หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้
ES21_fatboy

เข้าร่วม: 01 ตุลา 2008
ตอบ: 1563

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 11901
ให้คำขอบคุณ: 4229

ปี: 2004
สี: น้ำเงิน วิวิด (มุก) (B-502P)
พุธ, 24 มีนา 2010 17:34 - ขอร้องนะครับ การ ซื้อ-ขาย ทุกประเภท ช่วยกันใช้ห้อง Part for sales นะครับ
อยากจะวิงวอนขอร้อง!!! สมาชิกทุกท่านนะครับ เกี่ยวกับการประกาศ ชักชวน โน้มน้าว

หรือ อะไรก็ตามแต่ ที่เกี่ยวข้องกับ การซื้อ-ขาย ทุกลักษณะ ที่มีในกระทู้อื่นๆ ที่มิใช่

ห้อง Part for sales นั้น อยากจะขอร้องนะครับ ว่าในเวบบอร์ด civicesgroup ได้

จัดห้องเป็นหมวดหมู่ไว้ให้อย่างดีแล้ว จึงอยากขอความร่วมมือให้ Post กันให้ถูกที่ทาง

ด้วยนะครับ เพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อย

เราอยู่ร่วมกันหมู่มากนะครับ อาจจะต้องเสียสละความสะดวกสบายส่วนตัวไปบ้าง หรือ

ทำอะไรอย่างใจเราทุกอย่าง 100% ไม่ได้บ้าง ก็อยากขอความร่วมมือกันนะครับ

นอกจากนี้ การรวมกลุ่มกันอะไรกันที่มีวัตถุประสงค์เพื่อประโยชน์ส่วนรวม หรือเพื่อมิตรภาพ

โดยไม่มีเจตนาอื่นใดแอบแฝงแล้วนั้น เป็นเรื่องที่น่าสรรเสริญครับ...

... แต่ถ้าหากว่า มีเจตนาแอบแฝงเรื่องการค้า หรือผลประโยชน์ส่วนตัว หรือผลประโยชน์ที่

เอื้อกันเฉพาะคนกลุ่มใดกลุ่มหนึ่งนั้น เป็นเรื่องที่ไม่เหมาะสมในบ้านอันอบอุ่น ที่อยู่กันฉันท์

พี่น้องเล็กๆหลังนี้นะครับ

ขอขอบพระคุณทุกท่านที่เข้าใจและให้ความร่วมมือเป็นอย่างสูงครับ
หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้
หน้า 1 จาก 1
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.