่งที่อยู่ไกลแต่ก็ไม่ได้เดือดร้อนอะไรเรื่องสติกเกอร์ครับ
เรามารวมตัวกันพูดคุยกันในบอร์ด-แลกเปลี่ยนความคิดเห็น-ประสบการณ์ได้ความรู้ไปก็มากพอแล้วครับ
บางอย่างที่ไม่รู้เพื่อนๆพี่ๆเค้าก็ยินดีบอกเรา ได้อะไรมากมายแล้วครับ

รักกันไว้ครับ
:D
zaemza

ตอบ: 555

ได้รับคำขอบคุณ: 225
ให้คำขอบคุณ: 180

ศุกร์, 10 เมษา 2009 03:20 - ถามเรื่องสติ๊กเกอร์คลับหน่อยครับ
เก๋ค่ะ พิมพ์ว่า:
biki พิมพ์ว่า:

พี่เซฟไว้อยากอ่านม่ะ 555

หุหุ
YINDEE

ชื่อเล่น: ต๊อด

ตอบ: 1516

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 3233
ให้คำขอบคุณ: 3684

สี: ม่วง วินเทจพลัม (RP-32P)
ศุกร์, 10 เมษา 2009 11:38 - ถามเรื่องสติ๊กเกอร์คลับหน่อยครับ
ชักคันๆ ขึ้นมาแล้วดิ ... เอางัยดีวะ
ได้รับคำขอบคุณจาก: Rangsit 33 
Rangsit 33

ตอบ: 2276

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 3688
ให้คำขอบคุณ: 1582

ศุกร์, 10 เมษา 2009 11:56 - ถามเรื่องสติ๊กเกอร์คลับหน่อยครับ
YINDEE พิมพ์ว่า:
ชักคันๆ ขึ้นมาแล้วดิ ... เอางัยดีวะ

......ซีม่าไงคับพี่ต้น....
b_ball9915

เข้าร่วม: 29 มีนา 2009
ตอบ: 146

ได้รับคำขอบคุณ: 53
ให้คำขอบคุณ: 97

จันทร์, 13 เมษา 2009 23:33 - เพราะทุกคนคือ ES
ขอแสดงความเห็นบ้างครับ

สติกเกอร์ หรือ มิตรภาพ
1. สมาชิก + มีตติ้ง = ได้สติกเกอร์ + มิตรภาพ (ภายในกลุ่มมีตติ้ง )
2. สมาชิก + ได้สติกเกอร์ + จอดปั๊มเจอกัน + แยกกัน = ไร้ประโยชน์ + ไม่มีมิตรภาพ
3. สมาชิก + ได้สติกเกอร์ + จอดปั๊มเจอกัน + ทักทายแลกเปลี่ยนประสบการณ์ = มิตรภาพ (ทั่วประเทศ)
ผมว่าต่างคนต่างเหตุผลครับ แล้วแต่ว่าเราจะมองในมุมไหน ตัวเอง รึ คนอืน รึ เหตุผล

สำหรับผมมองว่า สติกเกอร์เป็นจุดเริ่มต้นของมิตรภาพ กลุ่ม แสดงให้เห็นถึงความสามัครคี สติกเกอร์ผมอยากให้มีแบบเดียว ไม่อยากให้มี 2 แบบ เพราะจะแสดงให้เห็นถึง คนที่มามิตติ้งกับคนที่ไม่มา รึแสงให้เห็นว่า กรุงเทพนะต่างจังหวัดนะ ผมไม่อยากให้เราแบ่งแยกันครับเราเป็นคนกลุ่มเดียวกัน ใช้ es เหมือนกัน (เหลือง รึ แดง ไม่อยากเห็นแบบนั้นครับ) สามัครคีกันไว้ครับ

กลุ่มอาจจะมีสมาชิกเยอะแต่ถ้าเรารอมิตติ้ง นานนะครับกว่าจะมิตรภาพเพิ่ม ผมอยากให้การวิ่งไปหามิตรภาพ น่าจะดีกว่าให้มิตรภาพว่ามาหาเรานะครับ

ขอบคุณครับ ถ้าผมทำให้เพื่อนๆสมาชิกไม่พอใจผมต้องขอโทษด้วยครับ แต่ es group มีประโยชน์กับผมมากครับ

วัตถุประสงค์ es group
เพื่อเป็นศูนย์กลางในการแนะนำ ซักถาม แก้ไขปัญหาระหว่างรถรุ่นเดียวกัน
เพื่อพบปะพูดคุย และสังสรรค์ระหว่างกลุ่มคนที่ใช้รถรุ่นเดียวกัน และไม่มีการแบ่งแยกกลุ่มหรือทีม เพราะทุกคนคือ ES
ได้รับคำขอบคุณจาก: tuk_es  YINDEE  chengg  kukanan 
bommany2

เข้าร่วม: 03 ตุลา 2008
ตอบ: 340

ได้รับคำขอบคุณ: 88
ให้คำขอบคุณ: 32

สี: ทอง แซทเทิลไลท์ (NH-663M)
อังคาร, 14 เมษา 2009 01:26 - ถามเรื่องสติ๊กเกอร์คลับหน่อยครับ
มันจบเเล้วไม่ใช่หรือคับผม
l3oatZ

ชื่อเล่น: โบ๊ท

เข้าร่วม: 02 ธันวา 2008
ตอบ: 929

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 437
ให้คำขอบคุณ: 1156

พุธ, 15 เมษา 2009 21:43 - ถามเรื่องสติ๊กเกอร์คลับหน่อยครับ

^_____^

สุดยอดมากเลยครับฝน คมกริบสุดๆกับประโยคที่ตอบ
kkpho

เข้าร่วม: 10 มกรา 2009
ตอบ: 76

สมาชิกสับสน
สมาชิกสับสน

ได้รับคำขอบคุณ: 36
ให้คำขอบคุณ: 0

สี: เงิน ซาติน (เมทัลลิก) (NH-623M)
พฤหัส, 16 เมษา 2009 10:43 - รบกวนครับ
ahingrace พิมพ์ว่า:
ระหว่างที่รอเอานี่ไปก่อนมั๊ยครับแจกฟรี..ส่งชื่อที่อยู่มาใส่ซองจ่าถึงตัวเองพร้อมแสตม์ป 5 บาท
ถึงพี่ วิโรจน์ กาญจนสหัส

381/1 จันทน์ 49 ถนนจันทน์ แขวงทุ่งวัดดอน สาทร กทม. 10120
เดี๋ยวจัดให้...ส่วนนโยบายคลับก้อส่วนนโยบายครับ..ok

ถามเรื่องสติ๊กเกอร์คลับหน่อยครับ

ไม่ทราบว่ายังมีสติ๊กเกอร์อยู่มั้ยครับ พึ่งไปติดฟิล์มมา
สติกเกอร์หายหมดเลย รบกวนด้วยครับ
แบบไหนก็ได้ ขอบคุณครับ

:D :D :D
beeladin

ชื่อเล่น: บี

ตอบ: 1221

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 2558
ให้คำขอบคุณ: 4839

พฤหัส, 16 เมษา 2009 19:00 - ถามเรื่องสติ๊กเกอร์คลับหน่อยครับ
cisco พิมพ์ว่า:

^_____^

กินใจสุด ๆ

โห......กินใจ เอาไป 10 เต็ม

ไม่เสียแรงที่เป็น เลขาส่วนตัวท่านพี่ใหญ่ ของเรา อิอิ อยากมีบ้างจัง นามสกลุลนี้ ที่บ้าน ยังมีเหลืออีกสักคนปะ ขอบ้างจิ หุหุ
B i ZG i T

ชื่อเล่น: ปลื้มคร๊าบ

ตอบ: 112

ได้รับคำขอบคุณ: 42
ให้คำขอบคุณ: 143

พฤหัส, 16 เมษา 2009 22:23 - ถามเรื่องสติ๊กเกอร์คลับหน่อยครับ
เป็นเอามากนะเพ่เรา สู้เค้านะ

ปล.ไม่ได้เข้าข้างใครนะ อิอิ
jonatan

ชื่อเล่น: โจ

ตอบ: 6291

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 19304
ให้คำขอบคุณ: 13458

ศุกร์, 17 เมษา 2009 11:05 - ถามเรื่องสติ๊กเกอร์คลับหน่อยครับ
สำหรับเราคงจะ เกิน เอื้อมถึง อิ อิ อิ
sayarm

ชื่อเล่น: หยาม

เข้าร่วม: 03 ตุลา 2008
ตอบ: 2229

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 2543
ให้คำขอบคุณ: 4055

ปี: 2003
สี: เงิน ซาติน (เมทัลลิก) (NH-623M)
เสาร์, 18 เมษา 2009 23:06 - ถามเรื่องสติ๊กเกอร์คลับหน่อยครับ
รอ ข้อมูล........................ :D
<Mies>

ชื่อเล่น: มี่

เข้าร่วม: 03 ธันวา 2008
ตอบ: 1463

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1962
ให้คำขอบคุณ: 1373

เสาร์, 18 เมษา 2009 23:42 - ถามเรื่องสติ๊กเกอร์คลับหน่อยครับ
hacker พิมพ์ว่า:
เอาแบบฮอนด้ารุ่นน้องเราไหมครับ (ขออนุญาติไม่เอ่ยรุ่นนะ)

สมาชิก 5000 กว่าคน สติ๊กเกอร์คลับจ่ายทางไปรษณีย์ด้วย
ขับไปทางไหนก็เจอ แต่มีคนรู้จักกันไม่ถึง 20 คน คุณชอบแบบนี้รึป่าว

ผมเข้าใจนะครับ ผมก็คนต่างจังหวัด ถ้าอยู่ใกล้ๆก็อยากมามันทุกมิตติ้งแหละครับ
สติ๊กเกอร์ URL ก่อนไหมครับพี่น้อง ทักทายกันได้เหมือนกัน เห็นง่ายกว่าด้วย

เรื่องสติ๊กเกอร์คลับ มีปัญหากันทุกคลับเลยครับ เห็นใจทีมงานผู้ดูแลมาก

แต่มั่นใจได้ว่า ถ้าคุณมีโอกาสมามิตติ้ง ตอนคุณได้สติ๊กเกอร์ไป คุณจะคิดว่าก็แค่สติ๊กเกอร์

เห็นด้วยครับ

es เราไป ไหนก็รู้จักกัน หมด
note^-^

ชื่อเล่น: โน๊ต

เข้าร่วม: 23 ตุลา 2008
ตอบ: 1188

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1988
ให้คำขอบคุณ: 501

ปี: 2003
เสาร์, 18 เมษา 2009 23:54 - ถามเรื่องสติ๊กเกอร์คลับหน่อยครับ
ahingrace พิมพ์ว่า:
ระหว่างที่รอเอานี่ไปก่อนมั๊ยครับแจกฟรี..ส่งชื่อที่อยู่มาใส่ซองจ่าถึงตัวเองพร้อมแสตม์ป 5 บาท
ถึงพี่ วิโรจน์ กาญจนสหัส

381/1 จันทน์ 49 ถนนจันทน์ แขวงทุ่งวัดดอน สาทร กทม. 10120
เดี๋ยวจัดให้...ส่วนนโยบายคลับก้อส่วนนโยบายครับ..ok

ถามเรื่องสติ๊กเกอร์คลับหน่อยครับ

ใจมากคับพี่นับถือพี่เลย555 ส่วนผมจัดของพี่มาแว้วสวยๆทั้งนั้น
ตอบ
หน้า 2 จาก 3
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.