ตอบ
Tang

เข้าร่วม: 18 มิถุนา 2017
ตอบ: 7

น้องใหม่
น้องใหม่

ได้รับคำขอบคุณ: 1
ให้คำขอบคุณ: 0

ปี: 2004
สี: ดำ ไนท์ฮอว์ก (B-92P)
จันทร์, 19 มิถุนา 2017 20:08 - สอบถามทีครับ ผมพึ่งหันมาเล่นรถใหญ่ ไม่ค่อยมีความรู้เลยครับ
พอดีมีน้ำมันไหลออกตามเครื่องครับผม (ตามรูป) มันเกี่ยวกับส่วนไหนของเครื่องยนต์ไหมครับ แล้วต้องเปลี่ยนอะไรมั้ยครับผม

สอบถามทีครับ ผมพึ่งหันมาเล่นรถใหญ่ ไม่ค่อยมีความรู้เลยครับ สอบถามทีครับ ผมพึ่งหันมาเล่นรถใหญ่ ไม่ค่อยมีความรู้เลยครับ สอบถามทีครับ ผมพึ่งหันมาเล่นรถใหญ่ ไม่ค่อยมีความรู้เลยครับ สอบถามทีครับ ผมพึ่งหันมาเล่นรถใหญ่ ไม่ค่อยมีความรู้เลยครับ

Tang

น้องใหม่
น้องใหม่

จันทร์, 19 มิถุนา 2017 23:06 - สอบถามทีครับ ผมพึ่งหันมาเล่นรถใหญ่ ไม่ค่อยมีความรู้เลยครับ
วอนผู้รู้ตอบให้ผมทีน้ะครับ กลัวรถเป็นอะไรหนัก 
Thard

ชื่อเล่น: น้องเติ้ด

เข้าร่วม: 22 กันยา 2015
ตอบ: 792

Guru ES
Guru ES

ได้รับคำขอบคุณ: 181
ให้คำขอบคุณ: 65

ปี: 2005
สี: ขาว ทาฟเฟต้า (NH-578)
อังคาร, 20 มิถุนา 2017 12:53 - สอบถามทีครับ ผมพึ่งหันมาเล่นรถใหญ่ ไม่ค่อยมีความรู้เลยครับ
ตัวอุดแคมท้ายเครื่อง สีดำๆกลมๆตรงที่น้ำมันขัง ตัวละร้อยกว่าบาท รูปที่3.(เครื่องEXI.ใช่ป่าว)
ถ้าเครื่องวีเทคก็เปลี่ยนโอริงวีเทคบน-ล่างด้วย ห้าร้อยกว่าบาท
ถ้าเปลี่ยนแล้วยังเยิ้มอยู่ ก็เปลี่ยนประเก็นฝาอีกที่.
Tang

น้องใหม่
น้องใหม่

อังคาร, 20 มิถุนา 2017 18:51 - สอบถามทีครับ ผมพึ่งหันมาเล่นรถใหญ่ ไม่ค่อยมีความรู้เลยครับ
Thard พิมพ์ว่า:
ตัวอุดแคมท้ายเครื่อง สีดำๆกลมๆตรงที่น้ำมันขัง ตัวละร้อยกว่าบาท รูปที่3.(เครื่องEXI.ใช่ป่าว)
ถ้าเครื่องวีเทคก็เปลี่ยนโอริงวีเทคบน-ล่างด้วย ห้าร้อยกว่าบาท
ถ้าเปลี่ยนแล้วยังเยิ้มอยู่ ก็เปลี่ยนประเก็นฝาอีกที่.

ขอบคุณมากครับพี่ 
ตอบ
หน้า 1 จาก 1
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.