ตอบ
worn

เข้าร่วม: 26 กันยา 2012
ตอบ: 99

สมาชิกสับสน
สมาชิกสับสน

ได้รับคำขอบคุณ: 106
ให้คำขอบคุณ: 20

ปี: 2005
สี: เทา ซิลเวอร์สโตน (NH-630M)
พุธ, 16 ตุลา 2019 12:19 - ทำสีเบาะ ในวันหยุด
หลังจากที่เบาะหนังที่นั่งทุกวันเริ่มเก่า เลยหาเวลาว่างๆรื้อมาทำให้ใหม่สักหน่อย  เริ่มจากถอดเบาะออกมาแล้วทำความสะอาดเช็ดคราบต่างๆออกตากแดดให้แห้งแล้วลงมือพ่น  ด้วยสีพ่นเบาะหนังยี่ห้อ morrison ระหัสสี vn104สีครีม  พ่นออกมาแล้วสีไม่เพี้ยน จากเพาะที่สีหมองๆได้ความสดใสกลับมาเหมือนใหม่อีกครั้ง   ใช้เวลาประมาณไม่เกิน 2 ชั่วโมง  แต่สีค่อนข้างจะหาซื้อลำบากหน่อย  ต้องติดต่อซื้อผ่านเซลล์โดยตรง  หาซื้อตามร้านทั่วไปไม่มีขาย หาก สมช.ท่านไหนสนใจ ผมมีเบอร์ติดต่อให้นะครับ

รื้อเบาะออกก่อน
รื้อเบาะออกก่อน
พ่นแล้วสวยเลย
พ่นแล้วสวยเลย
สีที่พ่นครับ
สีที่พ่นครับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: ท๊อป  ake_farlikit  mou  Sompongton  jojowaiwai 
mou

ชื่อเล่น: หมู

เข้าร่วม: 02 มิถุนา 2010
ตอบ: 7

น้องใหม่
น้องใหม่

ได้รับคำขอบคุณ: 5
ให้คำขอบคุณ: 1

ปี: 2005
สี: เทา ซิลเวอร์สโตน (NH-630M)
ศุกร์, 29 พฤษภาคม 2020 14:32 - ทำสีเบาะ ในวันหยุด
 ขอบคุณครับ เดี๋ยวทำบ้าง
ตอบ
หน้า 1 จาก 1
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.