ตอบ
Loxtis

เข้าร่วม: 22 กรกฎา 2015
ตอบ: 6

น้องใหม่
น้องใหม่

ได้รับคำขอบคุณ: 0
ให้คำขอบคุณ: 0

ปี: 2001
อาทิตย์, 17 กันยา 2017 03:05 - รบกวนสอบถามพี่ๆเรื่องสติกเกอหน่อยครับ
ใครพอมีรูป civic es01 ติดสติกเกอร์ฝากระโปรงแบบไม่เต็มฝาตามรูปมั้ยครับ พอดีอยากดูตัวอย่างก่อนนำไปติดครับ
แบะสอบถามเรื่องติดสติกเกอที่หลังคาด้วยครับ เราจะติดสติกเกอแบบให้เหมือนหลังคาแก้วได้มั้ยครับ รบกวนพี่ๆด้วยนะครับ
#ชื่อนนท์ อยู่สมุทรปราการครับ

ขออนุญาตพี่เจ้าของรถครับ
ขออนุญาตพี่เจ้าของรถครับ
ถ้าเป็นไปได้ขอตัวอย่างจากรถสีแบบนี้นะครับ
พอดีเอารถไปทิ้งไว้ที่อยู่แต่ต่อมความอยากมันเริ่มแล้วครับ
#ขออนุญาตเจ้าของรถครับ
ถ้าเป็นไปได้ขอตัวอย่างจากรถสีแบบนี้นะครับ 
พอดีเอารถไปทิ้งไว้ที่อยู่แต่ต่อมความอยากมันเริ่มแล้วครับ 
#ขออนุญาตเจ้าของรถครับ
Loxtis

เข้าร่วม: 22 กรกฎา 2015
ตอบ: 6

น้องใหม่
น้องใหม่

ได้รับคำขอบคุณ: 0
ให้คำขอบคุณ: 0

ปี: 2001
อาทิตย์, 17 กันยา 2017 16:51 - รบกวนสอบถามพี่ๆเรื่องสติกเกอหน่อยครับ
มีท่านไหนพอชี้แนะได้บ้างครับ
ตอบ
หน้า 1 จาก 1
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.