asp-auto บริการซ่อมด่วน ทันใจ ซ่อมเกียร์ออโต้ทุกรุ่น ค้าอะไหล่โครตเก่า ติดแก็ส ราคาถูก TTAUTOXENON สาขาใหญ่ PROJECTOR XENON ไฟส่องเท้า ราคาพิเศษ

ตอบ
ขาย ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู Rokbul เบรค Brake
ผู้ตั้ง ข้อความ
DK
น้องใหม่
น้องใหม่

เข้าร่วม: 08 ธันวา 2011
ตอบ: 35

ได้รับคำขอบคุณ: 0
ให้คำขอบคุณ: 0

พฤหัส, 8 ธันวา 2011 17:04 :: ขาย ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู Rokbul เบรค Brake
[b][color="#0000FF"][B][COLOR="#0000FF"]ขายโช๊ค HKS, ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู, ชุดเบรค ซิ่ง จานโต  และ ค้ำตัวถัง Ultraracing
Rokbul เบรค Brake เบรมโบ้ Brembo HONDA SKYLINE ARISTO เบรด
+++++รับตัวแทนจำหน่ายด้วยนะครับ (โซนสระบุรี, ลพบุรี ราคาพิเศษครับ)+++++
[/COLOR]

ขาย ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู Rokbul เบรค Brake
[SIZE="6"][COLOR="magenta"][COLOR="darkred"][COLOR="#EE82EE"]
ฝาก Pages ด้วยครับคิดจะเปลี่ยนผ้าเบรกรถยนต์ นึกถึงเรา ผ้าเบรก BY D.K. (โปรโมชั่นตอนนี้ ผ้าเบรก ลด 20-35 %)
"ผมจะยินดีมากถ้าท่านมาติดตามข่าวสารของผม เยี่ยมชมหน้าแฟนเพจของผม และชื่นชอบหน้าแฟนเพจของผม"
ขอขอบคุณ เจ้าของพื้นที่ตรงนี้นะครับ ^^
ผ้าเบรก BY D.K. | Facebook

[B]
ชุดเบรค 2 POT, 4 POT ทั้งชุด ราคาเริ่มต้นที่ 2X,XXX ฿
ชุดเบรค 2 POT, 4 POT | Facebook

ตอนนี้มีผ้าเบรก Brembo 6pot Monobloc ของยี่ห้อ Project Mu
ราคา 12,500 ฿/ชุดนะครับ

Brembo 6pot Monobloc | Facebook

ผ้าเบรก BY D.K. | Facebook[/SIZE]
) ทดสอบส่งทั่วกรุงเทพครับ ตอนนี้ DK ส่งได้แล้วครับ ราคาตามระยะทาง กำลังSet ราคารบกวนหลังไมล์ก่อนครับ[/COLOR] ขาย ผ้า เบรก เบนดิก bendix & ร็อคบลู Rokbul เบรค Brake[/COLOR][/SIZE]

[COLOR="magenta"]
[/COLOR]
ผ้าเบรค Rokbul ร็อคบูล (MADE IN JAPAN) ผลิตขึ้นโดยเทคโนโลยีชั้นสูงจากประเทศญี่ปุ่น (ASBESTOS FEE SEMI-METALIC)
ภายใต้มาตรฐาน QS 9000 เนื้อผ้าเบรคไม่มีส่วนผสมของใยหินที่อาจก่อให้เกิดโรคมะเร็ง
จึงปลอดภัยทั้งต่อสุขภาพและสิ่งแวดล้อม ผ้าเบรคร็อคบูล ได้ถูกพัฒนาขึ้นให้เหมาะสมกับการใช้งาน
หลากหลายรูปแบบของการขับขี่ ผ้าเบรคตอบสนองได้ดี ตั้งแต่การแตะเบรคครั้งแรก
ที่อุณหภูมิต่ำจนถึงการใช้งานที่อุณหภูมิสูง (MAXIMUM CONTINUOUS WORKING TEMPERATURE)
ผสมผสานกับวัตถุดิบคุณภาพสูงอย่าง COPPER ALLOY ทำให้ระยะเบรคสั้น และมีสมรรถนะสูง
อีกทั้งยังให้สัมผัสการเบรคที่นุ่นนวล โดยระดับขั้นของค่าเสียดทานที่ FF (FRICTION CLASSIFICATION)
จึงมั่นใจได้ว่าทุกครั้งที่คุณสัมผัสเบรคคุณจะได้รับการตอบสนองที่ดี

[COLOR="magenta"][SIZE="5"]New Update ให้การเช็ค No.ผ้าเบรก รุ่นรถ และ ราคา ทำตามขั้นตอนนี้ครับ[/SIZE][/COLOR]
1) เข้า Web Bendix ตามลิงค์นี้ครับ [COLOR="lime"](เบอร์ ร็อคบลู กับ Bendix ตรงกันครับ)[/COLOR]
www.bendix.co.th
2) เลือก
2.1) ยี่ห้อรถยนต์
2.2) รุ่นรถ
2.3) รุ่นย่อย, ชนิดเครื่องยนต์ และกด ค้นหา

3)และ มาดูราคาใน Facebook แต่ในนี้จะเป็นราคา ก่อนหักส่วนลด (BREMBO,SKYLINE,ARISTO,HONDA)

ราคาผ้า Disc Brake Rokbul (ราคา ก่อนหักส่วนลด)
ราคาผ้าDisc Brake Rokbul (ก่อนลด) | Facebook

ราคาผ้าDrum Brake Rokbul (ราคา ก่อนหักส่วนลด)
ราคาผ้าDrum Brake Rokbul (ก่อนลด) | Facebook

ชุดซ่อม คาลิปเปอร์หน้า  สกายไลน์ R32 ราคา 1,700 นะครับ สำหรับชุดซ่อม ของตรงรุ่นเลย
ชุดซ่อมเบรก R32 | Facebook

+HONDA+
Odyssey
Bendix หน้า
standard สแตนดาร์ส 1,750 ฿
เมททัลคิง 2,280 ฿
ULTIMATE อัลติเมท 3,300 ฿
ร็อคบลู 680 ฿

ซีวิคไดเมนชั่น
Bendix หน้า
standard สแตนดาร์ส 1,353 ฿
เมททัลคิง 1,702 ฿
ULTIMATE อัลติเมท 3,310 ฿
Bendix หลัง ดิส
standard สแตนดาร์ส 1,065 ฿
เมททัลคิง 1,421 ฿
ULTIMATE อัลติเมท 3,049 ฿
Rokbul
หน้า 576 ฿
หลังดิส 495

+Isuzu+
D_Max2.5Di,3.0เทอร์โบ2x4WD,เซฟโรเล็จ โคโรลาโด้/02-On
ร็อคบลู  หน้า 620 ฿

D_Max2.5Di ร็อคบลู หลัง 790 ฿

D-Max,Mu7_2X4WD โกซีรีย์ 08-On
ร็อคบลู หน้า 760
Bendix
standard D_Max 2.5Di หน้า 1,340 ฿

+เบนซ์+
W123 ปี 79-86
เบนดิก
st หน้า 1,167 ฿ หลัง 871 ฿
BMG(เมททั่นคิง) หน้า 1,481 ฿ หลัง 1,176 ฿

เบนซ์ W123 ปี 76-79
เบนดิก
st หน้า 915 ฿ หลัง 871 ฿
BMG(เมททั่นคิง) หน้า 1,237 ฿ หลัง 1,176 ฿

Rokbul
เบนซ์ W123 ปี 79-86,76-79
หน้า 738 ฿ หลัง 576 ฿

+Toyota+
MR2 ปี1984-90
เบนดิก st หน้า 915 ฿ หลัง 1,524 ฿
เบนดิก BMG(เมททั่นคิง) หน้า 1,263 ฿ หลัง 1,960 ฿

MR2 ปี1994
เบนดิก st หน้า 1,916 ฿ หลัง 1,707 ฿
เบนดิก BMG(เมททั่นคิง) หน้า 2,239 ฿ หลัง 2,239 ฿

MR2 ปี1991-92
เบนดิก st หน้า 1,916 ฿ หลัง 1,707 ฿
เบนดิก BMG(เมททั่นคิง) หน้า 2,518 ฿ หลัง 2,239 ฿

Altis ปี 01-06
ร็อคบลู หน้า 531฿

+Nissan+
Tida 5 ประตู
ร็อคบลู หน้า 612 ฿

+BMW +
316i Compact, 318i, 320i, 325i (E36)
ร็อคบลู หน้า 855฿ (No. 1224)
หลัง 765฿ (No. 1245)
ลงยังไม่หมดนะครับ Benbix และ รุ่นอื่น
โทรสอบถามได้ ราคาติชมได้หลังไมล์ครับ
จัดส่ง EMS ลงทะเบียน 100 บาท ทั่วประเทศ
[SIZE="5"]
วิธีดูคาลิเปอร์เบรกหน้า ของสาวก Honda ตัวนอก เบรก_Honda_ฝากให้ K_Winnie Winner | Facebook
กรณีเทียบผ้าเบรก ให้ถอดวัดขนาด กว้างxยาวผ้าเบรกมา พร้อมถ่ายรูป จะเป็นการง่ายต่อการดูว่าเป็นเบอร์อะไรครับ
ตัวอย่างเบรกหน้า Honda ครับ
รูปภาพของ DKshopping BendixandRokbul | Facebook

ผ้าเบรกเบ็นดิกซ์ มีหลายสูตร ตามลิงค์ครับ
www.bendix.co.th[/SIZE]

[/COLOR][/B]
[SIZE="4"]
[/SIZE]

[SIZE="5"][COLOR="magenta"]
โทร (WhatsApp Messenger)
084+807 8975
จันทร์-ศุกร์ โทรเวลา 7.00-22.00น.
เสาร์+อาทิตย์ได้ตลอดครับ

ธีรากร ไชยวรรณ์ (Doy ดอย)
ธนาคารกรุงเทพ สาขาหนองแค สระบุรี

494-0-68300-8
Email
doiteera@gmail.com
MSN
doiteera@hotmail.com
DKshopping BendixandRokbul | Facebook
มาเป็นเพื่อนD.K.ครับ >>>>กดที่รูป>>>>>[/COLOR]ขาย ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู Rokbul เบรค Brake
[ขาย] ขาย ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู Rokbul เบรค Brake เบรมโบ้ Brembo HONDA SKYLINE ARISTO เบรด และ ค้ำตัวถังต่างๆ ของ Ultraracing
ฝาก Pages ด้วยครับคิดจะเปลี่ยนผ้าเบรกนึกถึงเรา ผ้าเบรก BY D.K.
"ผมจะยินดีมากถ้าท่านมาติดตามข่าวสารของผม เยี่ยมชมหน้าแฟนเพจของผม และชื่นชอบหน้าแฟนเพจของผม"
^^
[COLOR="#0000FF"]ผ้าเบรก BY D.K. | Facebook[/COLOR]

[COLOR="#0000FF"]ราคาพิเศษ ทุกรุ่น ช่วงเปิดตัว
ค้ำตัวถังต่างๆ ของ Ultraracing

+++++รับตัวแทนจำหน่ายด้วยนะครับ (โซนสระบุรี, ลพบุรี ราคาพิเศษครับ)+++++

อัลบั้ม ค้ำตัวถังต่างๆ ของ Ultraracing | Facebook

การค้ำตัวถัง เป็นการเพิ่มความแข็งแรงให้กับตัวรถ เพื่อลดอาการบิดตัวของตัวถังซึ่งจะส่งผลให้ การบังคับควบคุมรถ ขาดความมั่นคงแม่นยำลงไป
การที่ตัวถังของรถบิดตัวน้อยลง จะส่งผลให้ระบบช่วงล่าง ทั้งล้อ และยาง ทำงานได้เต็มประสิทธิภาพ และปับเซ็ทต่างๆได้ง่ายขึ้น
เมื่อตัวถังบิดตัวน้อยลง ย่อมทำให้ การบังคับควบคุม มีความเฉียบคม แม่นยำมากขึ้นตามไปด้วย

ในรถบ้าน รถถนนใช้งานทั่วไป การค้ำตัวถังจะช่วยลดการบิดตัวจากการใช้งาน ช่วยรักษารูปร่างโครงร่างของรถไว้ ทำให้ตัวถังมีความทนทานมากขึ้น
ลดเสียงดังอันเกิดจากการบิดตัวของตัวถัง เวลาขับผ่านทางที่ไม่เรียบ หรือการขึ้นเนินต่างๆได้

นอกจากนี้ ยังช่วยลดความรุนแรงในการเกิดอุบัติเหตุ เพราะค้ำตัวถังจะช่วยกระจายแรงกระแทก ไปสู่ส่วนอื่นๆ ทำให้ตัวถังสามารถคงรูปอยู่ได้
คุณสมบัตินี้...ไม่มีในค้ำคุณภาพต่ำ ใช้วัสดุและจุดยึดต่างๆไม่แข็งแรง

ในรถที่ใช้ในการแข่งขัน รถสมรรถนะสูง ค้ำตัวถังจะช่วยลดอาการต่างๆ ของรถเนื่องมาจากการให้ตัวได้ของตัวถัง
ช่วงล่างทำงานได้เต็มประสิทธิภาพ การปรับเซ็ทช่วงล่างทำได้ง่ายขึ้น
การบังคับควบคุมรถแม่นยำมากขึ้น และสามารถความคุมรถได้อย่างมีประสิทธิภาพ

ดังนั้นค้ำตัวถังจึงทำหน้าที่ลดการบิดตัวให้น้อยที่สุด เพื่อรักษาการบังคุบควบคุมรถให้มีประสิทธิภาพสูงที่สุดในทุกสภาวะ
ค้ำตัวถังต่างๆ ของ Ultraracing ดูตามลิงค์ครับ
ค้ำตัวถังต่างๆ ของ Ultraracing | Facebook
ค้ำตัวถัง Ultraracing ของ Nissan Cefiro A31
Nissan Cefiro A31 ค้ำตัวถัง Ultraracing ของ Nissan Cefiro A31 | Facebook

ค้ำตัวถัง Ultraracing ของ Honda Civic FD
Honda Civic FD ค้ำตัวถัง Ultraracing ของ Honda Civic FD | Facebook

ค้ำตัวถัง Ultraracing ของ Chevrolet Cruze
Chevrolet Cruze ค้ำตัวถังUltraracing ของ Chevrolet Cruze | Facebook

ค้ำ BMW E36 ดูรูปตามลิงค์นะครับ
E36 ค้ำตัวถังUltraracing ของ E36 | Facebook

ค้ำหน้า 4จุด 3200 ฿ ใส่ D-Max ได้หมดยกเว้นตัวใหม่ All-New Isuzu D-Max 2012 ครับ
ค้ำตัวถังต่างๆ ของ Ultraracing | Facebook

ลักษณะการทำงาน เมื่อติดตั้งเข้าไปช่วยให้ตัวถังรถไม่บิดตัว ดูตามลิงค์ครับ
How sway bar work, How Stuff Works, How do stabilizer bars work, Function of strut bar,
Philippines - Lateral Drift 2011
Philippines - Lateral Drift 2011 - YouTube
UltraRacingSdnBhd's channel
[/COLOR]
[video]http://www.youtube.com/user/UltraRacingSdnBhd[/video]

สนใจสินค้า สอบถามได้นะครับ ติดต่อ
084 807 8975                (ข้อความ, Tango, line, WhatsApp, Voxer หรืออื่นๆ ว่ามาโหลดคุยกัน ให้ครับ บางทีดูไม่หมดต้องขออภัยครับ มันเยอะ ^^ )
http://www.facebook.com/dkshopping.bendixandrokbul?sk=info
R6_13/02/56
05/05/55

[COLOR="#EE82EE"]อะไหล่มอเตอร์ไซค์
ชาลี, Yamaha, kawasaki, Suzuki, สั่งยาง
ขายของชาลีเดิมๆ + ยางใส่ชาลี ลาย tw + ไฟเลี้ยวแต่ง + ไพหน้าทรงกระสุน ฯลฯ (มีรูป)[/COLOR][/SIZE][/SIZE]

[COLOR="#F0FFF0"][COLOR="#000000"]คำค้นหา
เบรค เบรด การ เบรก ผ้า เบรก เบรก รถ ระบบ เบรก เบรก รถยนต์ จาน เบรก ดิ ส เบรก น้ำมัน เบรก ผ้า เบรค เบรก มือ เบรก รถ เบรก รถยนต์ Discount Competitive price Hydraulic Disc Brake ผ้าเบรค ด้าน เบรคแล้วสั่น จานคด เจียรจานแบบประชิด เช็คระบบเบรก Lancer มิตซู Pajero ตรวจเช็ค แก้ ปัญหา ได้ ฝุ่นเยอะ เปลี่ยน ผ้า ดิสค์เบรค ดรัมเบรค ผ้าเบรคร่อน ผ้าเบรคไหม้ ผ้าเบรคด้าน ผ้าเบรคกินจานเบรค ผ้าดรัมเบรคไหม้ จานเบรคไม่มีคุณภาพ ตรวจเช็คระบบเบรค เปลี่ยน ผ้าเบรค ผ้าเบรค Bendix รุ่น Metal King Gold ผ้าเบรคหมดจนเกินจาน อัพเกรด Caliper หม้อลมเบรค สายอ่อนเบรคแบบถัก น้ำมันเบรกเกรดสูง เปลี่ยนจานเบรคใหม่ ทำความสะอาดจานเบรก ตรวจสอบสายอ่อนเบรก ล้างและเปลี่ยนชุดซ่อมเบรก ลูกยางแม่ปั้มเบรก ลูกยางลูกสูบเบรก และยางกันฝุ่น เปลี่ยนจานเบรกใหม่ เมตัลคิงไทเทเนี่ยม ทนความร้อนได้สูง อัลติเมท ระยะเบรคสั้นที่สุด เปลี่ยนจานเบรก เจียรจาน เจียรจานเบรก ใช้เครื่องเจียรจานแบบประชิดล้อ ถอดจานเบรกมาเจียรด้วยเครื่องเจียรจาน เปลี่ยนจารบีลูกปืนล้อใหม่ ระบบเบรก เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเบรก ลูกยางเบรก กระบอกเบรก ดรั้มเบรก เบรกมือ ผ้าเบรก เกรดมาตรฐาน S-STANDARD เกรดกลาง M-MEDIUM-METAL เกรดกึ่งแข่ง R-RACING Bendix ผ้าดิสก์เบรก ผ้าเบรคมีปัญหา แม่ปั๊มเบรก น้ำมันเบรก ล้อ ก้ามปู จานเบรก ดุมล้อ Corona รถ Wheels Tires Suspensions Brake เบรก ดัง พวงมาลัยสะท้านมือ พวงมาลัยสั่น เบรคแล้วพวงมาลัยสั่น จานเบรค ผ้าเบรคหมด เจียรจานเบรก เบรค เจียร์จานดิสหน้า เจียรจานเบรคหลัง เจียร์จานเบรค มอเตอร์เจียร์ ผ้าเบรคหน้า น้ำมันเบรค กระบอกเบรคหลัง หม้อลมเบรค ลูกยางปั๊มเบรค Brake Pad For Hydraulic Disc Brake Removing Brake Pads no damage without taking off the brake disc from the wheel hub Replacing Brake Rotors Honda brake rotor machining polishing polished Clean & Install New Brake Rotors brake disc Brake Rotor Service machining Automobiles machining tools cleaned up with abrasive paper Brake drum repairing the brake drum or brake disc from mini car to heavy trucks Change Brake Pads Replacing Brake Rotors Raybestos Nissan brake shoes disc brake pad Disc change front pads disc brakes for honda civic brake Auto Brake Pads disc pads for TOYOTA No noise non-asbestors Warranty quiet Excellent performance Long Rotor Life Low dust level quietly disk brake brake disc rotor brake pads brake caliper wheel Brakes เปลี่ยนผ้าเบรค ครัช repair เปลี่ยนผ้าเบรก ทำผ้าเบรค จำหน่าย BRAKE เบรคสั่งได้ เบรคต่อเนื่อง ฝุ่นน้อย ผ้าเบรค ทุกรุ่น น้ำมันเบรค ATE ระบบน้ำมันเบรค จานเบรค จานเบรค หน้า-หลัง Replace a Car Clutch Auto Repair Service Repair & Maintenance Reinstall master cylinder replaceing clutch brake change pads change brake pads install Brake change Brake Repair Replace Drum Brake auto repair rotors calipers pads changing
Ultimax reduces brake noise premium จานเบรค น้ำมันเบรค ATE ผ้าเบรคคุณภาพสูง brake pedal vehicle's braking system disk brakes in automobiles Brakes Drum Disc hydraulic clutch clutch brakes brake pad & disc brake pad discs and pads Thailand Brake Thai CLUTCH trucks standard vehicles drum brake wheel Disc Brake brake discs caliper Thai Brake Pad Thai Caliper Cover Thai Brake Shoes Thai Bike Accessories Thai Car Accessory Thai Car Lock Automobile Brake Parts Brake Lining Brake Shoes Brake Pads Brake Products clutch pedal Brake Caliper Cover Brake Parts Car Parts and Accessories Brake Parts brake pads
ราคาถูกกว่า ประหยัด คุ้ม ประสิทธิภาพ รับประกันความถูก แท้ ลดสูงสุด ขายราคาพิเศษ ราคาพิเศษมาก ถูกที่สุดราคาพิเศษ ถูกที่สุด ขาย ราคา โปร โมชั่นพิเศษสุดๆ ราคาส่ง ถูกมาก โมชั่นพิเศษสุดๆ ถูกสุดๆ ขายราคาพิเศษ ประหยัดค่าใช้จ่าย ราคาถูก ราคาพิเศษ เป็นกันเอง ราคาถูก ราคา ถูกกว่าศูนย์เยอะ ลดราคา ราคาส่ง ถูกๆ ราคาลดสุดๆ ถูก มาก Good Price low-priced high quality Best Prices for Good Quaility Discount Competitive price ประหยัด ราคาประหยัด เช็ค price ราคา ถูกกว่า ราคาเป็นกันเอง ราคาโอเค ไม่แพง ค่าแรง ราคาเพื่อนๆๆ โปรโมชั่น เซฟค่าใช้จ่าย Promotion ถูก sale บริการดี ทำเร็ว ฝีมือ Guaranteed Low Prices ขาย ขายถูก ลดพิเศษ คุ้ม ราคากันเอง ขาย ราคาถูกที่สุด ดีที่สุด จำหน่าย brake pads Front Disc Brake Pads Cars Car Truck Parts Brakes Brake Pads Disc Brake pad set ผ้าเบรคราคาพิเศษ CHEVROLET HOLDEN ผ้าเบรค Bendix ลด 25-35% ทุกรุ่นทั้งรถญี่ป่น ยุโรป Honda Jazz F City 2002 on Civic dimension Civic 2007 Accord CR-V CR-X Stream Prelude NSX Legend Odessey Stepwagon Intergra Bs 1000 Bm 1390 BS 1000 BM 1390 Bs 1150 BM 1150 Ultimated 2850 Toyota Soluna Yaris Starlet Corolla Corona Camry Wish Camry Crown Lucida MR2 Celica Supra Dyna Grandvia Alphard Estima Land Cruiser Hiace Litace Harrier Vigo Hilux Rav4 MR-S Nissan Mitsubishi Isuzu Mazda BMW Benz Lexus Volvo Volkwagen Brembo 4pot 6pot 8pot Brembo Kit เบรคเบรมโบ้ เบรคเบรมโบ้ของใหม่ คาลิเปอร์เบรคเบรมโบ้ HONDA SKYLINE ARISTO[/COLOR][/COLOR]
[/b]
[/b]

Attached File :

แก้ไขล่าสุดโดย DK เมื่อ อังคาร, 11 มิถุนา 2013 22:07, ทั้งหมด 4 ครั้ง (ดูทั้งหมด)

DK
น้องใหม่
น้องใหม่

อาทิตย์, 11 ธันวา 2011 17:00 :: ขาย ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู Rokbul เบรค Brake
ผ้าเบรกเบ็นดิกซ์ มีหลายสูตร ตามลิงค์ครับ
http://www.bendix.co.th/productsinnerall.php?pid=1

DK
น้องใหม่
น้องใหม่

อาทิตย์, 8 มกรา 2012 22:57 :: ขาย ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู Rokbul เบรค Brake
การเช็ค No.ผ้าเบรก รุ่นรถ และ ราคา ทำตามขั้นตอนนี้ครับ[/SIZE][/COLOR]
1) เข้า Web Bendix ตามลิงค์นี้ครับ [COLOR="lime"](เบอร์ ร็อคบลู กับ Bendix ตรงกันครับ)[/COLOR]
http://www.bendix.co.th/index.php
2) เลือก
2.1) ยี่ห้อรถยนต์
2.2) รุ่นรถ
2.3) รุ่นย่อย, ชนิดเครื่องยนต์ และกด ค้นหา

DrwsCivic
สมาชิกสับสน
สมาชิกสับสน

ชื่อเล่น: อ๊อฟ

เข้าร่วม: 25 กรกฎา 2011
ตอบ: 55

ได้รับคำขอบคุณ: 62

ปี: 2004
สี: ดำ ไนท์ฮอว์ก (B-92P)

จันทร์, 9 มกรา 2012 09:05 :: ขาย ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู Rokbul เบรค Brake
ผ้าเบรกหลัง civic dimension rockbull ราคาพร้อมส่งไหมครับ

cv_6702skl
น้องใหม่
น้องใหม่

เข้าร่วม: 28 กรกฎา 2009
ตอบ: 8

จันทร์, 9 มกรา 2012 09:12 :: ขาย ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู Rokbul เบรค Brake
ซีวิคไดเมนชั่น
Rokbul
หน้า 576 ฿
หลังดิส 495
ราคานี้ต่อคู่(ซ้าย-ขวา) หรือต่อข้างครับ

Sumo205
น้องใหม่
น้องใหม่

ชื่อเล่น: โต้ง

เข้าร่วม: 23 กรกฎา 2011
ตอบ: 5

ปี: 2005
สี: ดำ ไนท์ฮอว์ก (B-92P)

จันทร์, 9 มกรา 2012 12:46 :: ขาย ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู Rokbul เบรค Brake
ขอราคาผ้าเบรก ROKBUL ES 05 หน้า-หลัง ด้วยครับ

DK
น้องใหม่
น้องใหม่

พฤหัส, 1 มีนา 2012 08:39 :: ขาย ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู Rokbul เบรค Brake
ราคาไม่รวมค่าจัดส่งครับ
รบกวนดูราคาใน Face Book ได้เลยนะครับ
ติดต่อ
www.facebook.com/dkshopping.bendixandrokbul?v=info&refid=0

DK
น้องใหม่
น้องใหม่

พุธ, 4 เมษา 2012 22:45 :: ขาย ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู Rokbul เบรค Brake
วิธีดูคาลิเปอร์เบรกหน้า ของสาวก Honda ตัวนอก

http:// www.facebook.com/media/set/? s...e00f33e&type=1

DK
น้องใหม่
น้องใหม่

อาทิตย์, 22 เมษา 2012 15:25 :: ขาย ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู Rokbul เบรค Brake
ติดต่อ

http://www.facebook.com/dkshopping.bendixandrokbul?sk=info

DK
น้องใหม่
น้องใหม่

พฤหัส, 10 พฤษภา 2012 21:29 :: ขาย ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู Rokbul เบรค Brake
[color="#00FF00"]ชุดซ่อม คาลิปเปอร์หน้า  สกายไลน์ R32 ราคา 1,700 นะครับ สำหรับชุดซ่อม ของตรงรุ่นเลย
http://www.facebook.com/photo.php?fbid=403030333053506&set=a.355957161094157.80521.355886624434544&type=1&theater
ติดต่อ

[url="http://www.facebook.com/dkshopping.b...rokbul?sk=info"]http://www.facebook.com/dkshopping.b...rokbul?sk=info[/url]

DK
น้องใหม่
น้องใหม่

อาทิตย์, 20 พฤษภา 2012 08:41 :: ขาย ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู Rokbul เบรค Brake
ฝาก Pages ด้วยครับคิดจะเปลี่ยนผ้าเบรกรถยนต์ นึกถึงเรา ผ้าเบรก BY D.K. (โปรโมชั่นตอนนี้ ผ้าเบรก เบนดิกลด 20-35 %, Rokbul ลด 20%)
ขอขอบคุณ เจ้าของพื้นที่ตรงนี้นะครับ ^^

http://www.facebook.com/pages/%E0%B8%9C%E0%B9%89%E0%B8%B2%E0%B9%80%E0%B8%9A%E0%B8%A3%E0%B8%81-BY-DK/355886624434544

DK
น้องใหม่
น้องใหม่

พุธ, 20 มิถุนา 2012 01:21 :: ขาย ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู Rokbul เบรค Brake
เบรกอัพเกรดทั้งชุด รบกวนหลังไมล์ครับ
ติดต่อ
DKshopping BendixandRokbul | Facebook

DK
น้องใหม่
น้องใหม่

เสาร์, 14 กรกฎา 2012 16:52 :: ขาย ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู Rokbul เบรค Brake
[COLOR="#0000FF"]ราคาพิเศษ ทุกรุ่น ช่วงเปิดตัว
ค้ำตัวถังต่างๆ ของ Ultraracing ดูตามลิงค์ครับ
ลักษณะการทำงาน เมื่อติดตั้งเข้าไปช่วยให้ตัวถังรถไม่บิดตัว ดูตามลิงค์ครับ
How sway bar work, How Stuff Works, How do stabilizer bars work, Function of strut bar,
Philippines - Lateral Drift 2011
Philippines - Lateral Drift 2011 - YouTube
UltraRacingSdnBhd's channel
[/COLOR]
[video]http://www.youtube.com/user/UltraRacingSdnBhd[/video]

DK
น้องใหม่
น้องใหม่

พุธ, 13 กุมภา 2013 12:17 :: ขาย ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู Rokbul เบรค Brake
ขายโช๊ค HKS, ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู, ชุดเบรค ซิ่ง จานโต  และ ค้ำตัวถัง Ultraracing
Rokbul เบรค Brake เบรมโบ้ Brembo HONDA SKYLINE ARISTO เบรด

[color="magenta"][color="darkred"][color="#EE82EE"]ฝาก Pages ด้วยครับคิดจะเปลี่ยนผ้าเบรกรถยนต์ นึกถึงเรา ผ้าเบรก BY D.K. (โปรโมชั่นตอนนี้ ผ้าเบรก ลด 20-35 %)

[color="silver"]- - - Updated - - -

ขายโช๊ค HKS, ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู, ชุดเบรค ซิ่ง จานโต  และ ค้ำตัวถัง Ultraracing

DK
น้องใหม่
น้องใหม่

อังคาร, 16 เมษา 2013 13:19 :: ขาย ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู Rokbul เบรค Brake
#DKBrake #Brake #ForSaleโทร หรือ Google Search 084 807 8975✨

http://web.stagram.com/tag/DKBrake

DK
น้องใหม่
น้องใหม่

พฤหัส, 2 พฤษภา 2013 01:05 :: ขาย ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู Rokbul เบรค Brake
#DkShopCall0848078975

DK
น้องใหม่
น้องใหม่

พฤหัส, 30 พฤษภา 2013 09:36 :: ขาย ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู Rokbul เบรค Brake
#DKBrake #Brake #ForSaleโทร หรือ Google Search 084 807 8975✨

http://web.stagram.com/tag/DKBrake

DK
น้องใหม่
น้องใหม่

อังคาร, 4 มิถุนา 2013 19:34 :: ขาย ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู Rokbul เบรค Brake
DK พิมพ์ว่า:

DK

DK
น้องใหม่
น้องใหม่

อังคาร, 11 มิถุนา 2013 22:14 :: ขาย ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู Rokbul เบรค Brake
+++++รับตัวแทนจำหน่ายด้วยนะครับ+++++

[color="magenta"][color="darkred"][color="#EE82EE"]ฝาก Pages ด้วยครับคิดจะเปลี่ยนผ้าเบรกรถยนต์ นึกถึงเรา ผ้าเบรก BY D.K. (โปรโมชั่นตอนนี้ ผ้าเบรก ลด 10-35 %)

[color="silver"]- - - Updated - - -

Dk

DK
น้องใหม่
น้องใหม่

ศุกร์, 21 มิถุนา 2013 18:00 :: ขาย ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู Rokbul เบรค Brake
#DKBrake

แก้ไขล่าสุดโดย DK เมื่อ ศุกร์, 28 มิถุนา 2013 12:11, ทั้งหมด 1 ครั้ง (ดูทั้งหมด)

DK
น้องใหม่
น้องใหม่

ศุกร์, 28 มิถุนา 2013 12:11 :: ขาย ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู Rokbul เบรค Brake
#DKBrake #Brake #

DK
น้องใหม่
น้องใหม่

อาทิตย์, 30 มิถุนา 2013 23:09 :: ขาย ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู Rokbul เบรค Brake
ชุดซ่อมเบรคหน้า Skyline ForSaleโทร หรือ Google Search 084 807 8975
^^. ชุดซ่อม เรามีทั้งหน้า หลังเลย แบบ ลูกยาง โอริง มีทุกตัว ครบๆ

DK
น้องใหม่
น้องใหม่

อังคาร, 16 กรกฎา 2013 22:47 :: ขาย ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู Rokbul เบรค Brake
[color="#FF8C00"][url="https://www.facebook.com/media/set/?set=a.585857708104100.1073741829.355886624434544&type=1"]https://www.facebook.com/media/set/?set=a.585857708104100.1073741829.355886624434544&type=1[/url]

แก้ไขล่าสุดโดย DK เมื่อ เสาร์, 10 สิงหา 2013 15:16, ทั้งหมด 1 ครั้ง (ดูทั้งหมด)

DK
น้องใหม่
น้องใหม่

พุธ, 24 กรกฎา 2013 20:48 :: ขาย ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู Rokbul เบรค Brake
Dk
https://www.facebook.com/media/set/?...4434544&type=1

DK
น้องใหม่
น้องใหม่

อาทิตย์, 28 กรกฎา 2013 21:17 :: ขาย ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู Rokbul เบรค Brake
Dk
https://www.facebook.com/media/set/?...4434544&type=1

สาวก Honda มีข่าวดี โปรโมชั่นผ้าเบรค B16, คาร์ลิปเปอร์16CL14VN (จาน 262 มม.),Civic ตาโต, Civic 1.7:2.0 Vtec (Dimension, New Dimension) ,Civic FD ตัว 1.8ม, Jazz GE, ฟรีด, ซิตี้08, CRX 1.6คูเป้
ราคาพิเศษ

ยี่ห้อ Bendix เกรด
General CT ปกติ 1,610฿ เหลือ 9X0฿
Metal King 1,950฿ เหลือ 1,2x0฿

ถึงสิงหาคมนี้เท่านั้นครับผม
สนใจสินค้า สอบถามได้นะครับ ติดต่อ 084 807 8975                (ข้อความ, Tango, line id:d_k_shop, WhatsApp, Voxer หรืออื่นๆ ว่ามาโหลดคุยกัน ให้ครับ บางทีดูไม่หมดต้องขออภัยครับ มันเยอะ ^^ ) http://www.facebook.com/dkshopping.bendixandrokbul?sk=info

DK
น้องใหม่
น้องใหม่

พฤหัส, 1 สิงหา 2013 22:24 :: ขาย ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู Rokbul เบรค Brake
[COLOR="#FF8C00"]"ขอขอบคุณ ผ้าเบรค Rokbul ผู้สนับสนุนของรางวัล ให้นักแข่ง ขาซิ่งทั้งหลาย อย่างดีเรื่อยมา ณ. ที่นี้ด้วยครับ อย่าลืม ผ้าเบรคคุณภาพเยี่ยม ราคาสมเหตุผล ต้อง ROKBUL"

[URL="https://www.facebook.com/media/set/?set=a.585857708104100.1073741829.355886624434544&type=1"]https://www.facebook.com/media/set/?set=a.585857708104100.1073741829.355886624434544&type=1[/URL][/COLOR]

DK
น้องใหม่
น้องใหม่

เสาร์, 10 สิงหา 2013 15:15 :: ขาย ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู Rokbul เบรค Brake
^^. "ขอขอบคุณ ผ้าเบรค Rokbul ผู้สนับสนุนของรางวัล ให้นักแข่ง ขาซิ่งทั้งหลาย อย่างดีเรื่อยมา ณ. ที่นี้ด้วยครับ
อย่าลืม ผ้าเบรคคุณภาพเยี่ยม ราคาสมเหตุผล ต้อง ROKBUL"

DK
น้องใหม่
น้องใหม่

อาทิตย์, 18 สิงหา 2013 23:08 :: ขาย ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู Rokbul เบรค Brake
^^ ยินดีต้อนรับ ลูกค้าปลีก, อู่, ช่าง หรือ ห้างร้าน ข้อกำหนดไม่เยอะ เรายืดหยุ่นให้ท่านได้
.. "เงินไม่ใช่ทุกอย่าง" รู้ไหมที่เป็นอยู่นี้ รู้สึกว่ามันใช่มากมีสิ่งที่มากว่าเงินที่ได้ ได้เจอเพื่อนใหม่ คนที่ชอบอะไรเหมือนเรา คนที่รักสิ่งที่เราชอบ ผมจะไม่ไปไหน จะไม่ยอมปล่อยมือจากสิ่งนี้ "Dkช็อป" T^T ForSaleโทร หรือ Google Search 084 807 8975

วิ่งบ้านหนองโค้ง บ่อสร้าง ต.ต้นเปา>เชียงใหม่ ทุกวันนะครับ สนใจสินค้าตัวไหนแจ้งได้ครับ ไม่คิดค่าขนส่ง เส้นทางอื่น จังหวัดอื่น จะแจ้งเป็นครั้งๆ ที่ไปนะครับ คุยถูกคอมีลดอีก ^^ ถึงอยุ่เชียงใหม่ บู๊ทตามสนามแข่ง มีโอกาศยังเจอกันเหมือนเดิมนะครับ ระยะทางไม่ใช่ปัญหา

https://www.facebook.com/dkshopping.bendixandrokbul?ref=tn_tnmn
ตอบรับ คำขอเพื่อนไม่ได้ เข้ามา รบกวนกดติดตาม หรือ ที่ถูกใจเพจแทนละกันนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
(เพื่อนเต็มนะครับ รบกวนที่เพจ)
ฝาก Pages ด้วยครับคิดจะเปลี่ยนผ้าเบรก หรือทำอะไรเกี่ยวกับเบรค นึกถึงเรา เบรกรถยนต์ BY D.K.
http://www.facebook.com/pages/ผ้าเบรก-BY-DK/355886624434544

สินค้า HKS, ค้ำตัวถังต่างๆ ของ Ultraracing, อะไหล่อื่นๆ รถยนต์ มอเตอร์ไซย์ เชิญที่ pages DKช็อป
http://www.facebook.com/pages/DKShop

DK
น้องใหม่
น้องใหม่

เสาร์, 21 กันยา 2013 21:18 :: ขาย ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู Rokbul เบรค Brake
#ผ้าเบรค #Elig
บางคนซื้อคาลิปเปอร์ซิ่ง คาลิปเปอร์เทพ ราคามาเป็นหมื่น เป็นแสน แต่มาประหยัดผ้าเบรคใช้ผ้ารถทั่วไปมาตัดแต่งเอา ผมว่าจะใช้สมรรถนะของคาลิปเปอร์ไม่คุ้มนะครับ อีกอย่างช่างที่โมผ้าเบรคต้องมีทักษะด้วย
เตือนกันหน่อยครับสั้นๆ
"ชีวิตติดล้อครับ" ลองทบทวนดูครับ
#ของเทพ#ราคาไม่แรง#สมเหตุผล#ที่อยากแนะนำขาซิ่ง

[URL="https://www.facebook.com/photo.php?fbid=414651548630690&set=a.257625520999961.56915.100002575448936&type=1&theater"]https://www.facebook.com/photo.php?fbid=414651548630690&set=a.257625520999961.56915.100002575448936&type=1&theater[/URL]

DK
น้องใหม่
น้องใหม่

พุธ, 25 กันยา 2013 13:48 :: ขาย ผ้า เบรก เบนดิก Bendix & ร็อคบลู Rokbul เบรค Brake
จัดไปช่วงนี้ 1X,X00฿ ทั้งชุด จานสองชิ้น
RX7สำหรับล้อ15"

แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
ตอบ 1, 2  ถัดไป
หน้า 1 จาก 2

ไปที่: 

ujs used japan shop sale and service
Copyright © 2009-2014 Civic ES Group. All rights reserved.
admin@civicesgroup.com