ตอบ
noi_nongyai

ชื่อเล่น: น้าหน่อย

เข้าร่วม: 01 ตุลา 2013
ตอบ: 232

มีใบอนุญาตขับขี่

ได้รับคำขอบคุณ: 375
ให้คำขอบคุณ: 118

ปี: 2004
อาทิตย์, 5 พฤศจิกา 2017 21:36 - สำหรับน้องใหม่ที่กำลังจะเปลี่ยนกระจังหน้า 04
กระจังหน้าอันเก่าใช้มาหลายปี เนื้อพลาสติกคงจะกรอบหมดสภาพแล้ว ใช้ความเร็วแค่ 140 กม/ชม ลมตีเข้าหน้ากระจัง จนหูยึดหักทั้งสองข้าง ตัดสินใจเปลี่ยนใหม่เป็นแบบชิ้นเดียวกับบังหม้อนำ เพิ่ม Hแดงอีกอันก็จบหล่อไป
ขอขอบคุณพี่วุฒิ jtec auto อะไหล่คุณภาพดีในราคาย่อมเยาว์

รุ่นนี้จะมีจุดยึดแค่สองจุดครับ
รุ่นนี้จะมีจุดยึดแค่สองจุดครับ
หมดสภาพ ต้องปลดประจำการล่ะ
หมดสภาพ ต้องปลดประจำการล่ะ
เอ๊อะไรแดงๆ งานก๊อปแท้ๆ งบน้อยครับ
เอ๊อะไรแดงๆ งานก๊อปแท้ๆ งบน้อยครับ
ประจำการเรียบร้อย เข้ารูปพอดีไม่ต้องแต่ง ด้านบนมีจุดยึดสี่จุด ด้านล่างล็อคกับกันชน รุ่นนี้ต้องถอดบังฝาหม้อนำของเดิมออกด้วยนะครับ
ประจำการเรียบร้อย เข้ารูปพอดีไม่ต้องแต่ง ด้านบนมีจุดยึดสี่จุด ด้านล่างล็อคกับกันชน รุ่นนี้ต้องถอดบังฝาหม้อนำของเดิมออกด้วยนะครับ
ปิดฝากระโปรงสนิทดีไม่มีปัญหา จบหล่อไป ถ่ายใกล้มากไม่ได้ครับ มีแต่บาดแผล
ปิดฝากระโปรงสนิทดีไม่มีปัญหา จบหล่อไป ถ่ายใกล้มากไม่ได้ครับ มีแต่บาดแผล
ได้รับคำขอบคุณจาก: sophan.voratus 
Thard

ชื่อเล่น: น้องเติ้ด

เข้าร่วม: 22 กันยา 2015
ตอบ: 792

Guru ES
Guru ES

ได้รับคำขอบคุณ: 181
ให้คำขอบคุณ: 65

ปี: 2005
สี: ขาว ทาฟเฟต้า (NH-578)
พุธ, 8 พฤศจิกา 2017 09:25 - สำหรับน้องใหม่ที่กำลังจะเปลี่ยนกระจังหน้า 04
. .
sophan.voratus

ชื่อเล่น: เม้ง

เข้าร่วม: 18 พฤศจิกา 2014
ตอบ: 73

สมาชิกสับสน
สมาชิกสับสน

ได้รับคำขอบคุณ: 61
ให้คำขอบคุณ: 97

ปี: 2005
สี: เทา ซิลเวอร์สโตน (NH-630M)
เสาร์, 16 ธันวา 2017 08:40 - สำหรับน้องใหม่ที่กำลังจะเปลี่ยนกระจังหน้า 04
งานดีมั้ยครับ
ราคาเท่าใด
noi_nongyai

ชื่อเล่น: น้าหน่อย

เข้าร่วม: 01 ตุลา 2013
ตอบ: 232

ได้รับคำขอบคุณ: 375
ให้คำขอบคุณ: 118

ปี: 2004
เสาร์, 16 ธันวา 2017 12:19 - สำหรับน้องใหม่ที่กำลังจะเปลี่ยนกระจังหน้า 04
sophan.voratus พิมพ์ว่า:
งานดีมั้ยครับ
ราคาเท่าใด

ของผมเป็นแบบชิ้นเดียวกับแผ่นบังหม้อนำครับ ราคาประมาณพันต้นๆครับ คุณภาพงานผมให้ AAA
สนใจติดต่อ พี่วุฒิ ได้เลยครับ ถ้าอยู่กรุงเทพฯ ร้านพี่เค้าอยู่แถว รามอินทรา กม8 คู้บอน ครับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: sophan.voratus 
ตอบ
หน้า 1 จาก 1
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.