โฆษณา แบนเนอร์ โฆษณา แบนเนอร์
โฆษณา แบนเนอร์ ค้าอะไหล่โครตเก่า โฆษณา แบนเนอร์ โฆษณา แบนเนอร์

ตอบ
สมัครสมาชิกไม่ได้
ผู้ตั้ง ข้อความ
Shoke
Administrator

ชื่อเล่น: โช้คอัพ

เข้าร่วม: 31 กรกฎา 2008
ตอบ: 1421

ได้รับคำขอบคุณ: 6836
ให้คำขอบคุณ: 2297

ปี: 2005
สี: ขาว ทาฟเฟต้า (NH-578)

อังคาร, 28 เมษา 2009 07:32 :: สมัครสมาชิกไม่ได้
หากสมัครสมาชิกไม่ได้ ต้องการความช่วยเหลือ

ส่งอีเมล์สอบถามได้ทางนี้ครับ

สมัครสมาชิกไม่ได้

..
อย่าโทษ Browser ของผู้ใช้ และอย่าให้ผู้ใช้ต้องเปลี่ยนมาใช้ตามที่ระบบรองรับ
มันเป็นหน้าที่ที่ผู้ทำระบบจำเป็นต้องทำให้เว็บไซต์รองรับได้ทุกๆ Browser
.. 
ได้รับคำขอบคุณจาก: kaisuh  asaweenaruk 
iwant_25
มือใหม่หัดขับ
มือใหม่หัดขับ

ชื่อเล่น: แป็ก

เข้าร่วม: 31 มกรา 2011
ตอบ: 183

ได้รับคำขอบคุณ: 287
ให้คำขอบคุณ: 0

สี: ดำ ไนท์ฮอว์ก (B-92P)

พุธ, 23 มีนา 2011 21:59 :: สมัครสมาชิกไม่ได้
pag_999@hotmail.com ช่วยหน่อยครับไม่ได้รับเมล์เลย ต้องคอยคลิกดู

ได้รับคำขอบคุณจาก: asaweenaruk 
Shoke

พฤหัส, 24 มีนา 2011 11:20 :: สมัครสมาชิกไม่ได้
iwant_25 พิมพ์ว่า:
pag_999@hotmail.com ช่วยหน่อยครับไม่ได้รับเมล์เลย ต้องคอยคลิกดู

ตอนนี้สมัครสมาชิกไม่ต้องยืนยันอีกเมล์แล้วครับ ถ้า login ได้ก็สามารถใช้งานได้ตามปกติ

..
อย่าโทษ Browser ของผู้ใช้ และอย่าให้ผู้ใช้ต้องเปลี่ยนมาใช้ตามที่ระบบรองรับ
มันเป็นหน้าที่ที่ผู้ทำระบบจำเป็นต้องทำให้เว็บไซต์รองรับได้ทุกๆ Browser
.. 
ได้รับคำขอบคุณจาก: asaweenaruk 
ผู้มาเยือน

พฤหัส, 5 พฤษภาคม 2011 13:16 :: สมัครสมาชิกไม่ได้อ่ะครับ
สมัครสมาชิกไม่ได้อ่ะครับ ที่ User name จะขึ้นว่า "* No special characters" หมายถึงยังงัยอ่ะครับ รบกวนด้วยครับ

Shoke

เสาร์, 7 พฤษภาคม 2011 14:34 :: สมัครสมาชิกไม่ได้
Anonymous พิมพ์ว่า:
สมัครสมาชิกไม่ได้อ่ะครับ ที่ User name จะขึ้นว่า "* No special characters" หมายถึงยังงัยอ่ะครับ รบกวนด้วยครับ

ไม่อนุญาตให้ใช้ตัวหนังสืออักขระพิเศษ

..
.. 
ได้รับคำขอบคุณจาก: asaweenaruk  วุฒิไกรทรัพย์จรูญ 
ผู้มาเยือน

จันทร์, 22 ตุลา 2012 18:26 :: ลมัครสมาชิกไม่ได้
bigbeer_BB@hotmail.co.th    นี้คือเมล์ของผม

ผู้มาเยือน

พุธ, 31 ตุลา 2012 08:33 :: bigbeer_BB@hotmail.co.th นี้คือเมล์ของผม
ช่วยสมัครสมาชิกให้หน่อยคับ สมัครเองไม่ได้คับ (ได้โปรด)

Shoke

พุธ, 31 ตุลา 2012 08:44 :: สมัครสมาชิกไม่ได้
Shoke พิมพ์ว่า:
ช่วยสมัครสมาชิกให้หน่อยคับ สมัครเองไม่ได้คับ (ได้โปรด)

อาการมันเป็นยังไงครับ บอกมาแค่นี้ผมก็ไม่รู้จะช่วยยังไง

..
.. 
ได้รับคำขอบคุณจาก: วุฒิไกรทรัพย์จรูญ 
ผู้มาเยือน

ศุกร์, 2 พฤศจิกา 2012 20:09 :: สมัครสมาชิกไม่ได้
ผมกรอกข้อมูลแล้วก็ส่งไป เสร็จแล้วก็จะมีข้อความนี้ no special characters ขึ้นมาตลอดเลย พยามทำใหม่หลายรอบแล้ว

Shoke

ศุกร์, 2 พฤศจิกา 2012 22:30 :: สมัครสมาชิกไม่ได้
Shoke พิมพ์ว่า:
ผมกรอกข้อมูลแล้วก็ส่งไป เสร็จแล้วก็จะมีข้อความนี้ no special characters ขึ้นมาตลอดเลย พยามทำใหม่หลายรอบแล้ว

อ่านตรงช่องกรอก username นะครับ เขียนไว้แล้ว

ห้ามอักษรพิเศษ เช่น :/($&@!," เป็นต้น
ห้ามเว้นวรรค
ใช้ - และ _ ได้
ภาษาไทยได้

..
.. 
ได้รับคำขอบคุณจาก: วุฒิไกรทรัพย์จรูญ 
ผู้มาเยือน

พุธ, 12 ตุลา 2016 21:16 :: สมัครสมาชิกไม่ได้
สมัครแล้วเข้าระบบไม่ได้ครับ ขึ้นว่าไม่พบยูสเซอร์เนมครับ

ผู้มาเยือน

จันทร์, 9 มกรา 2017 14:37 :: สมัครสมาชิกไม่ได้
พี่คับผมสมัครสมาชิกใส่อีเมลผิด แล้ว จะสมัครใหม่มันบอกว่ารหัสบัตรประชาชนซ้ำ ผมต้องทำยังไงคับ แก้ใขให้ผมหน่อยคับ ตอนนี้ผมก็ยังไม่ได้เปนสมาชิก ยังไม่มี NO. เลย

แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
ตอบ
หน้า 1 จาก 1

ไปที่: 

ujs used japan shop sale and service
Copyright © 2009-2017 Civic ES Group. All rights reserved.
admin@civicesgroup.com