asp-auto บริการซ่อมด่วน ทันใจ ซ่อมเกียร์ออโต้ทุกรุ่น ค้าอะไหล่โครตเก่า ซ่อม Honda อะไหล่แท้ ติดแก็ส น้ำมันเครื่อง TTAUTOXENON สาขาใหญ่ PROJECTOR XENON ไฟส่องเท้า ราคาพิเศษ

ตอบ
ขาย Civic coupe Mugen แท้ ทั้งคัน สภาพใหม่มากทั้งคัน (ลดราคาแล้วครับ มีเสียว....)
ผู้ตั้ง ข้อความ
JO.STB
น้องใหม่
น้องใหม่

เข้าร่วม: 27 มกรา 2009
ตอบ: 7

ได้รับคำขอบคุณ: 0
ให้คำขอบคุณ: 0

จันทร์, 20 สิงหา 2012 17:48 :: ขาย Civic coupe Mugen แท้ ทั้งคัน สภาพใหม่มากทั้งคัน (ลดราคาแล้วครับ มีเสียว....)
Exterior
-- สี เหลือง Type-R .....สีทำใหม่ภายนอกเหมือนเดิมเป็นสีนกแก้ว เต็มระบบ
-- โคมไฟหน้า TYPE Rไฟหน้าH.I.D. XenOn 9000 K. ..........(เบิกใหม่)
-- กันชนหน้า TYPE R
-- ลิ้นหน้า MuGeN..........(เบิกใหม่)
-- SiDE SKiRT MuGeN..........(เบิกใหม่)
-- ลิ้นหลัง mugen..........(เบิกใหม่)
-- หางหลัง Honda Access. + ติ่ง Cevlar
-- ฝากระโปรงหน้า CevLaR ลาย1 Varis แท้ จากญี่ปุ่น ..........(เบิกใหม่)
-- กระจกมองข้าง TYPE R เลนส์ กระจกสีฟ้า..........(เบิกใหม่)
-- กระจกเขียว3บาน ด้านหลังติดฟิล์มดำลามิน่า
-- ปัดน้ำฝน+ก้านปัดน้ำฝน ของ Japan..........(เบิกใหม่)
-- พลาสติกปิดเสาอากาศ Honda Access.

Interior
-- ภายในทุกชิ้นType-R+ Mugen
-- เบาะหลังหุ้มด้วยผ้า Type-R
-- ไมล์Type-R วิ่งน้อย 5X,XXX Km.
-- เซ็นเซอร์กระจกมองหลังดำType-R
-- แผงข้าง TYPE R 2000 Spec
-- กรอบแอร์ TYPE R 2000 Spec
-- Console TYPE R 2000 Spec
-- Foot Plate Dash L. ..........(เบิกใหม่)
-- Foot Pate R. Mugen..........(เบิกใหม่)
-- ลำโพงหูช้าง TYPE R 2000 Spec
-- ด้ามเกียร์ TYPE R 2000 Spec + หัวเกียร์ MuGeN..........(เบิกใหม่)
-- ถุงเกียร์ ดำด้ายแดง TYPE R 2000 Spec..........(เบิกใหม่)
-- บังแดด TYPE R 2000 Spec
-- ที่มองกระจกหลัง + ฝาครอบ Mugen ..........(เบิกใหม่)
-- พรม TYPE R 2000 Spec
-- เบาะหน้า Recaro SR-III (พร้อมรางEK9) TYPE R 2000 Spec
-- พวงมาลัย MUGEN POWER FG-360 (มิกกี้เมาท์) พร้อมนวมกลาง
-- คอพวงมาลัย MUGEN ..........(เบิกใหม่)
-- Side Bar Cusco ..........(เบิกใหม่)
-- Defi Dingate (48 mm.)หน้าขาว ชุด NA (Water Temp / OIL PRESS/ OIL TEMP) ..........(เบิกใหม่)
-- คอพวงมาลัยมีไฟ+ไฟรูกุณแจ (พลาสติกดำ) Honda Access.
-- เซนเซอร์ ไฟหน้า (เปิด-ปิด Auto) Honda Access.

Wheels, Tires & Suspensions
-- โช๊ค Tein Mono Flex ใหม่มากๆๆ ปรับหนืด ปรับเกลียว สไลด์กระบอก
-- เหล็กกันโคลงหน้า Type-R+หลัง VIRS ลูกหมากเบิกใหม่หมดทุกตัว
-- ปีกนกหลัง Block แท้ +บูทเบิกใหม่ของแท้ ..........(เบิกใหม่)
-- เบรคหลังType-R+ดุมล้อType-R+จาน Mugen + ผ้าเบรค Mugen ..........(เบิกใหม่)
-- เบรคหน้าMUGEN+ดุมล้อType-R+จาน Mugen + ผ้าเบรค Mugen ..........(เบิกใหม่)
-- สายอ่อนเบรค MUGEN ..........(เบิกใหม่)
-- ล้อ mugen FORGED แท้ MF10L 5/114.3 16x7 +43.............. (เบิกใหม่ ราคา 1XX,XXX)
-- น็อตล้อ Mugen ..........(เบิกใหม่)
-- ยาง AD048 ยางสนามลายโหดมาก พร้อมรบ ..........(เบิกใหม่)
-- ค้ำตัวถัง mugen + ค้ำโช็คหลัง mugen 4จุด ..........(เบิกใหม่)
-- ค้ำหน้าล่าง cusco +ค้ำหลังล่าง cusco ..........(เบิกใหม่)
-- เเคมเบอร์หลังปรับได้+เเคมเบอร์หน้าปรับได้ Skunk2 Pro Series EK..........(เบิกใหม่)

Engines
-- เครื่อง B16B กำลังอัด 260 เท่ากันทุกสูบ เครื่องสมบูรณ์ มากๆ เนื่องจากใช้น้อยมาก
-- ฝาครอบวาร์วMUGEN Japan แท้ (หายากที่สุด) ..........(เบิกใหม่)
-- Oil Cap MUGEN..........(เบิกใหม่)
-- Fuel Cap MUGEN ..........(เบิกใหม่)
-- เต็ด Mugen 1.5way ..........(เบิกใหม่)
-- อ่างน้ำมันเคลื่อง Mugen..........(เบิกใหม่)
-- กรองอากาศ MUGEN..........(เบิกใหม่)
-- หม้อน้ำ MUGEN + ท่อยาง Samco สีฟ้า..........(เบิกใหม่)
-- ครอบโซลินอย Block..........(เบิกใหม่)
-- ถุงหุ้มกระปุก MUGEN 2จุด..........(เบิกใหม่)
-- เฮด 4-2-1 MUGEN B18C..........(เบิกใหม่)
-- กลาง MUGEN
-- ปลาย MUGEN
-- บูธคันเกียร์ MUGEN..........(เบิกใหม่)
-- กล่อง Spoon แรง+ประหยัดน้ำมัน..........(เบิกใหม่)
-- ถังดักไอ CUSCO ตรงรุ่น EK9 ..........(เบิกใหม่)
-- Engin Damper EK9 JS-Racing..........(เบิกใหม่)
-- วาล์วน้ำ MUGEN..........(เบิกใหม่)
-- เซ็นเซอร์พัดลมหม้อน้ำ MUGEN..........(เบิกใหม่)
-- ครัช Exedy ..........(เบิกใหม่)

Car Audio
-- เคลื่องเสียง Gathers DVD MP3
-- ลําโพง prism หน้า6"หลัง 6"x9"..........(เบิกใหม่)
-- ทวีคเตอร์หน้า มุมประตูจาก Type-R แท้
-- Subwoofer Kenwood
------ชุดนี้เสียงหวานมากๆ-------

ของเกือบทุกอย่างเบิกใหม่ ได้เท่าที่จะมีให้เบิก ครับ

ของบางตัวเก่าตามสภาพผมจัดการเบิกใหม่ บู๊ชช่วงล่างทั้งหมดเบิกใหม่ตอนแรกที่ได้มาตั้งใจว่าจะทำเก็บ ย้ำนะครับว่าทำเก็บ เพราะเอามาไม่ค่อยได้ขับ ไม่เคยใช้งานหนัก หรือลงแข่ง ล้างทุกครับเคลือบสีทุกครั้งที่ล้าง จอดคลุมผ้าอย่างดี

ราคา 850,000 บาท------------------> 790,000 บาท (ต่อรองได้อีกนิดครับ)

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ ที่ 086-303-2002 โจ

Attached File :
ขาย Civic coupe Mugen แท้ ทั้งคัน สภาพใหม่มากทั้งคัน (ลดราคาแล้วครับ มีเสียว....)

แก้ไขล่าสุดโดย JO.STB เมื่อ จันทร์, 14 มกรา 2013 13:51, ทั้งหมด 1 ครั้ง (ดูทั้งหมด)

JO.STB
น้องใหม่
น้องใหม่

จันทร์, 20 สิงหา 2012 18:02 :: ขาย Civic coupe Mugen แท้ ทั้งคัน สภาพใหม่มากทั้งคัน (ลดราคาแล้วครับ มีเสียว....)
เพิ่มรูป นะครับ

แก้ไขล่าสุดโดย JO.STB เมื่อ อังคาร, 21 สิงหา 2012 09:34, ทั้งหมด 1 ครั้ง (ดูทั้งหมด)

LnwwasaD
ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

เคารพพี่ ... เตือนน้อง ... มองตนเอง ....... By ATTS ..

ชื่อเล่น: เฟริท

เข้าร่วม: 10 เมษา 2012
ตอบ: 3531

ได้รับคำขอบคุณ: 2819
ให้คำขอบคุณ: 2934

ที่อยู่: กรุงเทพ สะพานใหม่ .....................[ ES เมืองทอง ]
ปี: 2004
สี: ดำ ไนท์ฮอว์ก (B-92P)

จันทร์, 20 สิงหา 2012 18:21 :: ขาย Civic coupe Mugen แท้ ทั้งคัน สภาพใหม่มากทั้งคัน (ลดราคาแล้วครับ มีเสียว....)
หล่อมากครับบบบบบบบบบ    UPUPUPUP

Civic Es 1.7 Vtec MT ....   เดิม ๆ .......  ^_^  ........

http://www.civicesgroup.com/forum/topic48949?sid=...ห้องเมืองทองจร้า...

http://www.civicesgroup.com/forum/topic49178 ..... Es  ผมเอง .... 

DELL
ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

The Gang (Chonburi)

ชื่อเล่น: หนุ่ม

เข้าร่วม: 12 ธันวา 2008
ตอบ: 2241

ได้รับคำขอบคุณ: 1815
ให้คำขอบคุณ: 5793

สี: น้ำเงิน วิวิด (มุก) (B-502P)

อังคาร, 21 สิงหา 2012 00:04 :: ขาย Civic coupe Mugen แท้ ทั้งคัน สภาพใหม่มากทั้งคัน (ลดราคาแล้วครับ มีเสียว....)
อ้าวๆๆๆ ยังไงเพ่เอาใจเจ๊หราๆๆๆๆๆ

+++ The Gang Original Gangstar +++
Civic : Es 04
Engine : K20a3 AT STD
Color : B-502P BLUE
Wheels : Volk ce28N 16'4/100
Trie : Toyo DRB 205/50/16
Breaks : STD & e'spce 302 mm.
Muffler : Spoon N1 BY DC2 SPCE
Suspension : Tein ss for ES SPCE
Strut Tower Bar : Spoon
Lower arm control : Spoon 
JO.STB
น้องใหม่
น้องใหม่

อังคาร, 21 สิงหา 2012 09:30 :: ขาย Civic coupe Mugen แท้ ทั้งคัน สภาพใหม่มากทั้งคัน (ลดราคาแล้วครับ มีเสียว....)
เจ๊ สั่งขายอะดิ แล้วอนุมัติ ให้เปลี่ยนรถใหม่ได้ เลยรีบขายเลย...อิอิ

DELL
ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

สี: น้ำเงิน วิวิด (มุก) (B-502P)

อังคาร, 21 สิงหา 2012 21:35 :: ขาย Civic coupe Mugen แท้ ทั้งคัน สภาพใหม่มากทั้งคัน (ลดราคาแล้วครับ มีเสียว....)
อ๋อคับ คิดถึงอ่ะยุด้วยกันมาตั้งหลายปี ไม่เจอหน้า ว่างๆๆ เด๋วโหลๆๆๆหาคับพี่

ดันไปคับวิ่งน้อยมาก รถซื้อมาจอดจิงๆๆๆ

+++ The Gang Original Gangstar +++
Muffler : Spoon N1 BY DC2 SPCE
Suspension : Tein ss for ES SPCE
JO.STB
น้องใหม่
น้องใหม่

พุธ, 22 สิงหา 2012 09:13 :: ขาย Civic coupe Mugen แท้ ทั้งคัน สภาพใหม่มากทั้งคัน (ลดราคาแล้วครับ มีเสียว....)
ใจหายเลย อยู่กันมา 5 ปี กว่า เอารถไปทำงานถึง 20 วันได้มั้ง 555

josho
Guru ES
Guru ES

เข้าร่วม: 25 มิถุนา 2012
ตอบ: 807

ได้รับคำขอบคุณ: 394

ปี: 2003
สี: ทอง แซทเทิลไลท์ (NH-663M)

พฤหัส, 23 สิงหา 2012 10:51 :: ขาย Civic coupe Mugen แท้ ทั้งคัน สภาพใหม่มากทั้งคัน (ลดราคาแล้วครับ มีเสียว....)
น่าจีบจัง

JO.STB
น้องใหม่
น้องใหม่

ศุกร์, 24 สิงหา 2012 12:59 :: ขาย Civic coupe Mugen แท้ ทั้งคัน สภาพใหม่มากทั้งคัน (ลดราคาแล้วครับ มีเสียว....)
UP......UP.......

JO.STB
น้องใหม่
น้องใหม่

จันทร์, 27 สิงหา 2012 09:48 :: ขาย Civic coupe Mugen แท้ ทั้งคัน สภาพใหม่มากทั้งคัน (ลดราคาแล้วครับ มีเสียว....)
UP....ภายใน ตามคำเรียกร้องครับ

DELL
ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

จันทร์, 27 สิงหา 2012 11:13 :: ขาย Civic coupe Mugen แท้ ทั้งคัน สภาพใหม่มากทั้งคัน (ลดราคาแล้วครับ มีเสียว....)
ดันไปพี่ ครบๆๆๆๆ

song
ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

........................รถซิ่งส่วนบุคคล!!! ....................

เข้าร่วม: 10 กุมภา 2011
ตอบ: 9517

ได้รับคำขอบคุณ: 5440
ให้คำขอบคุณ: 4361

ปี: 2002
สี: ทอง ไทเทเนียม (เมทัลลิก) (YR-525M)

จันทร์, 27 สิงหา 2012 15:08 :: ขาย Civic coupe Mugen แท้ ทั้งคัน สภาพใหม่มากทั้งคัน (ลดราคาแล้วครับ มีเสียว....)
หล่อฉะมัด! ดันไป

"Civic ES Muang Thong Family" 
keawza
มีใบอนุญาตขับขี่

เข้าร่วม: 10 ธันวา 2009
ตอบ: 300

ได้รับคำขอบคุณ: 156

ปี: 2001

อังคาร, 28 สิงหา 2012 20:12 :: ขาย Civic coupe Mugen แท้ ทั้งคัน สภาพใหม่มากทั้งคัน (ลดราคาแล้วครับ มีเสียว....)
สวยนรกแตกเลยคาฟพี่

หน้าตาดี มีรถขับ โทสับถ่ายรูปได้ ^^ 
RedH
แซงซ้าย ปาดขวา
แซงซ้าย ปาดขวา

http://www.agelusinteractive.com

เข้าร่วม: 01 ตุลา 2008
ตอบ: 575

ได้รับคำขอบคุณ: 1819
ให้คำขอบคุณ: 1013

พุธ, 12 กันยา 2012 15:47 :: ขาย Civic coupe Mugen แท้ ทั้งคัน สภาพใหม่มากทั้งคัน (ลดราคาแล้วครับ มีเสียว....)
งามหยด เนียนมากๆ ครับ

ขายลิ้นต่อ Mugen S2000 ใส่ ES 04
See More detail >>> 
JO.STB
น้องใหม่
น้องใหม่

จันทร์, 14 มกรา 2013 13:48 :: ขาย Civic coupe Mugen แท้ ทั้งคัน สภาพใหม่มากทั้งคัน (ลดราคาแล้วครับ มีเสียว....)
UP.......UP........

ppwt
น้องใหม่
น้องใหม่

เข้าร่วม: 12 เมษา 2009
ตอบ: 19

ให้คำขอบคุณ: 1

ปี: 2001
สี: ขาว ทาฟเฟต้า (NH-578)

พุธ, 13 กุมภา 2013 16:04 :: ขาย Civic coupe Mugen แท้ ทั้งคัน สภาพใหม่มากทั้งคัน (ลดราคาแล้วครับ มีเสียว....)
ขายไปหรือยังคับ

DELL
ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

พุธ, 13 กุมภา 2013 20:12 :: ขาย Civic coupe Mugen แท้ ทั้งคัน สภาพใหม่มากทั้งคัน (ลดราคาแล้วครับ มีเสียว....)
ตอบแทนคับ ยังคับโทหาเลยคับ

nuanupong
น้องใหม่
น้องใหม่

เข้าร่วม: 28 พฤศจิกา 2013
ตอบ: 2

จันทร์, 2 ธันวา 2013 13:30 :: ขาย Civic coupe Mugen แท้ ทั้งคัน สภาพใหม่มากทั้งคัน (ลดราคาแล้วครับ มีเสียว....)
ขายหรือยังครับคันนี้มีใครทราบบ้าง

nuanupong
น้องใหม่
น้องใหม่

เข้าร่วม: 28 พฤศจิกา 2013
ตอบ: 2

ศุกร์, 20 ธันวา 2013 09:59 :: ขาย Civic coupe Mugen แท้ ทั้งคัน สภาพใหม่มากทั้งคัน (ลดราคาแล้วครับ มีเสียว....)
ไม่มีใครทราบเลยเหรอครับ

Snook

ชื่อเล่น: สนุ๊ก

เข้าร่วม: 13 ธันวา 2012
ตอบ: 231

ได้รับคำขอบคุณ: 554
ให้คำขอบคุณ: 303

ปี: 2005
สี: ขาว ทาฟเฟต้า (NH-578)

พุธ, 25 ธันวา 2013 21:38 :: ขาย Civic coupe Mugen แท้ ทั้งคัน สภาพใหม่มากทั้งคัน (ลดราคาแล้วครับ มีเสียว....)
แรกกันไหมอิอิ 

แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
ตอบ
หน้า 1 จาก 1

ไปที่: 

ujs used japan shop sale and service
Copyright © 2009-2014 Civic ES Group. All rights reserved.
admin@civicesgroup.com