โฆษณา แบนเนอร์ โฆษณา แบนเนอร์
โฆษณา แบนเนอร์ ค้าอะไหล่โครตเก่า โฆษณา แบนเนอร์ โฆษณา แบนเนอร์

ตอบ
Civic dimension rx อยากเปลียนเป็น MT ขอความรู้หน่อยครับ
ผู้ตั้ง ข้อความ
wutthiroty08
น้องใหม่
น้องใหม่

เข้าร่วม: 26 มกรา 2017
ตอบ: 3

ได้รับคำขอบคุณ: 0
ให้คำขอบคุณ: 0

พุธ, 15 กุมภา 2017 22:01 :: Civic dimension rx อยากเปลียนเป็น MT ขอความรู้หน่อยครับ
อยากเปลียนจากATเป็น MT อยากทราบว่า Civic dimension rx วางเคื่องอะไรได้บ้าง ตอนนี้ติดรถคือATโรงงาน งบประมาณเท่าไร ใครเครื่องวางมาขอความรู้ด้วยครับ ต้องแปลงอะไรมากไหมครับ ไม่รู็เรื่องห้องเครื่องเท่าไหร่

ผู้ตั้ง ข้อความ
Thard
แซงซ้าย ปาดขวา
แซงซ้าย ปาดขวา

ชีวิตของเรา ใช้ซะ

ชื่อเล่น: น้องเติ้ด

เข้าร่วม: 22 กันยา 2015
ตอบ: 588

ได้รับคำขอบคุณ: 160
ให้คำขอบคุณ: 48

ปี: 2005
สี: ขาว ทาฟเฟต้า (NH-578)

พฤหัส, 16 กุมภา 2017 10:32 :: Civic dimension rx อยากเปลียนเป็น MT ขอความรู้หน่อยครับ
mt.ตรงรุ่นก็มี

แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
ตอบ
หน้า 1 จาก 1

ไปที่: 

ujs used japan shop sale and service
Copyright © 2009-2017 Civic ES Group. All rights reserved.
admin@civicesgroup.com