ตอบ
Redpanda

เข้าร่วม: 19 กรกฎา 2010
ตอบ: 61

สมาชิกสับสน
สมาชิกสับสน

ได้รับคำขอบคุณ: 48
ให้คำขอบคุณ: 2

ปี: 2004
สี: เทา ซิกเน็ต (เมทัลลิก) (RP-31M)
จันทร์, 30 สิงหา 2010 08:52 - ตัดสินใจจะติดแล้วครับ รบกวนอยากทราบว่ามีร้านดีๆ แถวรามอินทรา ตรงไหนแนะนำบ้างครับ
ตัดสินใจจะติดแล้วครับ รบกวนอยากทราบว่ามีร้านดีๆ แถวรามอินทรา ตรงไหนแนะนำบ้างครับ

หลังจากได้รถมาแล้วลองวิ่งน้ำมันอยู่ เดือนกว่าๆ ก็ค้นพบสัจธรรมว่า ให้รถกินแก๊ส แล้วเรากินข้าว ดีกว่าให้รถกินน้ำมันแล้วเรากิน
แกรบ ครับ รบกวนขอชื่อร้านที่อยู่แถวรามอินทรา และ ควรติดหัวฉีดของไรดี หม้อต้มไรดี ขนาดไหนดี แคปซุน หรือ โดนัสดี
ขอบคุณมากครับรบกวนผู้มีประสบการ์ณหน่อยครับ
ตอบ
หน้า 1 จาก 1
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.