ตอบ
ผู้มาเยือน

พฤหัส, 5 กุมภา 2009 09:24 - ขอเสนอความคิดเห็นเรื่องรูปส่วนตัวคับ
เนื่องด้วยการที่เพื่อนๆในคลับนำรูปที่จะใช้มาเป็นรูปแนะนำส่วนตัว ในส่วนตัวผมเองอยากให้เพื่อนๆที่จะนำมาใช้ พยายามใช้รูปที่ดีไม่ใช่รูปที่ออกแนวสองแง่สองง่าม หรือรูปที่คิดว่าไม่ค่อยดีควรมีจิตสำนึกนิดหนึ่ง ผมเข้าใจว่ามันคือรูปส่วนตัวและสิทธิส่วนตัวของท่าน ผมเองแค่อยากให้มีแต่สิ่งดีๆเกิดขึ้นในคลับก้อเท่านั้นเอง
ขอโทษนะครับที่ไม่ออกนาม ผมเองแค่อยากเห็นความเจริญของเว็ปและคลับตลอดไป
ขอบคุณคับ
ตอบ
หน้า 1 จาก 1
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.