ค้าอะไหล่โครตเก่า

ตอบ
แชร์ประสบการณ์ รถสตาร์ติดยาก
ผู้ตั้ง ข้อความ
jiraphat
สมาชิกสับสน
สมาชิกสับสน

เข้าร่วม: 28 กันยา 2013
ตอบ: 61

ได้รับคำขอบคุณ: 88
ให้คำขอบคุณ: 37

เสาร์, 9 ธันวา 2017 06:23 :: แชร์ประสบการณ์ รถสตาร์ติดยาก
กุญแจผมทำมาใหม่ ใช้ไปได้สอง/สามเดือน รถเริ่มสตาร์ยาก
เนื่องจากอะไรรู้ไหมครับ...ชิฟในกุญแจหลุดจากตำแหน่งที่ติดไว้ ทำให้ตัวชิฟอยู่ห่างตัวอ่านสัญญาณ จึงสตาร์ไม่ค่อยติด
แก้ไขโดยถอดกุญแจออก แล้วเอาชิฟมาติดให้ตรงตำแหน่ง แค่นี้เรียบร้อยครับ

Attached File :
แชร์ประสบการณ์ รถสตาร์ติดยาก

แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
ตอบ
หน้า 1 จาก 1

ไปที่: 

ujs used japan shop sale and service
Copyright © 2009-2018 Civic ES Group. All rights reserved.
admin@civicesgroup.com