หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้
ES21_fatboy

เข้าร่วม: 01 ตุลา 2008
ตอบ: 1563

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 11901
ให้คำขอบคุณ: 4229

ปี: 2004
สี: น้ำเงิน วิวิด (มุก) (B-502P)
อังคาร, 23 มีนา 2010 11:15 - กระทู้หาเพื่อนใกล้บ้าน พูดคุยกันเองในกลุ่มย่อย เรียนเชิญ Post กันที่ ห้อง Events นะครับ
เรียน พี่ๆน้องชาว civic ES group

ขอแจ้งให้ทราบว่า ตั้งแต่วันที่ 1 เมษายน 2553 เป็นต้นไป กระทู้หาเพื่อนใกล้บ้าน พูดคุยกันเอง

ในกลุ่มย่อย ใครอยู่แถวนี้บ้างครับ อยากรู้จักคนแถวนี้จัง ตั้งกระทู้มาคุยกันเหมือน Messenger

หรือ MSN กระทู้นัดนอกรอบ กิจกรรมต่างๆ ขอความอนุเคราะห์เรียนเชิญที่ ห้อง Event ครับ

่ส่วนกระทู้ลักษณะดังกล่าวข้างต้นที่ก่อน 1 เมษายน 2553 ถูก Post ขึ้นในห้อง General Talk

พอถึงวันที่ 1 เมษายน 2553 ต้องขออนุญาตท่านเจ้าของกระทู้นะครับ Moderator จะบริการ

ย้ายไปไว้ห้อง Events ให้นะครับ

Link ไปห้อง Events ก็ตามนี้นะครับ =>
ห้อง Events

จึงแจ้งมาเพื่อทราบ
หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้
หน้า 1 จาก 1
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.