ตอบ
arjtawee

เข้าร่วม: 29 มกรา 2014
ตอบ: 2

น้องใหม่
น้องใหม่

ได้รับคำขอบคุณ: 0
ให้คำขอบคุณ: 0
พุธ, 21 พฤษภาคม 2014 15:33 - สอบถามครับ ไฟแสงสว่างไมล์ไม่ติด
สอบถามครับ ไฟแสงสว่างไมล์ไม่ติดครับ แต่ไฟเตือนต่างๆติดครบ ยกเว้นแสงสว่างตอนเปิดไฟหรี่ไม่ติด ขับรถกลางคืนลำบากมากๆ
มองไม่รู้เลยว่าวิ่งเท่าไหร่ ความร้อนเป็นไง เบื่องต้นผมเช็คฟิวล์แล้วไม่ขาด เช็คสวิทช์แล้วปรกติ บิดสวิทช์แล้วไฟหรี่ไฟหน้าติดปรกติ สุดท้ายเช็คไฟที่ไปเลี้ยงเรือนไมล์ไฟก็ไป(เอามิเตอร์จิ้มที่ปลั๊กเขียวที่ไมล์) หลอดก็ไม่ขาด รึว่าเรือนไมล์ผมลาโลกแล้วอ่ะเนี่ย ขอผู้รู้ช่วงชี้ทางสว่างให้ผมหน่อยครับ
ตอบ
หน้า 1 จาก 1
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.