ตอบ
wiboonchai

เข้าร่วม: 05 มิถุนา 2013
ตอบ: 4

น้องใหม่
น้องใหม่

ได้รับคำขอบคุณ: 0
ให้คำขอบคุณ: 0
พุธ, 5 มิถุนา 2013 14:51 - สอบถามหาน๊อตตัวนี้หน่อยครับ (ส่วนผสมไอเท็มเทพ) (หาได้แล้วครับ)
vamps พิมพ์ว่า:
หาน๊อตหัวแป๊ก ฝั่งตัวรับ หรือเขาเรียกว่าอะไรไม่ทราบครับ
ภาษาอังกฤษเขาเรียกว่า Snap Screw
ไม่รู้จะไปหาได้จากร้านที่ไหนบ้างครับที่หาในเน็ท มีแต่ขายผ่าน ebay
ไม่ทราบว่าคลองถม หรือร้านขายน๊อตที่ไหนมีบ้าง รบกวนชี้เป้าด้วยคับ
แล้วเราต้องไปบอกเขาว่าไงคับ กะจะปริ้นรูปไปถ้าเรียกไม่ถูกคับ

ปล. จะเอามาใส่หน้ากากหนังกันแมลงคับ น๊อตแบบนี้มันไม่มีมาด้วย 2 ตัว
เอาไปใส่แทนน๊อตตรงซุ้มล้อหน้าแล้วยึดแป๊กกับหน้ากากได้เลย

ผ่านไป 1 อาทิตย์วันนี้มารายงานผลครับ
สรุปคือตัวกระดุมตาไก่ใช้ได้ครับ
แต่ต้องโมนิดหน่อยเพราะพุ๊กที่สำหรับติดตาไก่ไม่มี เลยใช้พุ๊กเดิมยึดเอา
เสร็จเรียบร้อยครับ JDM
ตาไก่เหลือเยอะมาก เพราะใช้ไป 2 ตัว (หาแทบแย่)
ใครจะเอาบอกครับผมแจกฟรีสำหรับครอบครัว ES

พี่ช้วยผมหน่อยครับ น๊อตหัวเป็กที่พี่ลงรูปให้ดูหาซื้อได้ที่ไหนครับ ผมหาทั่วกทม ไม่มีจริงๆผมต้องการมากๆครับ

wiboonchai

น้องใหม่
น้องใหม่

พุธ, 5 มิถุนา 2013 14:55 - สอบถามหาน๊อตตัวนี้หน่อยครับ (ส่วนผสมไอเท็มเทพ) (หาได้แล้วครับ)
อ่านโพสพี่คนนึ่งบอกว่าอยู่แถวกล้วยน้ำไท ตรงข้ามม.กรุงเทพ ผมอยากได้ชื่อร้านและเบอร์โทรครับ ขอความช้วยเหลือหน่อยครับ

wiboonchai

น้องใหม่
น้องใหม่

พฤหัส, 6 มิถุนา 2013 10:12 - สอบถามหาน๊อตตัวนี้หน่อยครับ (ส่วนผสมไอเท็มเทพ) (หาได้แล้วครับ)
หาน๊อตหัวแป๊กครับด่วนๆๆๆต้องการมากๆๆๆช้วยผมหน่อยครับ
wiboonchai

น้องใหม่
น้องใหม่

พฤหัส, 6 มิถุนา 2013 10:34 - สอบถามหาน๊อตตัวนี้หน่อยครับ (ส่วนผสมไอเท็มเทพ) (หาได้แล้วครับ)
พี่"vamps"น๊อตหัวแป๊กพี่ยังเหลืออยู่ป่าวครับ ผมอยากได้สักสิบตัวครับถ้าไม่เหลือแนะนำร้านให้ซื่อหน่อยครับอยู่ตรงไหน เบอร์โทรร้านเบอร์อะไรครับ ขอบพระคุณมากครับ
Juris

ชื่อเล่น: เม

เข้าร่วม: 01 ตุลา 2008
ตอบ: 780

Guru ES
Guru ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1697
ให้คำขอบคุณ: 1333

ปี: 2004
สี: ดำ ไนท์ฮอว์ก (B-92P)
พฤหัส, 6 มิถุนา 2013 10:42 - สอบถามหาน๊อตตัวนี้หน่อยครับ (ส่วนผสมไอเท็มเทพ) (หาได้แล้วครับ)
ขอแหล่งด้วยคนครับ กำลังจะได้หน้ากากวันนี้คับ
vamps

ชื่อเล่น: เต้ย

เข้าร่วม: 09 มกรา 2009
ตอบ: 521

แซงซ้าย ปาดขวา
แซงซ้าย ปาดขวา

ได้รับคำขอบคุณ: 1192
ให้คำขอบคุณ: 394

ปี: 2001
พฤหัส, 6 มิถุนา 2013 11:33 - สอบถามหาน๊อตตัวนี้หน่อยครับ (ส่วนผสมไอเท็มเทพ) (หาได้แล้วครับ)
อยู่ตรงข้าม ม กรุงเทพกล้วยน้ำไทครับ เดินย้อนไปจาก ม กรุงเทพ ไปทางช่องสามอะคับ
จะมีร้านนึงขายอุปกรณ์เกี่ยวกับการทำเครื่องหนังและรองเท้าครับ

ของผมโพสนี้ปักว่าแล้วคับ แจกหมดเรียบไปแล้วคับ
ปล จิงๆถ้ารีบหรือถามด่วนๆ PM มาได้เลยครับ เพราะเดี๋ยวไม่เห็นโพสครับ
pongz19

ชื่อเล่น: โป้ง

เข้าร่วม: 01 ตุลา 2008
ตอบ: 1168

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 859
ให้คำขอบคุณ: 489

ปี: 2005
สี: ดำ ไนท์ฮอว์ก (B-92P)
พฤหัส, 6 มิถุนา 2013 12:09 - สอบถามหาน๊อตตัวนี้หน่อยครับ (ส่วนผสมไอเท็มเทพ) (หาได้แล้วครับ)
wiboonchai พิมพ์ว่า:
พี่"vamps"น๊อตหัวแป๊กพี่ยังเหลืออยู่ป่าวครับ ผมอยากได้สักสิบตัวครับถ้าไม่เหลือแนะนำร้านให้ซื่อหน่อยครับอยู่ตรงไหน เบอร์โทรร้านเบอร์อะไรครับ ขอบพระคุณมากครับ

Juris พิมพ์ว่า:
ขอแหล่งด้วยคนครับ กำลังจะได้หน้ากากวันนี้คับ

อยากได้ด้วยครับ ถ้าเหลือขอซื้อต่อนะครับ
ตอบ
หน้า 2 จาก 2
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.