ค้าอะไหล่โครตเก่า

ตอบ
Up Date ราคาค่า Overhaul Gear อู่ช่างแสบรามอินทรา
ผู้ตั้ง ข้อความ
Rungroaj
น้องใหม่
น้องใหม่

เข้าร่วม: 04 มีนา 2015
ตอบ: 8

ได้รับคำขอบคุณ: 11
ให้คำขอบคุณ: 0

ศุกร์, 21 เมษา 2017 09:01 :: Up Date ราคาค่า Overhaul Gear อู่ช่างแสบรามอินทรา
เมื่อวันก่อนไปรับลูกชายกลับบ้านมาแล้วครับ เนื่องจากเกียร์พัง อาการเกียร์วืดก็เหมือนกับพี่ๆหลายคนในบอร์ดเคยบอกไปแล้วครับ คลัทซ์ยุ่ยแล้วไปอุดตันกรองน้ำมัน ค่าซ่อมอู่ช่างแสบประมาณ 18,000- ใครรู้ตัวหรือมีแววว่าจะต้องเสียเงินก็หยอดกระปุกรอเลยครับ หลังจากรับรถมาแล้วลองขับไป 2 วัน การเปลี่ยนเกียร์นิ่มนวลมาก 1-2-3-4 ไหลลื่นยังกับรถป้ายแดง สำหรับผมการบริการของอู่ช่างแสบ ถือว่าพอใจมากและยังคงจะใช้บริการต่อไปอีกครับ เพราะผมบ้านผมอยู่ลำลูกา ถือว่าอู่อยู่ไม่ไกลจากบ้านมากนัก แต่ถ้าใครจะใช้บริการอู่ช่างแสบต้องเช็คคิววันเวลาให้ดีๆ ก่อนจะออกจากบ้านก็ควรจะเช็คคิวอีกครั้งนะครับ เพราะวันที่ผมไปรับรถมีรถกำลังซ่อมอยู่ 2คัน จอดรออยู่ในซอยอีก4คัน มี Accord อยู่คันเดียว ที่เหลือก็ ES ล้วนๆครับ เบอร์โทรช่างแสบครับ 081-9030787 โทรถามเรื่องรถแกได้ครับ ส่วนจะไปซ่อมที่ไหนก็แล้วแต่เราเลยครับ สะดวกที่ไหน พอใจที่ไหนไปซ่อมที่นั่นครับ 

Attached File :
Up Date ราคาค่า Overhaul Gear อู่ช่างแสบรามอินทรา

ผู้ตั้ง ข้อความ
ครูเอส
น้องใหม่
น้องใหม่

ชื่อเล่น: เอส

เข้าร่วม: 12 เมษา 2017
ตอบ: 10

ได้รับคำขอบคุณ: 2
ให้คำขอบคุณ: 3

ปี: 2004
สี: ดำ ไนท์ฮอว์ก (B-92P)

ศุกร์, 21 เมษา 2017 13:19 :: Up Date ราคาค่า Overhaul Gear อู่ช่างแสบรามอินทรา
เยี่ยมเลยครับ

แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
ตอบ
หน้า 1 จาก 1

ไปที่: 

ujs used japan shop sale and service
Copyright © 2009-2017 Civic ES Group. All rights reserved.
admin@civicesgroup.com