ตอบ
น้าเชฐ zab track

ชื่อเล่น: เชฐ

เข้าร่วม: 22 กุมภา 2015
ตอบ: 730

Guru ES
Guru ES

ได้รับคำขอบคุณ: 0
ให้คำขอบคุณ: 0
จันทร์, 16 มกรา 2017 16:10 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
สุขสันต์วันครู
    ขอให้ครูทุกคน มีสุขภาพแข็งแรง
   และรวย เงินทอง....
วันนี้ ใครโทรมา นัดติดตั้ง แสดงตนว่าเป็นครู
    หรือคนในบ้านเป็นคุณครู
    จัดพิเศษๆ เฉพาะราย ให้เลยครับ
   ให้ถึงวันพฤหัสนี้เท่านั้นนะ อิอิ

Guru ES
Guru ES

พุธ, 18 มกรา 2017 17:25 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
ช่วงนี้ตัวใหญ่ ของขาดตลาดนะครับ
    ถ้าจะเอา ต้องสั่งจองล่วงหน้า

ส่วนตัวเล็ก เช็คดาวเทียมได้ สั่งดับเครื่องได้ ดักฟังได้ 

มีอยู่นะครับ....ราคาถูกมากๆด้วยครับ

สนใจ ติดต่อ 086-0484654 ด่วน ก่อนรถหายเลยครับ

Guru ES
Guru ES

ศุกร์, 20 มกรา 2017 16:56 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
เสาร์ อาทิตย์นี้ คิวยังว่าง

มีเวลา จัดเต็มให้ครับ

ตอนนี้ ตัวเล็ก ราคาประหยัด

ของดีพร้อม กันขโมยได้จริง ไม่ผิดหวัง

Guru ES
Guru ES

เสาร์, 21 มกรา 2017 09:52 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
ช่วงเช้ารับงานนอก แถวสะพานควาย

บ่ายๆ อยู่ร้านลำสาลีนะครับ

จะติดตั้ง กันขโมยแบบเทพๆ โทรนัดได้เลย

น้าเชฐ 0888 4555 29

Guru ES
Guru ES

จันทร์, 23 มกรา 2017 14:04 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
วันนี้เข้าที่ลำสาลี ช่วงเย็นนะครับ

กันขโมย เช็คดาวเทียมได้ สั่งดับเครื่องได้

ตัวเล็กๆ ราคาถูกๆ  แต่ฟังค์ชั่นเกินตัว

มีที่นี่ที่เดียว....มาแล้วไม่ผิดหวัง ช่างมืออาชีพ

โทร  0888455529 น้าเชฐ

Guru ES
Guru ES

อังคาร, 24 มกรา 2017 16:44 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
วันอาทิตย์ ช่วงเช้า งานติดตั้ง

แถวนิคมอมตะ ชลบุรีนะครับ

ใครอยู่แถวนั้น จะติดตั้งต่อ บอกได้เลยครับ

มีคนใจดีเหมาไปโซนนู้นให้แล้ว

0888455529  โทรนัดได้เลย

Guru ES
Guru ES

พฤหัส, 26 มกรา 2017 14:59 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
[size=18pt]ช่วยแชร์หน่อยครับ ลูกค้าตั้งใจทำงานเก็บหอมรอมริบ

จนได้เงินมาดาวน์รถ

ชื่นใจไม่ทันข้ามคืน รถโดนขโมยไปจากที่พักแถว ซ.โนรี 13/1 มุ่งไปทางตำหรุ

เวลาประมานตี 5 เช้าวันที่ 20 ม.ค.60 ร่วมด้วยช่วยกันนะครับ ขอบคุณครับ

"มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้

"มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้

Guru ES
Guru ES

ศุกร์, 27 มกรา 2017 16:20 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
สุขสันต์ วันตรุษจีน  
     ขอบารมี ท้าว จาตุมหาราชิกา ทั้ง 4
      อำนวย อวยพรทุกท่าน ทุกทิศ
  ร่ำรวยทุกทาง  ปลอดภัยทุกทิศ พบกัลยาณมิตรเกื้อหนุน
            มั่งคั่ง ร่ำรวย ทุกท่านครับ

Guru ES
Guru ES

จันทร์, 30 มกรา 2017 16:22 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
1-7 กพ 60 อยู่วัดอัมพวัน สิงห์บุรีนะครับ

พรุ่งนี้ ยังอยู่อีกวัน นัดติดตั้งได้ก่อนหรือหลัง นะครับ

ของดีๆ เอาไปใช้กัน

Guru ES
Guru ES

พุธ, 1 กุมภา 2017 13:41 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
1-7 ก.พ.60 งดรับงานนะครับ

จะนัดติดตั้ง หรือ สอบถาม

ติดต่อทางไลน์ ID :  ZBNET  นะครับ

โทร ไม่สะดวก....อาจตอบช้า  เวลาเบรค ก็ขอให้เข้าใจ

ยังไงก็ขอให้ได้บุญด้วยกันทุกท่านนะครับ
           ทั้งลูกค้าใหม่ ลูกค้าเก่า  ท่านที่กำลังจะมาเป็นลูกค้า
               และเพื่อนพี่น้องทุกท่านครับ

Guru ES
Guru ES

พุธ, 8 กุมภา 2017 17:09 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
 เอาบุญมาฝากทุกท่านนะครับ
   เต็มที่กับการปฎิบัติ 6 วัน เริ่มตี3.30 เลิก 21.20...เดิน. นั่ง
                  รอบละ 1-2 ชั่วโมง 4 รอบ ทุกวัน
นอนวัน ไม่เกิน 4 ชั่วโมง. กินน้อย กลัวหลับระหว่างปฏิบัติ ได้ผล
           ไม่หลับ และน้ำหนักลงไป3กิโล. อิอิ
            ....ได้บุญด้วยกันถ้วนหน้าครับ

Guru ES
Guru ES

พุธ, 8 กุมภา 2017 17:10 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
 เอาบุญมาฝากทุกท่านนะครับ
   เต็มที่กับการปฎิบัติ 6 วัน เริ่มตี3.30 เลิก 21.20...เดิน. นั่ง
                  รอบละ 1-2 ชั่วโมง 4 รอบ ทุกวัน
นอนวัน ไม่เกิน 4 ชั่วโมง. กินน้อย กลัวหลับระหว่างปฏิบัติ ได้ผล
           ไม่หลับ และน้ำหนักลงไป3กิโล. อิอิ
            ....ได้บุญด้วยกันถ้วนหน้าครับ

Guru ES
Guru ES

พฤหัส, 9 กุมภา 2017 13:11 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
เสาร์ อาทิตย์นี้ อยู่ชัยนาท สรรค์บุรี

กันขโมย+GPS ตัวเล็ก ราคาประหยัด มีของ  พร้อมติดตั้งครับ

ตัวใหญ๋ต้องจอง....โทรได้เลยครับ 0888 4 55529

Guru ES
Guru ES

เสาร์, 11 กุมภา 2017 11:20 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
อยู่ชัยนาท ถึงวันจันทร์นะครับ
     ใครอยู่ใกล้ อยากติดตั้งกันขโมยดีๆ
            มาได้เลยครับ

Guru ES
Guru ES

อังคาร, 14 กุมภา 2017 13:04 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
กันขโมย....ที่ป้องกันรถหายได้จริงๆ

มาที่นี่...ที่เดียว...จบ

Guru ES
Guru ES

พุธ, 15 กุมภา 2017 15:34 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
เรื่อง....กันขโมย...

เลือกสิ่งที่ดีที่สุด ให้กับรถ

เขาต้องอยู่กับคุณอีกนาน....

ZB-NET คือคำตอบ

Guru ES
Guru ES

พฤหัส, 16 กุมภา 2017 13:04 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
กับรถคู่ใจ....เลือกสิ่งที่ดีที่สุด...ให้กับเขา

จะได้อยู่ด้วยกันนานๆ....กันขโมยรถ...ก็เช่นกัน

ไม่ใช่เรื่องง่ายๆ  อะไรก็ได้....มันคือความจำเป็น ที่ต้องมี

ZB-NET ช่วยคุณได้

Guru ES
Guru ES

ศุกร์, 17 กุมภา 2017 12:53 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
กระแส..กล้องหน้ารถ เป็นพระเอก มาแรง
   ที่ร้านมีนะครับ คุณภาพระดับ HDR
    ชัดกว่ากล้องทั่วไป แม้เวลากลางคืน

แต่ พระเอก ตัวจริง ที่ผมเชียร์...ก็ป้องกันรถหายหล่ะ
    อันนี้ เลือก มั่วๆ ยังไงก็ได้ ไม่ได้....ของมันจำเป็น

Guru ES
Guru ES

เสาร์, 18 กุมภา 2017 11:07 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
กันขโมย...ที่จะอยู่คู่กับรถไปตลอด
     เลือกของดีๆ....ใช้งานได้นาน

ที่สำคัญ ป้องกันรถหาย ได้มากที่สุด....ครบวงจร
   สำหรับ รถที่คุณรัก.....อย่าใช้คำว่า ง่ายๆอะไรก็ได้

บางคน หายมาที....หมายถึง เงินเก็บมาหลายปี 
                หายแว๊ป เลยนะครับ
                ZB-NET ช่วยคุณได้

Guru ES
Guru ES

อาทิตย์, 19 กุมภา 2017 12:49 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
วันหยุด แต่กันขโมย ZB-NET ไม่หยุดทำงานนะครับ

ยังปกป้องรถของคุณอยู่ตลอดเวลา....ไม่อู้ ....รถไม่หายแน่นอน

Guru ES
Guru ES

จันทร์, 20 กุมภา 2017 13:14 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
เว่อร์วัง อลังการณ์

แต่ ป้องกัน รถหายได้จริง

พร้อม ฟังค์ชั่น ทำได้...ตามที่โม้

ของจริงเรื่องกันขโมยต้อง ZB-NET  เท่านั้น

Guru ES
Guru ES

อังคาร, 21 กุมภา 2017 13:40 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
กันขโมยตัวเล็ก....เช็คดาวเทียมได้

ดักฟังได้ สั่งดับเครื่องได้ พร้อมฟังค์ชั่นมากมาย

ราคาพิเศษ !!! มีนะครับ....กันขโมยได้จริง

Guru ES
Guru ES

พุธ, 22 กุมภา 2017 11:36 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
รถเก่า รถใหม่ สิทธิ...หายพอกัน

มีน้าในคลับท่านหนึ่ง...ไปทำงานที่เชียงราย

น้าบอก จับได้บ่อยมาก ยกสูง 4 ประตู

มีทุกสี แต่สี ขาว และดำ เยอะสุด

กลับมาประจำอยู่ระยอง รถน้า ต้องติดตั้ง ZB-NET หล่ะ

คน เคยเห็น เคยอยู่พื้นที่เสี่ยง....เขารู้ดี....หายแปล๊บเดียว

อย่าชะล่าใจ....กันครับ

Guru ES
Guru ES

พฤหัส, 23 กุมภา 2017 12:16 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
อย่าชะล่าใจครับ....ข่าวรถหาย มีทุกวัน

แค่ไม่ดัง....เหมือนแต่ก่อน...เท่านั้นเอง.....จอดรถอย่าประมาท

เลือก ZB-NET ไว้คู่กับรถคุณ.....ช่วยได้จริงๆ

Guru ES
Guru ES

เสาร์, 25 กุมภา 2017 14:28 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
กลางคืน ก็ติดตั้ง #กันขโมยขั้นเทพ ได้นะครับ

ขอให้สว่างหน่อย ยุงน้อย เดี๋ยวจัดให้

ของเขาดีจริงๆ......เมื่อคืนจัดรอบค่ำเพิ่มไปอีกคัน

0888 4555 29 น้าเชฐ มาเองครับ

Guru ES
Guru ES

จันทร์, 27 กุมภา 2017 14:16 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
คำเตือนจาก #นปข เชียงราย
   ยกสูง 4 ประตู หายเยอะมาก....จับได้บ่อย
                จนขี้เกียจตามหาเจ้าของหล่ะ

รถใครหายไปตรวจสอบดูหน่อยก็ดีนะครับ

แต่ใช้ ZB-NET รับรอง ไม่ต้องไปตามไกลขนาดนั้น
          แค่บริเวณบ้าน ยังไม่พ้นเลย

Guru ES
Guru ES

อังคาร, 28 กุมภา 2017 11:44 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
#ไม่เสียว #นอกบ้านก็ไม่เสียว

ติดกันขโมย ZB-NET เทพๆ ครบวงจร

N2T ตัวเล็ก ราคาประหยัด

จอดยังไง ก็ไม่เสียว....ไม่หาย

0888-455529 น้าเชฐ มาเอง

Guru ES
Guru ES

พฤหัส, 2 มีนา 2017 15:04 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
#ปล้นชิงรถ  #ถึงกับต้องฆ่ากันเลยเหรอ

โหดร้ายจริง! พบศพ 2 ผัวเมีย เจ้าของรถถูกปล้นเป็นคาร์บอมบ์ ถูกคนร้ายนำไปโยนทิ้งในแม่น้ำเทพา

ความหน้าคดีการตามหาสองผัวเมียเจ้าของรถกระบะ MITSUBISHI ที่ถูกคนร้ายชิงไปประกอบเป็นรถคาร์บอมบ์ โดยใช้ถังแก๊ส 2 ถัง ทำเป็นระเบิดแสวงเครื่องน้ำหนักรวมกันประมาณ 80 กิโลกรัม ก่อนนำไปจอดไว้ใกล้กับฐานปฏิบัติการ ตชด.433 บ้านตาแปด หมู่ 5 ต.ปากบาง อ.เทพา จ.สงขลา เมื่อวานนี้แต่โชคดีที่เจ้าหน้าที่เก็บกู้ได้ทัน

ล่าสุด พ.ต.อ วีรวุธ สันนะกิจ ผกก.สภ.เทพา รับแจ้งว่า พบศพสองผัวเมียคู่นี้แล้ว ทั้ง นายกาจพน ภูววิมล อายุ 51 ปี และ นางฐิตาภา ภูววิมล อายุ 41 ปี โดยถูกคนร้ายนำไปทิ้งในแม่น้ำเทพา ใต้สะพานรวมใจภักดิ์ หมู่ 5 ต.ท่าม่วง อ.เทพา หลังจากลงพื้นที่ไปตรวจสอบ ร่วมกับ พ.ต.ท.ดุสิน พรหมสิน รอง ผกก.สส.ภ.จว.สงขลา และเจ้าหน้าที่ศูนย์พิสูจน์หลักฐาน 9 พบว่า สภาพศพทั้งสองคนถูกคนร้ายใช้เทปกาวปิดตาและมัดมือไพล่หลังเอาไว้ และถูกตีเข้าที่ศีรษะ โดยก่อนเกิดเหตุคนร้ายได้ลงมือทำร้ายทั้งสองคนภายในสวนยางพารา หมู่ 6 ต.ท่าม่วง ก่อนที่จะอุ้มขึ้นรถมาทิ้งจากสะพานรวมใจภักดิ์ลงในแม่น้ำเทพาเพื่ออำพรางศพ เนื่องจากพบคราบเลือดอยู่บนสะพานด้วย ซึ่งขณะนี้ทางตำรวจและเจ้าหน้าที่ชุดพิสูจน์หลักฐานกำลังอยู่ระหว่างการเก็บหลักฐานในที่เกิดเหตุและชันสูตรศพเพื่อหาสาเหตุการเสียชีวิต

ส่วนความคืบหน้าการหาเบาะแสคนร้าย ทางเจ้าหน้าที่ฝ่ายสืบสวนทั้งของตำรวจภูธร จ.สงขลา และชุดสืบสวนเทพา กำลังเร่งสืบสวนสอบสวนพยานแวดล้อมเพื่อหาเบาะแสคนร้ายและไล่ตรวจสอบภาพจากกล้องวงจรปิดตามเส้นทางที่คาดว่าคนร้ายจะเข้ามาก่อเหตุและหลบหนี โดยเฉพาะประวัติข้อมูลกลุ่มแนวร่วมในพื้นที่

Guru ES
Guru ES

ศุกร์, 3 มีนา 2017 11:06 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
ชุดใหญ่ รอบนี้  ของมาถึงแล้วนะคร้าบบบ

ทยอย ติดตั้งตามคิวก่อนนะครับ

ท่านที่ไม่ได้สั่งจอง....สอบถามนัดคิวได้เลยครับ

คิวไหนเลื่อน จัดเสียบให้เลยครับ

ของเขาดีจริงๆ ไม่งั้นไม่ขายมาได้นานขนาดนี้หรอก

Guru ES
Guru ES

เสาร์, 4 มีนา 2017 14:27 - "มือถือ+ของคุณ..ป้องกันรถหาย ได้จริง"..มีคลิป..#แค่ให้เราตั้งค่าให้
อาทิตย์นี้ ช่างอยู่ กทม

มีเวลา แปลงรถ เป็นรถเทพ....แถมกันขโมยสุดๆ

โทร 0888-455529 ด่วนเลยครับ
ตอบ
หน้า 15 จาก 25
ไปที่: 
ติดต่อโฆษณา admin@civicesgroup.com
Copyright © 2008-2024 Civic ES Group. All rights reserved.