ค้าอะไหล่โครตเก่า

ตอบ
กระทู้หาย ขอคำชี้แจงหน่อยครับผม
ผู้ตั้ง ข้อความ
bankabby
ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ชื่อเล่น: แบงค์

เข้าร่วม: 10 มิถุนา 2012
ตอบ: 1523

ได้รับคำขอบคุณ: 1709
ให้คำขอบคุณ: 2558

ปี: 2004
สี: เทา ซิลเวอร์สโตน (NH-630M)

ศุกร์, 31 สิงหา 2012 19:01 :: กระทู้หาย ขอคำชี้แจงหน่อยครับผม
ขอคำชี้แจงหน่อยครับ ว่าเป็นความผิดพลาดของระบบเอง

หรือ MOD ทำการลบกระทู้ของผม

ถ้าลบของผม ผมขอคำชี้แจงว่าผมทำผิดข้อใด

และผมจะขอน้อมรับทุกความผิด หากผมผิดจริง

จึงเรียนมาเพื่อทราบ ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดย bankabby เมื่อ จันทร์, 3 กันยา 2012 16:51, ทั้งหมด 1 ครั้ง (ดูทั้งหมด)

K_series
ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

เข้าร่วม: 01 ตุลา 2008
ตอบ: 3033

ได้รับคำขอบคุณ: 22059
ให้คำขอบคุณ: 6045

ศุกร์, 31 สิงหา 2012 19:11 :: กระทู้หาย ขอคำชี้แจงหน่อยครับผม
bankabby พิมพ์ว่า:
ขอคำชี้แจงหน่อยครับ ว่าเป็นความผิดพลาดของระบบเอง

ถ้าลบของผม ผมขอคำชี้แจงว่าผมทำผิดข้อใด

และผมจะขอน้อมรับทุกความผิด หากผมผิดจริง

จึงเรียนมาเพื่อทราบ ขอบคุณครับ

เบื้องต้นคือตรงนี้ไม่ได้อยู่ในหน้าที่ของผม
จะทำการสอบถามให้ครับ

ได้รับคำขอบคุณจาก: bankabby 
bankabby
ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

สี: เทา ซิลเวอร์สโตน (NH-630M)

ศุกร์, 31 สิงหา 2012 19:12 :: กระทู้หาย ขอคำชี้แจงหน่อยครับผม
K_series พิมพ์ว่า:

เบื้องต้นคือตรงนี้ไม่ได้อยู่ในหน้าที่ของผม
จะทำการสอบถามให้ครับ

ขอบคุณมากๆครับ

ยังไงก็ขอรบกวนด้วยนะครับ 

ES21_fatboy
ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

เข้าร่วม: 01 ตุลา 2008
ตอบ: 1565

ได้รับคำขอบคุณ: 11898
ให้คำขอบคุณ: 4229

สี: น้ำเงิน วิวิด (มุก) (B-502P)

ศุกร์, 31 สิงหา 2012 19:15 :: กระทู้หาย ขอคำชี้แจงหน่อยครับผม
กระทู้ไม่ได้ถูกลบ แต่ถูกทำการซ่อนไว้ เนื่องจากเป็นกระทู้ที่มีเนื้อหาที่ไม่เหมาะสม

นอกจากนี้หลายๆเรื่องเป็นเรื่องที่ตั้งรวมกันไว้ในกระทู้เดียวกันได้ไม่จำเป็นต้องแยกกระทู้

ทำให้รบกวนการใช้งานในห้อง General Talk ของเพื่อนๆสมาชิกท่านอื่น

เนื่องจากวัตถุประสงค์หลักในการเข้ามาใช้งาน civicesgroup เพื่อพูดคุยเรื่องราวเกี่ยวกับ

civic es หรือ เรื่องรถๆราๆ เป็นหลัก

จริงอยู่ที่ General Talk ก็สามารถพูดคุยเรื่องทั่วไปได้ แต่ถ้ามากเกินความจำเป็น

จนรบกวนส่วนรวม ผู้ดูแลจำเป็นต้องจัดการเพื่ออำนวยความสะดวก

ให้กับเพื่อนสมาชิกส่วนใหญ่ จึงทำให้อาจเกิดความไม่สะดวกกับผู้ใช้งานบางท่านบ้าง

จึงขอแจ้งมาเพื่อทราบ

++Axis++Brembo++Bridgestone++Exedy++Mugen++Recaro==Skunk2++Spoon++TODA++
กระทู้หาย ขอคำชี้แจงหน่อยครับผม  
ได้รับคำขอบคุณจาก: bankabby  kaisuh 
WarHighways
ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ชื่อเล่น: วาร์

เข้าร่วม: 04 มิถุนา 2012
ตอบ: 1286

ได้รับคำขอบคุณ: 1313
ให้คำขอบคุณ: 1466

สี: ดำ ไนท์ฮอว์ก (B-92P)

ศุกร์, 31 สิงหา 2012 19:34 :: กระทู้หาย ขอคำชี้แจงหน่อยครับผม
ES21_fatboy พิมพ์ว่า:
กระทู้ไม่ได้ถูกลบ แต่ถูกทำการซ่อนไว้ เนื่องจากเป็นกระทู้ที่มีเนื้อหาที่ไม่เหมาะสม

นอกจากนี้หลายๆเรื่องเป็นเรื่องที่ตั้งรวมกันไว้ในกระทู้เดียวกันได้ไม่จำเป็นต้องแยกกระทู้

ทำให้รบกวนการใช้งานในห้อง General Talk ของเพื่อนๆสมาชิกท่านอื่น

เนื่องจากวัตถุประสงค์หลักในการเข้ามาใช้งาน civicesgroup เพื่อพูดคุยเรื่องราวเกี่ยวกับ

civic es หรือ เรื่องรถๆราๆ เป็นหลัก

จริงอยู่ที่ General Talk ก็สามารถพูดคุยเรื่องทั่วไปได้ แต่ถ้ามากเกินความจำเป็น

จนรบกวนส่วนรวม ผู้ดูแลจำเป็นต้องจัดการเพื่ออำนวยความสะดวก

ให้กับเพื่อนสมาชิกส่วนใหญ่ จึงทำให้อาจเกิดความไม่สะดวกกับผู้ใช้งานบางท่านบ้าง

จึงขอแจ้งมาเพื่อทราบ

รับทราบ  และเห็นด้วยครับ  เน้นเรื่องรถเป็นหลักครับ เก็บข้อมูลเรื่องรถไปเรื่อยๆ  ช่วงนี้ผมสังเกตุได้ว่า มีสมาชิกใหม่มากันเยอะแยะเลย  รวมถึงผมด้วยอีกคน ส่วนตัวจะพยายามอ่านหัวข้อที่เกี่ยวกับปัญหา ของรถแต่ละคันที่พบเจอ แล้วมาแชร์ประสบการณ์ ครับ  .....ขอบคุณครับ...

แก้ไขล่าสุดโดย WarHighways เมื่อ ศุกร์, 31 สิงหา 2012 19:36, ทั้งหมด 1 ครั้ง (ดูทั้งหมด)

ชีวิตของเรา เราต้องเป็นผู้กำหนด ....ชีวิตของเรา ใช้ซะ 
psYchosis
Moderator
Moderator

psYchosis อ่านว่า ไซ-โคร-ซิส

ชื่อเล่น: โอ๋

เข้าร่วม: 11 สิงหา 2008
ตอบ: 2538

ได้รับคำขอบคุณ: 9735
ให้คำขอบคุณ: 4368

ปี: 2003

ศุกร์, 31 สิงหา 2012 19:36 :: กระทู้หาย ขอคำชี้แจงหน่อยครับผม
hacker พิมพ์ว่า:
PM ไปยังครับ

ช่วงนี้ User นี้ คลั่งไคล้ ของ เขียว เลยอยากให้เขียวนานๆ เก็บข้อมูลมันทุกกระทู้

แช่น้ำกิน แก้ได้ทุกโรค 555+

ทำดีไป มีแต่จมดีสุดก็เท่าตัว ทำมาหากินดีกว่า อิ่มท้องนอนหลับสบาย

ไม่สนิท ล้อเล่นได้ ...แต่อย่าลาม
อยากมีความรู้ ต้องเริ่ม ค้นหา ด้วยตัวเอง

bankabby
ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ศุกร์, 31 สิงหา 2012 19:38 :: กระทู้หาย ขอคำชี้แจงหน่อยครับผม

ช่วงนี้ User นี้ คลั่งไคล้ ของ เขียว เลยอยากให้เขียวนานๆ เก็บข้อมูลมันทุกกระทู้

รู้สึกว่า สีเขียวขึ้นอยู่กับ Thanks มากสุด10อันดับนะครับ

การเก็บข้อมูลทุกกระทู้หากไม่มีคนกด Thanks ก็ไร้ความหมาย 

ที่มา : http://www.civicesgroup.com/forum/topic46306

**ผิดพลาดประการใดขออภัยมา ณ ที่ีนี้ครับ

ปล!! ชื่อสีเีขียวไม่ได้มีความหมายอะไรกับผมเลยครับ เพราะเดิมที่ผมสมัคร ID เพื่อหาข้อมูลวันที่ 
10 มิถุนา 2012

และจากการเปลี่ยนกฎ ID สีเขียว ในวันที่ 7 สิงหา 2012 ถัดมาอีก 1-2 วัน ID ผมก็เป็นสีเขียวครับ

ผมต้องหากระทู้การเปลี่ยนกฎถึงรู้ว่าผมเป็น 10 อันดับแรกที่ได้รับ Thanks เยอะที่สุดในรอบเดือนที่ MOD กำหนด

ผมไม่ได้ปั้มเพื่อให้ได้ Thanks มาก จนให้ ID ของตัวเองเป็นสีเีขียวหรอกนะครับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

แก้ไขล่าสุดโดย bankabby เมื่อ ศุกร์, 31 สิงหา 2012 19:46, ทั้งหมด 1 ครั้ง (ดูทั้งหมด)

hacker
ผู้ชนะเลิศการแข่งขัน ES Drag war 2011
ผู้ชนะเลิศการแข่งขัน ES Drag war 2011

เพื่อเวปดิวะ!!!!

ชื่อเล่น: เซียนจ๊อบ

เข้าร่วม: 03 ตุลา 2008
ตอบ: 4055

ได้รับคำขอบคุณ: 10962
ให้คำขอบคุณ: 22805

ศุกร์, 31 สิงหา 2012 19:45 :: กระทู้หาย ขอคำชี้แจงหน่อยครับผม

รู้สึกว่า สีเขียวขึ้นอยู่กับ Thanks มากสุด10อันดับนะครับ

การเก็บข้อมูลทุกกระทู้หากไม่มีคนกด Thanks ก็ไร้ความหมาย 

**ผิดพลาดประการใดขออภัยมา ณ ที่ีนี้ครับ

โทษทีครับ  ... บางทีผมเห็นมันก็แปลกๆ ว่าจะไม่ทัก ว่าจะปล่อยไหล

ผมจะกด edit แต่ดันกลายเป็นลบ เอาคืนไม่ได้ 

--- ผมเห็น จขกท. บ่อยนะครับ ผมชอบที่คุณติดตามทุกกระทู้ ยินดีมากที่ตามอ่านทุกกระทู้ แล้วออนไลน์กับบอร์ดนานมาก อันนี้ชมเลย

--- แต่บาง Comment ผมว่า อ่านแล้วข้ามไปมั่งก็ได้นะครับ อย่างกรณี รถน้ำเงิน ที่คุณพิมพ์ว่า "ไม่เป็นไร ผมให้อภัย" อันนี้เล่นผมตกใจเลย

ขอโทษที่ผมใช้คำพูดแซวแรงไปหน่อย แต่อาจจะเป็นกระจกพอส่องให้ จขกท. ได้บ้างนะครับ

ปล. ขอโทษจิงๆถ้าใช้คำไม่เหมาะสม

hacker

เพื่อเวปดิวะ!!!!

ชื่อเล่น: เซียนจ๊อบ

เข้าร่วม: 03 ตุลา 2008
ตอบ: 4055

ได้รับคำขอบคุณ: 10962
ให้คำขอบคุณ: 22805

ศุกร์, 31 สิงหา 2012 19:54 :: กระทู้หาย ขอคำชี้แจงหน่อยครับผม
กราบ ขอภัย bankabby อีกครั้งนะครับ

bankabby
ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ศุกร์, 31 สิงหา 2012 20:05 :: กระทู้หาย ขอคำชี้แจงหน่อยครับผม

โทษทีครับ  ... บางทีผมเห็นมันก็แปลกๆ ว่าจะไม่ทัก ว่าจะปล่อยไหล

ผมจะกด edit แต่ดันกลายเป็นลบ เอาคืนไม่ได้ 

--- ผมเห็น จขกท. บ่อยนะครับ ผมชอบที่คุณติดตามทุกกระทู้ ยินดีมากที่ตามอ่านทุกกระทู้ แล้วออนไลน์กับบอร์ดนานมาก อันนี้ชมเลย

--- แต่บาง Comment ผมว่า อ่านแล้วข้ามไปมั่งก็ได้นะครับ อย่างกรณี รถน้ำเงิน ที่คุณพิมพ์ว่า "ไม่เป็นไร ผมให้อภัย" อันนี้เล่นผมตกใจเลย

ขอโทษที่ผมใช้คำพูดแซวแรงไปหน่อย แต่อาจจะเป็นกระจกพอส่องให้ จขกท. ได้บ้างนะครับ

ปล. ขอโทษจิงๆถ้าใช้คำไม่เหมาะสม

ผมขอน้อมรับทุกคำติติง และ ชี้แนะครับ ผมพร้อมที่จะนำทุกคำชี้แนะของพี่มาแก้ไขและปรับปรุงตัวครับ

ขอบคุณสำหรับความจริงใจที่มีให้ครับ ผมรู้สึกได้จากครอบครัว CivicEsGroup

มีอะไรพูดกันตรงๆได้เลยครับ ผมน้อมรับทุกอย่างที่พีพี่แนะนำมาีครับ

ได้รับคำขอบคุณจาก: K_series 
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
ตอบ
หน้า 1 จาก 1

ไปที่: 

ujs used japan shop sale and service
Copyright © 2009-2018 Civic ES Group. All rights reserved.
admin@civicesgroup.com