ตอบ
MoDes

เข้าร่วม: 11 พฤศจิกา 2010
ตอบ: 3844

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1271
ให้คำขอบคุณ: 186

ปี: 2001
สี: เทา ซิกเน็ต (เมทัลลิก) (RP-31M)
อาทิตย์, 12 มิถุนา 2011 22:27 - ข้อเสนอแนะ
อยากให้พี่ๆ นัดมีทติ้งแบบว่า ไปวันเสาร์ กลับอาทิตยื เย็นๆอ่ะครับ ที่ไหนก้ได้ ไม่ว่าจะบำเพ็ญประโยชน์ ทำบุญ หรือ ชิลด์ๆก็ได้
เหตผล คือ อยากให้น้องใหม่ได้มีเวลาทำความรู้จักกะพี่ๆมากก่านี้ และจากวันนี้ที่ได้ไปเมืองทอง จะเห้นได้ว่าพี่ๆก็จะรวมกลุ่มอยู่กันอยู่และมีน้องๆบางท่านยังอยู่คนเดียว แล้วจะไปมีทติ้งเพื่อ?
อีกข้อ อยากให้พี่ๆทำเสื้อคลับรุ่นใหม่ สำหรับสมาชิกที่ได้รับสติ๊กเกอร์คลับแล้ว
เหตผล เวลาไปมีทติ้งที่เป็นสาธารณะชน เช่นเมืองทอง คนเยอะ จะได้รู้ว่าใครเป็นใคร
ปล. จากความเห้นส่วนตัวครับ ถ้าใครอ่านแล้วไม่พอใจหรือโกรธเคืองก้อขอโทษด้วยครับ
รักคลับนี้ครับ ด้วยใจจริง
ได้รับคำขอบคุณจาก: K_series  zan  hanaun  boyboom_16  maxch  hacker  HuTooTaTToo 
K_series

เข้าร่วม: 01 ตุลา 2008
ตอบ: 3032

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 22059
ให้คำขอบคุณ: 6045
จันทร์, 13 มิถุนา 2011 03:00 - ข้อเสนอแนะ
ตอบเป็นข้อๆเลยแล้วกันนะครับ

เรื่องมีตติ้งแบบค้างคืนนั้นคงจะลำบากครับ เพราะก้อต้องคำนึงถึงอีกฝ่ายที่ไม่สามารถค้างคืนได้ด้วยเช่นกัน

และเรื่องทำบุญ เรามีกิจกรรมแบบนั้นทุกปีอยู่แล้วครับ

สำหรับในHRFที่เมืองทองนี้ ไม่ขอเถียงนะครับว่ามีกาีรอยู่รวมกันเป็นกลุ่ม

แต่ในกลุ่มนั้นตอนแรกทุกคนก้อเดินเข้ามาตัวคนเดียวทั้งนั้นแหละครับ พวกเขาก้อยังสนิทกันได้เลย

ลองเข้าไปทักเข้าไปคุยดูครับ ถ้าเจอคอเดียวกันก้ออาจจะกลายเป็นสนิทกันไปเลยก้อได้

และวันนี้คนในคลับอาจจะทักทายกันไม่ทั่วถึง เพราะคนก้อค่อนข้างจะเยอะ อีกอย่างก้ออยากปล่อยให้ตามสบายๆกันด้วยน่ะครับ

ส่วนเรื่องเสนอเสื้อคลับรุ่นใหม่นั้น ทางคลับขอรับไว้ครับ

แต่อาจจะไม่ใช่เร็วๆนี้เพราะการทำเสื้อนั้นใช้ทุนค่อนข้างสูง ขอปรึกษากับพี่ๆทีมงานก่อนนะครับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: zan  boyboom_16  maxch  hacker  kaisuh  HuTooTaTToo  sukhothai  psYchosis 
MoDes

เข้าร่วม: 11 พฤศจิกา 2010
ตอบ: 3844

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1271
ให้คำขอบคุณ: 186

ปี: 2001
สี: เทา ซิกเน็ต (เมทัลลิก) (RP-31M)
จันทร์, 13 มิถุนา 2011 06:34 - ข้อเสนอแนะ
ครับผม ขอบคุณที่ตอบคำถาม ไขข้องข้องใจนะครับ
ที่ตั้งกระทู้รี้ขึ้นมาไม่ได้มีเจตนาอยากจะปวนหรือ อะไรก็แล้วแต่นะครับ รักและผูกพันธ์กับบ้านหลังนี้จริงๆ
แล้วกะทู้นี้ก็ตั้งเพราะเห็นน้องๆใหม่มากันเยอะเห็นใจเค้าอ่ะ
ปล. เสื้อคลับผมและท่านอื่นๆจะรอฟังข่าวดีนะครับ ขอบคุณครับ.
ได้รับคำขอบคุณจาก: hacker  K_series  HuTooTaTToo  sukhothai 
hacker

ชื่อเล่น: เซียนจ๊อบ

เข้าร่วม: 03 ตุลา 2008
ตอบ: 4046

ผู้ชนะเลิศการแข่งขัน ES Drag war 2011
ผู้ชนะเลิศการแข่งขัน ES Drag war 2011

ได้รับคำขอบคุณ: 10965
ให้คำขอบคุณ: 22797

ปี: 2004
สี: ดำ ไนท์ฮอว์ก (B-92P)
จันทร์, 13 มิถุนา 2011 12:48 - ข้อเสนอแนะ
บางทีผมก็เขินที่ต้องเข้าไปทักทายสมาชิกใหม่เหมือนกันอ่ะครับ

ทุกอย่างตามที่นายทะเบียนชี้แจงแหละครับ

การมิตติ้งค้างคืน ปกติก็มีบ่อยนะครับ แต่ว่านอกรอบกัน ฮ่าๆๆ .. แต่ไปกันไม่เยอะ
ได้รับคำขอบคุณจาก: K_series  HuTooTaTToo  sukhothai 
Shoke

ชื่อเล่น: โช้คอัพ

เข้าร่วม: 31 กรกฎา 2008
ตอบ: 1444

Administrator
Administrator

ได้รับคำขอบคุณ: 6862
ให้คำขอบคุณ: 2301

ปี: 2005
สี: ขาว ทาฟเฟต้า (NH-578)
จันทร์, 13 มิถุนา 2011 16:05 - ข้อเสนอแนะ
ผมว่ามิตติ้งนี้ พอดีจัดตรงกับงานฮอนด้า ต้อนรับน้องใหม่ไม่ครบบ้างไรบ้าง บางคนก็แยกกันไปเล่นเกม เล่นกิจกรรมต่างๆครับ แล้วคนมันก็เยอะครับ ทักไม่ถูกครับ ผมก็ยิ้มๆให้ทุกคนนะ ไว้ลองมามิตติ้งหน้า มาคุยแลกเปลี่ยนกันดูครับ บางมิตนี่มีร่วมรับประทานอาหารด้วยนะครับ ไว้เจอกันมานั่งข้างๆผมเลยครับ ยินดีต้อนรับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: K_series  HuTooTaTToo  sukhothai  psYchosis 
ตอบ
หน้า 1 จาก 1
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.