ค้าอะไหล่โครตเก่า

ตอบ
สำหรับน้องใหม่ที่กำลังจะเปลี่ยนกระจังหน้า 04
ผู้ตั้ง ข้อความ
noi_nongyai
มีใบอนุญาตขับขี่

ชื่อเล่น: น้าหน่อย

เข้าร่วม: 01 ตุลา 2013
ตอบ: 230

ได้รับคำขอบคุณ: 375
ให้คำขอบคุณ: 118

ปี: 2004

อาทิตย์, 5 พฤศจิกา 2017 21:36 :: สำหรับน้องใหม่ที่กำลังจะเปลี่ยนกระจังหน้า 04
กระจังหน้าอันเก่าใช้มาหลายปี เนื้อพลาสติกคงจะกรอบหมดสภาพแล้ว ใช้ความเร็วแค่ 140 กม/ชม ลมตีเข้าหน้ากระจัง จนหูยึดหักทั้งสองข้าง ตัดสินใจเปลี่ยนใหม่เป็นแบบชิ้นเดียวกับบังหม้อนำ เพิ่ม Hแดงอีกอันก็จบหล่อไป
ขอขอบคุณพี่วุฒิ jtec auto อะไหล่คุณภาพดีในราคาย่อมเยาว์

รุ่นนี้จะมีจุดยึดแค่สองจุดครับ
รุ่นนี้จะมีจุดยึดแค่สองจุดครับ
หมดสภาพ ต้องปลดประจำการล่ะ
หมดสภาพ ต้องปลดประจำการล่ะ
เอ๊อะไรแดงๆ งานก๊อปแท้ๆ งบน้อยครับ
เอ๊อะไรแดงๆ งานก๊อปแท้ๆ งบน้อยครับ
ประจำการเรียบร้อย เข้ารูปพอดีไม่ต้องแต่ง ด้านบนมีจุดยึดสี่จุด ด้านล่างล็อคกับกันชน รุ่นนี้ต้องถอดบังฝาหม้อนำของเดิมออกด้วยนะครับ
ประจำการเรียบร้อย เข้ารูปพอดีไม่ต้องแต่ง ด้านบนมีจุดยึดสี่จุด ด้านล่างล็อคกับกันชน รุ่นนี้ต้องถอดบังฝาหม้อนำของเดิมออกด้วยนะครับ
ปิดฝากระโปรงสนิทดีไม่มีปัญหา จบหล่อไป ถ่ายใกล้มากไม่ได้ครับ มีแต่บาดแผล
ปิดฝากระโปรงสนิทดีไม่มีปัญหา จบหล่อไป ถ่ายใกล้มากไม่ได้ครับ มีแต่บาดแผล

ได้รับคำขอบคุณจาก: sophan.voratus 
Thard
Guru ES
Guru ES

ชีวิตของเรา ใช้ซะ

ชื่อเล่น: น้องเติ้ด

เข้าร่วม: 22 กันยา 2015
ตอบ: 792

ได้รับคำขอบคุณ: 180
ให้คำขอบคุณ: 65

ปี: 2005
สี: ขาว ทาฟเฟต้า (NH-578)

พุธ, 8 พฤศจิกา 2017 09:25 :: สำหรับน้องใหม่ที่กำลังจะเปลี่ยนกระจังหน้า 04
. .

sophan.voratus
สมาชิกสับสน
สมาชิกสับสน

ชื่อเล่น: เม้ง

เข้าร่วม: 18 พฤศจิกา 2014
ตอบ: 65

ได้รับคำขอบคุณ: 61
ให้คำขอบคุณ: 80

ปี: 2005
สี: เทา ซิลเวอร์สโตน (NH-630M)

เสาร์, 16 ธันวา 2017 08:40 :: สำหรับน้องใหม่ที่กำลังจะเปลี่ยนกระจังหน้า 04
งานดีมั้ยครับ
ราคาเท่าใด

noi_nongyai

ชื่อเล่น: น้าหน่อย

เข้าร่วม: 01 ตุลา 2013
ตอบ: 230

ได้รับคำขอบคุณ: 375
ให้คำขอบคุณ: 118

ปี: 2004

เสาร์, 16 ธันวา 2017 12:19 :: สำหรับน้องใหม่ที่กำลังจะเปลี่ยนกระจังหน้า 04
sophan.voratus พิมพ์ว่า:
งานดีมั้ยครับ
ราคาเท่าใด

ของผมเป็นแบบชิ้นเดียวกับแผ่นบังหม้อนำครับ ราคาประมาณพันต้นๆครับ คุณภาพงานผมให้ AAA
สนใจติดต่อ พี่วุฒิ ได้เลยครับ ถ้าอยู่กรุงเทพฯ ร้านพี่เค้าอยู่แถว รามอินทรา กม8 คู้บอน ครับ

ได้รับคำขอบคุณจาก: sophan.voratus 
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
ตอบ
หน้า 1 จาก 1

ไปที่: 

ujs used japan shop sale and service
Copyright © 2009-2018 Civic ES Group. All rights reserved.
admin@civicesgroup.com