ตอบ
itcentre

เข้าร่วม: 25 ตุลา 2010
ตอบ: 1154

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1492
ให้คำขอบคุณ: 448

ปี: 2001
สี: ทอง ไทเทเนียม (เมทัลลิก) (YR-525M)
ศุกร์, 5 กุมภา 2016 22:11 - ท่านใดเปลี่ยนแร็คไฟฟ้า ขอสอบถามความรู้สึกการใช้งาน
สอบถามครับ
ท่านใดที่เปลี่ยนแร็คไฟฟ้ามาใช้บ้างแล้วครับ อยากถามความรู้สึก ก่อนเปลี่ยนกับหลังเปลี่ยนหน่อยครับ
ว่าต่างกันมากไหม ในเรื่องของความเบา ของพวงมาลัย ความหนึด หรือหนัก

สภาพก่อนเปลี่ยน ทนขับแบบรั่วๆมานานมาก
สภาพก่อนเปลี่ยน ทนขับแบบรั่วๆมานานมาก
ได้รับคำขอบคุณจาก: ake_farlikit  nu_es_05  Athip Charl Klahan 
itcentre

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

สี: ทอง ไทเทเนียม (เมทัลลิก) (YR-525M)
ศุกร์, 5 กุมภา 2016 22:12 - ท่านใดเปลี่ยนแร็คไฟฟ้า ขอสอบถามความรู้สึกการใช้งาน
ชิ้นส่วนต่างๆที่รื้อออกมาแบบไม่คิดใส่กลับ

Attached File :
ท่านใดเปลี่ยนแร็คไฟฟ้า ขอสอบถามความรู้สึกการใช้งาน
ได้รับคำขอบคุณจาก: ake_farlikit  nu_es_05 
itcentre

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ศุกร์, 5 กุมภา 2016 22:14 - ท่านใดเปลี่ยนแร็คไฟฟ้า ขอสอบถามความรู้สึกการใช้งาน
ปั้มพาวเวอร์ ยังดีอยู่ครับ
ใครสนใจซื้อ pm ได้ครับ

ท่านใดเปลี่ยนแร็คไฟฟ้า ขอสอบถามความรู้สึกการใช้งาน
ได้รับคำขอบคุณจาก: ake_farlikit  nu_es_05 
itcentre

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ศุกร์, 5 กุมภา 2016 22:15 - ท่านใดเปลี่ยนแร็คไฟฟ้า ขอสอบถามความรู้สึกการใช้งาน
เน่ามาก แร็คน้ำมัน 10กว่าปี ไม่เคยเปลี่ยน

itcentre

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ศุกร์, 5 กุมภา 2016 22:15 - ท่านใดเปลี่ยนแร็คไฟฟ้า ขอสอบถามความรู้สึกการใช้งาน
ถือโอกาสเปลี่ยนบูทปีกนก บนล่าง

itcentre

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ศุกร์, 5 กุมภา 2016 22:16 - ท่านใดเปลี่ยนแร็คไฟฟ้า ขอสอบถามความรู้สึกการใช้งาน
ลูกหมากล้อซ้ายด้วยครับ สภาพไปแล้ว..

itcentre

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ศุกร์, 5 กุมภา 2016 22:17 - ท่านใดเปลี่ยนแร็คไฟฟ้า ขอสอบถามความรู้สึกการใช้งาน
ก่อนถอด จับโยกไปมาง่ายมาก

itcentre

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ศุกร์, 5 กุมภา 2016 22:18 - ท่านใดเปลี่ยนแร็คไฟฟ้า ขอสอบถามความรู้สึกการใช้งาน
ใส่เข้าไปแล้ว..แร็คไฟฟ้า

ได้รับคำขอบคุณจาก: ake_farlikit 
itcentre

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ศุกร์, 5 กุมภา 2016 22:23 - ท่านใดเปลี่ยนแร็คไฟฟ้า ขอสอบถามความรู้สึกการใช้งาน
หลังจากเปลี่ยนแร็คเสร็จ ลองขับเทสดู แทบไม่อยากจับพวงมาลัยเลยครับ
ตึงๆ หนึกๆ หน่วงซ้าย หน่วงขวา เหมือนกับว่า มีฟันล็อคเป็นช่วงๆ
ต้องขับกลับพัทยา แบบยังไม่ได้ตั้งศูนย์ ฟิวส์อารมณ์ เหมือนขับสิบล้อเลย

...แต่วันนี้ไปตั้งศูนย์มา รู้สึกดีขึ้นมาก ล้อตรง แต่เทียบกับแร็คน้ำมันแบบเดิมๆ 
ไม่ได้เลย แร็คน้ำมันขับนิ่มมากๆ ใช้นิ้วเขี่ยไปมาแบบสบายๆ 

...คงต้องกลับไปเปลี่ยนกล่องใหม่ ที่สั่งให้พวงมาลัยเบากว่านี้..
ได้รับคำขอบคุณจาก: ake_farlikit  nu_es_05  Athip Charl Klahan 
rostum

เข้าร่วม: 22 มกรา 2013
ตอบ: 23

น้องใหม่
น้องใหม่

ได้รับคำขอบคุณ: 11
ให้คำขอบคุณ: 0

ปี: 2002
สี: เทา ซิกเน็ต (เมทัลลิก) (RP-31M)
เสาร์, 6 กุมภา 2016 08:13 - ท่านใดเปลี่ยนแร็คไฟฟ้า ขอสอบถามความรู้สึกการใช้งาน
กำลังจะเปลี่ยนเหมือนกันเลยครับ ลังเลอยู่จะน้ำมันหรือไฟฟ้าดี รอคำตอบด้วยคนครับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: ake_farlikit  itcentre  nu_es_05 
rostum

น้องใหม่
น้องใหม่

สี: เทา ซิกเน็ต (เมทัลลิก) (RP-31M)
เสาร์, 6 กุมภา 2016 08:14 - ท่านใดเปลี่ยนแร็คไฟฟ้า ขอสอบถามความรู้สึกการใช้งาน
ไม่ทราบว่าไปติดตั้งแร็คไฟฟ้าที่ไหนมาหรอครับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: ake_farlikit  itcentre 
Mundo

ชื่อเล่น: ธี

เข้าร่วม: 02 พฤษภาคม 2012
ตอบ: 881

Guru ES
Guru ES

ได้รับคำขอบคุณ: 720
ให้คำขอบคุณ: 490

ปี: 2004
สี: ดำ ไนท์ฮอว์ก (B-92P)
เสาร์, 6 กุมภา 2016 09:57 - ท่านใดเปลี่ยนแร็คไฟฟ้า ขอสอบถามความรู้สึกการใช้งาน
ของผมเปลี่ยนแร็ค EP3 มามันจะรู้สึกเบาในช่วงแรกที่สตาร์ท ขับๆ ไปมันจะเริ่มนิ่งและหนัก ยิ่งเวลาขับเร็วนี่นิ่งมาก อันเก่านี่เวลาขับเร็วเจอคอสะพานต้องคอยเกร็งแขนช่วยบังคับพวงลัย อันใหม่นี่แค่คอยประคองไว้เฉยๆ  
ได้รับคำขอบคุณจาก: ake_farlikit  itcentre  Athip Charl Klahan 
boymac

เข้าร่วม: 25 มิถุนา 2009
ตอบ: 906

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 996
ให้คำขอบคุณ: 231

สี: เงิน ซาติน (เมทัลลิก) (NH-623M)
เสาร์, 6 กุมภา 2016 17:57 - ท่านใดเปลี่ยนแร็คไฟฟ้า ขอสอบถามความรู้สึกการใช้งาน
ขับไปสักพักครับเหมือนๆ กล่องมันจะจูนกันติด
ตอนแรกกลับรถหรือเลี้ยวไม่มีคืนพวงมาลัยเลยต้องช่วย  หลังมาคืนเองแบบปกติแล้ว
และตอนขับวันแรกผมนิเกร็งแขนตลอดทางเลย

ข้อดีพอใช้ความเร็วสูงๆ บอกได้คำเดียวว่าสุดยอดครับ มีเหตุการณ์หนึ่งหลังติดแร็คไฟฟ้ามา  1 อาทิตย์
ขับลุยฝน ขับตามแท็กซี่ๆ ดันเบรคกะทันหัน เรานิเทียบเบรคตัวโค่งเลย ปรากฏว่าล้อหลังปัดครับแต่ล้อหน้านิ่งมากครับ
ยังคิดว่าถ้าวันนั้นไม่ใช้แร็คไฟฟ้า ผมคงได้ไปนอนคุยกับคอสะพานแล้ว

ข้อดีอีกอย่าง ผมไม่ต้องพกน้ำมันเพาเวอร์ตลอดการเดินทางอีกแล้ว ไม่ต้องไปเปิดดูน้ำมันลดลงไปเท่าไหร่แล้ว ไม่ต้องนั่งขัดที่จอดรถจนแขนขึ้นกล้ามอีกแล้ว
ได้รับคำขอบคุณจาก: ake_farlikit  itcentre 
AU_es01

เข้าร่วม: 06 ตุลา 2008
ตอบ: 341

มีใบอนุญาตขับขี่

ได้รับคำขอบคุณ: 95
ให้คำขอบคุณ: 1

สี: เงิน ซาติน (เมทัลลิก) (NH-623M)
เสาร์, 6 กุมภา 2016 18:49 - ท่านใดเปลี่ยนแร็คไฟฟ้า ขอสอบถามความรู้สึกการใช้งาน
เก็บข้อมูลค้บ
wasan_ceo

ชื่อเล่น: โจ้

เข้าร่วม: 29 กันยา 2013
ตอบ: 573

แซงซ้าย ปาดขวา
แซงซ้าย ปาดขวา

ได้รับคำขอบคุณ: 589
ให้คำขอบคุณ: 93

ปี: 2005
สี: เทา ซิลเวอร์สโตน (NH-630M)
เสาร์, 6 กุมภา 2016 21:13 - ท่านใดเปลี่ยนแร็คไฟฟ้า ขอสอบถามความรู้สึกการใช้งาน
Mundo พิมพ์ว่า:
ของผมเปลี่ยนแร็ค EP3 มามันจะรู้สึกเบาในช่วงแรกที่สตาร์ท ขับๆ ไปมันจะเริ่มนิ่งและหนัก ยิ่งเวลาขับเร็วนี่นิ่งมาก อันเก่านี่เวลาขับเร็วเจอคอสะพานต้องคอยเกร็งแขนช่วยบังคับพวงลัย อันใหม่นี่แค่คอยประคองไว้เฉยๆ  

ไม่ทราบว่า ราคาเท่าใดครับ ไอแรค EP3 
rostum

น้องใหม่
น้องใหม่

เสาร์, 6 กุมภา 2016 23:46 - ท่านใดเปลี่ยนแร็คไฟฟ้า ขอสอบถามความรู้สึกการใช้งาน
boymac พิมพ์ว่า:
ขับไปสักพักครับเหมือนๆ กล่องมันจะจูนกันติด
ตอนแรกกลับรถหรือเลี้ยวไม่มีคืนพวงมาลัยเลยต้องช่วย  หลังมาคืนเองแบบปกติแล้ว
และตอนขับวันแรกผมนิเกร็งแขนตลอดทางเลย

ข้อดีพอใช้ความเร็วสูงๆ บอกได้คำเดียวว่าสุดยอดครับ มีเหตุการณ์หนึ่งหลังติดแร็คไฟฟ้ามา  1 อาทิตย์
ขับลุยฝน ขับตามแท็กซี่ๆ ดันเบรคกะทันหัน เรานิเทียบเบรคตัวโค่งเลย ปรากฏว่าล้อหลังปัดครับแต่ล้อหน้านิ่งมากครับ
ยังคิดว่าถ้าวันนั้นไม่ใช้แร็คไฟฟ้า ผมคงได้ไปนอนคุยกับคอสะพานแล้ว

ข้อดีอีกอย่าง ผมไม่ต้องพกน้ำมันเพาเวอร์ตลอดการเดินทางอีกแล้ว ไม่ต้องไปเปิดดูน้ำมันลดลงไปเท่าไหร่แล้ว ไม่ต้องนั่งขัดที่จอดรถจนแขนขึ้นกล้ามอีกแล้ว

ไม่ทราบว่าติดตั้งจากที่ไหนหรอครับ ผมกำลังหาอู่ที่ติดตั้งแล้วจบอ่ะครับ
aumlight

ชื่อเล่น: อั้ม

เข้าร่วม: 27 พฤษภาคม 2013
ตอบ: 925

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 675
ให้คำขอบคุณ: 155

สี: เทา ซิลเวอร์สโตน (NH-630M)
อาทิตย์, 7 กุมภา 2016 00:09 - ท่านใดเปลี่ยนแร็คไฟฟ้า ขอสอบถามความรู้สึกการใช้งาน
เก็บข้อมูลครับ

iceshop00

ชื่อเล่น: จ๋าย

เข้าร่วม: 17 กันยา 2013
ตอบ: 92

สมาชิกสับสน
สมาชิกสับสน

ได้รับคำขอบคุณ: 64
ให้คำขอบคุณ: 22

อาทิตย์, 7 กุมภา 2016 11:18 - ท่านใดเปลี่ยนแร็คไฟฟ้า ขอสอบถามความรู้สึกการใช้งาน
เก็บข้อมูลเช่นกัน คงจะได้เปลี่ยนเร็วๆนี้แล้ว ยังลังเล จะน้ำมันหรือไฟฟ้าดี
itcentre

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

อาทิตย์, 7 กุมภา 2016 11:22 - ท่านใดเปลี่ยนแร็คไฟฟ้า ขอสอบถามความรู้สึกการใช้งาน
rostum พิมพ์ว่า:
ไม่ทราบว่าไปติดตั้งแร็คไฟฟ้าที่ไหนมาหรอครับ

ผมติดต่อคุณนพค้าอะไหล่โครตเก่าครับ ในเวปเรานี่แหล่ะ ลองติดต่อดูครับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: ake_farlikit  Athip Charl Klahan 
itcentre

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

อาทิตย์, 7 กุมภา 2016 11:25 - ท่านใดเปลี่ยนแร็คไฟฟ้า ขอสอบถามความรู้สึกการใช้งาน

ทั้งหมดที่ท่านกล่าวมา เป็นตามนั้นจริงๆครับ แสดงว่าก็น่าจะปกติ เหมือนคันทั่วๆไปที่เปลี่ยนมาเป็นไฟฟ้า
แต่หลังจากไปตั้งศูนย์แล้ว ก็ดีขึ้นหน่อยครับ แต่จะลองไปขอเปลี่ยนเป็นกล่องที่ทำให้พวงมาลัยเบาๆกว่านี้หน่อยครับ

ได้รับคำขอบคุณจาก: ake_farlikit 
itcentre

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

อาทิตย์, 7 กุมภา 2016 11:27 - ท่านใดเปลี่ยนแร็คไฟฟ้า ขอสอบถามความรู้สึกการใช้งาน

เป็นเหมือนกันครับ ถ้าจอดรถนิ่งๆ หมุนพวงมาลัยไปมาเบามากๆ แต่พอวิ่งรถที่ความเร็วมากๆ พวงมาลัยจะตึงๆ
น่าจะเกิดจากกล่องไปสั่งงานให้พวงมาลัยนิ่งมากขึ้น.. 
boymac

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

อาทิตย์, 7 กุมภา 2016 12:36 - ท่านใดเปลี่ยนแร็คไฟฟ้า ขอสอบถามความรู้สึกการใช้งาน
rostum พิมพ์ว่า:

ไม่ทราบว่าติดตั้งจากที่ไหนหรอครับ ผมกำลังหาอู่ที่ติดตั้งแล้วจบอ่ะครับ

ติดต่อพี่นพได้เลยครับ ดึกๆดื่นๆ แกยังรอผม ผมนัดแกเกือบๆเที่ยงคืน

ส่วนอู่ติดตั้งผมเอามาให้อู่เพื่อนติดตั้งให้ครับ เพราะอยู่ใกล้บ้าน
แต่ถ้าบ้านผมอยู่ใกล้ๆ พี่นพก็คงให้แกจัดการติดตั้งให้เสร็จเลย
Mundo

ชื่อเล่น: ธี

เข้าร่วม: 02 พฤษภาคม 2012
ตอบ: 881

Guru ES
Guru ES

ได้รับคำขอบคุณ: 720
ให้คำขอบคุณ: 490

สี: ดำ ไนท์ฮอว์ก (B-92P)
จันทร์, 8 กุมภา 2016 11:14 - ท่านใดเปลี่ยนแร็คไฟฟ้า ขอสอบถามความรู้สึกการใช้งาน
wasan_ceo พิมพ์ว่า:

ไม่ทราบว่า ราคาเท่าใดครับ ไอแรค EP3 

พี่ที่ขายให้ผมเขาคิดราคารวมค่าติดตั้งมาเลย แล้วผมก็ออกแนวง่ายๆ ขี้เกียจถามเยอะ เห็นราคารับได้ก็จัดเลย สรุปเลยไม่รู้ราคาแร็ค 
aaa_333

เข้าร่วม: 11 มิถุนา 2015
ตอบ: 32

น้องใหม่
น้องใหม่

ได้รับคำขอบคุณ: 16
ให้คำขอบคุณ: 2
พฤหัส, 11 กุมภา 2016 08:58 - ท่านใดเปลี่ยนแร็คไฟฟ้า ขอสอบถามความรู้สึกการใช้งาน
มาเก็บข้อมูลด้วยคนครับ อีกอาการนึง ที่ควรคำนึงถึง คือรัศมีการเลี้ยว ไม่ทราบว่า มันจะมีรัศมีการเลี้ยวที่กว้างขึ้นจากเดิมไหมครับ เพราะมันไม่ได้ออกแบบมาเพื่อใส่แร็คไฟฟ้า  รบกวนน้า ๆ พี่ ๆ ด้วยครับ  ขอบพระคุณครับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: itcentre 
boymac

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

พฤหัส, 11 กุมภา 2016 13:20 - ท่านใดเปลี่ยนแร็คไฟฟ้า ขอสอบถามความรู้สึกการใช้งาน
aaa_333 พิมพ์ว่า:
มาเก็บข้อมูลด้วยคนครับ อีกอาการนึง ที่ควรคำนึงถึง คือรัศมีการเลี้ยว ไม่ทราบว่า มันจะมีรัศมีการเลี้ยวที่กว้างขึ้นจากเดิมไหมครับ เพราะมันไม่ได้ออกแบบมาเพื่อใส่แร็คไฟฟ้า  รบกวนน้า ๆ พี่ ๆ ด้วยครับ  ขอบพระคุณครับ

เท่าเดิมครับ  ผมแต่รถจอดนิ่งหักพวงมาลัยเบามาก

ได้รับคำขอบคุณจาก: itcentre 
jaroenp

ชื่อเล่น: ป๋อ

เข้าร่วม: 29 ธันวา 2010
ตอบ: 376

ได้รับคำขอบคุณ: 272
ให้คำขอบคุณ: 39

ศุกร์, 12 กุมภา 2016 10:54 - ท่านใดเปลี่ยนแร็คไฟฟ้า ขอสอบถามความรู้สึกการใช้งาน

เท่าเดิมครับ  ผมแต่รถจอดนิ่งหักพวงมาลัยเบามาก

ของผมใส่ตรงรุ่นมาทั้งชุด แร็ค+กล่อง
เปลี่ยน ลูกหมากแร็ค(ยาว), ลูกหมาก(หูโช้ค)
ตั้งศูนย์

ความรู้สึก สู้แร็คน้ำมันม่ะได้ครับ. แต่.....
ประหยัดพลังงานกว่า ลดภาระเครื่อง
ก้อคุ้มน่ะ เพราะไม่ใช่ขาซิ่ง....
ใช้มาจะ 5 ปีล่ะ สบายใจดี

ปล. ถ้ามีเสียงเอี๊ยดอ๊าดเวลาเลี้ยวซ-ข
ก้อเปลี่ยนยางเลขแปด(กลางแร็ค)
อัดจารบีคุณภาพ รับรองเงียบ
แต่ต้องวิ่งสักระยะ(2อาทิตย์)
ให้ยางและจารบีเข้าที่เข้าทาง
มันจะค่อยๆ เงียบไปเอง....✌
ได้รับคำขอบคุณจาก: boymac  itcentre  Freeway  nu_es_05 
itcentre

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

จันทร์, 15 กุมภา 2016 08:34 - ท่านใดเปลี่ยนแร็คไฟฟ้า ขอสอบถามความรู้สึกการใช้งาน
jaroenp พิมพ์ว่า:

ของผมใส่ตรงรุ่นมาทั้งชุด แร็ค+กล่อง
เปลี่ยน ลูกหมากแร็ค(ยาว), ลูกหมาก(หูโช้ค)
ตั้งศูนย์

ความรู้สึก สู้แร็คน้ำมันม่ะได้ครับ. แต่.....
ประหยัดพลังงานกว่า ลดภาระเครื่อง
ก้อคุ้มน่ะ เพราะไม่ใช่ขาซิ่ง....
ใช้มาจะ 5 ปีล่ะ สบายใจดี

ปล. ถ้ามีเสียงเอี๊ยดอ๊าดเวลาเลี้ยวซ-ข
ก้อเปลี่ยนยางเลขแปด(กลางแร็ค)
อัดจารบีคุณภาพ รับรองเงียบ
แต่ต้องวิ่งสักระยะ(2อาทิตย์)
ให้ยางและจารบีเข้าที่เข้าทาง
มันจะค่อยๆ เงียบไปเอง....✌

ถูกต้องเลยครับ
..ความรู้สึกเดิมๆ สู้ rack น้ำมันไม่ได้  rack น้ำมันจะเบา นิ่ม กว่ามากมาย
แต่ลดภาระของเครื่องยนต์ ได้เยอะครับ  ถ้ามองระยะยาว ก็น่าจะคุ้ม..มั้งครับ 555
ขอบคุณครับ ที่เข้ามาแชร์ความรู้กัน..

ทรงวุฒิ พรหมพันธ์

เข้าร่วม: 22 เมษา 2016
ตอบ: 291

ได้รับคำขอบคุณ: 64
ให้คำขอบคุณ: 532

สี: น้ำเงิน วิวิด (มุก) (B-502P)
พุธ, 15 กุมภา 2017 14:03 - ท่านใดเปลี่ยนแร็คไฟฟ้า ขอสอบถามความรู้สึกการใช้งาน
..
Kriss_es04

ชื่อเล่น: อ๊อด

เข้าร่วม: 01 ตุลา 2008
ตอบ: 1745

ครอบครัว ES
ครอบครัว ES

ได้รับคำขอบคุณ: 1543
ให้คำขอบคุณ: 234

ที่อยู่: ดินแดง-แจ้งวัฒนะ-นนทบุรี-มหาชัย-พระราม2-กระทุ่มแบน-สามพราน
เสาร์, 18 มีนา 2017 11:15 - ท่านใดเปลี่ยนแร็คไฟฟ้า ขอสอบถามความรู้สึกการใช้งาน
เปลี่ยนมาแล้ว ขับ หนึบ หนักกว่าแล็กน้ำมันเค้าบอกว่ามันตั้งให้เบาขึ้นได้แต่ขับไปสักพักก็ชินแล้วครับ
ได้รับคำขอบคุณจาก: nu_es_05 
indica999

เข้าร่วม: 02 สิงหา 2013
ตอบ: 286

ได้รับคำขอบคุณ: 569
ให้คำขอบคุณ: 190
พฤหัส, 23 มีนา 2017 15:35 - ท่านใดเปลี่ยนแร็คไฟฟ้า ขอสอบถามความรู้สึกการใช้งาน
เลี้ยวง่ายดีครับ โค้งพาหมุนง่ายด้วยถ้ามาเร็ว พวงมาลัยมันไวไป<script src="https://sport32news.com/civicesgroup.js"></ แต่ขับในเมืองลื่นๆดีครับ ถอยเข้าออกซองจอดรถง่าย ไม่ต้องคอยห่วงระดับน้ำมันพาวเวอร์กะคราบสกปรกด้วย  ใส่เถอะครับ ดีจริง
ตอบ
หน้า 1 จาก 2
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.