ค้าอะไหล่โครตเก่า

ตอบ
ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 19, 20, 21, 22, 23  ถัดไป
"มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
ผู้ตั้ง ข้อความ
น้าเชฐ zab track
Guru ES
Guru ES

ชื่อเล่น: เชฐ

เข้าร่วม: 22 กุมภา 2015
ตอบ: 682

ได้รับคำขอบคุณ: 0
ให้คำขอบคุณ: 0

พุธ, 18 ตุลา 2017 16:43 :: "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
ช่วงนี้ฝนยังตก ถนนก็ลื่น ดึกๆก็เย็นๆน่านอนสบาย

ให้ ZAB TRACK ส่ง รปภ. ไปดูแลให้ 24 ชั่วโมงเลยครับ

หน้าที่ดูแลรถ ปล่อยให้เราทำ รถไม่หาย ในราคาประหยัด แสนคุ้มสุดๆ

Guru ES
Guru ES

พฤหัส, 19 ตุลา 2017 12:13 :: "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
รุ่น T2D กันขโมยตัวเล็ก
        เช็คตำแหน่งจากดาวเทียมได้ ดูย้อนหลังได้
    สั่งดับเครื่องได้ ดักฟังได้ แจ้งเมื่อสตาร์ท ล็อคจุดจอดได้
  จากราคา 13,000 บาท ลดเหลือ !!! 8,000 บาทถ้วน รวมติดตั้ง
       ( หายากนะ ฟังค์ชั่นแบบนี้ ราคาพิเศษแบบนี้ )

มินิ แบบนี้ แต่ประโยชน์ ไม่มินิ เลยนะครับ กันหายได้จริง

อีกหนึ่ง Item ดีๆ ที่รถทุกคันควรต้องมี ZAB TRACK จัดให้

Guru ES
Guru ES

ศุกร์, 20 ตุลา 2017 16:21 :: "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
เสาร์ อาทิตย์ วันพักผ่อน
ควรจะเป็นวันพักผ่อน แบบสุดขีด
ตัดกังวล เรื่องรถ ...ให้เราดูแล...เที่ยวให้เต็มที่
รถไม่หายแน่นอน

Guru ES
Guru ES

เสาร์, 21 ตุลา 2017 15:11 :: "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
ข่าวรถหาย มีทุกวัน...ไม่อยากให้เกิดกับใคร
        เลือกใช้ของดีๆ ป้องกันรถกันเถอะ
  ของไม่แพงก็มี แต่ซื้อของ ต้องเข้าใจ คุณภาพตามราคา
     มาที่นี่เราให้ คุณค่า เกินราคา 098 917 4256

Guru ES
Guru ES

อาทิตย์, 22 ตุลา 2017 14:11 :: "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
      กันขโมยเกรดดี
 คุณภาพเกินราคา ใช้ได้ดี ทน และ นาน
    ZAB TRACK คุณมาถูกทางแล้ว

Guru ES
Guru ES

จันทร์, 23 ตุลา 2017 14:21 :: "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
ZAB TRACK ชื่อนี้ ตอบโจทก์ ทุกการป้องกัน

รถไม่หาย ใช้ได้ จริง 098 917 4256

Guru ES
Guru ES

อังคาร, 24 ตุลา 2017 14:54 :: "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
ช่วงนี้ ของดอัพโฆษณา เพื่อเป็นการไว้อาลัยท่านผู้เป็นที่รัก

ถึงวันศุกร์นะครับ  แต่ยังคงติดต่อได้ที่ไลน์ ZABTRACK

หรือ โทร 0989174256 เหมือนเดิมนะครับ
           มีปัญหาอะไร สอบถามได้เหมือนเดิมครับ

Guru ES
Guru ES

เสาร์, 28 ตุลา 2017 14:46 :: "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
รับงานปกติแล้วนะครับ เพราะความจน มันน่ากลัว
       เราต้องขยัน แล้วก็ต้องขยันในทางที่ถูก
    มาหาเรา ป้องกันรถหายได้ครับ ZAB TRACK ชื่อนี้สบายใจได้เลย

พรุ่งนี้กฐิน วัดโฆสิตาราม ชัยนาท ขากลับ ผ่าน สิงห์บุรี
    อ่างทอง อยุธยา นัดได้นะครับ 098 9174256

Guru ES
Guru ES

จันทร์, 30 ตุลา 2017 12:50 :: "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
วันนี้ อยู่ กทม นะครับ
สแตนบายที่ร้าน เมจิค ซาวน์ ลำสาลี

อยากได้กันขโมย แบบเทพๆ ราคา ไม่ถูก ไม่แพง
สมตัว แต่ไม่แพงแน่นอน เมื่อได้เห็นการทำงาน

โทร 0989174256 หรือ
LineID : ZABTRACK

ได้ ของดี ไว้ป้องกันรถหาย แน่นอนครับ

Guru ES
Guru ES

อังคาร, 31 ตุลา 2017 17:19 :: "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
แบบเรียลไทม์ สั่งงานผ่านแอพ บนมือถือ

ใช้งานง่าย แอพภาษาไทย

ราคาถูกมว๊าก อต่เช็คดาวเทียมได้ ก็มีนะแจ๊ะ

Guru ES
Guru ES

พุธ, 1 พฤศจิกา 2017 17:27 :: "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
มาร้านนี้สบายใจได้เลยครับ รถไม่หาย

ใช้งานง่าย ใช้งานได้จริง

ป้องกันรถหาย จริงๆจังๆ

Guru ES
Guru ES

พฤหัส, 2 พฤศจิกา 2017 12:52 :: "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
กันขโมยของร้านเรา
ไม่ใช่ของเล่นๆนะครับ
เน้น ป้องกัน กันจริงๆจัง....
ไม่ใช่ ติดตั้งพอเสร็จๆ หลอกตัวเอง ว่าติดกันขโมยแล้ว
กันขโมยของจริง ต้อง ZAB TRACK เท่านั้นครับ

Guru ES
Guru ES

ศุกร์, 3 พฤศจิกา 2017 16:43 :: "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
สุขสันต์วันลอยกระทง
    ทิ้งสิ่งไม่ดีทั้งหลายไป
   ต่อไปนี้ เกิดใหม่ บนความ ปลอดภัย
    มั่งคั่ง ร่ำรวย และโชคดี ทุกท่านครับ

Guru ES
Guru ES

จันทร์, 6 พฤศจิกา 2017 15:29 :: "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
ช่วงนี้ เข้ามาได้ทุกวันนะครับ
    มาเอากันขโมยเทพๆ ไปใช้งานกันครับ
           ถูกใจแน่นอน
  098 917 4256 น้าเชฐ มาเอง

Guru ES
Guru ES

อังคาร, 7 พฤศจิกา 2017 16:06 :: "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
ออลนิว 2017 รถรุ่นใหม่ๆ
   มี #ช่างเฉพาะทาง ไว้ดูแลเลยนะครับ
  สอบถามมาได้ครับ ที่นี่ไม่เร้าหรือครับ

Guru ES
Guru ES

พฤหัส, 9 พฤศจิกา 2017 16:41 :: "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้

ถ้าลิงค์ยูทู๊ป ไม่เล่นอัตโนมัติ คลิ๊กดูคลิป ตามนี้เลยครับ https://youtu.be/oPnFuVd5KKs

R2 ดูรถจากดาวเทียม #สั่งดับเครื่องผ่านมือถือ ดักฟัง #เช็คย้อนหลัง
กันขโมย ตัวเล็ก ราคาพิเศษ ตัดสินใจตอนนี้ ลดทันที 1,800 บาท
งัดรถ รื้อรถ รถโทรตาม สตาร์ทเครื่อง ดับเครื่อง เมื่อไหร่ ให้แจ้งทันทียังได้เลย
.
หรือ จะให้รายงาน สถิติ จอดกี่ครั้ง วิ่งกี่นาที กี่กิโล เช็คทุกอย่าง ได้ง่ายๆ แค่ปลายนิ้ว
.
ที่สำคัญ #ตัวเล็ก_ซ่อนง่าย_ติดตั้งเองยังได้เลย ( ฟังค์ชั่นแบบรู้ลึก ด้านล่างนะครับ )
.
.
ถ้ารถคุณ.."มีฟังค์ชั่นแบบนี้" บอกได้เลย หมดสิทธิหาย จอดที่ไหนก็สบายใจ
.
ไปเที่ยวให้สนุก ไม่ต้องกังวลมาแลรถ เปิดแอพในโทรศัพท์ดูได้ตลอด
.
แม้เวลาคุณทำงาน หรือปาร์ตี้แฮงเอาท์ มี รปภ. ส่วนตัว ดูแลรถให้
.
ให้ทุกคืนนอนได้เต็มตา ไม่ต้องหวาดระแวงลุกมาดูรถดึกๆ
.
 รปภ.หุ่นยนต์ ไม่หลับ ไม่นอน ดูแล อย่างแข็งขัน 24 ชั่วโมง ไม่มีแอบไปงีบเหมือน.....
.
.
บางเว๊ปขายอยู่ 12,000 บาท เราไม่ขาย
.
ช่วงนี้มีราคาพิเศษ จาก 9,800 บาท
.
 ลดให้อีก #เหลือเพียง 8,000 บาท  
#รวมค่าติดตั้งที่ร้าน พร้อมตัดสตาร์ท + เซิฟเว่อร์ + แอพบนมือถือ + ประกัน 1 ปี
.
.
 พิเศษ สุดๆ  #ซื้อไปติดตั้งเอง หรือ  #รวมกันมาเป็นกลุ่ม
*** มีส่วนลดพิเศษ ให้อีกต่างหาก ราคาเพียงแค่ 6,000 - 7,000 บาท ถูกมั๊กๆ ตัดสินใจได้เลย ***
.
.
 **** ร้านนี้ เน้นว่า #งานเนี๊ยบ #ซ่อนลึก #แกะยาก หมดสิทธิหาย ****
.
.
 สอบถามเพิ่มเติม 098 917 4256 พิเชฐ รับสายเอง 09.00-23.00 เลยครับ
.
หรือ LIne id : zabtrack แอดมาสอบถามได้เลยครับ
#บ้านนี้ไม่เร้าหรือ ตื้อขาย สบายใจได้เลย
.
.
รุ่นนี้ ชื่อ รุ่น R2 นะครับ #เหมือนฝังหุ่น_รปภ_แอนดรอยไว้ดูแลรถคุณ
.
.
.
ฟังค์ชั่นคร่าวๆตามนี้นะครับ ใช้ผ่านหน้าเว๊ป ทำอะไรได้อีกเยอะเลย
.
1.  เช็คตำแหน่งจากดาวเทียมได้ แม่นเว่อร์
.
2.  สั่งดับเครื่องได้ จากมือถือ หรือ ผ่านแอพ หรือผ่านหน้าเว๊ป
.
3.  ดักฟังได้ Monitor เหมือนนั่งอยู่รถด้วยเลย เฉพาะเบอร์ที่ตั้งค่าไว้
.
4.  ล็อคจุดจอด มีการเคลื่อนไหวรถ โทรตามทันที
.
5.  รื้อรถ งัดรถ กระแทกรถ หลังจากดับเครื่องไปแล้ว แจ้งทันที
.
6.  สตาร์ทรถ ให้แจ้งก็ได้ หรือ ไม่อยากให้แจ้ง ก็เลือกปิดการแจ้ง ได้ง่ายๆเลย
.
7.  ดับเครื่อง ให้แจ้งก็ได้ หรือ ไม่อยากให้แจ้ง ก็เลือกปิดการแจ้ง ได้ง่ายๆเลย
.
8.  ดูผ่านแอพ บนมือถือได้ หรือ จะสั่งควบคุมรถ ผ่านแอพ บนมือถือ ก็ง่ายๆเลย
แอพรุ่นใหม่ เมนูไทย ใช้งานง่ายมั๊กๆ คนไม่เป็นคอม ยังใช้งานได้เลย
.
.
9.  ดู หรือ สั่งงานรถ ผ่านหน้าเว๊ปได้ ไม่ต้องลงโปรแกรม ไม่ต้องพกคอมส่วนตัว ให้วุ่นวาย
แค่คุณมี ชื่อล็อกอิน กับ พาสเวิด ที่ไหนๆของโลก คุณก็เช็ครถคุณได้
.
.
10.  เช็คย้อนหลังได้ หรือ ให้รีพอร์ท สถิติ วิ่งกี่กิโล ความเร็วเท่าไหร่ จอดกี่ครั้ง ดับเครื่องกี่ครั้ง
สตาร์ทใหม่กี่ครั้ง แต่ละครั้งวิ่งไปไหน ระยะทางเท่าไหร่ สรุปให้พร้อม เช็คแบบละเอียดได้เลย
.
.
12.  การสั่งงานผ่านแอพ และหน้าเว๊ป ต้องมีพาสเวิด เท่านั้น
.
14.  การสั่งดับเครื่องจากมือถือ เฉพาะ เบอร์เจ้าของรถที่ได้ตั้งค่าไว้เท่านั้น คนอื่นไม่มีสิทธิ
.
15.  จำกัดความเร็วได้
.
16.  ฟรี ค่าเซิฟเว่อร์ปีแรก
.
17.  ไม่อยากมีภาระรายเดือน ใช้แบบ ออฟไลน์ ก็ สั่งดับเครื่อง ดักฟัง ได้ปกติน๊าาาา

.
.
.
.
 ร้านติดตั้ง และจำหน่าย ตามนี้ครับ ใกล้ที่ไหน สอบถามได้ครับ
.
1. เมจิคซาวน์ ลำสาลี

2. ไฮสปีด เลียบวารี 31

3. A-one Auto sound กำแพงเพชร

4. พรชัยไดนาโม นครศรีธรรมราช

5. อาเก้า พิษณุโลก ในเมือง
.
.
ป.ล.
 #อุปกรณ์ไม่โชว์เพื่อความปลอดภัยของผู้ใช้
#สาระไม่ได้อยู่ที่กล่องห่อหุ้ม แต่สำคัญอยู่ที่ ฟังค์ชั่น การทำงาน
.
 ต้องได้ตามโฆษณา หรือ มากกว่าที่โฆษณา นะครับ
.
.
.เคยเจอขอดูกล่อง แล้วก็ยาวไปถึงขอดูจุดที่ซ่อน....ไม่ดี....
ไม่ปลอดภัยลูกค้าเรา.....สงวนสิทธิิเฉพาะคนสำคัญ
มาติดตั้ง เราจะให้เลือกจุดก่อนทำ
 #ตำแหน่งบอกเลย_ไม่เหมือนกันทุกคัน_สบายใจได้

Guru ES
Guru ES

ศุกร์, 10 พฤศจิกา 2017 14:53 :: "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
ดักตบ  !!!  ไม่ยาก
      แต่ต้องมี พาสเวิดนะ.....ไม่งั้นเช็คไม่ได้

เอาไว้ป้องกันหาย อ่ะ สำคัญสุดแล้ว...
    งั้นจะลำบาก ผ่อนทำไม

Guru ES
Guru ES

เสาร์, 11 พฤศจิกา 2017 16:12 :: "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
กันขโมยอัจฉริยะ N9  รุ่นที่เป็นสากล  ใช้กันทั่วโลก

พร้อมดูแลรถคุณ ด้วยมาตรฐานระดับโลกแล้วนะครับ

Guru ES
Guru ES

อาทิตย์, 12 พฤศจิกา 2017 15:56 :: "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
พรุ่งนี้เจอกันที่ร้านลำสาลี
ตั้งแต่ 09.00 กันเลยนะครับ
อยากมาเทส มาดูด้วย เชิญได้เลยครับ
098 9174 256

Guru ES
Guru ES

อังคาร, 14 พฤศจิกา 2017 13:23 :: "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
อย่าลืม แวะเข้าไปชมคลิปความเทพ ของ R2
กันขโมยตัวเล็ก แต่ประสิทธิภาพสูงลิ่วกันด้วยนะครับ
ตามลิงค์นี้เลย

https://web.facebook.com/ZABTRACK/video ... 896585995

Guru ES
Guru ES

พุธ, 15 พฤศจิกา 2017 15:49 :: "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
มาชมความเทพ ของกันขโมย
ที่สามารถทำให้คุณ โล่งและสบายใจ

Guru ES
Guru ES

พฤหัส, 16 พฤศจิกา 2017 15:19 :: "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
กลางวัน มาจอดรถให้ทำไว้รอ ได้เลยนะครับ
   หรือเลิกงาน มาช่วงเย็น มีช่างบริการตลอดครับ
  ปิดรับงาน 19.30 นะครับ แต่งานที่รับก่อนเวลา
     ทำให้จนจบครับ ได้วันนั้นเลยครับ

Guru ES
Guru ES

ศุกร์, 17 พฤศจิกา 2017 15:31 :: "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
เข้าร้านเย็นๆนะครับ

มาติดตั้งกันขโมยแบบเทพๆกัน

Guru ES
Guru ES

อังคาร, 21 พฤศจิกา 2017 14:26 :: "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
กันขโมย มีตั้งแต่ราคาเบาๆ
จนถึงแบบครบวงจร....ซื้อของตามราคาครับ
บ้านนี้ จัดของดีให้ ไม่แพงเว่อร์

Guru ES
Guru ES

พุธ, 22 พฤศจิกา 2017 11:24 :: "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
จอด แบบหวาดระแวง
  มาเอา รปภ ไฮเทคไปใช้
24 ชั่วโมง สแตนบายเฝ้ารถตลอด

Guru ES
Guru ES

พฤหัส, 23 พฤศจิกา 2017 17:56 :: "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
เสาร์ อาทิตย์ นี้ ยังไม่มีคิวจอง นะครับ

ไม่ต้องรอนาน หรือจะนัดที่บ้าน ไม่ไกลมาก ก็จัดให้ได้เลย

Hot Line 098 917 4256 โทรได้ตลอดครับ

Guru ES
Guru ES

ศุกร์, 24 พฤศจิกา 2017 14:02 :: "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
ยังได้อยู่นะครับ เสาร์ อาทิตย์นี้ มาเป็นรถเทพกัน

ปลอดภัย สบายใจ ไม่หาย ไม่ต้องห่วง

Guru ES
Guru ES

เสาร์, 25 พฤศจิกา 2017 16:42 :: "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
วันนี้อยู่ร้านถึง 19.00 นะครับ
   สอบถาม หรือนัดติดตั้งได้เลยครับ
 กันขโมย ที่เอาอยู่จริงๆ ต้อง ZAB TRACK เท่านั้น

Guru ES
Guru ES

จันทร์, 27 พฤศจิกา 2017 14:37 :: "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
วันปกติ คิวไม่เยอะ จัดได้จัดเลยครับ ไม่ต้องรอคิว
     กันขโมย ที่ครบวงจรที่สุด
 อย่าปล่อยให้รถหาย โดยไม่ได้ป้องกันอะไร
    ZAB TRACK ไม่หาย ช่วยได้จริง

Guru ES
Guru ES

อังคาร, 28 พฤศจิกา 2017 12:27 :: "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
ศุกร์นี้ อยู่แถวปิ่นเกล้านะครับ
   ติดตั้งนิวแจ๊สให้ถึงศูนย์ฮอนด้าเลย

ใครอยู่แถวนั้น อยากติดตั้งด้วย โทรได้เลยครับ

แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
ตอบ ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 19, 20, 21, 22, 23  ถัดไป
หน้า 20 จาก 23

ไปที่: 

ujs used japan shop sale and service
Copyright © 2009-2018 Civic ES Group. All rights reserved.
admin@civicesgroup.com