ตอบ
Keng Keng Hatee

ชื่อเล่น: เก่งครับ

เข้าร่วม: 16 สิงหา 2015
ตอบ: 178

มือใหม่หัดขับ
มือใหม่หัดขับ

ได้รับคำขอบคุณ: 51
ให้คำขอบคุณ: 0

ปี: 2004
อังคาร, 20 กันยา 2016 19:52 - อยากสอบถามอู่รถที่ทำของฮอนด้าดีๆที่ต่างจังหวัด
ผมอยู่สกลนครอ่าครับ เคยเห็นรถในคลับนี้แหละติดสติ๊กเกอร์ ES GROUP ไม่ทราบว่ามีสมาชิกท่านอื่นอยู่แถวนี้ไหมครับ อยากทราบอู่ที่ทำฮอนด้ารุ่นนี้ดีๆ หรือจังหวัดใกล้เคียงก็ได้ ที่ผมพอจะเดินทางไปได้

ปล.รถไม่ได้เป็นไรนะครับ แค่เวลาอยากทำอะไร อยากเจออู่ที่ชำนาญเฉพาะจริงๆ

Attached File :
อยากสอบถามอู่รถที่ทำของฮอนด้าดีๆที่ต่างจังหวัด
ได้รับคำขอบคุณจาก: indica999 
ตอบ
หน้า 1 จาก 1
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.