ตอบ
boss

ชื่อเล่น: บอส

เข้าร่วม: 15 ตุลา 2008
ตอบ: 840

Guru ES
Guru ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1138
ให้คำขอบคุณ: 1530

ปี: 2002
สี: ดำ ไนท์ฮอว์ก (B-92P)
จันทร์, 31 มกรา 2011 12:45 - ผู้ใด้เป็นเซลล์ Honda ระแวกอ่อนนุช รบกวนขอเบอร์ติดต่อครับ
รบกวนขอเบอร์ติดต่อครับ เพราะเพื่อนผมอยากถอย New!!Honda City Vtec 1.5 A/T เร็ววันนี้
อยากทราบรายละเอียดราคา และ ของแถม รอรถนานมั้ย .......... วิน วิน ทั้งคู่ครับ

มันบอกถ้าวันนี้พ่อมันอารมดีก็ถอยเลยพรุ่งนี้ ขอบคุนครับ

แอบเสียใจให้แม่มถอยESมาอยู่ด้วยกันแม่งไม่เอา อิอิ

เหรอถ้าสะดวก mail: supart_aom@hotmail.com

ปล.มันไม่ให้เบอร์โทร เพราะกลัวโลกกลมงานเข้าเรื่องผู้หญิงครับ
ตอบ
หน้า 1 จาก 1
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.