ตอบ
oazaa_es03

เข้าร่วม: 23 พฤศจิกา 2013
ตอบ: 12

น้องใหม่
น้องใหม่

ได้รับคำขอบคุณ: 1
ให้คำขอบคุณ: 0
เสาร์, 29 กรกฎา 2017 15:14 - ชี้เป้าร้านกุญแจ โซนราชบุรี
พอดีรถ es03 มีอาการไขสตาร์ทติดขัดเลยลองแวะไปให้ช่างโจดูอาการ ปรากฏว่าเป็นที่ชุดพินของสวิทช์กุญแจที่พวงมาลัยสึก ช่างเลยแนะนำให้ทำการถอดรื้อเปลี่ยนชุดพินใหม่ พร้อมกับแนะนำให้กัดดอกใหม่ด้วย เนื่องจากดอกเก่าค่อนข้างสึกมากแล้วถ้าเปลี่ยนแค่ชุดพินแต่ยังใช้ดอกเก่าเกรงว่าภายภาคหน้าจะเป็นอีก เรยทำดอกใหม่เป็นแบบรีโมทในตัวเลยครับ(รถผมเป็นแบบรีโมทโรงงานแยกกับกุญแจ)พร้อมกัดดอกแบบเดิมอีกอดกไว้ใช้สำรองครับ ราคาซ่อมชุดพิน+ดอกเดิมใหม่ 1 ดอก 1,500.- / ราคาทำกุญแจรีโมทในตัว 1 ดอก 2,200.- คร้าบบบ

Attached File :
ชี้เป้าร้านกุญแจ โซนราชบุรี
ได้รับคำขอบคุณจาก: fasang.Mr 
ตอบ
หน้า 1 จาก 1
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.