ตอบ
Dark

เข้าร่วม: 24 มิถุนา 2009
ตอบ: 383

มีใบอนุญาตขับขี่
มีใบอนุญาตขับขี่

ได้รับคำขอบคุณ: 408
ให้คำขอบคุณ: 10

ปี: 2002
สี: ดำ ไนท์ฮอว์ก (B-92P)
เสาร์, 23 กรกฎา 2016 20:11 - สอบถามเกี่ยวกับการหมุนของล้อหน้า เวลายกลอยเหนือพื้นทั้งสองล้อ เกียร์ออโต้ครับ
สอบถามด้วยนะครับ วันนี้ผมลองยกล้อหน้าทั้งสองล้อเหนือพื้นนะครับ สตาร์ทรถแล้วเข้าเกียร์ d ตอนแรกล้อก็หมุนไปข้างหน้าด้วยความเร็วเท่าๆกันครับ ผ่านไปประมาณ 30 วินาที ล้อซ้ายจะเริ่มช้าลงแล้วหยุดหมุน แต่ล้อขวายังคงหมุนความเร็วเท่าเดิมนะครับ ไม่แน่ใจว่าของท่านอื่นเป็นแบบนี้หรือเปล่าครับ พอเข้าเกียร์ n ในขณะที่ลอยทั้งสองข้างยังลอยเหนือพื้น ปรากฎว่าล้อทั้งสองข้างไม่มีการหมุนครับ อยากทราบว่าปกติหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ
ตอบ
หน้า 1 จาก 1
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.