ตอบ
ajettabo

ชื่อเล่น: ใหม่

เข้าร่วม: 16 ธันวา 2011
ตอบ: 19

น้องใหม่
น้องใหม่

ได้รับคำขอบคุณ: 14
ให้คำขอบคุณ: 0

ปี: 2005
สี: ดำ ไนท์ฮอว์ก (B-92P)
จันทร์, 27 สิงหา 2018 09:03 - สอบถามเรื่องการเลื่อนเบ้าหน้าครับ
1.ผมเคยไปเลื่อนเบ้าโช๊คหน้าลงมาครับ ปัญหาคือ ตอนนี้ผมอยากเอามันขึ้นเหมือนเดิม ตอนนี้ใส่โช๊คเดิมกับสปริงtein โช๊คเดิมคือไปอัดน้ำมันมา ในกรณีนี้ต้องทำไงครับ

เปลี่ยนแค่เบ้าโช๊คใหม่ หรือเปลี่ยนทั้งโช๊คเลยครับ

2. ถ้าผมเปลี่ยนโช๊คใหม่ แล้วใช้สปริงเดิม tein ยังใช้กับโช๊คใหม่ได้มั้ยครับ เช่น โช๊คมอนโรล หรือคายาบา สปริงตัวนี้มีผลกับโช๊คใหม่มั้ยครับ  

รบกวนผู้รู้ตอบทีครับ

ตอบ
หน้า 1 จาก 1
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.