ตอบ
tui007

ชื่อเล่น: ตุ้ย

เข้าร่วม: 09 มิถุนา 2014
ตอบ: 51

สมาชิกสับสน
สมาชิกสับสน

ได้รับคำขอบคุณ: 4
ให้คำขอบคุณ: 0

ปี: 2005
สี: เทา ซิกเน็ต (เมทัลลิก) (RP-31M)
จันทร์, 23 มิถุนา 2014 08:29 - อยากทราบราคา คอมแอร์ ตาเหยี่ยวอยู่ที่เท่าไหร่ครับ
อยากทราบราคา คอมแอร์ ตาเหยี่ยวอยู่ที่เท่าไหร่ครับ 
anusaks

เข้าร่วม: 05 กรกฎา 2014
ตอบ: 2

น้องใหม่
น้องใหม่

ได้รับคำขอบคุณ: 0
อาทิตย์, 3 สิงหา 2014 14:31 - อยากทราบราคา คอมแอร์ ตาเหยี่ยวอยู่ที่เท่าไหร่ครับ
รถมีอาการมีเสียงดังแกรกๆ เวลาที่คอมแอร์ทำงาน พอแอร์ตัดเสียงนั้นก็เงียบ ส่วนเสียงเครื่องยนต์ปกติ
แต่แอร์ก็ยังเย็นปกตินะครับ มีเพียงเสียงดังที่ด้านใต้ฝากระโปรงให้รู้สึกน่ากลัวนิดนึง
เอารถไปเข้าศูนย์ก็ได้ใบประเมินราคามาตามนี้ครับ

อยากทราบราคา คอมแอร์ ตาเหยี่ยวอยู่ที่เท่าไหร่ครับ

แล้วก็ขับรถกลับบ้านไปตั้งหลัก

แก้ไขล่าสุดโดย เมื่อ อังคาร, 12 สิงหา 2014 03:35, ทั้งหมด 1 ครั้ง (ดูทั้งหมด)
anusaks

เข้าร่วม: 05 กรกฎา 2014
ตอบ: 2

น้องใหม่
น้องใหม่

ได้รับคำขอบคุณ: 0
อาทิตย์, 3 สิงหา 2014 15:15 - อยากทราบราคา คอมแอร์ ตาเหยี่ยวอยู่ที่เท่าไหร่ครับ
หลังจากไปสอบถามราคาจากร้านซ่อมแอร์รถยนต์ แถวบ้าน
ก็ได้ราคาค่าเปลี่ยนคอมใหม่รวมชุดคลัตซ์ (ช่างบอกว่าคอมใหม่ แต่เข้าใจว่าน่าจะเป็นคอมบิวท์)
พร้อมอัดน้ำยา  รับประกัน 1 ปี ราคารวมค่าแรง 7,500 บาท
(เพิ่งมารู้ว่าราคานี้ก็ยังแพงกว่าหาซื้อคอมเองแล้วจ้างร้านทำให้)
เลยตกลงทำที่ร้านครับ

ช่างรื้อคอมเดิมออกมาปรากฏว่าแกนคอมสึกครับ ทำให้มีเสียงดังเวลาคอมทำงาน

หน้าตาคอมที่จะเปลี่ยนครับ

ถ่ายรูปวันที่ไว้เผื่อเคลมครับ ติดตั้งแล้วจะเช็คลำบาก

ราคาคอมบิวท์กะคอมมือสองครับ
แต่ผมยังไม่เคยซื้อนะครับ
ให้ราคามาดูเป็นแนวทางครับ
http://car-aircompressor.blogspot.com/
aumnat

ชื่อเล่น: หมื่นคาร์

เข้าร่วม: 16 มกรา 2015
ตอบ: 31

น้องใหม่
น้องใหม่

ได้รับคำขอบคุณ: 9

ปี: 2003
สี: เงิน ซาติน (เมทัลลิก) (NH-623M)
อังคาร, 31 มีนา 2015 14:24 - อยากทราบราคา คอมแอร์ ตาเหยี่ยวอยู่ที่เท่าไหร่ครับ
แพงจังที่สงขลา 
ตอบ
หน้า 1 จาก 1
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.